ดูดวงชะตาฟรี 10 ท่าน

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย mongkhon999, 11 มีนาคม 2018.

1. mongkhon999

mongkhon999 สมาชิกใหม่

ครบตามจำนวน10 ท่าน ขอปิดรับการดูครับ

ไฟล์ที่แนบมา:

ขนาดไฟล์:
      8.7 KB
      เปิดดู:
      59
    แก้ไขครั้งล่าสุด: 14 มีนาคม 2018
  2. round

round สมาชิกใหม่

คิวที่ 1

3. kaminsmart

kaminsmart Active Member

คิวที่ 2

4. chawu

chawu Active Member

คิวที่ 3

5. pmods

pmods เป็นที่รู้จักกันดี

คิวที่ 4

ส่งข้อความไม่ได้นะคะ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 12 มีนาคม 2018
  6. sunshine4

sunshine4 สมาชิกใหม่

คิวที่5ขอส่งข้อมูลทางข้อความค่ะ

ส่งข้อความไม่ได้เพราะคุณมงคลตั้งเป็นส่วนตัวอ่ะค่ะ มีไลน์หรือเฟสบุคให้ติดต่อไม๊คะ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 12 มีนาคม 2018
  7. สายน้ำผึ้ง

สายน้ำผึ้ง เป็นที่รู้จักกันดี

26 สิงหาคม 2006
    ขอบคุณค่ะ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 15 มีนาคม 2018
  8. Bodhisattva

Bodhisattva The Spirit of BUDDHA

กระทู้เรื่องเด่น:
    1
    คิวที่ 7 ค่ะ

9. Phitchayathida30

Phitchayathida30 สมาชิกใหม่

คิวที่ 8 ค่ะ

30 เมษายน 2535 เวลา 9:00 น.

10. jamojo

jamojo สมาชิกใหม่

ขอรับคิวที่ 9 ค่ะ วันเดือนปีเกิดส่งไปข้อความแล้วคะ ขอบคุณค่ะ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 20 มีนาคม 2018
  11. mongkhon999

คิวที่ 6 คุณสายน้ำผึ้ง (ท่านที่ลงไว้แล้วจะทยอยดูให้ครับ เนื่องจากคิวอื่นๆ ผมไม่ได้รับวันเดือนปีเกิด จึงตอบให้ไม่ได้ ท่านลงคิวแล้ว ส่งรายละเอียดให้ทางข้อความได้ครับ)

วันอังคาร ปีจอ
    เจ้าชะตาพูดคุยถูกใจคนฟัง เป็นคนฉลาดหาเงินเก่ง จิตใจดีช่วยเหลือคนอื่น ขี้ส่งสาร หากคนลำบากมาขอความช่วยเหลือและเราช่วยได้ช่วยหมด แต่ก็ใจร้อนอยู่ในที่ อยากให้เสร็จให้เร็วให้ได้ดังใจ ทำตามอารมณ์ความพอใจแห่งตนบนพื้นฐานการไม่เบียดเบียน เป็นคนพอใจในบุญกุศล เจริญตั้งมั่นดีตลอดชีวิต แต่การตัดสินใจที่คิดว่าดีแล้วก็โลเลไม่ตั้งมั่น เปลี่ยนใจง่าย ในพื้นดวงอาจมีการโยกย้ายบ่อยเพื่อความเจริญก้าวหน้าแห่งตน หรือการเดินทางไปต่างถิ่นต่างแดน หากอยู่อาศัยใกล้แหล่งน้ำจิตใจสงบ ผ่อนคลายดี ตามพื้นดวงจะมีความวิตกกังวลเรื่องคู่อาจไม่มี มีช้า หรือหากมี ก็อาจได้คู่ที่ไม่พอใจนัก ระมัดระวังเอกสารสัญญาสำคัญต่างๆ อาจมีปัญหา ตั้งแต่เดือนเมษายนปี60 ถึงปัจจุบันนี้ อาจมีความวิตกกังวลในด้านอารมณ์ความคิดของตัวเอง ซึ่งเกิดจากตัวเอง หรือมีคนเข้ามาทำให้ไม่สบายใจบ้าง แต่ก็ผ่านพ้นไปแล้ว ตั้งแต่เดือนหน้า จนถึงเมษายนปี 62 มีโอกาสได้พบเจอคนถูกใจ หากเป็นอย่างนั้นก็จะมีความสุขได้ไม่นานนัก หากเจ้าชะตาดำรงค์ตนในศีลธรรมอันดี มีของเก่าติดตามมา ครูบาอาจารย์ หนุ่นนำดวงชะตา หากทำดีให้คุณสูงเด่น หากทำสิ่งที่ไม่ดีบันดาลผลในทางลบ หากเป็นหมอดู ดำรงค์ตนช่วยผู้อื่นเจริญจะก้าวหน้าดี
    1. การเงินหมุนเวียนได้ครับ
    2. การงานอยู่ในระดับที่ดี หากเป็นงานที่ย้ายที่ หรือเดินทางบ่อย หรือติดต่อกับต่างชาติจะดีมาก
    3. อย่าเป็นคนมีเล่ห์เลี่ยม ไม่ปกปิดทำทุกอย่างโปรงใส ไม่คิดและวิตกกังวลไปก่อน อย่าทำผิดกฏหมายหรือศีลธรรมอันดีนะครับ

