ดูดวงด้วยโหราศาสตร์ไทย+จิตสัมผัสฟรี2ข้อ

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย deedeeman, 17 ตุลาคม 2008.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. after_that

after_that สมาชิกใหม่

9 กุมภาพันธ์ 2012
    จันทร์ 5 ตุลาคม 2530 13.31 น.
    - ช่วงนี้ควรลงทุนหรือไม่
    - ความรักเป็นอย่างไร

2. everlastinglovesong

everlastinglovesong เป็นที่รู้จักกันดี

19 กุมภาพันธ์ 2012
    ขอบพระคุณค่ะ =)

3. ตาชั่ง

ตาชั่ง สมาชิก

อ.ลืมรึป่าวคะ

ตาชั่ง เกิดวันพฤหัสคะ 27 กันายายน 2533 มะเมียคะ 00.40 กทม ย่านอนุเสาวรีย์คะ

1.หนูจะได้ย้ายคณะเรียนไหม แล้วจะได้ขึ้นปีสองไหม เดิมเรียนบริหารการตลาดคะ จะย้ายไป:'(รัฐประศาสนศาสตร์

มาทางนี้ถูกหรือยังคะ

2.แล้วจะได้เจอคู่ไหมปีนี้

ขอขอบคุณอาจาร์ยคะ

4. sainamphung

sainamphung สมาชิกใหม่

22 กุมภาพันธ์ 2012
    เกิด เสาร์ 25 พย.2521เวลา 21.15
    1.คนรักที่เพิ่งเลิกไปได้ 2 เดือน จะได้return ไหม(เขาเกิด ศุกร์ 5 มค.22)
    2.ในชีวิตนี้ จะมีโชคถูกรางวัลใหญ่บ้างหรือไม่ ถ้ามี เมื่อไหร่คะ

5. champicp

champicp สมาชิกใหม่

เกิด อังคาร 13 มกราคม 2530 เวลา 8.00
    1.คู่ครองเมื่อไรจะได้พบเจอ
    2.หน้าที่การงาน<!-- google_ad_section_end -->

6. หมอเอส

หมอเอส สมาชิกใหม่

สวัสดีตาชั่ง
    1.เรื่องการศึกษามีเกณสำเร็จราบลื่น มาได้ถูกกะพื้นดวงแล้วหนู
    อีก2ปีมีคนรักแต่ยังไม่ใช่คนที่จะมาร่วมชีวิตตอนนี้มุ่งกดารเรียนและงานในอนาคตก่อนดีกว่านะหนู

7. หมอเอส

สวัสดีafter_that
    1.สามารถลงทุนได้มีเกณก้าวหน้า
    2.ความรักดีแต่ต้องมีเวลาให้กับคนรักมิเช่นนั้นอาจเป็นปัญหาต่อไปได้

8. staystill

staystill เป็นที่รู้จักกันดี

24 มิถุนายน 2010
    เกิดวันที่ 28 มกราคม 2518 เวลาตี3.18 เลยเที่ยงคืน อยากทราบว่า1.ดวงชะตาวาสนา จะมีดวงเสี่ยงโชคและถูกรางวัลใหญ่กะเค้าบ้างไหมคะ ข้อ2. ครอบครัวสามี และ ลูก ขอบคุณล่วงหน้าคะ (^_^)

9. ตาชั่ง

ตาชั่ง สมาชิก

ขอบคุณอาจาร์ยมากๆคะ

:boo:

แปลว่าปีนี้ไม่มีเลยหรอคะ แล้วอีกสองปีที่อาจาร์ยบอกคือคนที่ใช่หรอคะ

10. หมอเอส

สวัสดีsainamphung
    1.จะยังคงมีการติดต่อแต่จะไม่เป็นแบบเช่นเดิม แม้ในระยาวดวงคุณกับเขาก้อไม่สมพงศ์คับ

2.มีโอกาสเสี่ยงโชคถูกรางวัลย่อยๆบ่อยในชีวิต แต่ลาภก้อนใหญ่ไม่มีคับ

11. หมอเอส

สวัสดีchampicp
    1.พื้นดวงในเรื่องความรักไม่ค่อยดีมีความรักแล้วไม่ค่อยแน่นอนผันผวน
    คนรักต้องอยู่ห่างกันจึงจะดีคู่แท้ๆจะพบหลังอายุ33ปีขึ้นไป

