ดูดวงฟรีด้วยทิพจักขุญาณ (รับเฉพาะผู้เดือดร้อน)

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย ทิพโสต, 11 พฤษภาคม 2013.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. ปีใหม่ค่ะ

ปีใหม่ค่ะ JK

สวัสดีค่ะ เกิดวันที่ 9/1/2530 ค่ะ
    ขอถามเรื่องความรัก 1.พอจะมีโอกาสสมหวังความรักบ้างมั้ยคะกับคนที่เราแอบชอบ 2. คนรักเก่ายังวนเวียนอยู่ มีโอกาสจะมาคืนดีอีกมั้ยคะ
    ขอบคุณค่ะ

2. ใจมันไร้เรี่ยวเเรงจริงๆ

ใจมันไร้เรี่ยวเเรงจริงๆ สมาชิกใหม่

สวัสดีค่ะหนูเกิด9 มีนาคม 2526 วันพุธ ปีจอ
    หนูกำลังประสบปัญหาเรื่องความรักเป็นอย่างมาก
    เพราะคนรักเคยทำเคยสร้างธุรกิจด้วยกันมา ยุๆเขาหายไปๆ เขาจะกลับมาไหมค่ะ งานที่ทำด้วยกันมาจะมีผลหรือเป็นอะไรไหมมืด8ด้านเลยจริงๆ
    ขอขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

3. lekziimb

lekziimb สมาชิกใหม่

12 สิงหาคม 2017
    สอบถามเรื่องความรักค่ะ

นางสาววันวิสา สงค์เสน เกิดวันอาทิตย์ที่ 11 เมษายน 2536

4. mobyga

mobyga Active Member

ก๊อบ เกิด 23/1/2526 วันอาทิตย์

อยากทราบว่าคนที่ผมชอบอยู่ตอนนี้ แต่ตัวอยู่ห่างกัน จะมีโอกาสได้คุยกัน คบกันมากไปกว่านี้มั้ยครับ (ผมชอบเค้ามา 5 ปีเคยคุยกันแต่เค้ามีแฟนแล้ว ตอนนี้รู้มาว่าเค้าไม่มีแฟน(ไม่แน่ใจว่าจริงมั้ย) เลยทักไลน์ไปกะว่าสานสัมพันธ์ แต่เค้าเหมือนอยากคุย แต่บางทีก็เหมือนไม่อยากคุย ตอนนี้บอกเค้าไปแล้วว่า ผมรู้สึกยังไงกับเค้าเค้าอ่านแต่ไม่ตอบครับ ตอนนี้คงหยุดทักไปแล้วครับ

5. คุ๊กกี้

คุ๊กกี้ สมาชิกใหม่

14 สิงหาคม 2017
    พอดีมีเรื่องหนักใจ 2 เรื่องคะ
    1. เรื่องงาน ตอนนี้สอบเจ้าหน้าที่คัดบรรจุ และแปรรูป ตำหนักภูพิงค์ สอบข้อเขียนไปแล้ว รอผลสอบ จะสอบติดไหมคะ แล้วอีกนานไหมจะได้งานทำคะ เพราะพยายามสอบหางานอยู่คะ
    2. ความรักคะ คนที่เคยคบ เลิกกันไป ไม่ทราบว่าจะคืนดีกันไหมคะ เราใช่คู่แท้กันไหม

ขอบคุณมากคะ

6. belili

belili สมาชิกใหม่

14 สิงหาคม 2017
    ตอนนี้ทุกข์ใจและสับสนในชีวิตมากๆเลยค่ะ
    1.แฟนเก่ายืมเงินไปมีโอกาสได้คืนมั้ยค่ะ ถ้ามีโอกาสประมาณช่วงไหนยังไง (พอดีเป็นเงินเก็บ อยากไว้ใช้เริ่มชีวิตทำงานหลังเรียนจบ ไม่อยากให้พ่อแม่เดือดร้อนด้วยค่ะ)
    2.เพิ่งเรียนจบค่ะ ยังไม่รู้เลยว่าตัวเองควรทำงานอะไร ด้านไหนถึงจะดี จะรุ่ง
    3.ตั้งใจอยากเรียนต่อโทมากๆ มีโอกาสจะได้เรียนต่อที่ต่างประเทศมั้ยค่ะ

ขอบคุณมากๆค่ะ

7. Kratai56

Kratai56 สมาชิกใหม่

เกิดเสาร์17มีนา2533 ปีมะเมียค่ะ
    อยากทราบเกี่ยวกับ
    1.ชีวิต
    2.คู่ครอง

8. Pinkpooh12

Pinkpooh12 สมาชิกใหม่

30 สิงหาคม 2017
    สวัสดีค่าเกิดวันพุธ 30 กันยายน 2535
    อยากถามว่าจะมีโอกาสกลับไปคบกับแฟนเก่าเหมือนเดิมอีกมั้ยคะ ตอนนี้ก้อยังติดต่อกันอยู่ค่ะ

9. RnJ

RnJ สมาชิกใหม่

สวัสดีค่ะ เกิดวันพุธกลางคืน 4 พ.ค 2538 ตอนนี้กำลังทำงานกับบริษัทหนึ่งอยู่ค่ะ แต่รู้สึกไม่ค่อยชอบงานที่กำลังทำนี้เลยอยากเปลี่ยนงานใหม่ อยากทราบว่าจะได้งานใหม่เมื่อไหร่คะ ขอบคุณค่ะ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 9 กันยายน 2017
  10. Tubtimnoii

