ดูดวงฟรีทุกเรื่องเชิญครับ

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย Vezz, 20 พฤษภาคม 2012.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. bbbibii

bbbibii สมาชิกใหม่

สวัสดีค่ะ อยากทราบเรื่อง
    1. จะเอนท์ติดมหาลัยที่หวังไว้รึเปล่า
    2. การงานไปทางไหนถึงจะรุ่ง
    3. จะได้ลงเอยกับคนรักที่คบอยู่มั้ยคะ
    4. สุขภาพและการเงินของพ่อแม่
    5. สิ่งศักดิ์สิทธิ์ที่คุ้มครองค่ะ

รบกวนหน่อยนะคะ

2. Vezz

Vezz เป็นที่รู้จักกันดี

2 กุมภาพันธ์ 2012
    สวัสดีครับหลังจากที่ห่างหายไปนานตอนนี้ว่างแล้วกำลังทยอยขึ้นให้นะครับ

3. Vezz

ตำรวจได้ครับทั้งนี้ก็ขึ้นอยู่ที่ความพยายามของคุณด้วยครับจริงอยู่พื้นดวงคุณดีและได้เปรียบชาวบ้านเขาอยู่แต่ทั้งนี้ต้องพยายามด้วยนะครับ หากไม่พยายามก็จะผิดหวังได้ครับ อนาคตข้างหน้าคุณจะได้เป็นใหญ่เป็นโตแน่นอนครับผมรับรับรอง
    ปีนี้จะม่การเปลี่ยนแปลงเรื่องที่อยู่อาศัยด้เดินทางบ่อยๆเป็นการเปลี่ยนแปลงครั้งใหญ่ในชีวิตของคุณหลังจากเจ็บปวดจากหลายๆเรื่องในปีที่ผ่านมาครับ

4. Vezz

ที่เห็นๆอยู่ณตอนนี้โปรดระวังปัญหาเรื่องรักซ้อนด้วยครับนอกนั้นก็ไม่มีอะไรมากเป็นบ่วงกรรมที่สืบเนื่องมาจากอดีตที่ไปเอาของเขามาครับ

5. Vezz

ความจริงน้องเองเป็นคนที่เก่งมีความสามารถอยู่แล้วนะครับจะงานประเภทใดก็ไปได้ทั้งนั้นแต่จะให้เหมาะต้องเป็นงานที่ต้องรับอาสาหรือราชการครับจะดีมาก

ของแม่ขอชื่อหรือวันเดือนปีเกิดด้วยนะครับไม่งั้นดูไม่ได้

การปฏิบัติน้องเองมาได้ระดับนึงแล้วแต่ยังมีวิตกวิจารณ์อยู่พยายามหน่อยครับทำให้สุดกำลังแล้วน้องจะแจ้งด้วยปัญญาของน้องเอง

6. Vezz

ขอบคุณมากครับแม่นไม่แม่นผมไม่รู้แต่ที่ดูให้ไปในแต่ละคนก็บอกไปตามที่เห็นครับ ยกเว้นพวกมั่วๆมาพวกมาลองหรือพวกสปอย ปล่อยให้เขาติดอยู่ในวงวนบ่วงกรรมที่เขาสร้างขึ้น มาล้อเล่นกับครูอาจารย์ครับ ยังไงก็ขอขอบคุณสำหรับคำชมทำให้มีกำลังใจขึ้นเยอะครับ ขอบคุณครับ :cool:

แก้ไขครั้งล่าสุด: 2 กรกฎาคม 2012
  7. Vezz

1.ไปเลยครับสมหวังครับคุณเองต้องพยายามด้วยอย่าลืมขอพรจากพระพิฆเนศด้วยนะครับ

2.วิทย์ครับทั้งนี้อยู่ที่ความชอบของน้องเองด้วยนะครับ ควรวางแผนอนาคตไว้จะได้ลงตามโปรแกรมที่ถนัดครับ

3.ยังเป็นตวามรักแบบเด็กๆอยู่นะครับยังไงเสียก็จะมีเข้ามาเรื่อยๆยังไม่แน่นอนครับ

8. Vezz

คุณมักจะผิดหวังบ่อยๆนะครับเรื่องความรักจะได้แต่งงานช้าหรือครองโสดเนื้อคู่เป็นคนต่างถิ่น คนนี้ยังไม่ใช่ครับ

การลงทุนจะได้ลงหรือครับปีนี้เห็นหมดไปกับการเดินทางค่อนข้างมากที่อยู่ก็ได้ย้ายยังไม่คงที่ไม่สมควรจะทำอะไรครับ หลังวันเกิดปีหน้าจะได้ลงทุนทำอะไรบางอย่างสมใจแน่นอนครับ

