ช่วยทำนายฝัน พญานาคมาทวงทองคืน

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย Diamondforever, 23 กันยายน 2018.

1. Diamondforever

Diamondforever สมาชิกใหม่

23 กันยายน 2018
    รบกวนผู้รู้ช่วยชี้แนะคะ
    คืนวันที่ 22 ก.ย.2561 หนูฝันว่าเห็นพญานาคสีดำมาทวงของคืน ในฝันอยู่กับแม่ ทั้งสองไม่รู้ว่าเอามาตอนไหน มีมาได้อย่างไร เป็นกล่องสีแดง มีทองข้างในค่ะ แม่เลยโยนกล่องแดงออกไปจากหน้าต่างบ้านด้วยความกลัว แต่หนูหันกลับมาดูที่มือก็ยังมีทองเป็นรูปดอกไม้ติดในมืออยู่คะ. จากนั้นก็ฝันต่อว่าหนีเพราะกลัว แต่ก็ต้องอุ้มเด็กตัวขาว อวบน่ารักไปด้วยอายุสัก1ขวบได้ กำลังน่ารัก ในฝันเหมือนกับต้องปกป้องเด็กคนนี้คะ แล้วก็ตื่นคะ

ปกติหนูไปวัดทำบุญทุกสัปดาห์คะ ถ้าไปก็นั่งสมาธิด้วย ใช้เวลา10-15นาทีเก็บเล็กผสมน้อยไปค่ะ ชอบถวายธูปเทียนทุกครั้งที่ไปวัดคะ ชอบถวายดอกไม้มีกลิ่นหอมแก่พระประธานที่บ้าน หนูบูชาท่านปู่ศรีสุทธิ และท่านย่าศรีปทุมมา และบูชานาคเกี้ยวของหลวงปู่คำพันธ์ด้วยคะ ทุกครั้งที่ทำบุญ หรือปฏิบัติหนูจะแผ่เมตตาให้กับท่านพญานาคราชทั้ง4ตระกูลและบริวารของท่านด้วย

หนูรู้สึกกังวลในสิ่งที่หนูฝันคะ ถ้าจริงดังฝัน หนูยังไม่รู้ตัวเลยคะว่าจะเอาอะไรไปคืน ตื่นมาสวดยันทุนอย่างเดียวเลยคะ. ขอท่านผู้รู้โปรดเมตตา ชี้แนะหนูด้วยค่ะ ขอบพระคุณทุกท่านเป็นอย่างสูงคะ