ดูดวงฟรีไม่มีค่าใช้จ่าย

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย keeratiya, 12 มิถุนายน 2010.

แท็ก:
สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. สปอร์ตกีฬา

สปอร์ตกีฬา Active Member

2 มิถุนายน 2012
    ชื่อ สุรดา ศรุตากนกโชติ เกิดวันเสาร์ 23 สิงห่าคม 2501
    - ชีวิตที่เหลือจะเป็นอย่างไร
    - คุณพ่อ จะเป็นอย่างไรบ้าง
    - ปีหน้าจะกู้เงินลงทุนทำการค้าเล็กๆ น้อย (ตู้ซักผ้าหยอดเหรียญ ขายน้ำ นวดแผนโบราณ) จะทำได้หรือไม่
    ขอขอบคุณมากค่ะ

2. keeratiya

keeratiya Active Member

11 มิถุนายน 2010
    ตอบกระทู้ คุณนวรัตน์

3. keeratiya

ตอบกระทู้ พิมพ์พิชชา

จากชื่อและสกุลส่งผลให้ดวงชะตา

เปลี่ยนชื่อมาแล้วนะคะ ต้องบอกว่า เปลี่ยนมาแล้วจะทำให้คุณมีปัญหาใน
    เรื่องของความรักอย่างเด่นชัด

4. keeratiya

ตอบกระทู้ คุณกุลชาต

เกิดวันจันทร์เป็นตัวกาลกิณี ยังไงก็ต้องเปลี่ยนนะคะ

5. keeratiya

ตอบกระทู้ คุณโสภณ

มักผิดหวังเรื่องความรัก ไม่ค่อยเป็นที่ประทับใจของตัวเอง หรือ แต่งงานช้า ต้องเลิกกัน ชีวิตอยู่ในสิ่งแวดล้อมไม่ดียุ่งยากในชีวิตอยู่เป็นประจำ เป็นคนที่ไว้วางใจได้ กล้าทำกล้ารับผิดชอบ ระวังโรคภัย กำพร้า การพลัดพราก มักมีแต่เรื่องเดือนร้อนใจ มีการเดินทางโยกย้ายบ่อย มีปัญหาและอุปสรรคมาก จำฝังใจทั้งเรื่องดีและไม่ดี ยึดความคิดเห็นของตนเองเป็นใหญ่ ดื้อเงียบ หวาดระแวง อดทนต่องานหนักได้ดี ไม่ค่อยไว้ใจใครง่ายๆ
    มักมีครอบครัวแตกแยก แตกเพื่อน แตกฝูง แตกญาติ แตกหักจากหุ้นส่วน เพราะเป็นคนไม่ยอมคน มีความคิดเป็นของตัวเองสูง ทะเยอทะยานมาก ไม่กลัวใคร ได้เป็นได้ เสียเป็นเสีย เชื่อใจคนง่าย ระวังคดีความ ชีวิตขึ้น ๆ ลง ๆ เอาแต่ใจ พูดจาโผงผาง ฟุ่มเฟือย

6. keeratiya

ตอบกระทู้ คุณเกษม

มักเป็นคนค่อนข้างมีโมหะจริตเข้าครอบงำ หลงอะไรง่ายๆ มักถูกใส่ร้ายป้ายสีหรือถูกกลั่นแกล้ง อยู่เป็นประจำ เป็นคนหูเบา ภายนอกดูนุ่มนวล แต่ข้างในแข็งกร้าว มีความทุกข์แอบแผงอยู่บ่อย กลายเป็นคนอมทุกข์ได้เช่นกัน หูเบา ใจนักเลง ถูกใครยุแหย่ไม่ได้ ถูกใครท้าทายไม่ได้ อารมณ์ร้อน มีเรื่องอื้อฉาวเกี่ยวกับความรัก เป็นคนมีเมตตา
    มีอุปสรรคให้ชีวิตมากมาย มีปัญหามาให้คิดทุกวัน เป็นคนผิดหวังเรื่องความรัก ครอบครัวแตกร้าว ชีวิตยุ่งยากไม่มีความสุขในชีวิตสมรส บ้านแตกสาแหรกขาด ไม่เป็นสุข บั้นปลายในชีวิตจะตกต่ำ ด้านการงานจะถูกแย่งความดีความชอบ ถูกปลดออกจากตำแหน่งงาน ชีวิตมีการเปลี่ยนแปลงอย่างรวดเร็ว ทำในด้านดีและและร้าย เครียด กดดัน

