งูเห่าหัวขาดอาฆาต

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย ยินดีค่ะ, 24 มิถุนายน 2019.

1. ยินดีค่ะ

ยินดีค่ะ Active Member

24 มิถุนายน 2013
    เป็นเรื่องความฝันค่ะ...ฝันเห็นภาพว่าตัวเองตัดหัวงูเห่าตายไปตัวหนึ่ง ก็เฉยๆไม่ได้คิดอะไร ผ่านไปไม่กี่วัน ฝันอีก..ทีนี้ฝันว่างูตัวเดิมมาแบบไร้ตัว มีแต่หัวงูไล่วิ่งตาม และพ่นพิษมาใส่ตัว
    น่ากลัวมากๆ และก็วิ่งหนีไปอีก จนไปเจอคนกลุ่มหนึ่งก็วิ่งเข้าไปในวงนั้นหวังให้ช่วย ปรากฎว่า หางูตัวนั้นไม่เจอ มารู้สึกอีกที งูที่มีแต่หัวก็มาขึ้นอยู่บนหัวตัวเองแล้ว ตกใจสะดุ้งตื่น ตอนตี 5 กว่าๆค่ะ

*** ขอความกรุณาจากผู้รู้ทำนายความฝันนี้ให้ทีค่ะ..ไม่ค่อยสบายใจเท่าไร ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

2. พร้อมเพรียง

พร้อมเพรียง สมาชิกใหม่