ชมรมคนดวงดีหายไปไหนคะเนี่ย

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย anteros29, 2 พฤษภาคม 2012.

1. THATCHAKON

THATCHAKON เป็นที่รู้จักกันดี

20 มิถุนายน 2009
    เช่นกันครับ ชมรมคนดวงดีผิดหรือถูกไม่ว่ากันอยู่แล้วครับ ยังไงก็ขอเป็นกำลังใจให้กับท่านโมฯและสมช.ทุกท่านนะครับ

2. jiratikal88

jiratikal88 สมาชิก

เข้าไม่ได้เช่นกันค่ะ

3. aneikpol

aneikpol เป็นที่รู้จักกันดี

พึ่งกลับมาจาก รพ. ท่านโม ก็ปิดชมรมคนดวงดีเสียแล้ว มันเป็นสิ่งที่ดีที่มีคน ๆ หนึ่ง ชักชวนคนจำนวนหนึ่งให้มารวมกลุ่มกันอาจจะเพื่อสร้างกิจกรรมอย่างใดอย่างหนึ่งขึ้นมา เพื่อประโยขน์ต่้อสังคมส่วนรวมหรืออย่างใดก็แล้วแต่ น่าเสียดายเป็นอย่างมากถ้าคน ๆ นั้นเกิดหมดกำลังใจขึ้นมาเลิกเอาเสียเฉย ๆ พวกเราสมาชิกต้องสำรวจตนเองแล้วแหละครับว่ามันเกิดอะไรขึ้น พวกเรามุ่งหวังมากเกินไปหรือเปล่า ตั้งเป้าหมายไว้สูงเกินไปไหม ในเมื่อไม่ได้ดังวัตถุประสงค์แล้ว คนที่จะแ้ก้ปัญหาก็ไม่พ้นท่านโม น่าเห็นใจท่านโม ข้าพเจ้าขอให้กำลังใจท่านโม ด้วยความจริงใจ ที่เข้ามาชมรนี้ก็เพราะเห็นเจตนาของท่านโม:cool:

4. boydza125

boydza125 Active Member

24 พฤษภาคม 2009
    เข้าไม่ได้คร้าบบบ เกิดไรขึ้นเอ่ย

5. pamapalm

pamapalm สมาชิก

เข้าไม่ได้เหมือนกัน เราอยากบอกคุณโมจิโต้น๊ะว่าเราเห็น 29 ในMV อันแรกแต่พอดูอันหลังเลยลืม 29 เลยเสียดายมากกกกกกกกก แต่เลขที่ให้ก็ใกล้เคียงน๊ะ 1 กับ 7ตัวเดียวกันยังไงก็ยังอยากให้มีชมรมเหมือนเดิม :)

6. ระฆังธรรม

ระฆังธรรม Active Member

เข้าไม่ได้เหมือนกันยังไงก็ยังเป็นกำลังใจให้คุณโมเหมือนเดิมนะคะ

7. ซอกั้ม

ซอกั้ม สมาชิกใหม่

27 พฤศจิกายน 2009
    หวยไม่ถูกไม่เสียใจ แต่เสียใจและเศร้าใจที่ชมรมหายไป เสียดายสิ่งดีๆที่มีมากมายในชมรม ได้กัลยาณมิตรที่ดีที่คอยแนะนำช่วยเหลือด้วยดี อยากให้วันดีๆที่พวกเราเคยอยู่ด้วยกัน ส่งข้อความ เสียงเพลง เล่าเรื่องขำขันให้พวกเราได้ยิ้ม ให้หวลกลับมาเหมือนเดิม บ้านหลังนี้อบอุ่นเสมอค่ะ อบอวลไปด้วยความรัก ความเอื้ออาทรกัน ส่งกำลังใจให้กันและกัน รักบ้านหลังนี้ค่ะ โดยเฉพาะพ่อบ้านอย่างท่านโมที่ทุ่มเทก่อสร้างบ้านหลังนี้ กลับมานะค่ะมารวมพลังกันใหม่ สู้ไปพร้อมๆกัน
    pig_cryy2

8. kasiyaka

kasiyaka เป็นที่รู้จักกันดี

:z16สวัสดีครับท่านโม และเพื่อนๆคนดวงดี...คิดว่าหลายท่านคงตกใจและเสียดาย...ณ.วันนี้ตัวผมไม่ได้คิดเรื่องตัวเลขเท่าไร...แต่กลับมีความสุขที่เข้าไปคุยไปทักทายหรืออ่านคอมเม้นท์ต่างๆ จากทุกห้อง...โดยเฉพาะห้องทำนายฝัน.;k06..ผมชอบเข้าไปดู...ได้ไปอ่านข้อความที่พวกเราเขียนรำลึกถึงพระคุณพ่อแม่.;9k..ไปอ่านเรื่องตลกๆร้ายๆ..อ่านแล้วก็ขำดี.:z2...ความรู้เรื่องการใช้ลูกเล่นในคอมฯ.catt8..แล้วเรื่องสุขภาพ..หยูกยาโอสถต่างๆ.pig_ballet..เพลงก็ไพเราะดี..เป็นคนชอบเพลงฝรั่งเป็นทุนเดิม.:z17..ไม่อยากให้คิดมากนะครับ...เป็นห่วงครับผม;aa10;aa7;aa26;aa8catt10;aa18catt10

