ช่วยดูลายมือ เส้นชีวิตให้หน่อยครับ

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย bird2531, 6 กุมภาพันธ์ 2014.

1. bird2531

bird2531 เป็นที่รู้จักกันดี

ถ่ายทั้งซ้ายและขวา อยากรู้ว่าเส้นขีวิต มันแตกแบบนี้จะดีหรืออย่างไรครับ

ไฟล์ที่แนบมา:

2. bird2531

รู้สึกว่าเส้นชีวิต ทั้งซ้ายและขวามันแตกเป็นหลายเส้นนะครับไม่รู้ว่าจะมีผลอย่างไร ท่านใดมีความรู้เรื่องนี้ก็ขอความกรุณาด้วยนะครับ

3. Dreaming

Dreaming สมาชิกใหม่

เกี่ยวกับการเดินทางไกล หรือย้ายที่อยู่อ่ะค่ะ เหมาะกับคนที่ชีวิตเดินทางบ่อยๆ

4. bird2531

ขอบคุณครับ ก็จริงอย่างที่คุณว่าผมก็ไม่ได้อยู่บ้านต้องออกมาแร่ร่อนห่างไกลบ้าน

5. โมทนาman

โมทนาman เป็นที่รู้จักกันดี

16 พฤศจิกายน 2007
    อายุประมาณ 35 จะมีโอกาสไปทำงานต่างประเทศ
    พยายามบวชก่อนอายุ 60

6. bird2531

ขอบพระคุณมากครับที่เมตตา

7. วรรณนรี05

วรรณนรี05 เป็นที่รู้จักกันดี

ชีวิตพบอุปสัคบ่อย เดี่ยวดีเดี่ยวร้ายสลับกันอยู่อย่างนี้ หมั่นสร้างบารมีไว้จะช่วยให้ทุกอย่างง่ายขึ้น คุณพึ่งใครไม่ค่อยได้ แต่คนอื่นพึ่งคุณได้เสมอ ถ้ามีรักมักพลัดพราก อยู๋คนเดียวจะดีกว่าสนใจในศาสนาเป็นพักๆ แต่เมื่อสี่สิบปลาย จะมีปัญหาใหญ่เรื่องหนี้สิน มีโชคในการเป็นหนี้ครั้งใหญ่ เมื่อเครียดจะสนใจในศาสนาที่ตนนับถือเพื่อเป็นที่พึ่งทางใจแล้วจะพบทางออก

8. bird2531

แม่นมากครับ ถูกต้องแทบทุกประการ ขอบคุณมากนะครับ อยากดูแบบละเอียดจากคุณต้องทำยังไงครับ ตอบผมด้วยนะครับคืออยากจะดูในด้านอื่นๆแบบละเอียดอีกทีนะครับ

9. วรรณนรี05

<table border="0" cellpadding="0" cellspacing="0" width="100%"><tbody><tr><td> <center>อ.วรรณนรี พยากรณ์ทางในบำบัดทุกข์ ดูให้ฟรี สำหรับสองคำถามแรก

</center>
    </td> <td>permalink
    </td> </tr></tbody></table> <hr style="color:#FFFFFF; background-color:#FFFFFF" size="1">
    <ins style="display:inline-table;border:none;height:280px;margin:0;padding:0;position:relative;visibility:visible;width:336px;background-color:transparent"><ins id="aswift_0_anchor" style="display:block;border:none;height:280px;margin:0;padding:0;position:relative;visibility:visible;width:336px;background-color:transparent"></ins></ins>
    อ.วรรณนรี พยากรณ์ทางในบำบัดทุกข์ จากนิตยสารโลกทิพย์-โลกลี้ลับ

ดิฉัน ชื่อ อ.วรรณนรี เป็นนักพยากรณ์ประกอบแนวธรรมะและแนะวิธีแก้กรรมตามสายหลวง พ่อฤาษีลิงดำและหลวงปู่ปาน วัดบางนมโคและอาจารย์ในสมาธิจิต คือพระมุณียะเถระเจ้า (ที่คนทั่วไปรู้จักในนาม หลวงปูเทพโลกอุดร)

