จะไปทอดกฐิน

ในห้อง 'หลวงพ่อฤๅษีลิงดำ' ตั้งกระทู้โดย thanita_b, 17 ธันวาคม 2010.

1. thanita_b

thanita_b สมาชิก

23 พฤศจิกายน 2010
    (ดีใจจังเลย) เดือนหน้าจะได้ไปทอดผ้าป่า กับคณะ "หลวงพ่อเขียน"
    ที่จังหวัดอุทัยธานี ที่วัดท่าซุง " หลวงพ่อฤาษีลิงดำ"
    แต่ยังไม่รู้วันที่แน่นอน แล้วจะ UP DATE อีกครั้งนะคะ
    ขอร่วมอนุโมทนาด้วยนะค๊ะ แล้วจะเอาบุญมาฝากค่ะ;k06

แก้ไขครั้งล่าสุด: 20 ธันวาคม 2010
  2. ซาตานคลั่ง

ซาตานคลั่ง เป็นที่รู้จักกันดี

17 ธันวาคม 2006
    เดี๋ยว หมดฤดูกฐินของปีนี้แล้ว ไม่ใช่เรอะ หรือจะทำล่วงหน้าเอาไว้เผื่อรวบยอดกับของปีหน้า???

3. thanita_b

thanita_b สมาชิก

23 พฤศจิกายน 2010
    ต้องขอโทษชาวพุทธทุกท่านจริงๆค่ะ

ต้องกราบขอโทษทุกท่านด้วยจริงๆ นะคะ ที่บอกว่าจะไปกฐิน คือ ที่จริงคือไปทอดผ้าป่า อ่ะค่ะ ไม่ได้มีเจตนาที่จะมาโกหกแต่อย่างใด ด้วยความทีรีบพิมพ์ แล้วไม่ได้เอะใจ เลยไม่ได้ดูว่าพิมพ์ผิด ต้องขอโทษด้วยจริงๆนะคะ

4. ซาตานคลั่ง

ซาตานคลั่ง เป็นที่รู้จักกันดี

17 ธันวาคม 2006
    ผมแค่เข้ามาป่วนกระทู้เฉยๆครับ แบบว่าว่างจัด ^^