เจริญก้าวหน้า ทั้งทางโลกและทางธรรม

มงคล..........

แก้ไขครั้งล่าสุด: 13 มีนาคม 2018
  12. mongkhon999

คิวที่ 8 คุณ Phitchayathida30 วันพฤหัสบดี ปีวอก อายุ 25ย่าง26
    เจ้าชะตา เป็นคนพูดตรง พูดจริง แต่บางครั้งคนฟังเขาไม่ชอบเพราะมันเกินไป ขี้สงสาร ช่วยเหลือคนหากเขาลำบาก ใจร้อน ขี้ใจน้อย คิดมาก เอาแต่ใจตัวเอง ตัดสินใจอะไรแล้วไม่มั่นคง เปลี่ยนแปลงง่ายมาก รักใครชอบใครก็แบบหลุ่มหลง ใช้จ่ายเงินเก่ง ต้องระมัดระวังการใช้จ่าย ในระยะยาวอาจมีหนี้สิน แม้มีเงินก็อาจไม่มีความสุขนัก พื้นฐานดวงชะตาจะทำตัวเองให้ไม่สบายใจเองเป็นการกระทำแห่งตน และอาจมีปัญหาทุกข์ ในเรื่องของของญาติผู้ใหญ่ของเจ้าของชะตาด้วย ตั้งแต่เดือนเมษายน60ที่ผ่านมา มีโอกาศโยกย้ายที่อยู่ หรือหากเป็นเรื่องความรักระมัดระวังเป็นมือที่สามได้ หลังเดือนเมษายนที่จะมีถึงเป็นต้นไป หากยังไม่มีใครก็อาจได้พบเจอคนถูกใจได้ครับ

มงคล.........

13. นะ จัง งัง

นะ จัง งัง Active Member

คิวที่ 10 ครรับ

14. mongkhon999

คิวที่ 3 chawu สอบถามเรื่องงาน มา
    ไม่ทราบว่าตัวคุณมีภาระต้องดูแล ญาติผู้ใหญ่ที่เป็นผู้หญิงอยู่หรือเปล่าครับ เพราะดูจะมีความคิดวิตกกังวลเรื่องญาติผู้ใหญ่ที่ดูแล
    อย่าคิดมากนะครับ ไม่งั้นจะเครียดเอาได้ง่ายๆ ตั้งแต่เมษายนเป็นต้นเรื่อยไป มีโอกาสครับ ที่จะได้งานอีกครั้งครับ