ดูดวงฟรีทุกเรื่องเชิญครับ

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย Vezz, 20 พฤษภาคม 2012.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. อักสรา

อักสรา Active Member

1. สอบถามเรื่องงานอาชีพที่ทำแล้วประสบผลสำเร็จจะได้เริ่มต้นเมื่อไร
    2. เรื่องการเงินคนที่เป็นหนี้อยู่จะได้คืนมั๊ย
    3. เป็นคนมีคู่ครองหรือเปล่าค่ะ
    4. มีโชคลาภบ้างมั๊ย มีคนทักว่าจะมีโชคใหญ่จากลอตเตอรี่
    5. กินรีใส่ชุดชมพูท่านต้องการให้เราทำอะไรหรือคิดไปเอง
    6. ครูบาอาจารย์หรือสิ่งศักดิ์สิทธิ์ที่คุ้มครองเราต้องปฏิบัติอย่างไรเพื่อท่านบ้าง
    สิ่งที่ติดขัดหรือเจ้ากรรมนายเวรที่ขัดขวางอยู่มีวิธีใดเพื่อให้คลายหรือผ่อนหนักให้เป็นเบา
    เรื่องอื่นแล้วแต่แนะนำ ขอบคุณค่ะ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 29 มิถุนายน 2012
  2. pchum

pchum สมาชิกใหม่

21 มิถุนายน 2012
    รบกวนด้วยคนนะคะ
    1.อยากทราบว่าจะได้ทำงานเมื่อไหร่ค่ะ ว่างงานอยู่ค่ะ
    2.เป็นงานราชการ หรือ เอกชน
    3.จะได้งานไกลบ้านหรือไม่ค่ะ

ขอบคุณค่ะ

3. Waterfall

Waterfall สมาชิกใหม่

24 มิถุนายน 2012
    ขอรบกวนด้วยค่ะ
    ขอสอบถามเรื่องการเรียนค่ะอยากทราบว่า
    สาขาที่กำลังเรียนอยู่ตอนนี้เหมาะกับตนเองหรือไม่ ควรเรียนต่อไปหรือซิ่วดี

ขอบคุณมากค่ะ :VO

4. Preawpun

Preawpun สมาชิก

ลืมผมไปเลยอ่าฮือๆT T

5. Vezz

Vezz เป็นที่รู้จักกันดี

2 กุมภาพันธ์ 2012
    โดดข้ามใครไปบอกด้วยนะครับตอนนี้ยังอยู่เชียงใหม่ เคลียร์งานยังไม่ลงตัวคาดว่าน่าจะกลับอาทิตย์หน้าครับ

6. moondance2

moondance2 เป็นที่รู้จักกันดี

20 พฤศจิกายน 2006
    babygoal หน้า 21 ครับ

7. D_pat

D_pat เป็นที่รู้จักกันดี

สวัสดีคะ อยากรบกวนถามคะ
    -เรื่องงานที่ไปสัมภาษณ์ไว้ที่จ.พิจิตรจะมีสิทธิ์ได้ไหมคะ
    -และถ้าได้อีกนานไหมคะกว่าเขาจะเรียกตัว เพราะสัมภาษณ์ผ่านไปอาทิตย์นึงแล้วคะ

8. D_pat

D_pat เป็นที่รู้จักกันดี

รบกวนถามด่วนๆๆคะ
    ตอนนี้เครียดเรื่องงานที่เดิมคะ อยากเปลี่ยนงาน ไปสัมภาษณ์งานที่พิจิตรไว้อยากได้มากๆๆ จะได้ไหมคะ รบกวนด้วยนะคะ ตอนนี้เครียดมากจริงๆ

9. มณชัย

มณชัย สมาชิก

29 พฤษภาคม 2012
    สวัสดีครับผมรบกวนช่วยตอบปัญหาชีวิตเพราะว่างงานมานาน ทำให้ขาดเงิน และคิดมาก สงเคราะคนยาก จะไม่ลืมพระคุณขอรับ

10. sugarcane6066

sugarcane6066 สมาชิกใหม่

28 พฤษภาคม 2012
    ข้ามหน้า 20 คำถามแรกอ่ะค่ะคุณ Vezz

11. มณชัย

มณชัย สมาชิก

29 พฤษภาคม 2012
    วันนี้ขอความกรุณา ท่าน VESS ตรวจดวงชะตาผมด้วยครับ ผม มณชัย บุญส่งศรีกุล
    -เกิด 22 ก.พ.2512 เวลา 9.23 น.ขึ้น 7 ค่ำ เดือน 4 ปี วอก วันเสาร์
    -ถามว่าปี 2555 จะมีโอกาสไปทำงาน อเมริกา หรือไม่
    -ทำงานอะไรจะถูกที่ ถูกทาง ทำมาหลายอย่างยังไม่ค่อยจะดีครับ
    -เมื่อไหร่ใช้หนี้หมด ล้านกว่าบาท รบกวนเวลาอันมีค่าด้วยขอรับ

12. Giftzang

Giftzang สมาชิกใหม่

27 มิถุนายน 2012
    สมาชิกใหม่ค่ะ

อยู่ระหว่างการเตรียมเอกสารเสนอปรับเงินตอบแทนพิเศษ ชิงกะอีกหนึ่งคน หนูจะได้รับข่าวดีมั้ยคะอาจารย์