9. Vezz

1.อยากให้อยู่ไหมละครับเด็กคนนี้ดูต้นว่านอะไรสักอย่างบริเวณที่พักอาศัยอยู่ตรงนั้นแหละ

2.สักพักก็จะเริ่มคลี่คลายปได้ครับคำนวณค่าใช้จ่ายให้ดี

3.ตรงนี้อยู่ที่คุณนะครับหากคิดอยากบวชละทิ้งทางโลกได้ก็ขออนุโมทนาด้วยครับ

4.พระแม่สุรัสวดีครับ

5.เจ้ากรรมนายเวรครับ

10. Vezz

1.มากันเองครับแถวๆข้างๆที่คุณพักอาศัยด้วยอิจฉาได้กินดีบ้านนี้
    2.หากมีบุญสัมพันธ์กันจะมาเองครับ คิดมากครับอย่าไปสนใจมากแค่ผีเด็กครับ

11. Vezz

ดูท่าจะแย่มาเยอะ ส่งวันเดือนปีเกิดมาหลังไมค์เรื่องที่อยากจะให้ช่วยให้ทำอะไรก็บอกจะได้แนะนำได้สะดวกหน่อยครับ วิญญาณเด็กก็กุมารที่เลี่ยงไว้นั่นละครับ

12. Vezz

พักสักครู่เดี๋ยวกลับมาตอบใหม่ครับ

13. Narak_teerak

Narak_teerak สมาชิก

เป็นกำลังใจให้คุณVezzนะค่ะ ขออนุโทนาบุญกับคุณVezz ด้วยนะค่ะที่เสียสละเวลาส่วนตัวมาช่วยเหลือผู้อื่น

14. sugarcane6066

sugarcane6066 สมาชิกใหม่

28 พฤษภาคม 2012
    กราบขอบพระคุณมากๆ ค่ะคุณ Vezz ขอให้ีมีความสุข สุขภาพแข็งแรงตลอดไปค่ะ

15. kantinanna

kantinanna เป็นที่รู้จักกันดี

28 กุมภาพันธ์ 2012
    จริงคะ ตอนที่อ่านคำทำนายตอนแรก ในใจยังแอบคิดเลยนะคะ ว่าจะเป็นไปได้เหรอ จริงเหรอ คำถามก็เกิดขึ้น แต่ก็ช่างเหอะรอ รอ รอ ดูต่อไป ตอนนั้นผ่านไป หนึ่งเดือน เรียงคิวมาตามลำดับที่ คุณVezz ทายไว้เลยคะ เออ แฮะ ศรัทธามากๆคะ :cool:

แก้ไขครั้งล่าสุด: 2 กรกฎาคม 2012
  16. kantinanna

kantinanna เป็นที่รู้จักกันดี

28 กุมภาพันธ์ 2012
    ขอบคุณมากๆเช่นกันค่ะ สาธุ

17. Brain11

Brain11 เป็นที่รู้จักกันดี

ขอบคุณเช่นกัน และอนุโมทนาในบุญ กุศล บารมีที่คุณ Vezz ได้แนะนำให้แก่ญาติธรรม
    ปล. หลังจากไม่ได้เข้ามาตอบ 2 อาทิตย์ คิวยาวเลยครับ

18. Aunyadham

Aunyadham ธรรมใด เกิดขึ้นเพราะเหตุใด ย่อมดับที่เหตุนั้นแล

อย่าลืมคำถามผมนะครับ สู้ๆๆนะครับ

19. หญิงกาญจน์

หญิงกาญจน์ เป็นที่รู้จักกันดี

เข้ามาให้กำลังใจคุณ Vezz ค่ะ (f)

ดูฟรีไม่พอยังแม่นอีกด้วยค่ะ (||)

20. สปอร์ตกีฬา

สปอร์ตกีฬา Active Member

2 มิถุนายน 2012
    วัสดีค่ะคุณ Vezz
    พี่ได้เป็นสมาชิกใหม่ของเวปพลังจิต เข้ามาอ่านการตอยดวงของคุณดูแล้วเหนื่อยมาก ขอให้บุญกุศลที่คุณ Vezz ทำให้ผู้อื่น ให้บารมีของคุณเพิ่มมากๆ ยิ่งขึ้น
    ดิฉันก็มีเรื่องร้อนใจ แต่หากทำให้คุณ Vezz ก็ทยอยตอบก็ได้
    ดิฉันชื่อ สุรดา ศรุตากนกโชติ ลูกชายปาพจน์ ณ รังษี ส่วนคุณพ่อ คำ ฝุย ปีนี้สุขภาพท่านทรุดลงมาก ถ้าหากท่าจะหมออายุขัย ท่านจะไปอย่างสงบหรือไม่ ยังมีเวลาอีกนานไหม
    ขอขอบพระคุณล่วงหน้าค่ะ

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้