ดูดวงด้วยโหราศาสตร์ไทย+จิตสัมผัสฟรี2ข้อ

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย deedeeman, 17 ตุลาคม 2008.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. deedeeman

deedeeman เป็นที่รู้จักกันดี

[MUSIC]http://palungjit.org/attachments/a.1200808/[/MUSIC]
    <!-- google_ad_section_start -->เนื่องในการย้ายเข้าห้องใหม่ ข้าพเจ้าขออาราธนาคุณพระศรีรัตนตรัย คุณบิดา มารดา คุณครูบาอาจารย์ เทพเทวาสถิตย์รักษา ห้องดูดวงนี้ประทานพรให้กับเหล่าโหราจารย์และกัลยาณมิตรทุกท่านได้พบทางออกกับปัญหาต่างๆในชีวิตจากศาสตร์ต่างๆทางโหราศาสตร์

คาถาไหว้ครูโหรffice:eek:ffice" /><o>:p></o>:p>

จุดธูป 5 ดอกหรือ 9 ดอกตั้งนะโม 3 จบ.....

*... มาตาคุณัง ปิตาคุณัง อาจาริยะ คุณังจะ สิระสา วันทามิ .... ( กราบ 1 ครั้ง )

*... โองการพินธุนาถัง อุปปันนังพรหม มาสะหะ ปะตินามัง อาทิกัปเป สุอาคะโตปัญจะปะทุ มังทิสะวานะโมพุทธายะวันทะนัง

*... เสฐฐันติระตะนัง โลเก วันทิตตะวา ปะการะนัง อิมัง เลขะสมุทยังปะริสายะ ยะถาพลัง

*... โอมมนัสสิตะวา นพพระคาถา ตถาคตธรรมคัมภีร์ นพสงฆ์สิกขา นพอาจารีย์ นพโหราตรี เวทย์วิทยาศาสตร์ไสย

*... มนัสสิตะวา อิศรี สิทธิโลกะนาถัง อนุตะรัง อิศรี จะวัฒนะ อะหังวันทามิตัง อิศรี ( 3 จบ )

*... ยะมะหัง ครูอาจาริยัง สะระณังคะตา (หญิง )คะโต (ชาย)

*... อิมินา สักกาเรนะตัง ครูอาจาริยัง อภิปูชยามิ ( 3 จบ )

นะมะพะทะ นะโมพุทธายะข้าพเจ้าชื่อ .........สกุล .......... ขออาราธนาคุณพระพุทธเจ้า คุณพระธรรมเจ้า คุณพระอริยสงฆ์เจ้าคุณบิดามารดา คุณครูบาอาจารย์คุณปู่ฤาษี 108 ตนคุณสิ่งศักดิ์สิทธิ์ทั้งหลายในสากลพิภพทั่วทั้งจักรวาลเทพพรหมทั้ง 16 ชั้นฟ้า 15 ชั้นดิน ทุกพระองค์ขอจงเปิดโลกเปิดหนทางสว่าง เปิดความลี้ลับ ลึกลับแห่งการพยากรณ์ ทุกศาสตร์การพยากรณ์ทุกดิถี ทุกฤกษ์ยาม ทุกตัวเลข ตัวอักษร ให้ทายแม่นดั่งตาเห็น โปรดประทานปรีชาญาณให้แก่จิตวิญญาณของข้าพเจ้า ........ ขอให้วาจาของข้าพเจ้าศักดิ์สิทธิ์ ขอจงประสิทธิ์แก่ข้าพเจ้าด้วยเทอญ ...

* พุทธธังประสิทธิธรรมมังประสิทธิสังฆังประสิทธิ ประสิทธิเม สาธุ สาธุ.....

พิธีไหว้ครูโหรปี52ของสถาบันพยากรณ์ศาสตร์deedeemanเข้ารับการประสิทธิ์จากท่านอ.ลักษณ์ เรขานิเทศ

<!-- Facebook Badge START -->ห้องโหรชยานันต์ | Facebook

เฟซบุ้คของผมครับ

ต้องการรับการพยากรณ์อย่างละเอียดทางเมลค่าครู200บาทไม่จำกัดคำถามสอบถามทางพีเอมครับ หรือที่เมล deedeeman@hotmail.com

พยากรณ์สดทางโทรศัพท์แบบส่วนตัวไม่จำกัดเวลา ค่าครู300บาท นัดเวลาดูได้ที่082-4990587