13. sweetcactus

sweetcactus สมาชิก

สวัสดีค่ะ

อยากรบกวนถาม

1. งานที่ทำอยู่ตอนนี้จะทำให้มีโอกาสรวยได้ไหมค่ะ
    2. การเงินจะดีขึ้นไหมค่ะ
    3.. ครูบาอาจารย์ ที่คุุ้มครองอยู่คือท่านไหน
    4. คนที่คบอยู่ตอนนี้เป็นอย่างไร และจะได้ลงเอยกันไหม เจอกันปี 2553
    5. สุขภาพพ่อและแม่ค่ะ

ขอบคุณค่ะ

14. Preawpun

Preawpun สมาชิก

ผมอยู่19ครับป๋ม^^"

15. Oresama

Oresama Active Member

รบกวนดูให้แม่ครับ
    พุธกลางคืนที่ 9 เมษายน 2495
    เรื่อง โชคลาภ สุขภาพ และเรื่องที่ทุกข์ใจครับ

16. Mac&Mint

Mac&Mint เป็นที่รู้จักกันดี

สอบถามเรื่องแฟนไม่ทราบว่ามีโรคภัยไข้เจ็บรุนแรงหรือไม่ครับ เพราะช่วงนี้จิตตกคิดฟุ้งซ่ายมาเลยครับ เครียดมาก หรือว่าจะเป็นเพราะเจ้ากรรมนายเวรเล่นงานอยู่ ขอความกรุณาช่วยแนะนำด้วยนะครับ ขออนุโมทนาครับ

17. mihell

mihell เป็นที่รู้จักกันดี

อยากไปประกวดงานด้านศิลปะที่ประเทศญี่ปุ่นค่ะ ลงทุนลงแรงกับงานนี้มาเป็นปีๆ ไปประกวดช่วงสิ้นปีหรือปลายปีนี้ค่ะ อยากทราบว่า มีโอกาสชนะไหมคะ ขอบคุณค่ะ

18. kantinanna

kantinanna เป็นที่รู้จักกันดี

28 กุมภาพันธ์ 2012
    วันนี้กลับไปอ่านเหตุการณ์ต่างๆที่คุณ Vezz ได้ ทายไว้ ซึ่งเกิดขึ้นตามที่คุณ Vezz ทายไว้ ถึง 99% เลยทีเดียวคะ.. และไล่ดูแต่ละเดือนที่คุณ Vezzทาย เกิดขึ้นทุกเดือนเลยคะ ขอชมและขอขอบคุณจากใจเลยคะ ว่าแม่นจริงๆ และขอบคุณมาก..

..................จากนี้เหลือลุ้นอีกไม่กี่เดือนคะ.....................

Vezz : เดือนมิถุนา จะมีโชคเรื่องการเงินเข้ามาครับ เดือนสิงหานี้เป็นช่วงที่ดีที่สุดของคุณทุกอย่างจะเจริญรุ่งเรืองมีโชคในทุกๆด้านนะครับ
    ปีนี้ไม่ค่อยมีอะไรมากระวังเรื่องสุขภาพกับคำพูดการออกความเห็นในเรื่องที่เขาพิพาทกันอยู่จะทำให้คุณเดือดร้อนครับ นอกนั้นดีหมดครับโดยเฉพาะปีหน้าซึ่งจะเป็นปีทองของคุณครับอุดมไปด้วยทรัพย์สินและเกียรติยศ โชคดีครับ...
    ..........................สาธุ สาธุ สาธุค่ะ.......................................

19. เฉยฉิบ

เฉยฉิบ เป็นที่รู้จักกันดี

17 ธันวาคม 2009
    • 1.ก่อนจะเกิด มาจากไหน
    • 2.ตายแล้ว จะไปไหน
    • 3.ผู้ถาม จะตายไหม
    • 4.ผู้ถาม จะตายเวลาไหน

20. fon_alway

fon_alway สมาชิกใหม่

11 สิงหาคม 2008
    รบกวนด้วยนะคะ

1.ตอนนี้กำลังตัดสินใจลาออกจากงาน ติดสินใจถูกหรือเปล่าคะ
    ควรจะทำงานลักษณะไหนดี เมื่อไหร่ชีวิตการทำงานจะเข้าที่เข้าทางคะ
    2.จะมีฐานะดีมากน้อยแค่ไหนคะ จะประสบความสำเร็จตอนอายุเท่าไหร่
    3.จะมีคู่ไหมคะ
    4.รบกวนแนะนำเกี่ยวกับสิ่งศักดิ์สิทธิ์ เทวดา วิญญาณ ฯลฯ ที่เกี่ยวข้องกับคนในครอบครัวค่ะ มีอะไรที่ควรจะทำบ้างหรือไม่

ขอบคุณมากๆ ค่ะ ตอนนี้กังวลและสับสนมากเรื่องการดำเนินชีวิตที่ไม่เข้าที่เข้าทาง
    ไม่กล้าตัดสินใจอะไรเลย รบกวนมากจริงๆ ค่ะ

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้