ดูดวงผ่านมือถือฟรี 1 คำถาม กับ อ. ณัฐ

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย รักไร้พ่าย, 28 เมษายน 2009.

แท็ก:
สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. รักไร้พ่าย

รักไร้พ่าย เป็นที่รู้จักกันดี

16 สิงหาคม 2007
    เมื่อกี้ผมเปิดไปดูเวบดูดวงเวบหนึ่งเห็นเขียนว่า ดูดวงฟรี 1 คำถาม
    ผ่านทางมือถือ

ชื่อ อ. ณัฐ ( เป็นผู้หญิงครับ )

ผมก็เลยอยากลองโทรไปดู เพราะเห็นว่าดูฟรี
    แล้ว อ ญัฐ ก็รับสาย แล้วก็ดูให้ผม

อ ก็ขอวัน เดือน ปี เกิดผม แล้วก็ทำนายให้
    ผลการทำนายก็ตรงมากครับ

ผมถามเกี่ยวกับเรื่องงาน
    อ . บอกให้อย่างละเอียด

แต่หากจะดูเพิ่มอย่าละอียด หรือ เปิดดวง ก็ต้องจ่ายเงินพิ่ม
    500 บาท โดยจะดูทั้งดวง และดูผ่านจิตสัมผัสของ อ ด้วย

ที่สำคัญคือ สามารถดูดวงกับ อ. ได้ตลอดชีวิต
    โดยไม่ต้องเสียเงินเพิ่มอีกแล้ว ไม่ว่าจะดูกี่ครั้งก็ตาม
    เหมือน อ เป็นที่ปรึกษาให้ตลอดชีวิตเลย ไม่ว่าจะเรื่องงาน เรื่องเงิน
    ความรัก เคราะห์กรรม โชคลาภ
    และ อ. จะนำเงินที่ดูดวงส่วนหนึ่งไปทำบุญด้วย
    คือ นำ 500 บาท แบ่งเป็น 300 ทำบุญ 100 บาทให้บุพการี
    ที่เหลือ จะเป็นค่ากินค่าอยู่ ของ อ. ครับ

อ. บอกว่า ไม่อยากให้เรียก อ. ว่าหมอดู แต่ อ. อยากทำหน้าที่เป็นที่ปรึกษา
    ชีวิตให้มากกว่า เพราะการดูดวง ต้องเก็บเงินทุกครั้งที่ดู
    แต่ของ อ เก็บ ครั้งเดียว แล้วจะดูได้ตลอดชีวิตคนนั้นเลย

ซึ่งหมอดูคนอื่นเขาคงไม่ทำอย่างนี้ เพราะหมอดูก็คืออาชีพหนึ่ง ต้องหาเงินจากการดูดวง
    การดูดวงแต่ละครั้ง ก็ต้องเก็บเงินไปตามครั้ง เพราะเป็นวิถีทางธุรกิจ
    นี่คือความแตกต่างของ หมอดูทั่วไป กับ อ.

อ. ให้เหตุผลว่า คนที่เป็นหมอดูแล้วเก็บเงินแพงๆ ส่วนใหญ๋ไม่ค่อยเจริญ
    หรือจะรุ่งก็เป็นพักๆเพราะภูกความโลภครอบงำ ในที่สุดก็ต้องตกอับ

ผมรู้สึกประทับใจ อ ท่านนี้ เพราะตอนแรกก่อนที่จะโทรไป
    ผมคิดว่า ดูคำถามเดียว คงดูแบบผ่านๆ หรือดูแบบลวกๆ
    แล้วค่อยบอกให้จ่ายเงินเพิ่ม

แต่ อ. ดูให้ละเอียดเลย คำถามเดียว แต่
    อ. ดูให้ครึ่งชั่วโมง แล้วก็บอกได้ตรงเผงเลย

แล้วระหว่างที่ดู อ. ก็ไม่ได้มาเอ่ยปากเรื่องเก็บเงินอะไร
    จนกว่าจะหมดคำถาม หรือ อยากจะดูเรื่องอื่นๆต่อไป

