ช่วยกันขอพรสิ่งศักดิ์สิทธิ์เพื่อผืนแผ่นดินของประเทศไทย

ในห้อง 'ประสบการณ์ เรื่องเล่า' ตั้งกระทู้โดย Jumbo A, 9 พฤศจิกายน 2013.

1. Jumbo A

Jumbo A เป็นที่รู้จักกันดี สมาชิก Premium

28 กุมภาพันธ์ 2008
    ขอเชิญพี่น้องคนไทยที่รักผืนแผ่นดินช่วยกันทำบุญอธิฐานขอพรเพื่อผืนแผ่นดิน

ไทยกันครับ วันที่ 11 พ.ย.56 นี้ศาลเลวโลกจะตัดสินคดีที่ยืดเยื้อมานานคดีที่

สร้างความเจ้บแค้นของคนไทยที่รักชาติ ........มาครั้งหนึ่งเมื่ออดีต

ทุกๆท่านนับถือหลวงปู่หลวงพ่อที่ไหนยึดให้มั่นขอพรท่านช่วยประเทศเราให้อย่า

เสียดินแดนในครั้งนี้ครับ........

ห้ามมาด่าขัดแย้งแบ่งฝ่ายบ้าบออะไรในกระทู้นะครับ ผมให้ช่วยกันขอพรเพื่อ

ผืนแผ่นดินไทย

ท่านผู้มีใจวางเฉยดวงตาเห็นแสงสว่างแล้วก็ขอความเมตากรุณาอุเบกขาอย่าเข้า

มาวุ่นวาย ไปอาบน้ำอาบท่านั่งสมาธิ ไปสวรรค์ พรหม นิพพานได้ก็ไปเลยครับ

อย่ามาเสียเวลาอ่าน อันนี้เรื่องของคนที่ยังมีกายสังขารและรักแผ่นดิน

ช่วยกันครับ หนึ่งพลังแรงใจรวมกันหลายแรงใจ .......ร่วมกันขอพรสิ่งศํกดิ์สิทธิ์

ในผืนแผ่นดินไทยแห่งนี้ครับ

ท่านใดเห็นว่าไร้สาระวางใจเป็นพระได้แล้ว แล้วกดผ่านกระทู้ไปครับ