ดูดวงด้วยจิตสัมผัส ที่แม่นมากๆ

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย samyot15, 18 กุมภาพันธ์ 2010.

1. samyot15

samyot15 Active Member

22 พฤศจิกายน 2009
    <TABLE class=admain><TBODY><TR><TD vAlign=top width=320>[​IMG] </TD><TD vAlign=top></TD></TR></TBODY></TABLE>

รับดูดวงแบบจิตสัมผัส ที่สามารถมองเห็นอนาคตอย่างละเอียดทั้งในด้านความรักก็จะบอกคุณได้เลยว่าจะเจอคนรูปร่างหน้าตายังไง สีผมอะไร ทรงผมประมาณไหน จะเจอเมื่อไหร่ เดือนอะไร อายุห่างกันกี่ปีและเนื้อคู่จะเป็นต่างชาติหรือไม่ ถ้าในด้านการงานการดูแบบจิตสัมผัสก็จะบอกได้เลยว่าคุณจะต้องถูกกับงานทางด้านไหน จะได้ไปต่างประเทศไหม และการแก้กรรมแห่งการเสริมบุญบารมีที่จะเป็นหนทางแห่งการพ้นทุกข์ ทุกข์ทั้งด้านการเงิน การงาน ความรัก ด้วยการเสริมบุญวาสนาทั้งของท่านและให้บุญกับเจ้ากรรมนายเวรอีกด้วย( ติดต่อมาได้ที่ 084-545-8350 น้องอรค่ะเป็นลูกสาว ) รับดูทั้งทางโทรศัพท์หรือสะดวกมาได้ด้วยตนเองก็ได้ค่ะ ค่าดูคิด 300 บ.ค่ะ

( การดูทางโทรศัพท์ = ท่านจะตองส่งE-mail มาที่ "pormataka***" จะต้องมีรายละเอียดของท่าน ชื่อนามสกุล/วันเดือนปีเกิด/รูปถ่ายของท่านเห็นหน้าชัดเจน/เวลาเกิดที่ชัดเจน/จังหวัดเกิด เพียงเท่านี้ค่ะแล้วเราก็มานัดเวลาดูกันว่าท่านจะสะดวกวันไหนเวลากี่โมงค่ะโดยโทรถามที่น้องอรได้เลยค่ะ

( ถ้าท่านสะดวกมาเอง = จะอยูที่นนทบุรีค่ะ ซอยติวานนท์46 ซึ่งจะอยู่ตรงข้ามกับโรงงานโตชิบ้า ทางที่จะไปวัดชลประทานอ่ะค่ะ เข้ามาในซอยประมาณ1กิโลเมตร สุดซอยน่ะค่ะแล้วเลี้ยวขวาบ้านเลขที่ 61/8 ค่ะ บ้านเป็น3ชั้นสีขาว ถ้าไม่แน่ใจเรื่องเส้นทางโทรถามน้องอรได้เลยน่ะค่ะ)