• ประกอบเลข 7 ตัวพร้อมจิตสัมผัสเจ้ากรรมนายเวร- เวรกรรมมีจริงหรือ?
    • กรรมดี-กรรมชั่ว
    • ให้สังเกตหญิงที่ทำแท้งมักเป็นมะเร็งมดลูก
    • หญิงที่หน้าตาสวยทำไมต้องมาขายบริการแล้วต่อมาภายหลังมีคนชุบเลี้ยง
    • คนที่ทำชั่วหลายครั้งทำไมรอดพ้นจากการถูกลงโทษ
    • คนที่ไม่ได้ตั้งใจกระทำชั่วทำไมถึงถูกยัดเยียดความผิดให้
    • ทำไมบุตรสาวมีใจเป็นชายและบุตรชายมีใจเป็นหญิง
    • ทำไมสามีนอกใจและทำไมภรรยาคบชู้ทั้งที่ตัวเองเพียบพร้อมทุกอย่าง
    • ทำไมคนในครอบครัวอิจฉากันเอง
    • ทำไมลูกไม่เชื่อฟังพ่อแม่และทำให้พ่อแม่เสียใจอยู่ตลอดเวลา
    • ทำไมการค้า ลุ่มๆดอนๆ หรืออาจล้มเหลว และทำไมคนอืนขายดีตลอดเวลา
    • ทำไมทรัพสินชอบหายอยู่ประจำและทำไมคนอื่นไม่หายถึงหายก็ตามคืนได้
    • ทำไมโรคร้ายบางโรคหมอรักษาไม่หายแต่ปฏิบัติธรรมแล้วหายได้โดยง่าย
    • ทำไมบ้านบางหลังอยู่แล้วมีแต่ทุกข์บางหลังมีแต่ความร่มเย็น
    สิ่ง เหล่านี้มีคำตอบให้ท่านได้ด้วยการตรวจดวงจิตสัมผัสหาเจ้ากรรมนายเวรและแนะนำ ให้ทำบุญตามที่เจ้ากรรมนายเวรขอ โดยท่านสามารถไปทำที่วัดไหนก็ได้ตามจิตศรัทธา บางท่านแก้ไขแล้วรวยขึ้นทันที

ถ้าสนใจ ตรวจดวงชะตา กรุณาโอนเงินเข้าบัญชี

ธนาคารกสิกรไทย
    สาขา คลองสาน ออมทรัพย์
    เลขบัญชี 068-2-71086-1
    ในนาม วรรณนรี ฟักสุข (Wannaree F)
    ท่านละ 300 บาท

พร้อมทั้งให้วันเดือนปีเกิดของท่านไว้ใน email-wannaree@windowslive.com หรือโทร 0805163496

เวลาทำการ 10.00-18.00 น.
    หรืออพบตัวจริงได้ที่ชมรมปฎิธรรมโลกทิพย์เฉพาะวันอาทิตย์

และรับสอนจิตสัมผัสแนวหลวงพ่อฤาษีลิงดำ คือ สติประฐานสูตรพิศดาร
    (ที่ไม่ใช่มโนยิทธิ) พร้อมโหรศาสตร์ เพื่อให้ท่านเป็นหมอดูที่สัมผัสเจ้ากรรมนายเวรได้ รับตั้งศาลและแก้ไขศาลที่ตั้งไม่ถูกทิศ รับดูฮวงจุ้ยบ้าน
    ทุกเรื่องแก้ไขได้

10. วรรณนรี05

ตอนนี้อยู่วัด คุณส่งรูปมือมาทางข้อความส่วนตัว ถ่ายรูปมือให้เห็นนิ้วทุกนิ้ว และตั้งคำถามที่ต้องการรู้ แยกเป็น เรื่องๆ โอนเงินแล้ว sms บอกค่ะ ไม่สะดวกรับโทรศัพท์ จะรับได้ คือช่วงสอง ถึงสามทุ่มค่ะเท่านั้น

11. bird2531

ได้ครับอาจาร์นแล้วผมจะส่งไปนะครับ