9. prakas

prakas สมาชิก

24 กรกฎาคม 2011
    เข้าไม่ได้เหมือนกันค่ะไม่รู้หายไปไหนค่ะเป็นกำลังใจให้ค่ะ

10. ตอง111

ตอง111 เป็นที่รู้จักกันดี

28 กุมภาพันธ์ 2011
    หวยไม่ถูกไม่เป็นไรค่ะ แต่มิตรภาพในชมรมคนดวงดีโดยคุณโมจิโตยิ่งใหญ่กว่าตัวเลขค่ะ

11. peijo

peijo สมาชิกใหม่

ลองเข้าไปที่กลุ่มชมรมสิ น่าจะได้นะ เพราะท่านโมเปิดชมรมแล้ว

12. justpor

justpor สมาชิก

เห็นด้วยกับทุกความเห็นที่มีความจริงใจให้ท่านโมนะคะ ทุกอย่างมันมีผิดและมีถูกค่ะ อย่าท้อแท้นะคะ เพราะไม่มีใครถูกได้ตลอดไปค่ะ พวกเราทุกคนเข้าใจค่ะ

13. phu_75

phu_75 เป็นที่รู้จักกันดี

21 สิงหาคม 2008
    เรื่องถูกหวยกินเป็นเรื่องธรรมชาติ แต่ถ้าถูกหวยขึ้นมานี่เป็นเรื่องผิดปกติ
    เข้ามาเป็นกำลังใจให้คุณโม และเพื่อนๆชมรมคนดวงดีทุกๆท่านครับ
    มันต้องมีสักวันที่พวกเราจะได้เฮ!กันดังๆ ในไม่ช้านี้แน่นอนครับ

:cool: :cool: :cool: :cool: :cool: :cool: :cool: :cool:

14. ped194

ped194 เป็นที่รู้จักกันดี

เข้าไม่ได้เหมือนกันคะ อยากให้มีชมรมอยู่เหมือนเดิมค่ะ เรื่องมิตรภาพและเพื่อนที่มีอยู่ในชมรมสำคัญกว่าตัวเลขอีกค่ะ เป็นกำลังใจให้คุณโมและทีมงานงานทุกคนนะคะ(f)

15. markdee

markdee เป็นที่รู้จักกันดี

22 ธันวาคม 2010
    ถึงอย่างไรก็จะเฝ้ารอ..ชมรมคนดวงดี..กลับมาเหมือนเดิมค่ะ B_with_U

16. chickycat

chickycat เป็นที่รู้จักกันดี

15 กันยายน 2006
    เป็นกำลังใจให้คุณโมค่ะ รักและศรัืทธาท่านโมเหมือนเดิมนะคะ ท่านโมมีความจริงใจให้ชมรมตลอด อยากให้มีชมรมอยู่เหมือนเดิมค่ะ อย่าท้อแท้นะคะ สู้ๆค่ะ:':)':)'(

17. ลูกหลวงปู่

ลูกหลวงปู่ เป็นที่รู้จักกันดี

22 พฤศจิกายน 2007
    อ่านจ้าและตามจ้าดีใจที่เข้าทั้ง3ตัว แต่เป็นเพราะกรรมเราเองไม่ได้กลับ
    ชมรมคนดวงดี หายจิงๆๆเราก้ไม่เห็น

18. Mafuang

Mafuang เป็นที่รู้จักกันดี

3 พฤศจิกายน 2010
    เป็นกำลังใจให้ท่านโมเสมอ รักสมาชิกชมรมคนดวงดีทุกคนน๊ะจ๊ะ
    ;aa10;aa50catt3catt10

19. ต้นคูณ

ต้นคูณ สมาชิก

เป็นกำลังใจให้ท่านโมจิโต้น่ะค่ะ ผิดถูกเป็นเรื่องธรรมดาค่ะ สู้ๆน่ะค่ะ

20. ลินจัง

ลินจัง เป็นที่รู้จักกันดี

22 พฤศจิกายน 2010
    เข้าไม่ได้เหมือนกัน เป็นกำลังใจให้คุณโมจิเสมอนะคะ สู้ ๆ