ดูดวงฟรีทุกเรื่องเชิญครับ

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย Vezz, 20 พฤษภาคม 2012.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. lookpou

lookpou Active Member

1.งานที่ทำอยู่ตอนนี้ดีแล้วหรือไม่
    2.คนรักที่กำลังคบกันอยู่ใช่เนื้อคู่หรือไม่
    3.มีเทวดาคุ้มครองอยู่หรือไม่

ขอบคุณมากนะค่ะ

2. เด็กพุด

เด็กพุด สมาชิก

16 กุมภาพันธ์ 2010
    แนวทางการปฎิบัติธรรมให้เหมาะกับจริต การงาน การเงิน โชคลาภ การเดินทาง

3. monija

monija สมาชิกใหม่

สอบถามเรื่อง..
    -การงาน ว่าจบมาจะได้ทำงานตรงสาขาที่เรียนหรือไม่
    -เรื่องความรักว่าจะมีโอกาสเจอเนื้อคู่ บ้างไหม!!

4. kee_ee

kee_ee สมาชิก

26 กรกฎาคม 2008
    สวัสดีค่ะ ขอสอบถาม
    1. จะสอบได้เป็นผู้พิพากษาหรืออัยการหรือป่าวค่ะ ถ้าได้จะได้ตอนอายุเท่าไร หรือพ.ศ.ไหนค่ะ
    2. คนที่คุยๆกันอยู่ทางภาคอีสาน ใช่เนื้อคู่ป่าวค่ะ ถ้าไม่ใช่แล้วจะได้พบเนื้อคู่เมื่อไร เนื้อคู่มีลักษณะอย่างไร อยู่ทิศไหน แล้วจะได้แต่งงานเมื่อไร
    3. ถ้าปฏิบัติธรรมจะมีโอกาสหลุดพ้นบ้างหรือป่าวค่ะ
    4. มีเทพหรือเทวดาองค์ใดคุ้มครองรักษาอยู่บ้างค่ะ
    5.เจ้ากรรมนายเวรมีเยอะหรือป่าวค่ะ จะต้องทำบุญยังถึงจะลดลงค่ะ
    5.คุณพ่อกับคุณแม่ที่บ้านมีสิ่งไม่ดีคอยรังควานอยู่หรือป่าค่ะ ควรแก้ไขยังไงค่ะ
    ขอบคุณมากๆคะ<!-- google_ad_section_end -->

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล: 13 กรกฎาคม 2012
  5. Ammery

Ammery สมาชิกใหม่

14 พฤศจิกายน 2011
    รบกวนด้วยค่ะ

1. ดวงเรื่องความรักเป็นยังไงบ้างคะ จะสมหวังไหม ลักษณะเนื้อคู่เป็นอย่างไรคะ มีโอกาสคืนดีกับคนรักที่เพิ่งเลิกราจากกันด้วยดีไหมคะ
    2. มีโอกาสได้งานที่ดีๆ และประสบความสำเร็จไหม

ขอบคุณค่ะ

6. ติ๊ก2012

ติ๊ก2012 สมาชิกใหม่

ขอทางสว่าง

ขอถามเรื่องความรักตอนนี้คบกันอยู่จะอยู่กันยืดไหมคะ ตอนนี้แย่มากทั้งงานทั้งการเงินจะสามารถหมดหนีและกลับมามีเงินอีกครั้งไหมคะ ชวยชี้หนทางให้หมดทุกข์ด้วยนะคะ

7. มนพัทธ์

มนพัทธ์ Active Member

22 พฤษภาคม 2012
    อนุโมทนาด้วยครับ
    1.งานที่หวังไว้ตอนนี้จะได้มั๊ยครับ หรือพอจะมีทางเปลี่ยนงานมั๊ยครับแล้วเป็นงานลักษณะไหน จะดีกว่าเดิมมัียครับ
    2.ณ ตอนนี้ผมมีเทวดา หรือกายทิพย์องค์ใดคอยดูแลคุ้มครองอยู่ครับ แล้วผมควรปฏิบัติต่อท่านอย่างไรครับ
    3.ผมควรหาสิ่งมงคลใดมาบูชาครับถึงจะส่งผลให้ผมมีหน้าที่การงานดีกว่านี้ หรือมากพอที่จะเลี้ยงพ่อแม่ได้

...ขอบคุณล่วงหน้าครับ...

8. Vezz

Vezz เป็นที่รู้จักกันดี

2 กุมภาพันธ์ 2012
    ต้องขออภัยทุกท่านผมคงไม่มีเวลาว่างที่จะเข้ามาตอบแล้วละครับนี่ก็ใกล้จะเข้าพรรษาแล้วด้วยงานก็ยุ่งเหลือเกินไม่ได้หหลับไม่ได้นอนเข้ามาดูเหมือนกันแต่ก็ไม่ว่างตอบอยู่ดีเพิ่งได้พักก็วันนี้ ในบอรฺ์ดเเต็มไปหมด pm อีกเพียบ ขออภัยทุกท่านที่ต้องลาก่อนเวลาเจอกันอีกทีหลังออกพรรษาครับ ในเวปนี้ยังมีคนเก่งอีกเยอะมีหมอดูเก่งๆอีกหลายท่านทั้งในและนอกหากไม่ได้ดูกับผมอย่าได้เสียใจไปคิดเสียว่ายังไม่ถึงเวลาแล้วกันครับ ขอบคุณทุกท่านที่เข้ามาพูดคุยกันครับสำหรับลูกค้าเก่าผมยังรับดูแลอยู่เหมือนเดิม 1 ปีครับสุดท้ายนี้ขอฝากคลิปสักคลิปนึงหากคิดว่าไม่เหมาะสมแอดมินลบได้เลยครับ โชคดีทุกท่านครับ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 10 กรกฎาคม 2012
  9. Vezz