โอนที่ธ.กรุงไทย สาขาพรานนก
    1960121510 อ.ชยานันต์ ญาณชิตานุรักษ์
    หรือผ่านระบบAIS*923ห้อง060อ.เอส(ทีมงานโหรฟันธง)นาทีละ15บาท
    <o><!-- Facebook Badge END --></o>

แก้ไขครั้งล่าสุด: 12 มีนาคม 2011
  2. namjaii

namjaii เป็นที่รู้จักกันดี

27 สิงหาคม 2008
    1.เกิด 17 พฤศจิกายน 2511 เกิดภายใน 3โมงเย็น
    2. จังหวัดนครสวรรค์
    ขอถาม
    1. มีปัญหารเรื่องเงินตลอดเมื่อไหร่จะพ้น ขอวิธีแก้ไข แค่พอกิน พอส่งลูกเรียนก็พอ
    2.ถามเรื่องคู่ครอง
    3.ลูกเป็นอย่างไรบ้าง
    4.พื้นดวงทั่วไปเป็นอย่างไร
    ขอขอบคุณ

3. wanidass

wanidass เป็นที่รู้จักกันดี

...ประเดิมเลยนะคะ
    เกิดวันอาทิตย์ที่ 13 กุมภาพันธ์ 2509 เวลา 08.04 ที่จ.นครสวรรค์
    1. ถามเรื่องความรัก (แฟนเกิดวันจันทร์ 12 กรกฎาคม 2508 เวลา 11.49 จ.สมุทรปราการ)
    2. การเงิน ทรัพย์สิน หนี้สิน
    3. อนาคต

ขอขอบคุณอาจารย์มากค่ะ

4. อุ่นจัง

อุ่นจัง เป็นที่รู้จักกันดี

14 กรกฎาคม 2008
    สวัสดีครับ
    ผมเกิด วันศุกร์ที่ 19 ตุลาคม 2505 เวลา 08:00 โมงเช้า เกิดที่ อ.หาดใหญ่ จ.สงขลา
    1.อยากทราบเรื่องสุขภาพครับ
    2.เรื่องการเงินครับ(หนี้สินครับ)
    3.อาชีพ (ควรทำอะไรดีที่เหมาะกับดวงตัวเอง ปัจจุบันทำงาน บริษัทฯ แห่งหนึ่งครับ อยากประกอบอาชีพส่วนตัวครับ)

5. ชัยพร เถาว์อั้น

ชัยพร เถาว์อั้น เป็นที่รู้จักกันดี

31 สิงหาคม 2006
    เกิดวันอังคารที่ 11ตุลาคม 2503 ปีชวด เวลา 20:45 น.จ.กระบี่
    1.ตำแหน่งงานในหน้าที่ราชการจะก้าวหน้ากว่านี้ไหม?
    2.เรื่องของลูกๆจะเป็นอย่างไรบ้าง?
    3.เรื่องของการเงิน รวมทั้งอาชีพเสริมควรอะไรดีครับ
    ขอบคุณมากครับ

6. BIG RAT

BIG RAT สมาชิก

เกิดวันอาทิตย์ ที่ 6 พฤศจิกายน 2503 เวลา ประมาณ 07.00น.
    ถามปัญหา 3 ข้อ
    1. เงินที่ลงทุนไปจะได้คืนหรือไม่
    2. จะมีโอกาสเป็นเจ้าของกิจการเองหรือไม่
    3. ชาตินี้จะมีบ้านเป็นของตนเองหรือไม่
    ขอบคุณที่ตอบคำถาม

7. EUROPE

EUROPE Active Member

สวัสดีครับ
    เกิดวันอังคารที่ 1 ตุลาคม 2517 เวลา19.24น. จังหวัดเชียงใหม่
    1. หนี้จะหมดเมื่อไหร่ครับ
    2. จะได้แต่งงานเมื่อไหร่ครับ
    3. จะได้เปลี่ยนงานเมื่อไหร่ครับ
    ขอขอบคุณล่วงหน้าครับ

8. shesun

shesun เป็นที่รู้จักกันดี

28 กรกฎาคม 2005
    สวัสดีค่ะ เกิดจันทรที่ 20 กันยายน 2497 เวลา 16.30 น. จังหวัดฉะเชิงเทรา ค่ะ
    1. ตำแหน่งงานจะก้าวหน้ากว่านี้หรือไม่
    2.ปีนี้มีโชคหรือเคราะห์อย่างไร
    3.มีโอกาสได้เดินทางไปต่างประเทศหรือไม่
    ขอบคุณมากค่ะ

