ชีวิต....ที่เหลืออยู่?

ในห้อง 'วิทยาศาสตร์ทางจิต - ลึกลับ' ตั้งกระทู้โดย วรณ์นิ, 30 เมษายน 2017.

1. Atsadong

Atsadong เป็นที่รู้จักกันดี

23 มิถุนายน 2009
    ท่านโดเรม้อนเป็นคนเจ้าชู้ เคยให้อัสดงคุมห้องในเว็บพลังใจ รวมทั้งพยายามจะให้อัสดงขายน้ำดื่มยี่ห้อพลังใจค่ะ

ท่านเสีย...แล้วอย่าเสียใจนะคะ อัสดงเป็นคนพูดตรง

ท่านโดนอีเป๋อจนเบลอ ต้องรีบรักษา ก่อนจะเข้ากระดูกดำ

เอาน้ำล้างเท้าพ่อแม่มาดื่มกินและล้างหน้านะคะ

และอย่าเข้าไปป่วนท่าน หรัส และท่านอื่นๆ ในห้องของพวกเขานะคะ

อัสดงรู้จักโดเรม่อนแต่นึกไม่ออกว่าเป็นคนเดียวกันกับเว็บพลังใจ

หากบอกอัสดงแต่แรก ก็ทราบแล้วว่าใครค่ะ

มีอะไรมาคุยกับอัสดงนะคะ

โดเรม่อนใช้ไสย์ค่ะ แต่ยังระดับธรรมดา

คุณรีบแก้นะคะ ก่อนจะวิกลจริตค่ะ

อัสดงเรียนตามตรง

ปล.อย่าเข้าไปกวนใครเขาอีกนะคะ หากเชื่ออัสดง อัสดงจะคุยกับท่านบอสวรณ์นิ และท่านโดเรม่อนให้เอง

แก้ไขครั้งล่าสุด: 10 กันยายน 2017
  2. Atsadong

บอส

นี่เล่นอะไรกัน ทำไมเด็กเบลอขนาดนี้คะบอส

อัสดงไม่โทรหาบอสเพราะเบอร์หายนะคะ

บอสทำไรเด็กอ่ะ เด็กโดนอีเป๋อ

มารายงานตัวด่วนเลยนะคะบอส

อย่าเป็น ผู้ใหญ่ดื้อ นะคะ

หากไม่มาเล่าให้ฟังว่า ทำอะไรเด็ก napun เอาไว้

แก้ไขครั้งล่าสุด: 10 กันยายน 2017
  3. Atsadong

ปกติ บอส เป็นคนดีนะ
    ทำไม ลอยแพ เด็กคนนี้
    เป็นเพราะเหตุใด
    แก๊งค์ เป้าตุง ถึงเริงร่าขนาดนี้คะบอส

4. ์Napun2764

์Napun2764 Active Member

16 สิงหาคม 2017
    เรื่องมันจะไปกันใหญ่ ดิฉันไม่เคยเสีย..อะไรกับใครค่ะ
    เรื่องจริงทั้งหมดอยู่ที่ดิฉัน โดเรม่อนเค้ารู้ดีแก่ใจ
    ดิฉันเดือดร้อน เข้ามาขอความช่วยเหลือ
    ไม่มีเจตนาป่วนใคร คุณหรัสไม่ชอบดิฉัน
    เพราะดิฉันไปเตือนเรื่องกริยาไม่เหมาะสมของเธอ
    ไม่ได้ใส่ร้าย ดิฉันไม่มีนิสัยใส่ร้ายใครค่ะ
    ปล.ดิฉันกับโดเรม่อนเป็นวิบากรรมต่อกัน เค้าแค้นที่ดิฉันไม่ยอมไปตามที่เค้าต้องการ เค้าแช่งเพราะดิฉันอวดดี เค้าหาว่าดิฉันทิ้งเค้า โดเรม่อนต้องการให้ดิฉันตรอมใจตาย เรื่องมันยาว แต่ไม่ใช่อย่างคุณคิดค่ะ

