ชัช ญาณโพธิ์สัตว์ นักเรียนในโครงการคัดผู้มีญาณตัวจริง กับ อ ก๋ง ถนนนิพพาน

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย chach, 11 มกราคม 2013.

1. chach

chach เป็นที่รู้จักกันดี

ตอบทุกเรื่องที่คุณอยากรู้ ดูฟรี วันละ 10 ท่าน
    เริ่ม เสาร์ที่ 12 มกราคม 2556
    ไม่ว่าเรื่องนั้นจะเป็นความรัก การงาน การเงิน อดีต ปัจจุบัน เมียน้อย กิ๊ก ชู้ ดูได้หมด

:cool:

การดูดวงครั้งนี้เป็นข้อสอบ จึงขออนุญาตทุกท่าน ที่จะตอบคำถามหน้าบอร์ดแห่งนี้
    ทิ้งคำถามที่ท่านอยากรู้ไว้ที่หน้าบอร์ดได้เลย

แก้ไขครั้งล่าสุด: 11 มกราคม 2013
  2. fakedham

fakedham Active Member

12 ธันวาคม 2011
    13/01/2531 17.20 น.
    อยากทราบว่า
    อยากทราบว่า
    1. ผมจะมีโอกาสได้ไปทำงานแท่นขุดเจาะน้ำมันกลางทะเล ภายในปี 2556 นี้ไหม ครับ

2. เรื่องความรัก ปี2556นี้ จะมีโอกาสเจอคู่บุญกับเค้าบ้างไหมครับ คนที่แอบชอบอยู่ที่ ชื่อเล่น ขึ้นต้น ด้วย อ. เนี่ย พอจะมีโิอกาสเป็นแฟนกันไหม ครับ

3. อยากทราบ กรรมเก่า ในอดีตครับ

4. องค์ครูบาอาจารย์ที่คุ้มครองด้วยครับ
    รบกวนด้วย ครับ

ไฟล์ที่แนบมา:

แก้ไขครั้งล่าสุด: 11 มกราคม 2013
  3. poppop_127

poppop_127 เป็นที่รู้จักกันดี

24 ธันวาคม 2012
    pm ไปนะคะ รบกวนด้วยค่ะ
    ขอบคุณมากค่ะ

4. chach

chach เป็นที่รู้จักกันดี

ไม่ต้อง มีวันเดือนปีเกิด ขอเพียงคำถามที่คุณอยากรู้
    และใจของคุณ ที่อยากให้ เราดู เพื่อการดูดวงที่แม่นยำ

5. deares

deares เป็นที่รู้จักกันดี

12 พฤศจิกายน 2011
    รบดวนด้วยนะคะ
    1. ว่างงานค่ะ สมัครไปหลายที่แล้ว จะได้เร็วที่สุดเมื่อไหร่ และจะเป็นยังงัยบ้างค่ะ
    2. เร็วๆ นี้พอมีลาภผลทางการเงินบ้างมั้ยคะ
    3. โสดค่ะ เมื่อไหร่จะเจอคนที่ใช่่ ลักษณะอย่างไร
    ขอบคุณมากค่ะ

6. dechajary

dechajary สมาชิก

12 ธันวาคม 2012
    รบดวนด้วยครับ
    1. จะเปลี่ยนงานใหม่ จะได้เร็วที่สุดเมื่อไหร่ และจะเป็นยังงัยบ้างครับ
    2. เร็วๆ นี้พอมีลาภผลทางการเงินบ้างมั้ยครับ

ขอบคุณมากครับ

7. sinsair tavada

sinsair tavada เป็นที่รู้จักกันดี

18 กรกฎาคม 2009
    บุคคลเหล่านี้ เป็น ผู้ถุกคัดมาจากนักเรียน นับร้อยคนของกรรมฐาน ได้ถูกฝึกสอน ในกรรมฐานจนถึงญาณ สองอย่างน้อย ทุกๆ คนมีความสามารถทาง การดูดวง ทำนายกรรม เจาะกรรม ดูหน้าตา เห็นรูปสัมผัสจิต ข้าพเจ้า มุ่งหวัง เพียงแค่ สืบสันดาร วิชาอาคม แห่งตักกะศิลามหาเวช สืบไป มิได้มีจุดมุ่งหมาย ในเชิงธุรกิจ แต่อย่างใด เป็นการ สร้างบารมี เพื่อให้ท่าน ได้สัมผัส กัับคนมีญาณ จริง ไม่ใช่ อุปโหลก เอาเพื่อผลทางการค้าของเวฟ และ ทำรายได้สนองตัณหากับคนๆนึง และไม่มีญาณจอมปลอมที่ ทายอะไรมั่วๆ ซั่วๆ ไป หรือไปจับใครมาจากไหน มาเป็นผู้มีญาณ และสอนคนหลงทาง บุคคลเหล่านี้เป็นผู้มีคุณธรรมทั้งสิ้น คัดมาจากการสอบแล้ว ทั้งสิ้น และ จำเป็นต้องคัดออกอีก เพื่อให้เหลือสุดยอด หมอดู คนมีญาณตัวจริง คนเดียว ข้าพเจ้าจึงขออนุญาติ ใช้ เวฟแห่งนี้ เป็นการทดสอบ ในญาณของนักเรียน ของข้าพเจ้า ขออนุญาติ ทีมงานและ บุคคลทั่วไป หาก การกะทำนี้ ส่งผลให้ใครเสียผลประโยชน์ กราบขออภัย ข้าพเจ้าต้องการให้ ลูกค้าของเวฟแห่งนี้ ได้รับผลประโยชน์สุงสุด และ ได้ ดูดวงกับ ผู้รู้จริงๆ เท่านั้น ไม่มีการเก็บค่าใช้จ่าย แม้ แต่ บาทเดียว ขอยืนยัน การรันตรี เอาชื่อเสียงของข้าพเจ้าที่เคยสร้างคุณงามความดี แห่งเวฟนี้ สถิติ 200000วิว ที่ไม่เคยมีใครลบได้ และ บอกแนวทางแก้ไขตามหลัก ศาสนาทุกประการ และ เปิดอบรมกรรมฐาน ฟรี มาสามปี แล้ว บัดนี้ ขอความอนุเคาะห์ ให้พวกท่าน ช่วยเป็นข้อสอบ ที่สุดยอด เพื่อที่จะคัด สุดยอดหมอดู ตัวจริง สุดยอดคนมีญาน แห่งปี เชิญทุกท่านทีมีปัญหามีทุกข์ ดวงตกมาหลายปี เชิญ ใช้บริการ ด้วยความแม่นยำและแก้ไข ให้กลับมาดี ด้วยหลักการ แห่ง พระธรรม หมอดู ที่ไหนก้แม่นแต่จะมีหมอดู กี่คนที่ ทำชีวิตของท่าน ที่ตกต่ำให้กลับมาดี สมคำว่าหมอ ...ที่นี่เรามีแต่ตัวจริง เสียงจริง ทั้งสิ้น .........เชิญท่าน พิสูจน์ ........อ ก๋ง พรหมบุตร ซินแซ เทวดา ...............

