ดูดวงด้วยโหราศาสตร์ไทย+จิตสัมผัสฟรี2ข้อ

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย deedeeman, 17 ตุลาคม 2008.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. lookpare

lookpare สมาชิกใหม่

12 พฤษภาคม 2011
    ขอบคุณมากค่ะ หนูตัดสินใจตามนี้ไปบริหารการตลาดค่ะ

2. หมอเอส

หมอเอส สมาชิกใหม่

สวัสดีlichi_B_kung
    อาหมอเคยตอบหลายรอบตั้งแต่หนูยังไม่เข้ามหาลัยเลยมิได้ข้ามหรอก
    ยินดีด้วยที่ได้เรียนที่ดีๆ
    1.การเรียนปีนี้อย่าสังคมมากเรื่องเพศตรงข้ามก็ไม่ดีควรเลี่ยงไปอย่าเพิ่งคิดมีแฟนจึงจะเรียนจบ
    2.มีหัวในทางออกแบบดีไชด์ ทำงานกับศิลปได้ตามที่เรียนมาตั้งใจดีๆล่ะ
    หมอเอส(ddman)

3. pawinee

pawinee เป็นที่รู้จักกันดี

15 พฤศจิกายน 2005
    pawinee 12 สค 2518 เวลา 8.55 น
    ขอถามเรื่องงานและความรักค่ะ

4. wan_winny

wan_winny เป็นที่รู้จักกันดี

ดวงของสามีคะ

๑๑ ตค.๒๕๐๑

ติดขัดเรื่องเอกสาร ทำให้การเงินที่คาดว่าจะได้ต้องล่าช้าออกไป วิธีแก้มีไหมคะ

5. kaminsmart

kaminsmart Active Member

เกิดวันที่ 12 ก.พ. 36 6 โมงเช้า ครับ

อยากทราบเรื่อง ความรักกับการเรียน ครับ

ขอบคุณครับ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 17 พฤษภาคม 2011
  6. หมอเอส

สวัสดีwan_winny คุณไม่มีเวลาตกฟากของสามีมาเพื่อวางลัคนาซึ่งอาจทำให้ผลพยากรณ์เคลื่อนไปมาก หากคุณทราบเวลาเกิดของสามีสามารถโทรมาที่*923 กดห้อง060 หมอเอสได้ถึง5ทุ่มคับ ผมจะเช็คดวงให้สะดวกกว่าตอบในนี้คับ เพราะมีรายละเอียดที่ต้องอธิบาย

7. หมอเอส

เวลาเกิดด้วยหนุ่ม:boo:

8. kaminsmart

kaminsmart Active Member

แก้ไขแล้วนะครับ(deejai)

9. lichi_B_kung

lichi_B_kung สมาชิกใหม่

ขอบพระคุณค่ะ

คุณอาหมอDeedeeman กับ คุณหมอเอสเป็นคนเดียวกันหรอค่ะ^-^

ก็หนูคิดว่าดวงของคนก็เปลี่ยนไปทุกปีก็เลยอยากดูให้สบายใจเฉยๆค่ะ

เพราะบางทีหนูก็สงสัยว่าสิ่งที่เรียนไปใช่ตัวเราหรือป่าว

ตอนนี้หนูไม่ได้เรียนทางด้านออกแบบอะค่ะ หนูเรียนด้านภาษาฝรั่งเศสอะค่ะ

ยากมากเลย ก็เลยสงสัยว่าที่เรียนภาษาฝรั่งเศสใช่ตัวเรามั้ย

แต่ก็จะพยายามให้ถึงที่สุดค่ะ

สุดท้ายนี้หนูขอขอบพระคุณคุณอาหมออีกครั้งนะคะ หนูจะตั้งใจเรียน และขอ

ให้คุณอาหมอมีสุขภาพแข็งแรง สมหวังทุกประการที่คุณอาหมอตั้งใจ ขอให้

สิ่งศักดิ์ทั้งหลายคุ้มครองคุณอาหมอ

ปล.หนูเพิ่งได้ยินมาว่าคนที่ดูดวงให้คนอื่นหมายถึงหมอดูนะคะ ถ้าดูดวงให้

คนๆหนึ่งแล้ว จะรับเคราะห์ของคนที่เราดูให้มาครึ่งหนึ่งเป็นความจริงมั้ยค่ะ

ถ้าเป็นอย่างนั้นทำไมคุณอาหมอถึงใจดีดูให้พวกเราฟรีละคะ ทั้งที่ไม่เป็นผลดี

ต่อคุณอาเลย ทั้งยังลำบากอีก

10. หมอเอส

สสัสดีlichi_B_kung
    ขอบคุณคับสำหรับพรที่ให้มา ดีแล้วล่ะคับพยายามเล่าเรียนให้เต็มที่ แล้วจะพบสิ่งที่ตนเองชอบและถนัดนะคับ
    เรื่องที่ว่านักพยากรณ์จะรับกรรมแทนคนอื่นเป็นเรื่องที่ว่ากันไปโดยไม่เข้าใจน่ะคับ เพราะกรรมเป็นเรื่องเฉพาะตนของบุคคล ไม่มีใครสามารถรับแทนกันได้หรอกนะหนู ทำไมอาหมอดู เพราะหมอครอบครูมาแล้ว ย่อมมีครูรักษา