Tubtimnoii สมาชิกใหม่

21 กันยายน 2017
    ส่งไปใน PM นะคะ

11. หญิง ผู้มีใจแข็งแกร่ง

หญิง ผู้มีใจแข็งแกร่ง สมาชิกใหม่

27 กันยายน 2017
    อาทิตย์ที่29 ก.ย 2534 ปีมะแม อายุ26ปีค่ะ
    1.อยากทราบว่าตอนนี้สามีเก่าที่เลิกรากันไปแล้วเขายังรักและคิดถึงเราอยู่ใหมค่ะ? เขามีความคิดอยากจะกลับมาหาเราใหมค่ะ?
    2.ความรักกับแฟนคนใหม่นี้จะไปได้ดีใหมค่ะ?
    3.ใครคือเนื้อคู่ของเรา และใครให้เป็นคู่แท้ของเราค่ะ ระหว่างคนเก่า กับคนใหม่?

12. Tenza

Tenza สมาชิกใหม่

11 มิถุนายน 2017
    ชืีอน.ส ญาณิสร อินทยงค์
    เกิด ศุกร์ 11พ.ค 2533
    ตกฟาก 00.14
    อยากถามว่าทำไงให้หมดเคาะร์ในภพชาตินึ้ค่ะแย่ทุกๆอย่างเลยค่ะสุขภาพแย่มากการงานไม่ดีความรักไม่มีผิดหวังมาตลอดเลยค่ะ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 17 พฤศจิกายน 2017
  13. kaowpan1234

kaowpan1234 สมาชิกใหม่

14 พฤศจิกายน 2017
    สวัสดีค่ะ
    เกิด วันศุกร์ 17 ตุลาคม 2529 ปีขาล
    ขอสอบถามเรื่องแฟนค่ะ มือที่สามคือกิ๊กกับแฟนจะเลิกกันได้จริงไหมค่ะ

14. Suksoomboon

Suksoomboon สมาชิกใหม่

21 พฤศจิกายน 2017
    อยากทราบว่าที่ดินจะขายได้หรือไม่หรือทำยังไงถึงขายได้คะหนักใจ เกิด5/1/37ปีจอ เวลา01.17น

15. Suksoomboon

Suksoomboon สมาชิกใหม่

21 พฤศจิกายน 2017
    ไม่เคยลองของแต่ทุกข์มากจนไม่มีทางออกคะ

16. kyoukosoi

kyoukosoi สมาชิก

26 กรกฎาคม 2011
    ผมชื่อ โอ๋ เกิด12 มีนาคม 2518 เวลา ตี4:23 น. ผมขอถาม
    1.ผมมีเนื้อคู่ไหมครับ
    2. อีกนานไหมครับที่ผมจะเจอเนื้อคู่ครับ

17. ptiwarat

ptiwarat เป็นที่รู้จักกันดี

21 กันยายน 2010
    สวัสดีครับ เกิดวันอังคาร 11 เมษายน 2521 เวลาบ่าย 13.05

ตอนนี้กลุ้มเรื่องงานครับ อยากเปลี่ยนที่ทำงาน ที่จะทำให้มีความสุขขึ้น เร็วๆนี้พอจะมีโอกาสบ้างไหมครับ
    ชีวิตผมจะประสบความสำเร็จเรื่องหน้าที่การงานมีตำแหน่งมีเงินเดือนที่ดี มีความสุขไหมครับ

ขอบพระคุณมากครับ

18. pukpui555

pukpui555 สมาชิกใหม่

อยากสอบถามแม่ของฉันว่าจะมีคนมาลักพาแม่ไปฆ่าเขาคนนั้นจะทำสำเร็จไหม
    แม่ฉันเกิดวันที่20สค2498

19. ณิชกานต์ ปานดำ

ณิชกานต์ ปานดำ สมาชิกใหม่

25 พฤศจิกายน 2017
    สวัสดีคะ เกิด6มิย2542 เวลา8.35
    คำถาม แอดคะแนนรอบ3เข้ามหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒจะติดมั้ยคะ?

20. บ้องแบ้ว

บ้องแบ้ว นางฟ้าผู้น่ารัก

กระทู้เรื่องเด่น:
    105
    สวัสดีค่ะ ชีวิตนี้จะมีคู่ครองมั้ยคะ ที่มีศีลเสมอกัน ตอนนี้ปฏิบัติธรรมไม่ไปไหน ส่วนใหญ่ติดขัดเพราะมีผีมากวนตอนหลับ กับความสัมพันธ์ในครอลครัวกับบิดาไม่ค่อยราบรื่น มักถูกดูด่าแบบไม่มีเหตุผล พอลองปฏิบัติธรรมแผ่เมตตาให้ท่านก้อดีขึ้น อยากทราบทางออกค่ะ

1.กังวลใจว่าจะไม่มีคู่ชีวิต
    2.ความสัมพันธ์กับบิดาควรแก้ไขอย่างไร
    3.กลัวผีที่มาลวนลามจะทำอย่างไร พอมีคนมาสนใจก้อคบใครไม่ได้ ควรแก้ไขอย่างไรคะ

เกิดวันจันทร์ที่16มกราคม2532 09:26น.ค่ะปีมะโรง อายุ28

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้