8. Kontumtang

Kontumtang เป็นที่รู้จักกันดี

16 พฤษภาคม 2011
    PM ไปแล้วครับ

9. sinsair tavada

sinsair tavada เป็นที่รู้จักกันดี

[SIZE="6"[COLOR="Red"]]ชัช ญาณโพธิสัตว์[/COLOR] คนนี้ครั้งแรกที่เห็นเค้าผม เห้น องค์พ่อตจตุคามอยุ่ด้านใน ทั้งๆ ที่ผมไม่รู้ว่า เขา มาจากนครศรีธรรมราช มีพลัง เต็มเปี่ยม ใครสาย องค์พ่อไม่ควรพลาด ดีกรี ไม่เบา เจาะกรรม โคตรแม่น เล่าเป็นฉากๆ ได้ แบบ อึ้งทึ่งเสียวครับ เชิญ ทดสอบได้ ............[/SIZE]

10. khanitthadeeying

khanitthadeeying สมาชิก

รบกวนด้วยนะค่ะ ส่ง pm แล้วค่ะ ขอบคุณค่ะ

11. photocycling

photocycling เป็นที่รู้จักกันดี

27 สิงหาคม 2011
    1.เรื่องความรักค่ะ คนรักปัจจุบันคิดอะไรกับเรา แก้ไขให้ดีได้หรือไม่
    2.เรื่องการงานค่ะ จะทำอะไรดีคะ ขัดไปหมด
    3.ตกลงว่าหนูควรบูชาใครอย่างจริงจังแน่คะนอกจากองค์พระสัมมาสัมพุทธเจ้า หามานานแล้ว
    ขอบคุณค่ะ

12. khanitthadeeying

khanitthadeeying สมาชิก

ส่ง pm ไปแล้ว ขอบคุณค่ะ

13. Marx

Marx เป็นที่รู้จักกันดี

ส่งชิ้นส่วนชิงโชคไป มีโอกาสได้รางวัลไหม

14. ง.เงิน

ง.เงิน Active Member

การงาน
    เนื้อคู่
    เจ้ากรรม เจ้าหนี้
    เอาแบบเป็นฉากๆเลยนะครับแบบที่อาจารย์บอก:d
    ขอบคุณครับ

15. NONGLLL

NONGLLL เป็นที่รู้จักกันดี

สวัสดีครับผม รบกวนอาจารย์ด้วยนะครับ
    1.ผมจะสอบติดหมออย่างที่หวังไว้หรือป่าวครับ
    2.ชาติที่แล้วผมเกิดเป็นอะไรหรอครับ
    อนุโมทนาบุญด้วยครับผม

16. panfool

panfool เป็นที่รู้จักกันดี

25 ธันวาคม 2005
    ถามกรรมอดีตชาติ ที่ส่งผลเรื่องความรัก

17. sinsair tavada

อันนี้กูขอตอบแทนแล้วกันนะ แมกซ์ รู้ไหมว่า ผม แดก โออิชิจน เยี่ยวออกมาเขียวแล้ว แดก มาม่าจนผมร่วงแล้ว ส่งทุกอย่าง ชิงโชคตั้งแต่ 3ขวบ ตอนนี้ผมอายุ 44 แล้ว ยังไม่ได้ เจี้ยรายเลย แม้แต่สบู่นกแก้ว อันนี้ น้องลืม มั้นไปดีกว่า ซื้อหวยถุกง่ายกว่าครับ แมกซ์ 555555555555555

18. poopae191

poopae191 เป็นที่รู้จักกันดี

15 มิถุนายน 2009
    หนูมีโอกาสได้เงินล้านไหมคะ

19. เปรมปรีดา

เปรมปรีดา Active Member

26 สิงหาคม 2011
    PMไปแล้วนะครับ ขอบคุณครับ

20. อิจฉา

อิจฉา สมาชิก

อยากรู้เยอะเลยค่ะ แต่ไม่รู้จะถามอะไรบ้าง
    เห็นอะไรช่วยบอกด้วยค่ะ และต้องแก้ไขยังไง
    อะไรทำให้ชีวิตติดขัดอยู่ตอนนี้ แนะนำด้วยค่ะ