ดูดวงด้วยโหราศาสตร์ไทย+จิตสัมผัสฟรี2ข้อ

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย deedeeman, 17 ตุลาคม 2008.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. หมอเอส

หมอเอส สมาชิกใหม่

เทส เทส:boo::boo:

2. Chiewvampz

Chiewvampz เป็นที่รู้จักกันดี

17 สิงหาคม 2010
    ขอรบกวนด้วยครับหมอเอส
    เกิดวันอาทิตย์ ที่ 24 กันยายน 2532 ซึ่งเกิดกลางคืนวันอาทิตย์ เวลา00.14 วันต่อไปเป็นวันจัทร์ครับ
    เกิดที่กรุงเทพ

1.อยากทราบเรื่อง ชีวิตในเส้นทางธรรม อยากทราบว่า ผมปฎิบัติถูกต้องหรือยัง ผมนั้นควรจะปฎิบัติไปทางไหน ต้องทำอย่างไรต่อไปครับ
    2.ผมมีครูบาอาจารย์ ดูแลอยู่หรือเปล่าครับ ถ้ามีท่านเป็นใครครับ

ขอความกรุณาด้วยครับ
    ขอบพระคุณมากครับ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 5 มิถุนายน 2011
  3. หมอเอส

อ่าท่านมาโฆษณาในกาทู้ของผมทำไมคับเนี่ย หมอเอสไม่มีการสะเดาะเคราะห์ใช้ไสยเวทย์ใดๆทั้งสิ้นนะคับกรุณาลบทิ้งด้วยนะคับ ขอบคุณ
    <!--?xml:namespace prefix = o ns = "urn:schemas-microsoft-com:eek:ffice:eek:ffice" /><o:p></o>
    ทุกปัญหาคราใจ อดีต ปัจจุบัน อนาคต มีคำตอบให้
    รับปรึกษา แก้กรรม สะเดาะเคราะห์ ดวงตก นะหน้าทอง สาลิกาลิ้นทอง <o:p></o>
    เมตตามหานิยมเสริมดวง และอื่นๆ 080 455 6464[/quote]

อ่ามาโฆษณาในกาทู้ผมทำไมคับท่าน หมอเอสไม่มีการสะเคราะเคราะใช้ไสยเวทย์ใดๆทั้งสิ้นนะคับ-->

แก้ไขครั้งล่าสุด: 5 มิถุนายน 2011
  4. sio191

sio191 เป็นที่รู้จักกันดี

เกิด 17 สิงหาคม 2528 6.43น. กทม. เพศ ชาย วันเสาร์
    รบกวนสอบถามเรื่อง
    1.การงานในช่วงนี้ต่อไปจะดีไหม จะได้อยู่ที่นี่อีกนานเท่าไร
    2.ความรักเป็นยังไง คนที่คบอยู่ใช่หรือไม่ เนื้อคู่้เป็นยังไง
    ขอบคุณครับ

5. หมอเอส

สวัสดีsio191
    1.เรื่องงานจะมีการเปลี่ยนแปลงในปีนี้ แต่จะดีกว่างานเดิม ดวงจะเข่าที่ในเรื่องงานตอนอายุ29

2.เรื่องความรักปีนี้ยังไม่ลงตัว ค่อนข้างวุ่นวาย

6. Happy_Me

Happy_Me เป็นที่รู้จักกันดี

15 พฤษภาคม 2011
    ขอบคุณหมอเอสมากๆ ค่ะ

คำว่าเกณฑ์มีครอบครัวคือควรจะแต่งงานในปีนั้น หรือได้แต่งงานในปีนั้นชัวร์ๆ อ่าคะ คือถ้าพลาดปีหน้าไป ก็ได้แต่งอีกที 31 เลยหรือคะ (แอบสงสัย ^ ^")

ยังไงก็ขอขอบคุณที่ดูดวงให้อีกครั้งค่ะ

7. madsai

madsai Active Member

รบกวนหน่อยนะคะ 4 ธค 2519 เพศ หญิงคะ
    1.เรื่องค้าขายคะ ไม่ทราบจะขายอะไรดีคะ ที่ถูกกับเรา แล้วไม่เป็นหนี้คะ
    2.มีสิ่งศักดิ์สิทธิ์ ท่านไหนคุ้มครองบ้างไหมคะ อยากทราบชื่อคะ จะได้บูชาถูกคะ
    3 สุขภาพคะ
    ขอบคุณคะ

8. perfectgrade

perfectgrade สมาชิกใหม่

ดูทีครับ

เกิด วันจันทร์ที่ 14 พฤษจิกายน 2537 เวลา 12.13 นาที ลพบุรี
    รบกวนดูให้ทีครับ
    1.การเรียน
    2.ความรัก

9. airwassana

airwassana Active Member

11 มิถุนายน 2011
    สวัสดีคะ่ เกิดวันเสาร์ที่11 ตุลาคม2518 เวลา 10.58 น.ค่ะ
    อยากทราบว่า1.องเทพที่คุ้มครองอยู่ตอนนี้ เมือ่ไหร่จะประทับเต็มองคะ
    2.ที่ตั้งใจจะไปทำงานต่างประเทศจะได้ไปตามที่หวังมั้ยคะ แล้วนานมั้ยถึงจะได้ไปน่ะค่ะ