5. ์Napun2764

โดเรม่อนต้องการทำลายชื่อเสียงดิฉันให้ป่นปี้
    เมื่อไม่สมปรารถนาก็จงพินาศไปเถอะ
    เค้าฝากเพื่อนเค้ามาบอกว่าจะเอาให้ถึงที่สุด
    ดิฉันไม่เคยหึงหวงใคร นิสัยตั้งแต่เกิดไม่ใช่ผู้หญิงปัญญาอ่อน
    การรู้จักโดเรม่อนคือมหาซวยของชีวิต
    ปล.เค้ามักเอาดิฉันไปพูดในทางเสื่อมเสีย ผู้หญิงเค้าเคยเล่าให้ฟัง
    เคยด่าไปหลายครั้งแล้ว โดดเรม่อนมีปัญหาทางจิต
    เค้าต้องการทำลายดิฉันให้ย่อยยับ

6. ์Napun2764

ดิฉันถือว่าสิ่งที่กำลังเป็นอยู่ คือมหาซวยของชีวิต ถ้าดิฉันยอมไปหาเค้าตามที่เค้าสั่ง ชีวิตคงไม่เจอแบบนี้ เค้ามีวิชาเค้าทำร้ายดิฉันจริงค่ะ
    ใครไม่เชื่อก็สุดแท้แต่
    ปล.การพูดให้คนอื่นเสื่อมเสีย เป็นการกระทำของคนมีธรรมใช่มั้ย?

7. ์Napun2764

ล่าสุดเค้าเข้ามาแช่ง ขอให้คุณอยู่กับความตรอมใจนตาย
    ดิฉันทุก์ข์มาก เลยเข้ามาขอความช่วยเหลือ กลับหนักกว่าเดิม
    ไม่คาดคิดว่าจะเจอเรื่องเกินคาด
    ปล.ถ้ารู้ว่าขัดขืนคำสั่งแล้วจะหนักแบบนี้
    คงยอมทำตามที่เค้้าต้องการ จะได้ไม่ปางตายแบบนี้

8. ์Napun2764

ขอยืนยันนะคะ ดิฉันไม่ใช่ผูหญิงสิ้นคิด ไม่เคยหึงหวงใคร
    ไม่เคยถูกใครทิ้ง ไม่เคยให้ค่ากับเรื่อต่ำทรามใต้สะดือ
    คนสนิทจะรู้สันดานดิฉันค่ะ โดเรม่อนคือเจ้ากรรมนายเวร
    ที่ดิฉันจะต้องชดใช้ให้เค้าด้วยชีวิต เค้าไม่เคยรู้จักผู้หญิงแบบฉํน
    เค้าเลยเจ็บปวด ขอบอกว่า โดเรม่อนเจ็บปวดค่ะ
    ปล.เค้ารู้ดีแก่ใจว่าเค้ารักใคร รักแล้วแค้น ก็ทำลายตามประสามารไง

9. ์Napun2764

โดเรม่อน เป็นคนเก็บกด ภายในกับภายนอกคุณต่างกัน
    ฉันรู้จักคณดี
    ปล.ถ้าไม่ตายคงได้เจอกันสักครั้ง..
    คุณบอกมาว่า ต้องไปหาคุณ แล้วคุณจะแก้ทุกอย่างให้
    ถ้าไม่ไป ก็เตรียมตัวตายได้ (ตรอมใจตาย)

10. SegaMegaHyperSuperCyberNeptune

SegaMegaHyperSuperCyberNeptune "โปรดใช้วิจารณญาณในการอ่านกระทู้ผม"

ลองมองรอบๆ บ้านคุณนาปุน มีแมวป่าวครับ เขาอาจส่งพลังผ่านร่างทรงแมวมาาสะกดจิตคุณอะ เคยทำกรรมอะไรไม่ดีไว้ก็รับมาเถอะ กฎแห่งกรรมเอาคืนแล้ว ผมก็โดนแมวมาสะกดจิตเหมือนกัน ผมก็ทำตัวไม่ดีด้วยแหละ ยอมรับ มานซับซ้อนขอบอก ทำผมเพี้ยนไปแล้ว อย่าบอกนะคุณไม่เคยกินหมู กินไก่ จะปวดคอใช่เปล่าทำให้ซึมเศร้า ผมอธิบายไม่ถูก ตัวยังเอาไม่รอดเหมือนกัน ไปแล้ว

