ดูดวงด้วยโหราศาสตร์ไทย+จิตสัมผัสฟรี2ข้อ

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย deedeeman, 17 ตุลาคม 2008.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. anunongrama

anunongrama สมาชิก

วันเสาร์ที่28 ตุลาคม ปีมะเส็ง 2532 เวลาตี3.36

พื้นดวง
    คู่รัก
    ช่วยหน่อยครับ สาธุๆ

2. anunongrama

anunongrama สมาชิก

โทษทีผมอยู่ภาคตะวันออกจ.ชลบุรี เกิดโรงพยาบาลใกล้และติดชายฝั่งทะเลมากๆ

3. pattamaxxx

pattamaxxx สมาชิกใหม่

อยากรู้มาก

หญิง เกิดวันพฤหัสบดี ที่ 1 มกราคม 2528 เวลา10.30 จ.สุรินทร์
    1. จะเจอเนื้อคู่ปีไหน
    2. การงานเป็นอย่างไร
    3. อนาคตจะเป็นอย่างไร
    ขอบคุณมากค่ะ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 23 มกราคม 2009
  4. หมูกระป๋อง

หมูกระป๋อง เป็นที่รู้จักกันดี

เกิดวันศุกร์ 30 ธันวาคม 2531 time 14.19 กทม.ค่ะ
    1. เรียนสายการแพทย์อยู่คะ คิดว่าเหมาะมั้ยคะ
    2. จะเจอเนื้อคู่มั้ยคะ เมื่อไหร่
    3. อนาคตจะรุ่มเรืองมั้ยคะ
    ขอบคุณมากค่ะ

5. karatekung

karatekung เป็นที่รู้จักกันดี

เกิด17สิงหาคม2531
    เวลา 13.38
    จ.มหาสารคามครับ

1.การเรียนครับขอเรื่องเดียวครับแต่ละเอียดๆตรงๆ
    การเรียนจะเรียนจบมั้ยครับ

ตอนนี้อยู่ปี2แล้วเรียนหนักมากเลยครับ

ช่วยด้วยนะครับ

อีก2ปีจบครับ
    <!-- / message -->
    <!-- / message -->

6. deedeeman

deedeeman เป็นที่รู้จักกันดี

ขอเวลาตกฟากด้วยครับ

เนื่องจาก
    หลายท่านที่ส่งดวงมาให้ตรวจไม่มีเวลาเกิดมาให้ ต้องขออนุญาตเรียนตรงๆว่าไม่สามารถดูให้จริงๆครับ เพราะหากผูกดวงโดยไม่มีเวลาเกิดแล้ว จุดลัคนากำเนิดของคุณๆก็จะคลาดเคลื่อนไปหมดส่งผลให้คำพยากรณ์คลาดเคลื่อนไปด้วยจึงขอชี้แจงให้ทราบครับ

หากไม่ทราบจริงๆก็ขอให้มีเวลาเกิดที่ใกล้เคียงที่สุดมาด้วยครับ ยินดีตรวจดวงให้ทุกท่านครับ
    ขอบุญรักษา
    deedeeman
    ;aa37

7. deedeeman

รบกวนโพสเวลาเกิดด้วยครับ

8. deedeeman

ขอโพสเวลาเกิดด้วยครับ

9. deedeeman

ขอเวลาเกิดด้วยครับ

10. deedeeman

สวัสดีคุณjeenus
    1.จะคล่องไหวอย่างไรมีแต่เรื่องใช้จ่ายไปกับสังคมเพื่อนฝูง หรือกำลังมีการพูดคุยเจรจาติดต่อกันทางธุรกิจกับหุ้นส่วนเกี่ยวกิจการที่กำลังมีปัญหา

2.การงานช่วงปีที่ผ่านมาไปคนถึงกลางปีหน้าขยับไปอย่างช้าๆเพราะดาวเสาร์ทับอยู่หลังจากนั้นไปจะฉลุยราบรื่นครับแต่ไม่ควรลงทุนอะไรเสี่ยงๆควรรอบคอบให้มาก จะมีความมั่นคงในงานในภายหน้า
    แต่ต้องไม่ประมาทและใช้วิตในทางที่ดี

3.คุณเกิดในราศีพิจิก ธาตุน้ำชอบและสนใจในศาสตร์ลึกลับ
    ควรเสริมดวงกับวัดที่อยู่ใกล้แม่น้ำ
    หรือทำบุญค่าประปาให้กับวัด ก็จะทำให้ชีวิตไหลลื่นครับ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 23 มกราคม 2009
  11. deedeeman

สวัสดีคุณaocsaipang9
    1.ความรักในอนาคตมีคู่ครองต่างเชื้อกับคุณ(ถ้าเราเป็นไทย เขาก็จะมีเชื้อจีน เป็นต้น)จะพบในช่วง24-25ปี แต่ต่อไปหากคบกันต้องระวังการใช้อารมณ์โทสะต่อกันให้มากจะมีผลเสียในภายหน้า