2.ทำงานอิงกับผู้หลักผู้ใหญ่ดีจะเมตตาให้การส่งเสริม งานที่ต้องติดต่อเจรจาหรือค้าขายส่วนตัวทำได้ดี

12. หมอเอส

สวัสดีpatience
    1.หลัง15พ.คไปแล้วมีเกณเจอคนถูกใจ ถ้าคบกันราบลื่นอีก4จึงมีคู่
    ถ้าผ่านไปจะมีครอบครัวอีกทีตอน39

2.จะมีโอกาสแต่มีอุปสรรคมากต้องสู้ไปสุดท้ายสำเร็จ

13. หมอเอส

สวัสดีstaystill
    1.ดาวราหูเด่นเปนมหาอุจทำมุมถึงดาวปุตตะ มีดวงเสี่ยงโชคดีคับ ควรทำบุญและบูชาพระราหูจะทำให้มีลาภบ่อยๆ

2.มีครอบครัวที่ดีอบอุ่นดีคับ

14. staystill

staystill เป็นที่รู้จักกันดี

24 มิถุนายน 2010
    .
    ใช้ชีวิตอยู่ต่างประเทศ (ออสเตรเลีย)เดี๋ยวจะลองศึกษาดูว่าควรจะบูชาพระราหูยังไง ขอบคุณหมอเอสมากๆเลยคะ ขอให้เจอแต่สิ่งดีๆในชีวิตคะ (^_^)

แก้ไขครั้งล่าสุด: 26 กุมภาพันธ์ 2012
  15. patience

patience Active Member

23 ธันวาคม 2010
    ขอบคุณมากครับอาจารย์ ขอให้ประสบความสำเร็จนะครับ

16. sainamphung

sainamphung สมาชิกใหม่

22 กุมภาพันธ์ 2012

ขอบพระคุณมากค่ะ (rose)

17. everlastinglovesong

everlastinglovesong เป็นที่รู้จักกันดี

19 กุมภาพันธ์ 2012
    เกิดวันที่ 19 มกราคม 2528 จ.เชียงราย เวลาเกิดไม่ทราบค่ะ (มีน้องฝาแฝดด้วยค่ะ)
    รบกวนถามอาจารย์สองเรื่องนะคะ ขอบพระคุณค่ะ

1. ทางบ้านพยายามจะติดต่อคนๆหนึ่งให้รู้จักค่ะ อยากให้เป็นฝั่งเป็นฝาเพราะหนูก็อายุเยอะแล้วค่ะ หนูรู้จักแต่พ่อของเขาแบบผ่านๆเพราะหนูอยู่ กทม บ้านหนูอยู่เชียงราย (ครอบครัวเขาเคยมีบุญคุณกับครอบครัวหนูมากค่ะ) แต่หนูไม่เคยรู้จักเขา เขาก็ไม่เคยรู้จักหนู เหมือนๆว่าเราจะถูกที่บ้านพยายามแนะนำให้รู้จักกันค่ะ หนูเบื่อที่คนทางบ้านพูดเรื่องแนะนำให้รู้จักกันมากเลยค่ะ ใจหนึ่งก็ตื่นเต้นเพราะหนูก็อายุเยอะแล้ว เหมือนจะแอบดีใจน่ะค่ะ แต่ใจหนึ่งหนูก็มีคนที่หนูแอบรักอยู่แล้ว และไม่อยากจะยุ่งเกี่ยวกับใครอีก อยากทราบว่าดวงเขากับหนูจะเป็นเพื่อนที่ดีต่อกันได้มั้ยคะ
    2. หนูมีคนที่หนูชอบอยู่คนหนึ่งนะคะ ทุกคนต่างก็บอกว่าไร้สาระ แต่ก็ผ่านมานานมากแล้วค่ะ หนูยังไม่เคยลืม อยากถามว่าหนูกับเขามีวาสนาต่อกันมั้ยคะ เพราะรู้สึกเคยดูดวงมาหลายครั้ง หนูจะตกเป็นหม่ายหรือว่าอาภัพด้านความรัก น่ะค่ะ หากรู้ว่าจะมีวาสนาต่อกันแม้แค่นิดเดียว หนูว่าทั้งชีวิตหนูก็อยู่เป็นโสดได้ค่ะ หนูก็พร้อมจะรอน่ะค่ะ