Vezz เป็นที่รู้จักกันดี

2 กุมภาพันธ์ 2012
    ก่อนที่จะมาอยู่ในตู้เย็นและเป็นอาหารจานโปรดของพวกเรา

<iframe width="600" height="400" src="http://www.youtube.com/embed/aDOpApXALa4" frameborder="0" allowfullscreen></iframe>

10. diya

diya เป็นที่รู้จักกันดี

แล้วเจอกันจ้า โมทนาสาธุ ขอให้เจริญในธรรมยิ่งๆ ขึ้นไป (f)

11. kitkun

kitkun เป็นที่รู้จักกันดี

ขอให้คุณ Vezz เจริญในธรรมยิ่งๆขึ้นไปค่ะ ดูคลิปแล้วสงสารจังค่ะ เข้าพรรษานี้ดิฉันก็ทานมังสวิรัตเหมือนกันค่ะ ปฎิบัติมาปีนี้เป็นปีที่ 5 แล้วค่ะ ยิ่งได้มาดูคลิปนี้แล้วยิ่งสงสารสัตว์เหล่านี้มาก ผลของพวกเราที่ทานมังสวิรัตเข้าพรรษานี้คงช่วยชีวิตสัตว์เหล่านี้ได้มากโข..แต่ก็ยังน้อยไปถ้านับกันจริงๆ แต่ก็ทำได้เท่าที่ทำตามโอกาสและความเหมาะสม ถ้าเพื่อนๆสมาชิกท่านใดทำได้ก็อนุโมทนาด้วยค่ะ ถ้าไม่ได้ก็ไม่ว่ากระไรเช่นกันค่ะ

12. kanicha

kanicha สมาชิกใหม่

11 กรกฎาคม 2012
    อนาคต

1 การงาน เป็นไปตามที่หวังไว้ไหม

2 จะมีโอกาสไปต่างประเทศไหม

3 เนื้อคู่ เป็นคนไทย?

13. kanicha

kanicha สมาชิกใหม่

11 กรกฎาคม 2012
    4 อีกข้อหนึ่งค่ะ ตอนนี้มีเทวดา หรือสิ่งที่มองไม่เห็น ค่อยช่วยเหลือใช่ไหมค่ะ

ขอบคุณมาก มาก ค่ะ

14. catsy

catsy สมาชิกใหม่

18 ธันวาคม 2011
    คลิปน่าสลดใจมาก พยายามฝืนใจตัวเองดูจะได้เลิกทานเนื้อสัตว์ แต่ก็ดูได้ครึ่งเดียว กรรมหนอกรรม:'(

15. ดาวเด่น

ดาวเด่น Active Member

5 มิถุนายน 2011
    1.ปีนี้หรือชีวิตนี้มีโอกาสจะได้รับราชการกับเขาไหมคะ
    2.สุขภาพคะ
    ขอบคุณมากๆคะ

16. Pinbow

Pinbow เป็นที่รู้จักกันดี

11 พฤษภาคม 2011
    ทุกท่านคะ ท่าน VEZZ ลาจากกระทู้เพื่อเตรียมตัวจำศีลช่วงเข้าพรรษาจ้า หลังออกพรรษาท่าน VEZZ อาจจะกลับมาตอบให้ใหม่จ้า

17. ติดบ่วง

ติดบ่วง เป็นที่รู้จักกันดี

ขอร่วมอนุโมทนากับท่านvezzในการถือศีลเจริญภาวนาด้วยครับ

18. unconscious100

unconscious100 สมาชิกใหม่

13 กุมภาพันธ์ 2012
    ขอบคุณมากค่ะ:cool::cool::cool:

19. doctorslam

doctorslam Active Member

10 กรกฎาคม 2012
    อนาคต ผม จะเป็นอย่างไรบ้างครับ

หน้าทีการงานดีไหม มีความสุขไหม

20. benjazbbc

benjazbbc Active Member

23 กรกฎาคม 2010
    อ้างอิง:
    ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ benjazbbc
    1.เคยฝันเห็นกุมารมาขออยู่ด้วยก็เลยคิดเป็นตุเป็นตะ ว่ามีจริง มีอยู่จริงๆ หรือมั้ยค่ะ
    2.ช่วงชีวิตตอนนี้เริ่มมีปัญหาเรื่องการเงิน เป็นเพราะอะไร
    3.ถ้าวันไหนหมดซึ่งไร้ภาระ ตั้งใจไว้แน่วแน่ว่าจะบวชแบบไม่สึกเลย จะมีโอกาสได้บวชมั้ยค่ะและช่วงอายุเมื่อใด
    4.ยังมีเทวดาหรือสิ่งศักดิ์สิทธิ์คุ้มครองอยู่มั้ย ละเขาคือใคร
    5.จระเข้ยักษ์ที่ฝันเห็นประจำตั้งแต่เด็ก เขาเป็นใคร ละต้องการอะไรฝันติดต่อบ่อยมาก
    หรือแค่ฝันคิดไปเองค่ะ

ขอบคุฯมากค่ะ

ทั้งหทดที่บอกไง ขอบคุณมากนะค่ะสำหรับคำแนะนำ รบกวนขอถามอีกนิดค่ะ
    จากข้อ 1 นะค่ะ ถ้าจะให้มาอยู่ด้วย ต้องบอกกล่าวว่ายังไงบ้างหรอค่ะ หรือต้องทำอย่างไรบ้างหรอค่ะ

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้