แล้ว อ. จะแนะนำแนวทางดำเนินชีวิตให้ถูกดวง ตามหลักธรรมะให้ด้วย

เลยอยากจะมาบอกเล่าสู่กันฟัง
    สำหรับคนที่ต้องการดูดวง ฟรี ก็โทรหา อ. ได้นะครับ
    ถามได้ 1 คำถาม อยากจะแนะนำว่าให้ถามเรื่องที่ต้องการรู้จริงๆ

อ. ดูทุกวัน เว้นวันพระ ตั้งแต่ 9 โมง ถึง 2 ทุ่ม

เบอร์ อ. 0813403065

หรือ เบอร์ 0813938393

แก้ไขครั้งล่าสุด: 10 กรกฎาคม 2009
  2. wanidac

wanidac Active Member

13 กุมภาพันธ์ 2009
    อนูโมทนาสาธุ กับคุณรักไร้พ่าย ด้วยค่ะ โทรไปขอคำปรึกษากับอาจารย์มาแล้วค่ะกรุณามากเลยค่ะ

3. 2552

2552 สมาชิกใหม่

ได้ให้ อ.ณัฐ ดูดวงให้แล้วครับ
    ตรงมาก ขอบอก อ่านใจเราออกตรงๆเลย

4. janey2009

janey2009 เป็นที่รู้จักกันดี

25 กุมภาพันธ์ 2009
    โทรไปไม่มีคนรับสายคะ

5. รักไร้พ่าย

ครับ อ. ก็โทรมามาหาผมเมื่อเช้านี้ แล้วท่านบอกผมว่า
    หลังจากที่ผมได้โพสเรื่องของ อ. ในเวบนี้ มีคนโทรไปเยอะมากๆๆ
    จน อ. รับสายไม่ทัน และไม่สามารถดูให้ได้ครบทุกคน
    เพราะ เมื่อ อ. ดูให้ใครอยู่นั้น ก็จะตั้งใจดูให้คนนั้นเต็มที่ ไม่ว่า
    คนนั้นจะมาดูฟรี หรือ ดูแบบเสียเงินก็ตาม

บางคนมาขอดูดวงฟรี ทำให้คนที่เป็นลูกค้า อ. ที่จะโทรมาปรึกษาก็ไม่สามารถ
    โทรเข้ามาได้ ซึ่งตรงนี้ อ. ก็ไม่ได้คิดอะไร และก็ยินดีจะช่วยดูให้กับทุกๆคน
    ที่โทรเข้าไป

อ บอกผมว่า ยินดีที่จะดูดวงให้กับคนที่โทรมาทุกคน แต่หากช่วงที่
    อ. ดูดวงอยู่นั้น คนที่โทรไปแล้วสายไม่ว่าง ขอให้รู้ว่า
    อ. กำลังดูดวงให้คนอยู่และให้โทรไปในภายหลังนะครับ

ขออนุโมทนนากับ บุญกุศลที่ อ. ณัฐ
    ที่มีเมตตา อนุเคราะห์ดูดวงให้กับผู้คนครับ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 30 เมษายน 2009
  6. sawasdeebangkok

sawasdeebangkok เป็นที่รู้จักกันดี

14 พฤศจิกายน 2008
    ได้โทรคุยกับอาจารย์ณัฐแล้ว อาจารย์อยู่โคราช ขอบคุณครับที่รับสายและได้สนทนากันนานครับ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 29 เมษายน 2009
  7. จารุง นิ่มนวล

จารุง นิ่มนวล เป็นที่รู้จักกันดี

ระวังของฟรีไม่มีในโลก ลองเปรียบง่ายฯฯเมื่อมีคนโทรหาคุณทุกวันคุณจะรำคาญใหม ถ้ามีเบอร์ใหมมาคุณจะรับสายใหมเมื่อคุณทำธุระเกี่ยวกับเงินทองคุณจะรับสายหน้าใหม่สายเก่าที่ได้ประโยชน์แล้วจะไม่รับเพราะไม่มีเวลา วันหนึ่งคุณจะรับได้กี่สายกันเชียว ขอบคุณครับไม่ได้ขัดขวางผลประโยชน์ของใครแต่ให้ทุกคนนึกถึงหลักความจริงกันบ้าง