อนุโมทนาสาธุค่ะอาจารย์

///////////

ปล. อาจารย์คะ หนูตั้งกระทู้ซ้ำค่ะ หนูลืมว่าเคยถามอาจารย์แล้ว (มีหัวข้อคล้ายๆกันจนตาลายค่ะ) ขออภัยอาจารย์อย่างสูงนะคะ แต่ไหนๆก็ตั้งมาแล้ว อาจารย์ช่วยตอบให้หนูหน่อยนะคะ ^^" หนูอยากรู้ค่ะ (หนูไม่ได้โกหกนะคะ)

ขอบพระคุณค่ะ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 5 มีนาคม 2012
  18. หมอเอส

[​IMG][​IMG]
    ขอเชิญร่วมบริจาคปัจจัยหรือ<wbr>ทองเหลืองที่ท่านมีอยู่ เพื่อนำไปหล่อองค์พระพุทธเจ<wbr>้า88ปาง ประดิษฐาน ณ พุทธจักษุวิชชาลัย
    พุทธมณฑลสาย6 จ.นครปฐม

ท่านผู้มีจิตศรัทธาบริจาคทอ<wbr>งเหลือง สามารถส่งมาได้ที่
    พระวิศวภัทร วัดเทพพุทธาราม อ.เมือง จ.ชลบุรี 20000

**ผู้มีศรัทธาร่วมบุญสามารถ<wbr>บริจาค ปัจจัยได้ที่ ธนาคารไทยพาณิชย์ สาขาตลาดยิ่งเจริญ บัญชีเลขที่ 181-238784-8 (สะสมทรัพย์) ชื่อบัญชี คุณพชรพรรณ วสุนธราธร ได้ตามกำลังศรัทธา หรือโทรสอบถามข้อมูลเพิ่มเต<wbr>ิมได้ที่ 089-486 6989 ตั้งแต่บัดนี้เป็นต้นไป

***ขออานิสงค์แห่งการบริจาค<wbr>ส่งกุศลแด่ท่านผู้มีจิตศรัท<wbr>ธาบรนิคาคหรืออนุโมทนาตลอดจ<wbr>นครอบครัว ประสบแต่ความเจริญผาสุขตลอด<wbr>จนถึงซึ่งฝั่งพระนิพพานเทอญ

ปล.สำหรับผู้ที่บริจาคทองเหลืองหรือปัจจัยแล้วสามารถส่งหลักฐานการโอนมาที่เมลอาจารย์ deedeeman@hotmail.comยินดีตรวจดวงชะตาให้ฟรีครับ อนุโมทนากับทุกท่านที่ร่วมบุญ

19. Jsan

Jsan สมาชิก

รบกวนขอดูดวงด้วยคนค่ะ

รบกวนช่วยดูดวงให้หน่อยนะคะ
    เกิดวันที่ 28 มค 2524 เวลา 00.53 น. ที่ลำปางค่ะ
    เป็นคืนวันอังคารเข้าเช้าวันพุธค่ะ
    รบกวนสอบถามหลายข้อหน่อยนะคะ
    1. ปีนี้จะมีโอกาสได้ทุนการศึกษาต่อต่างประเทศและได้ไปศึกษาต่อไหมคะ
    2. ดวงๆนี้เหมาะไปทำงานต่างประเทศหรือทำงานแถวบ้านมากกว่ากันคะ

ขอบพระคุณมากค่ะ

20. หมอเอส

สวัสดีeverlastinglovesong
    ตามพื้นชาตาหนูเป็นคนอ่อนไหวแต่ส่วนลึกๆนั้นร้อนใจและชอบคิดกังวล
    ดวงในเรื่องความรักของหนูไม่ค่อยมั่นคง ดาวคู่เสียคือเวลามีคนรักมักไม่สมปราถนาหรืออยู่ได้ไม่ยาวนานคือพื้นชาตาของหนูนะคับ

แต่ปัญหาของหนูคือจะรอคอยคนที่หมายใจไว้ ก็บอกตามดวงได้ว่ามันเป็นการรอคอยที่ไร้ผล

หนูควรมองอนาคตข้างหน้าจะเหมาะสมกว่า ส่วนคนที่ทางบ้านแนะมา หนูอาจคบหากันเป็นมิตรไปก่อนได้

การทำคิดสิ่งใดต้องระมัดระวังไม่วู่วามและมีสติเพราะราหูเป็นกาลีในพื้นดวง
    และต้องห่างจากอบายมุขทั้งปวงหมั่นทำกุศลจึงจักดีได้คับ

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้