9. shesun

shesun เป็นที่รู้จักกันดี

28 กรกฎาคม 2005
    ขออนุญาติถามให้น้องสาวนะคะ เกิดอาทิตย์ที่ 9 ตุลาคม 2498 เวลา 16.30 น. จังหวัดฉะเชิงเทรา
    1. จะได้เลื่อนตำแหน่งงานหรือไม่
    2.มีโอกาสได้ลาภก้อนโตๆหรือไม่
    3.อยากขายที่ดิน ไม่ทราบว่าจะมีโอกาสขายได้หรือไม่ ถ้ามีโอกาสจะเป็นช่วงใด

10. แม่ลูกตาล

แม่ลูกตาล เป็นที่รู้จักกันดี

15 พฤศจิกายน 2007
    อนุโมทนาค่ะ ขอรบกวนด้วยนะคะ
    เกิดวันเสาร์ที่ 12 เมษายน 2512 เวลา 10.25 น.
    1. เรื่องขายที่ดิน (เป็นที่ดินของแม่ที่จ.ตราด, ภาระหนี้สินและเงินทอง)
    2. การเลื่อนขั้นเลืื่่่อนตำแหน่ง
    3. เรื่องครอบครัว

ขออำนาจพระรัตนตรัยจงบันดาลบุญที่ข้าพเจ้าได้ทำตั้งแต่อดีตจนถึงปัจจุบัน บุญศีล บุญทาน บุญภาวนา จงถึงแก่คุณ deedeeman ด้วยค่ะ

11. ชายเสรี

ชายเสรี เป็นที่รู้จักกันดี

ขอร่วมด้วยครับ
    เกิดวันอังคารที่ 21 มีนาคม 2515 เวลา 6.45 น. (เช้า) เกิดที่กรุงเทพ ครับ
    1. ขอถามเรื่องการเงินครับ เมื่อไหร่จะหมดหนี้ซะทีครับ จะมีโชคเกี่ยวกับการเงินบ้างไหมครับ
    2. ถามเรื่องการงานครับ ว่าควรจะทำธุรกิจอะไรดี ถึงจะรุ่งครับไม่อยากเป็นลูกจ้างแล้วครับ
    3. จะมีเกณฑ์ได้ซื้อรถและบ้านบ้างไหมครับ และเมื่อไหร่ครับ
    ขอบพระคุณมากครับ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 17 ตุลาคม 2008
  12. พิสุทธิพงษ์

พิสุทธิพงษ์ สมาชิกใหม่

30 กันยายน 2008
    ชื่อพิสุทธิพงษ์ สุริยกานต์ เกิดวันพฤหัสบดีที่ 24 มีนาคม 2526 เวลา 11.53 น.จังหวัดอุทัยธานี
    1.ความรักครับ จะแต่งงานเมื่อไร่ จะสมหวังกับคนรักไหม
    2.การงานจะได้รับราชการไหม

13. คมธันวา

คมธันวา Active Member

27 กรกฎาคม 2007
    วันพุธที่ 26ธันวาคม 2505 เวลา 15.55 น. จ.กรุงเทพฯ
    1.ควรเปลี่ยนงานหรือไม่
    2.ควรระวังอะไร
    3.ปีไหนดวงจะเข้าเคราะห์ กี่ปี
    ขอบคุณครับ

14. yingclub

yingclub Active Member

26 ธันวาคม 2006
    เกิดวันที่ 29 มค.ค่ะ 2526 เวลา10.40 จังหวัด นครราชสีมา ปีจอค่ะ
    1. จะได้เปลี่ยนงานไหมคะ
    2. ความรัก
    3. การเงินค่ะ

15. อุตสาหะ

อุตสาหะ Active Member

14 กันยายน 2008
    เกิดวันอังคาร ที่ 22 ต.ค. 2517 เวลา 10.00 น. จังหวัดมหาสารคาม
    1. การงาน ( ธุรกิจส่วนตัว ) จะไปได้ดีไหม
    2. สุขภาพ
    3. การเงิน
    ขออนุโมทนาบุญด้วยค่ะ

