ดูดวงตรวจกรรมด้วยญาณแก้ไขปัญหาชีวิต

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย โชค025, 2 สิงหาคม 2014.

1. โชค025

โชค025 Active Member

หากท่านมีปัญหาชีวิตที่หาทางออกไม่ได้ ทั้งเรื่องการงาน การเงิน ความรัก แก้วิบากกรรม ตรวจกรรม แนะนำการปฎิบัติสำหรับท่านที่มีองค์เทพ
    ผมขอแนะนำอาจารย์ท่านหนึ่งครับท่านสามารถดูวิบากกรรมและแก้ไขปัญหาชีวิต
    ดูดวงได้ทุกเรื่อง การงาน ความรัก ครอบครัว สุขภาพ การเงิน การลงทุน การซื้อขายที่ดิน
    ปัญหาครอบครัว มีมือที่ 3 เข้ามาพัวพัน
    แก้ของ แก้คุณไสย แก้กรรม
    ดวงชะตาแก้ไขได้
    ทำให้ขายที่ดินขายทางได้เร็ว
    อยากแต่งงาน แต่ไม่ได้แต่ง หย่าร้างไป แต่ใจยังคิดถึงอยู่ แฟนตีตัวออกห่าง ความรักมีปัญหา
    ปัญหาเรื่องการเงิน การงาน เพื่อนร่วมงานหรือลูกจ้าง หรือมีปัญหากับนายจ้าง
    จะเปิดร้านลงทุนธุรกิจ เรื่องของเจ้าที่เจ้าทาง
    สุขภาพของตัวเรา

ไม่จำกัดคำถาม ไม่จำกัดเวลา ถามได้ทุกเรื่อง
    เพียงแต่มี วันเดือนปีเกิด ของตัวท่านเอง
    ก็สามารถตรวจกรรม แก้กรรม ดูดวงชะตา ของท่านได้เลย
    มีความมหัศจรรย์ในตัวเอง

โดยที่จะรู้เรื่องในอดีต ปัจจุบัน อนาคต
    แนะนำวิธีแก้ไขกรรมที่ทุกท่านสามารถแก้ไขกรรมได้ด้วยตัวเอง
    ตามวิธีแนวทางแก้ไขทางพระพุทธศาสนา
    วิถีทางที่อิงหลักในการใช้ชีวิตที่ถูกต้องในปัจจุบันจริง ๆ

รู้เรื่องในเรื่องการงาน การเงิน ครอบครัว ความรัก สุขภาพ
    ทิศทางการลงทุน ซื้อขายที่ดิน ลงทุนที่ดิน ธุรกิจ อาชีพที่เหมาะสม

เรื่องความรัก สามารถตรวจดูดวงคู่สมพงศ์ว่าเป็นคู่หรือไม่ใช่คู่
    ตรวจความเป็นไปในอนาคตว่าจะเกิดอะไรขึ้น
    บูชาครู 199 บาท ต่อ1ดวงชะตา /ต่อครั้ง
    สอบถามรายละเอียดได้ทุกวันตามเวลาและเบอร์โทรดังที่กล่าวมาแล้ว
    โปรดชำระค่าบูชาครูก่อนหรือหลังก็ได้ครับ อ.ปู่(ใจดีครับ)
    หลังตรวจดวงเพื่อไม่ติดวิบากกรรมซึ่งกัน

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล: 7 สิงหาคม 2014