ดูดวงด้วยไพ่พรหมญาณฟรี 1 คำถาม By. อ.เรน สายนาค

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย missionzone, 8 กรกฎาคม 2016.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. missionzone

missionzone สมาชิก

obama
    ตอบ จะได้ใช้ชีวิตคู่กันสุขสมหวังดีครับต้องทำให้ถูกต้องนะครับแล้วจะราบรื่น

missapril
    ตอบ ยากเลยครับที่จะได้เงินก้อนถ้าจะได้ก็เป็นอะไรที่เล็กๆน้อยๆนะครับ

Jeab_kajib
    ตอบ จะได้รับเข้าทำงานนะครับ resume ส่งไปโดนใจ Hr นะครับขอให้สมหวังนะ

chalala83
    ตอบ สิ่งที่ทำตอนนี้ยังไม่ค่อยเห็นผลนักนะครับต้องพยายามทำต่อไปให้ดีนะครับจะเห็นผลแน่นอนในอนาคตอันใกล้

DewzZ
    ตอบ จะดีขึ้นมากๆนะครับแต่ภาระหน้าที่นั้นจะหนักขึ้นด้วยอาจจะต้องรู้สึกแบกรับมากขึ้นต้องสู้นะเพราะออกมาดีเลยทีเดียวครับ

greenapple
    ตอบ ค่อนข้างยากนะครับที่จะใช้ชีวิตอยู่ร่วมกันต้องทำใจ มองอนาคตเยอะๆนะครับผม

2. mintaauto

mintaauto สมาชิกใหม่

แฟนที่เพิ่งเลิกกันไป เขายังรักหนูหรือเปล่า และจะกลับมาไหมค่ะ

3. TNPWTNK

TNPWTNK สมาชิกใหม่

11 ธันวาคม 2015
    ตอนนี้กำลังคิดจะลงทุนทำธุรกิจขายของออนไลน์ค่ะ ทุกอย่างจะเป็นไปได้สวยมั้ยคะ มีการเจริญเติบโตก้าวหน้ามั้ย

ขอบคุณค่ะ

4. mouyyunho

mouyyunho สมาชิกใหม่

18 มิถุนายน 2016
    แอบชอบผู้ชายเยอรมันค่ะ จะมีโอกาสได้คบกับเค้าเป็นแฟนไหมคะอาจารย์ (ตอนนี้อยู่เยอรมนีค่ะ)

5. missionzone

denap
    ตอบ ดูแล้วยังไม่สมหวังง่ายๆนะครับต้องรอต่อไปเนอะหมั่นทำทานเยอะ จะได้เกิดสภาพคล่องไม่มากก็น้อยยังดีที่ทำนะ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 25 กรกฎาคม 2016
  6. kararama

kararama เป็นที่รู้จักกันดี

อยากถามว่า ภายใน 3 เดือนนี้มีเกณฑ์ได้เปลี่ยนงานและได้งานที่หวัง สำเร็จไหมครับ

7. SGuru

SGuru สมาชิกใหม่

รบกวนด้วยนะคะ
    อยากทราบว่าจะมีโอกาสคืนดีกับแฟนเก่ามั้ยคะ
    ขอบคุณมากค่ะ

8. Whanjeabb

Whanjeabb สมาชิกใหม่

24 กรกฎาคม 2016
    สวัสดีค่ะอ. เรน รบกวนสอบถามเรื่องความรักค่ะ ว่าช่วงนี้ความรักจะเปนอย่างไรบ้างคะ หลุดพ้นจากคนเก่าหรือยังคะ ขอบคุณค่ะ

9. konankunk

konankunk Active Member

อยากทราบว่า คนที่คิดถึงเขาอยู่ เขายังรักเราอยู่ไหม
    ขอบคุณค่ะ

10. nongfore

nongfore เป็นที่รู้จักกันดี

10 มิถุนายน 2009
    ผมมีสิทธิํ คบกับคนที่ผมหวังได้ไหมครับ
    ขอบคุณครับ

11. missionzone

chomdow
    ตอบ คนที่เราจะคบด้วยนะครับมักจะเป็นคนไทยแน่นอนนะครับ

chawu
    ตอบ ลองหางานดูนะครับภายใน 4 ปีนี้จะได้แน่นอน

SPTK
    ตอบ ความก้าวหน้าด้านการงานนั้นเป็นไปตามลำดับแบบช้าๆแต่การย้ายงานหรือย้ายไปไหน ที่ผมมองไม่มีนะครับ

12. missionzone

mintaauto
    ตอบ ตามที่ผมดูแล้วคุณคิดว่าจะไม่กลับมาแล้วครับฉะนั้นต้องทำใจที่เยอะเลย แล้วปล่อยวางให้ได้นะ