8. paintkiller

paintkiller เป็นที่รู้จักกันดี

จริงครับ

9. janey2009

janey2009 เป็นที่รู้จักกันดี

25 กุมภาพันธ์ 2009
    วันนี้ได้คุยกับ อ.ณัฐ แล้วคะ ถามเกี่ยวกับปัญหาชีวิตคู่คะ อาจารย์ถามแต่ชื่อกับวันเกิดคะ และทำนายอนาคตข้างหน้าในอีกไม่กี่เดือน แต่ต้องรอดูคะว่าจะเป็นจริงไหม ออ ลืมบอกไปว่าอาจารย์เข้าณานดูคะ ไม่ได้คำนวนว/ด/ป เกิดนะ

10. sawasdeebangkok

sawasdeebangkok เป็นที่รู้จักกันดี

14 พฤศจิกายน 2008
    ไม่น่าจะดูณานน้า เพราะถามชื่อ นามสกุล วันเดือนปีเกิด ผมได้มีโอกาสได้ให้อาจารย์ดูแล้ว รู้สึกเฉยๆครับ

11. รักไร้พ่าย

ตามที่ผมได้ถาม อ.

อ.ดูทั้ง วัน เดือนปี เกิด และ ดูด้วยญาณสัมผัสครับ

อยู่ที่ว่า อ.จะเลือกดูแบบไหน แต่ของผม เป็น วัน เดือน ปี เกิด

12. gundamwind

gundamwind เป็นที่รู้จักกันดี

ผมขอยืนยันคำพูด อ. ครับ ว่าท่านจะเป็นผู้ให้และให้คำปรึกษาตลอดไปไม่ว่าจะเป็นใคร
    เพราะส่วนหนึ่งถือว่าเป็นการทำบุญในแต่ละวัน ส่วนหนึ่งทำมาหากินเลี้ยงชีพใครที่คิดว่าของฟรีไม่มีในโลกก็เข้ามาลองสัมผัสดูเองนะครับ ไม่ได้โม้ !

แก้ไขครั้งล่าสุด: 30 เมษายน 2009
  13. wanidac

wanidac Active Member

13 กุมภาพันธ์ 2009
    แนะนำเพื่อน และน้องที่รู้จัก แล้ว เค้าบอกว่าแม่นของจริงค่ะ อนุโมทนาบุญกับอาจารย์ณัฐด้วยค่ะ

14. gundamwind

gundamwind เป็นที่รู้จักกันดี

อ.ฝากบอกว่า สำหรับคนที่เดือดร้อน จริงๆ ก็สามารถโทรวันพระได้ครับ จะพิจารณาเป็นรายๆไป
    เนื่องจากวันธรรมดาโทรไม่ติด ขอให้เป็นคนที่เดือดร้อนจริงๆนะครับ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 2 พฤษภาคม 2009
  15. AIA

AIA สมาชิกใหม่

คนที่ยังไม่เคยลอง ลองโทรไปได้นะครับผมลองแล้วแม่นจริงๆครับ

16. รักไร้พ่าย

ใช่ ครับ ปรกติ อ. จะหยุดวันพระ
    แต่เพิ่งรู้ว่า อ. จะช่วยคนที่เดือดร้อนจริงๆ ในวันพระด้วย

ขออนุโมทนา

17. c486

c486 เป็นที่รู้จักกันดี

13 สิงหาคม 2008
    ได้โทร.คุยกับอ.แล้วนะคะ ดูจริงใจดี พูดจาไพเราะด้วย

18. yamato00

yamato00 สมาชิก

แม่นที่สุด ของที่สุด แม่นจริงๆ สัมผัสมาแล้วครับ สุดยอดเลย

19. มอนด์

มอนด์ สมาชิกใหม่

ได้คุยกับอ.ณัฐแล้วเหมือนกัน...อ.ก็ให้คำแนะนำ..คุยแล้วก็ช่วยให้มีกำลังใจต่อสู้ค่ะ.. ขออนุโมทนาบุญกับอ.ด้วยค่ะ

20. GoldSmash

GoldSmash สมาชิก

ลองโทรดูดวงกับอาจารย์ แล้วครับ อาจารย์ใจดีมาก และให้คำแนะนำที่ดีครับ
    ขอบคุณมากครับ

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้