ขอบคุณมากค่ะ

10. หมอเอส

สวัสดีairwassana
    1.พื้นชาตาคุณมักข้องเกี่ยวกับสิ่งเร้นลับ มักมีซิเซ้นต์หรือมีญาณสัมผัสสังหรณ์ที่แม่นยำ
    ดวงคุณยังไม่ถึงกับว่าต้องลงทรงเพียงแต่มีครุอาจารย์องค์เทพท่านมาแฝงเท่านั้น หรีอมาลงเป็นช่วงๆ(โดยเแพาะปีนี้มีเกณลัคนาสัมพันถึงสิ่งเหล่านี้มากเป็นพิเศษ) หมั่นสวดมนต์ทำกุศลมากๆจะเสริมกันคับ

2.มีเกณในปลายปีหน้าคับ

11. หมอเอส

ต้องมีเวลาตกฟากด้วยคับ

12. madsai

madsai Active Member

ไม่ทราบเวลาเกิดคะ ดูได้ไหมคะ ขอบคุณคะ

13. หมอเอส

สวัสดีChiewvampz
    ถ้าคุณทำๆ หยุดๆมันก็จะไม่ก้าวหน้าเท่าที่ควร แต่เอาเถิดปีหน้าคุณจะพบครูบาอแาจารที่แนะการปฏิบัติให้ได้ดี

ดาวประจำตัวคุณร้วมพระเกตุ ก็มีเทพรักษานะคับ

14. เอ๋ ครับ

เอ๋ ครับ สมาชิกใหม่

สวัสดีครับ
    ผมเกิด วันพฤหัสบดีที่ 16 มิถุนายน 2520 เวลาประมาณ 06:00-06.30 เกิดที่ อ.หาดใหญ่ จ.สงขลา
    1.อยากทราบเรื่องสุขภาพครับ (ขาข้างซ้ายครับ)
    2.การงานครับ ตกงานมาหลายเดือนแล้ว สัมภาทย์ก็หลายที่ ยังไม่ได้งานเลย จะได้เมื่อไหร และมีวิธีไหนที่จะทำให้ได้งานเร็ว ๆ ด้วยครับ

ขอบคุณครับ

15. shisuka

shisuka สมาชิกใหม่

24 พฤศจิกายน 2005
    เกิด 20 ก.ย. 2523 เวลา 15.18 ปีวอก วันเสาร์ กทม ค่ะ
    1. อยากทราบเรื่องงานในตอนนี้จะดีกว่างานเดิมหรือไม่คะ
    2. เรื่องความรัก จะเจอเนื้อคู่เมื่อไหร่คะ ลักษณะเช่นไรคะ

ขอบคุณค่ะ

16. shisuka

shisuka สมาชิกใหม่

24 พฤศจิกายน 2005
    เกิด 20 ก.ย. 2523 เวลา 15.18 ปีวอก วันเสาร์ กทม ค่ะ
    1. อยากทราบเรื่องงานในตอนนี้จะดีกว่างานเดิมหรือไม่คะ
    2. เรื่องความรัก จะเจอเนื้อคู่เมื่อไหร่คะ ลักษณะเช่นไรคะ

ขอบคุณค่ะ

17. เจนนี1989

เจนนี1989 สมาชิกใหม่

22 พฤศจิกายน 2010
    เกิด 15 มกราคม 2532 เวลา 11.30 ปีมะโรง วันอาทิตย์ กรุงเทพ ก
    1.อยากทราบว่า ความรัก กับ คนเกิด วันศุกร์ 19 กรกฎาคม 2534 เวลา 19.00 ปีมะแม กำแพงเพรช จะไปกันรอดไหม จะได้ใช้ชีวิตคู่ร่วมกันไหม

18. หมอเอส

สวัสดีwichai_aa
    ทั้ง2ข้อไปกราบพระนาคปรก ไปขอพรพระราหู สวดมนต์ไหว้พระแผ่บุญให้เจ้ากรรมบ่อยๆ อันที่จิงดวงไม่ได้ถึงกับแย่ คุณเพียงต้องเสริมอีกสักหน่อยตามที่กล่าวมา
    มุ่งมันต่อไปแล้วจักสำเร็จ

19. หมอเอส

สวัสดีshisuka
    1.งานใหม่ดีกว่เดิมมีโอกาสก้าวหน้าในภายหน้าคับ
    2.ปีหน้าจะพบคนถูกใจ พยามทำกุศลบ่อยๆจะไม่คลาดเคลื่อน

20. หมอเอส

สวัสดีเจนนี1989
    1.อย่าเพิ่งคาดหวังมากเลยหนู ยังต้องเจอใครอีกนะคับ เกณควาทมรักปีนี้เหนื่อย อึดอัดใจ ยากที่จะดันไปต่อ

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้