ช่วยทำนายฝันให้ด้วยนะครับ ขอบคุณครับ ^^

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย ตื่นซะที, 2 กันยายน 2011.

1. ตื่นซะที

ตื่นซะที สมาชิก

16 มิถุนายน 2011
    พอดีแฟนฝันว่าได้พาผมไปไหว้หลวงพ่อที่แฟนผมเคารพองค์นึงที่วัดบนเขามีถ้ำ หลังจากกราบไหว้แนะนำตัวพูดคุยกันเสร็จ ก็ได้ลงไปในถ้ำแห่งนั้นซึ่งไม่เคยลงไปแต่ความรู้สึกเหมือนเคยลงไปมาก่อน เพื่อไปไหว้สิ่งศักดิ์สิทธิ์หรือพระบรมสารีริกธาตุไม่แน่ใจนัก ซึ่งลักษณะเป็นผอบเล็กๆวางตั้งไว้อยู่บนฐาน จากนั้นได้พบหลวงพ่ออีกองค์ดูดวงให้ว่ามีผมมีผู้หญิงอีกคนนึงแอบคบกัน แฟนเลยถามว่าผมจะเลือกใคร ผมตอบว่าผมเลือกอีกคน แฟนเลยถามพระท่านว่าจะคบกับผมได้นานอีกเท่าไหร่ พระท่านตอบ 1ปีกับอีก1เดือน จากนั้นแฟนผมก็ตื่น

2. โมทนาman

โมทนาman เป็นที่รู้จักกันดี

16 พฤศจิกายน 2007
    ก็นับวันรอดูเหตุการณ์ไปครับ
    1 ปีกับ 1 เดือน

3. ตื่นซะที

ตื่นซะที สมาชิก

16 มิถุนายน 2011
    ขอบคุณครับ .......................

4. saipote

saipote เป็นที่รู้จักกันดี

27 กันยายน 2009
    ถ้าฝันเป็นจริง บางที ดูๆ ไปนะคะ ช่วงนี้ ระวังมีมือที่ 3 เข้ามาหาคุณ อาจเป็นคนที่มีบุพกรรมร่วมกันมาแต่ อดีตเก่าก่อน ถ้ารักแฟน ยังไง ก็ต้องใจแข็ง ผ่านมันไปให้ได้ ทุกคนล้วนมีกรรม ร่วมกันมา เกิดมาเพื่อมาชดใช้กรรมกัน ถ้าเจอกันแล้ว ก็อย่าลืม ขออโหสิกรรมกัน เพื่อจะได้ตัดกรรมกันเสียจะได้ไม่เจอกันอีกในชาติต่อๆ ไป โมทนาสาธุค่ะ