ดูดวงฟรีทุกเรื่องเชิญครับ

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย Vezz, 20 พฤษภาคม 2012.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. Vezz

Vezz เป็นที่รู้จักกันดี

2 กุมภาพันธ์ 2012
    เรียนทุกท่านขอออกพรรษาก่อนนะครับผมจะกลับมาอีกที
    ออกพรรษานี้จะรับ ตรวจชะตา รับเปิดองค์ เปิดภาษาเทพ <<<หากถึงเวลาแต่ละท่าน
    ถอนคุณไสย รับรักษาถอนโรคที่เกิดจากกรรม โรคที่รักษาไม่หาย
    หนุนชะตาหนุนดวง ส่งเสริมการงานธุรกิจ บ้านแตกอาภัพคู่ เอาหมดเท่าที่พอช่วยได้ครับ
    รายละเอียดที่เหลือเบอร์ที่ติดต่อหลังออกพรรษาครับ บอกตรงๆผมเปิดกรรมให้แค่ละคนในที่นี้โทรศัพท์ผมพังสามเครื่องรวดและไม่ได้พักผ่อน การตรวจชะตาในบอร์ดจะตอบแค่เพียงสองข้อ หากดูส่วนตัวหรือทำพิธีจะให้มาที่บ้านหรือนัดไปที่อื่นตามสะดวก ครับ

2. hanaka555

hanaka555 สมาชิกใหม่

17 กันยายน 2012
    บ้านเลขที่ 9 ,ร้านเลขที่ 452
    1) ที่ร้านขายของไม่ได้เลยช่วงนี้ จากที่เคยขายดีมาก
    2) การเงินขัดสน เป็นหนี้เป็นสิน
    3) สุขภาพไม่ค่อยดี ปวดหัวเกือบทุกวัน

ขอบคุณค่ะ
    1) ที่ร้านขายของไม่ได้เลยช่วงนี้ จากที่เคยขายดีมาก
    2) การเงินขัดสน เป็นหนี้เป็นสิน
    3) สุขภาพไม่ค่อยดี ปวดหัวเกือบทุกวัน

ขอบคุณค่ะ

3. lotus1

lotus1 Active Member

อยากได้เบอร์โทรศัพท ของคุณvezz ค่ะ

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้