16. gegi_narak

gegi_narak สมาชิก

ขอด้วยคนค่ะ

รบกวนด้วยค่ะ
    เกิด อาทิตย์ ที่ 17 เมษายน 2526 ปี กุน
    เวลา 02.03 น. ที่กทม.ค่ะ
    ขอถามเรื่อง
    1.ช่วงนี้มีเกณฑ์จะได้งานใหม่มั้ยค่ะ (จะหางานใหม่ค่ะ)เป็นงานเกี่ยวกับอะไร ที่ใหนค่ะ จะดีกว่าที่เดิมมั้ยคะ
    2.เรื่องงานมีอาชีพเสริมขายของบนเน็ต พวกเครื่องสำอางค์และอัญมณี
    จะทำต่อไปดีมั้ยค่ะ รู้สึกไม่ค่อยเห็นเงินเท่าไหร่เลย ขอคำแนะนำหน่อยค่ะ
    ไม่รู้จะทำยังไงไปไม่ถูกแล้วค่ะ
    3.เรื่องการเงิน จะเก็บเงินได้เป็นก้อนหรือมีความมั่นคงทางการเงินจริงๆเมื่อไหร่ค่ะ เก็บเงินไม่อยู่ด้วยค่ะ ไม่ได้ฟุ่มเฟือยแต่มีเหตุให้ต้องเสียเงินตลอดค่ะพอจะแนะนำได้มั้ยค่ะ

แต่แปลกใจค่ะ ทุกๆครั้งที่ลำบากมากๆหรือเงินจะหมดแล้ว จะมีอะไรเข้ามาช่วยเสมอ ค่ะ ล่าสุดขายของขาดทุน เงินขาดมือเลยอาทิตย์นี้เอง แต่กลับถูกหวยทั้งบนและล่าง แต่ไม่เยอะนะคะ พอให้หายใจได้ถึงสิ้นเดือนค่ะ จะเป็นแบบนี้ทุกครั้งค่ะเวลาลำบากจะต้องมีอะไรเข้ามาช่วยเสมอไม่เพราะดวงตัวเองก็คนอื่นมันจะเป็นอย่างนี้ประจำ อยากรู้เหมือนกันค่ะเพราะอะไรหากจะกรุณาขอนอกประเด็นเกินโควต้าอีกนิดค่ะ
    ขอบคุณค่ะ

17. nerazzurriboyz1908

nerazzurriboyz1908 เป็นที่รู้จักกันดี

18 พฤษภาคม 2008
    เกิด 24 เมษายน 2526 เวลา 20.30 จ.แพร่
    1.การงาน
    2.พื้นดวง
    3.เนื้อคู่
    ขอบคุณครับ

18. นทีสีทันดร

นทีสีทันดร เป็นที่รู้จักกันดี

รบกวนด้วยครับ

เกิดวันจันทร์ ขึ้น 2 ค่ำ เดือน 6 ปี มะเมีย

วันที่ 8 พฤษภาคม 2521 เวลาประมาณ 13.00 - 13.30 น. จ ยะลา

รบกวนถามเรื่อง
    1. การงาน จะได้งานเมื่อไหร่ เพราะหางานมานานแล้ว เหมือนจะได้ แต่ไม่ได้สักที และมีเกณฑ์สามารถทำธุรกิจเป็นของตนเองบ้างหรือไม่
    2. ความรัก มีเกณฑ์เนื้อคู่มาบ้างหรือไม่
    3. การเงิน มีสิทธิ์ได้เงินเป้นก้อนบ้างหรือไม่ เพราะเก็บเงินไม่ค่อยอยู่เลย

ขอบคุณมากครับ

19. atmind

atmind Active Member

24 พฤษภาคม 2008
    เกิด วันศุกร์ที่12พฤษภาคม 2515 เวลาประมาณ7:45น. จ.ลำพูน
    รบกวนถามดังนี้
    1. เรื่องความรักจะเป็นอย่างไร จะสมหวังหรือไม่คะ ลักษณะคู่ครอง
    2. เรื่องการเงิน วันข้างหน้าจะมีหลักฐานมั่นคงไหมคะ
    3. สุขภาพ

20. ธนนท์

ธนนท์ สมาชิกใหม่

2 พฤศจิกายน 2007
    เกิด วันพุธที่ 28 สิงหาคม 2511เวลาประมาณ 21:45 น. ก.ท.ม.

รบกวนถามดังนี้
    1. การงาน
    2. การเงิน
    3. จะได้กลับบ้านเมื่อไร

<!-- / message -->

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้