ดูดวงกับคุณเอพยากรณ์ รับรองไม่ผิดหวัง

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย internet_d, 30 มีนาคม 2010.

1. นิพ_พาน

นิพ_พาน เป็นที่รู้จักกันดี

20 สิงหาคม 2009
    เท่าที่อ่านมา ดูแล้วคุณเอ๋ก็แฟร์นีนะคะ
    ไม่แม่นไม่ต้องจ่ายเงิน แล้วคนที่ดูแล้วไม่แม่น
    ก็คงต้องทำใจเป็นกลางนะคะ เพราะหมอดูบางท่าน
    ก็อาจดูเราไม่แม่น เพราะจิตอาจไม่สัมพันธ์กัน หมอดู
    ก็คนธรรมดาเหมือนเราๆ นี่แหละค่ะ ถ้าดูโดยไม่พลาดเลย
    นั่นคงเป็นเทวดาแล้วค่ะ อย่าซีเรียสเลยค่ะ เพราะหมอเขาก็ไม่
    ได้เอาเปรียบคนดู ถูกไหมคะ

กรรมไม่มี่ บาปไม่มี แก่ผู้ไม่เจตนา

2. internet_d

internet_d Active Member

10 กุมภาพันธ์ 2010
    เรื่องนี้เห็นด้วยนะครับ :cool:

3. internet_d

ท่านใดที่จะดูดวง ไม่ว่าจะดูกับใครก็ตามสิ่งแรกที่ควรจะเตรียมพร้อมคือ ปัญหาที่จะถามว่ามีรายละเอียดอะไรบ้าง เอาเรื่องที่เครียดที่สุดก่อนไปหาเรื่องเคลียดน้อยๆ ถ้าเป็นไปได้ก็จดใส่กระดาษไว้เป็นข้อๆ เพราะบางครั้งขณะที่เราดูดวงอาจจลืมคำถามหรือปัญหาเหล่านั้นก็ได้ และที่สำคัญอย่ามีคำตอบในใจสำหรับคำถามที่จะถามอยู่แล้ว เพราะหากท่านมีคำตอบอยู่ในใจอยู่แล้ว คำทำนายไม่ว่าจะถูกหรือไม่ก็คงจะไม่ถูกใจท่าน และเกิดเป็นอารมณ์ก็ได้ว่าทำไมทำนายไม่ตรงกับสิ่งที่คิด

แต่ถ้าดูกับคุณเอพยากรณ์ หากเป็นเรื่องอนาคตและไม่ตรงกับใจท่านและคิดว่าจะต้องเป็นแบบนี้มากว่าที่คุณเอพยากรณ์บอก ขอให้ท่านถามคุณเอพยากรณ์ได้เลยครับว่าหากไม่เป็นเหมือนที่คุณเอพยากรณ์บอกจะให้ทำอย่างไร เพราะคุณเอพยากณ์ก็คงจะรับผิดชอบคำทำนายแน่นอน ท่านจะได้รอคำตอบว่าจริงหรือมั่ว ชัวหรือไม่

4. internet_d

ก็ต้องบอกครับว่ากระทู้นี้ไม่มีใครจ้างมาโพส หรือได้ค่าโฆษณาทั้งหมดเกิดจากประสบการณ์ที่ได้ดูดวงกับคุณเอพยากรณ์ และเห็นว่าสามารถช่วยเหลือปัญหาของเราได้ จึงได้ตั้งกระทู้นี้ขึ้นเพื่อเป็นอีกทางเลือกสำหรับท่านที่มีปัญหา และทั้งหมดจะจริงหรือไม่ก็ อยากให้ท่านที่ได้โทรไปดูดวงกับคุณเอพยากรณ์นำมาเล่าประสบการณ์ครับว่า แม่น หรือมั่ว สิ่งเหล่านี้จะเป็นข้อพิสูจน์ และเป็นอีกทางเลือกครับ

หมอดูแม่นไม่จำเป็นต้องแพงเสมอไปครับ<!-- google_ad_section_end -->

5. internet_d

มีเพื่อนๆ ท่านใดโทรไปดูมาแล้วก็เอามาเล่าให้ฟังบ้างนะครับ

รับรองไม่ผิดหวังครับ ถามจนกว่าจะพอใจ ขอแค่บอกชื่อเล่น และปัญหาที่ต้องการรู้ ดูจนกว่าท่านจะสบายใจ ไม่แม่นคำถามแรกบอกได้เลยดูฟรีไม่ต้องจ่าย ตั้งใจช่วยเหลือเต็มที่คุ้มกันเงินที่ต้องจ่ายแน่นอน ถ้าดูแล้วไม่แม่นบอกคุณเอพยากรณ์ได้ทันทีว่าไม่แม่น ไม่มีด่า ไม่มีว่า และจะขอบคุณที่บอก เพื่อไม่ให้ท่านที่กำลังมีปัญหาต้องมาเสียเงินโดยที่คุณเอพยากรณ์ไม่ได้ช่วยอะไร

รับรองไม่ผิดหวัง

6. internet_d

ท่านใดที่โทรไปดูแล้วก็เอาประสบการณ์มาเล่าให้ฟังบ้างนะครับ<!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end -->

7. pretty lovely

pretty lovely สมาชิกใหม่

12 กันยายน 2010
    เมื่อคืนโทรไปคุยกับคุณเอมาแล้วค่ะ คุณเอ น่ารักมาก..คุยไปเรื่อย ๆ ไม่เร่งรีบ
    มีคำแนะนำซึ่งสามารถนำมาประยุกต์ใช้ได้ในสังคมปัจจุบันได้เลยทีเดียว
    ถามแค่ชื่อเล่นเอง บอกบุคลิกลักษณะนิสัย ได้ตรงเลยอ่ะค่ะ ส่วนอนาคตต้องรอดู
    อีกที..