TNPWTNK
    ตอบ ผมหวังว่าสิ่งที่คิดจะมาจะทำนั้นจะประสบความสำเร็จไปในทิศทางที่ดีแล้วความร่ำรวยความมั่นคงและจะตามมาเป็นการเริ่มต้นที่ดีครับทั้งแนวคิดทั้งสัตว์ทัศนคติมันเป็นอะไรที่โอเคมากสนับสนุนครับทำเลย

mouyyunho
    ตอบ ดูจากไพ่แล้วคิดว่าไม่สมหวังแน่นอนครับตามหน้าไพ่เลยฉะนั้นเปลี่ยนเป้าหมายใหม่หาคนใหม่นะครับน่าจะดีกว่า

kararama
    ตอบ คิดว่ายากมากนะครับ แค่นั้นลองขอพรสิ่งศักดิ์สิทธิ์อย่างเช่นพระพรหม รูปพระในโบสถ์ที่เรานับถือเพราะว่าตามดวงชะตานั้นดูแล้วยากลองครับลองขอดูอาจจะเป็นอีกทางเลือกที่ทำให้เรานั้นได้ประสบความสำเร็จ

SGuru
    ตอบ โอกาสที่จะคืนดีกับแฟนเก่านั้นยากมากครับส่วนใหญ่ที่จะกลับมาหรือว่าพูดคุยกันว่าจะเป็นเรื่องของผลประโยชน์มากกว่าความรัก

Whanjeabb
    ตอบ ระยะเวลาอีกไม่กี่เดือนผมบอกแล้วอีกไม่กี่เดือนก็จะพ้นวาระแล้วจะมีอนาคตที่ดีขึ้นกว่าเดิมนะครับอดทนนะมีสติกับชีวิตทำตัวเองให้มีคุณค่าและอยู่ในศีลธรรมขอให้สมหวังครับ

konankunk
    ตอบ เขาไม่ได้เชิงแบบรักมากแต่ผมว่าเขาเป็นห่วงเป็นใยอยากดูแล อะไรแบบนี้มากกว่าครับ

nongfore
    ตอบ ผมมองว่าไม่สมหวังนะครับคบกันแบบเป็นเพื่อนจะดีกว่า น่าจะทำให้มีอะไรดีๆนะผมว่า

13. Newgolfy

Newgolfy สมาชิก

11 สิงหาคม 2015
    อยากถามเรื่องงานคะสมัครงานเจ้าหน้าที่การเงิน สาขาน่านบริษัทไฟแนนซ์ไว้ที่หนึ่งค่ะไม่ทราบว่าจะสมหวังได้งานที่นี่ไหมคะ(พอดีที่ทำงานเดิมจะยุบแผนก(เลิกจ้าง))คะ รบกวนอาจารย์ช่วยดูให้หน่อยนะคะ ขอบคุณมากๆคะ

14. ลูกหลวงปู่

ลูกหลวงปู่ เป็นที่รู้จักกันดี

22 พฤศจิกายน 2007
    สอบถามลักษณะเนื้อคู่ และจะเจอเมื่อไรครับ

15. Babemeliny

Babemeliny สมาชิกใหม่

22 กันยายน 2015
    ถ้าเราไปบอกชอบคนที่ชอบอยู่ตอนนี้ มีโอกาสสมหวัง ได้คบเป็นแฟนมั้ยคะ

16. Amante

Amante สมาชิกใหม่

13 สิงหาคม 2016
    แฟนที่เลิกกันไป

แฟนที่เลิกกันไปจะได้กลับมาคบกันอีกมั้ยคะ

17. มันฑนิดา

มันฑนิดา สมาชิกใหม่

14 สิงหาคม 2016
    เรื่องงงานค่ะ จะได้งานทำไหมค่ะ ช่วงเดือน สิงหา 59-ธันวา59 แล้วถ้าทำจะไทยหรือเดินทางไปต่างประเทศ ค่ะ ถ้าเดินทางไปมันดีไหมค่ะ เช่นการใช้ชีวิต และเงินเดือน
    และถ้าอยู่ไทย จะได้งานไหมค่ะในช่วงนี้
    ขอบคุณค่ะ joy

18. telecomtong

telecomtong สมาชิกใหม่

18 สิงหาคม 2016
    ปัจจุบันทำงานประจำพร้อมกับเทรดหุ้นไปด้วย
    แต่รุ้สึกว่างานประจำไม่ใช่สิ่งที่ตัวเองต้องการ อยากออกมาเทรดหุ้นเต็มตัว จะประสบความสำเร็จมั้ยครับ

19. Zinfandel

Zinfandel สมาชิก

สวัสดีครับ อ.เรน อยากทราบว่า เร็วๆนี้ เรื่องการงาน จะมีการเปลี่ยนแปลง ย้ายงานใหม่มั้ยครับ

20. ไอซ์18

ไอซ์18 สมาชิกใหม่

23 สิงหาคม 2016
    อยากทราบว่าเพื่อนส่วนใหญ่คิดยังไงกับเราคะ?

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้