11. ์Napun2764

เพลงมากมายที่ถูกถ่ายทอดจากเค้า ที่บ่งบอกว่าเค้าเจ็บปวด
    คุณแค้นฉัน ฉันจะชดใช้ให้ เลิกแล้วต่อกันได้มั้ย
    หยุดการกระทำทุกอย่าง หยุดทุกสิ่ง
    ฉันขอยอมรับชะตากรรม ฉันสู้คุณไม่ได้

12. ์Napun2764

มีค่ะ แมว ที่บ้าน
    กรรมคือ ไม่ยอมไปตามที่เเค้าสั่งค่ะ
    เค้าบอกว่า กี่ชาติๆก้ไม่ยอมชดใช้
    ปล.อาจจะจริงค่ะ เพราะว่าตามมจริง ถ้าไม่มีวิบากต่อกัน
    คงไม่มาคุยกัน และมีเรื่องราวต่อกัน

13. ์Napun2764

ฉันขอให้คุณยติทุกอย่าง
    อย่าทำร้ายกันอีกเลย
    ลุกเมียก็มีแล้ว น่าจะดีต่อกันฉันทมิตร
    ทำไม้ต้องตามล้างผลาญ งงงงงง

14. SegaMegaHyperSuperCyberNeptune

SegaMegaHyperSuperCyberNeptune "โปรดใช้วิจารณญาณในการอ่านกระทู้ผม"

ผมก็ช่วยใครไม่ได้เหมือนกัน ลองระลึกชาติดีๆ ผมโดนทุบหัวอยู่เนี่ย จะเพี้ยนเอา ข้อหาช่วยคนมากเกิน

15. Atsadong

แก๊งค์นี้ ใช้วิชา ทำให้เสียจริต เสียตัวได้ โดยที่ไม่ต้องไปเจอหน้าตากันค่ะ
    แค่ทำพยนต์ อมลูกประคับ เอาอะไรให่กิน แค่นี้ก็เสพย์กามได้โดยไม่ต้องเจอหน้ากัน นัานคือ ต่างคนต่างช่วยตัวเอง อัสดงตรงไปมั้ย เพราะมีเด็กสาวมากมายในนี้ โดนเสพย์กามวิธีนี้ค่ะท่าน napun

16. Atsadong

หากไม่โดนใต้สะดือ แล้วนับว่าโชคดีกว่าเด็กในเว็บนี้มากมาย ท่านอยากให้โดเรม่อน ทำอะไรคะ

17. Atsadong

เท่าที่ทราบ เงินสี่หมื่น ท่านต้องการอะไรอีกคะ ขอโทษนะคะที่อัสดงเรียนถามตรงๆ

18. Atsadong

1.ไม่ใช่หึงหวง
    2. ไม่ใช่เรื่องเงิน
    3. ไม่ใช่เรื่องเกียรติยศ ชื่อเสียง

แล้วมันเรื่องอะไรกันคะ ถึงต้องเล่นไสย์กันขนาดนี้

19. Atsadong

ท่านอยากหายมั่ย
    อัสดงแนะนำให้ท่านเทคยานอนหลับ
    อัสดงและท่านโรบ้อทน้อยก็เทคยาค่ะ
    พวกเราไม่ได้บ้า
    แต่มีเสาวิทยุที่รับสัญญาณต่างมิติคล้ายเสาทีวีได้
    ทำให้คลื่นสมองไม่ปกติ
    เทคยาเพื่อทำให้นอนหลับสนิทค่ะ
    มิได้กล่าวหาท่านว่า บ้าบอนะคะ

20. Atsadong

อัสดงอยากช่วยท่านมากๆ
    แต่ไม่ทราบเรื่องราวต่างๆ นานา
    พยายามวิเคราะห์แล้ว
    ยังไม่เจอสาเหตุเลยค่ะที่ทำให้ท่านแค้นโดเนม่อนขนาดนี่
    สดงรู้จักโดเรม่อนและไม่ชอบนิสัย
    เลยไม่ได้พูดคุยกันต่อค่ะ
    เรื่องก็มีเท่านี้