เคราะห์กรรมจะไม่ตกถึงหมอ ถ้าไม่ชี้แนะคนไปในทางที่ผิดและเป็นบาป หรือหลอกลวงคนอื่นเพื่อลาภสักการะเกินกว่าที่ตนจะได้

บุญรักษานะคับ:cool:
    อ.เอส

แก้ไขครั้งล่าสุด: 19 พฤษภาคม 2011
  11. wan_winny

wan_winny เป็นที่รู้จักกันดี

หมอเอสคะ ได้เวลาตกฝากมาแล้วนะคะ ประมาณ บ่ายโมงคะ

12. อารมณ์ดี

อารมณ์ดี เป็นที่รู้จักกันดี

14 ธันวาคม 2009
    เกิดวันอังคารที่ 26 กันยายน 2515 ปี ชวด เวลาประมาณตี 5 -6 โมง
    อยากทราบว่า ตำแหน่งงานที่คิดไว้จะสำเร็จไหม มีโอกาสดีในการเลื่อนไปสู่ตำแหน่งที่หวังหรือไม่

13. หมอเอส

หลังวันที่24พ.คไปแล้วเรื่องเอกสารข้อตกลงจะราบลื่น สำเร็จคับ

14. หมอเอส

วัสดีpawinee
    1.พื้นดวงในเรื่องงานมีความสำเร็จดี มีมาเรื่อยๆ เพียงแต่ในช่วงปีที่ผ่านมาพระเสาร์แทรกในเรื่องงานทำให้มีความลำบากล่าช้าอยู่บ้าง แต่ปลายปีนี้ะระเสาร์ย้ายออกจะดีขึ้น ถ้าทำกิจการส่วนตัวมีความรุ่งเรือง
    2.เรื่องความรักปีนี้มีเกณฑ์ยังไม่ราบลื่นนัก ถ้ามีคนรักอยู่ต้องประคับประคอง คู่หรือคุณอาจต้องมีเกณเดินทางไกล

15. หมอเอส

สวัสดีluksit
    1.คุณคงต้องอดทนรอคอยอีกระยะ ผ่านวันเกิดไป ผู้ใหญ่จึงจักพิจารณาสนับสนุน
    ช่วงก่อนวันเกิดพยามอย่าทำเรื่องขัดใจผู้ใหญ่หรือเจ้านาย

16. หมอเอส

วัสดีkaminsmart
    1.สติปัญญาดีแต่ต้องเพิ่มความตั้งใจให้ต่อเนื่อง คุณชอบสังคม บันเทิง เฮฮาซึ่งเป็นเรื่องปกติไปตามวัย ซึ่งต้องจดจ่อกับการเรียนมากขึ้นในปีนี้ก็จะประสบผลสมตั้งใจ

2.เรื่องความรักหรือคู่ครองที่แท้จิงมีเกณอีกนาน เอาไว้เรียนจบมีงานค่อยมาเช็คกะหมออีกนะคับ

17. หมอเอส

สวัสดีnoodeel
    1.การงานหลังวันที่4พ.คนี้ไปจะดีขึ้นเรื่อยๆในระยะ1ปีหลังจากที่เรื่องงานถูกพระราหูเบียนมาปีกว่าจะย้ายออกในวันที่24พ.ค ธุรกิจจะมีการเปลี่ยนในทางที่ดีขึ้นมีรายได้มาเพิ่มขึ้น

2.ความรักตามพื้นดวงดี มีคนรักที่สนับสนุนกัน แม้มีขัดใจบ้างแต่อยู่ร่วมกันได้ หลังราหูย้ายต้องระวังการขัดแย้งมีปากเสียง ทางที่ดีพยามใช้ดาวเด่นในปีนี้คือพฤหัส ซึ่งเป็นดาวศุภเคราะห์ในดวงชาตาด้วยการทำบุญมากๆหากชวนคนรักไปร่วมกันยิ่งดี

18. Happy_Me

Happy_Me เป็นที่รู้จักกันดี

15 พฤษภาคม 2011
    ขอรบกวนถามด้วยคนนะคะหมอเอส ^ ^

เกิดอาทิตย์ที่ 19 พค. 28 เวลาเกิด 06.47 น. ค่ะ

อยากทราบเรื่อง ความรัก จะได้แต่งงานเมื่อไร และเรื่องการงานค่ะ

ขอบคุณหมอเอสมากๆ ค่ะ

19. หมอเอส

:cool::cool::cool::cool::cool::cool:เทสสส

20. หมอเอส

สวัสดีHappy_Me
    1.มีเกณครองคู่มีครอบครัวสองช่วงใกล้สุดคือปีหน้า กับอีกช่วงคือ31ปี

2.ในระหว่าง1ปีครึ่งนับจาก24พ.คไปมีเกณฑ์เปลี่ยนงานโยกย้ายเปลี่ยนแปลงในทางที่ดีกว่าเดิมคับ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 5 มิถุนายน 2011
สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้