2.การงานยังจะไม่มั่นคงจนกว่าคุณจะมีคู่ครองจึงมั่นคงจริงๆได้ครับ

3.การเงินในอนาคตจะมีเข้ามาเรื่อยๆ ไม่เสียหาย แต่ในช่วงสั้นระยะนี้ค่อนข้างติดขัด

12. deedeeman

สวัสดีคุณหมูกระป๋อง
    1.เหมาะอย่างยิ่งครับ

2.เจอครับแต่ต้องระวังอย่าให้ความรักกลายเป็นเพียงเรื่องชู้สาว คุณจะมีคู่ครองที่ให้ความมั่นคงและดูแลคุณได้ดีภายในอายุ25ปีต้องเจอครับ

3.ครับ แล้วอย่าลืมทำบุญมากๆและช่วยเหลือคนตกทุกข์มากๆจะได้ดียิ่งขึ้นครับ

13. deedeeman

วัสดีคุณkaratekung
    1.สมองปราญเปรื่องอย่างคุณดูตามดวงจบได้แน่ๆครับ แต่ต้องลดเรื่องสังสรรค์กับเพื่อนฝูงลงไปบ้าง เพราะเพื่อนอาจพาจนครับ
    ผมพูดจริงๆนะไม่ได้ล้อเล่น เพราะดาวพฤหัสสหัชชะ อริ ตกภพมรณะใน
    ราศีพฤษภโหราจารย์ท่านเรียกดาวตำแหน่งนี้ว่าท่านครูมัวโง่อันหมายถึงว่าอันที่จริงรอบรู้สรรพสิ่งแต่กลับมองข้ามเรื่องเล็กน้อย คือประมาทน่ะครับ

พยากรณ์เท่านี้คุณคงทราบแล้วนะครับ พยามเข้าจบได้ตามเกณฑ์แน่ครับ

14. whitelotus16

whitelotus16 สมาชิก

24 สิงหาคม 2008
    เวลา 02.11นาทีค่ะ
    ขอบคุณค่ะ

15. whitelotus16

เกิอ 02.11 นาทีค่ะ

ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ whitelotus16 [​IMG]
    สวัสดีค่ะ
    เกิด 16 สิงหาคม 2522 ระยองค่ะ
    1.ความรักค่ะ ตอนนี้มีเข้ามาเป็นชาวต่างชาติ มีโอกาศเป็นคนนี้ไหมคะ อยากทราบว่าเมื่อไหร่จะได้แต่งงานคะ ลักษณะเนื้อคู่เป็นอย่างไร
    2.ปีนี้อยากไปต่างประเทศไม่ทราบว่าจะได้ไปอย่างที่ตั้งใจไว้ไหมคะ จะได้ไปเดือนไหนคะ (เนื่องจากขึ้นอยู่กับพ่อแม่ค่ะ) ไปแล้วจะดีไหมคะ(ไปเที่ยวค่ะ)

ขอบคุณค่ะ

16. karatekung

karatekung เป็นที่รู้จักกันดี

ขอบคุณมากๆเลยครับ

17. aocsaipang9

aocsaipang9 Active Member

16 กุมภาพันธ์ 2007
    ขอบพระคุณมากๆครับ

18. deedeeman

สวัสดีคุณwhitelotus16
    1.มีโอกาสสูงครับ ปีนี้มีการคุยกันแต่ยังครับ ดวงนี้ต้องมีอุปสรรคเข้ามาทดสอบความรักอีกเยอะอายุ35จึงมีเกณฑ์แต่งครับ เนื้อคู่เป็นคนต่างชาติ ต่างเชื้อกับคุณครับ

2.ได้ไปครับ ก็ดีสิครับได้เที่ยวกับคนรัก ภายใน2เดือนจากนี้ เกินกว่านี้คงต้องรอไปอีก

19. whitelotus16

ถามเพิ่ม อีกนิดค่ะ

คือว่าแปลนไว้ว่าจะไป ราวๆเดือน มิถุนา กค ค่ะ เพราะเป็นหน้าร้อนและช่วงที่เขาพักร้อนพอดี อยากทราบว่านังมีโอกาศได้ไปอยู่ไหมคะ
    ;aa26
    ขอบคุณค่ะ

20. ศุภากร

ศุภากร สมาชิกใหม่

13 ธันวาคม 2008
    เกิดพุธที่ 21 พฤษภาคม 2501 เวลา 06.01 น. ปีจอ อายุ 51 ปี
    ขอเรียนถาม
    1. เวลา วันที่ ที่เหมาะแก่การเสี่ยงโชค (ลอตเตอรี่)
    2. การศึกษาสูงสุดถึงขั้น ดร. หรือไม่ ถ้ามีอายุเท่าใด
    3. อายุเท่าใดที่จะมีทั้งเงิน (หลักล้าน) ตำแหน่ง (ชั้นพิเศษ) และ ความรู้ (ดร.)

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้