7. keeratiya

ตอบกระทู้ คุณสุรดา

ชื่อเปลี่ยนใหม่มาแล้วนะคะดีแล้วคะ

8. parichatkreepat

parichatkreepat เป็นที่รู้จักกันดี

ปาริฉัตร กรีพัตน์ เกิด วัน อาทิตย์ 5/5/2539

และถ้าเปลี่ยนเป็น ปัณณธร จะ ดีไหมค่ะ

ดูของลูกชายให้ทีนะค่ะ

ด.ช. ปุญญพัฒน์ กรีพัตน์ เกิด วัน พุธ กลางคืน 13/7/2554

9. มณชัย

มณชัย สมาชิก

29 พฤษภาคม 2012
    ชัย บุญส่งศรีสกุล เกิด 22/02/2512 วันเสาร์ ขึ้น 7 ค่ำ เดือน 4 ปีวอก
    ดูดวงครับ การงานต่างประเทศมีโอกาสเมื่อไรครับ/การเงินคล่องตัวเมื่อไร

10. poiily

poiily เป็นที่รู้จักกันดี

14 พฤศจิกายน 2012
    หนูรบกวนขอความช่วยเหลือจากอาจารย์นิดหนึ่งนะคะ คือหนูอยากทราบว่าสิ่งที่หนูหวังไว้ภายในเร็วๆนี้คือเงินจำนวนหนึ่ง ไม่เกิน100,000฿ หนูจะมีโอกาสได้มั้ยคะ เพราะหนูผิดหวังกับเรื่องนี้มาหลายครั้งหลายคราแล้วค่ะ พอกำลังจะได้ๆ ก็มีอะไรบางอย่างมาสะดุดขาหนูตลอด หนูท้อมากเลยค่ะ รบกวนอาจารย์ช่วยหนูทีนะคะ หนูชื่อสุพัตรา จันตาแสง เกิดวันอาทิตย์ที่ 22 มีนาคม 2535 เวลาเกิด 18.15น.

ขอบคุณค่ะ
    ขออำนาจคุณพระศรีรัตนตรัยคุ้มครองท่านค่ะ

11. keeratiya

ตอบกระทู้ คุณปาริฉัตร

หากจะใช้ ปัณณธร ดีคะ แต่ฟังแล้วเป็นผู้ชายมากกว่าผู้หญิงนะคะ
    หากจะเปลี่ยนแล้ว เปลี่ยนให้ลูกชายเสียด้วยเลยนะคะ เพราะเสียมากกว่าคะ
    ติดต่ออ.ได้ที่ 089-9792294

12. keeratiya

ตอบกระทู้ คุณชัย

ชื่อดีแล้วคะ สั้นแต่ได้ใจความ แต่หากต้องการเจาะดวง ต้องมีค่าพยากรณ์นะคะ อ.ดูฟรีให้แค่ชื่อและสกุลเท่านั่นคะ

13. keeratiya

ตอบกระทู้ คุณสุพัตรา

มักถูกเบียดบังความดี จะไร้คู่ หาคู่บาก หากจะได้ก็ต้องเป็นพ่อหม้ายหรือแม่หม้าย อาจจะกลายเป็นคนอมทุกข์ไปเลย บริวารมักสร้างปัญหาให้ มีหนี้สินท่วมหัว กล้าได้กล้าเสีย ดื้อรั้น เบื่อง่าย ไม่อดทน ไม่เกรงกลัวใคร อาภัพญาติ พึ่งพาพี่น้องไม่ค่อยได้ ยึดถือตัวเองเป็นใหญ่ ไม่ไว้ใจผู้อื่น มีคดีความต้องขึ้นโรงขึ้นศาล
    เป็นคนหลักลอย หลงผิดได้ง่าย ลืมตัว เอาแต่ใจตัวเอง เห็นกงจักรเป็นดอกบัว ไม่เชื่อฟังคนอื่น มักกำพร้าและขาดที่พึ่ง ชีวิตจะมีแต่ความทุกข์ อุปสรรค ชีวิตสมรสไม่แน่นอน ครอบครัวแตกแยก รักสามเสร้า มีเรื่องชู้สาว ระวังอุบัติเหตุต่าง ๆ มักถูกแย่งของรัก ถูกแย่งความดีความชอบ ถูกกลั่นแกล้ง

ควรเปลี่ยนใหม่ติดต่ออ.ได้ที่ 089-9792294

อายุยังไม่เยอะเลยคะ ร้อนเงินจะเอาไปทำไมคะ

14. Palita_Aloew

Palita_Aloew สมาชิก

ช่วยดูให้ด้วยคนนะคะ
    ชื่อ น.ส.ปาลิตา จันทร์น้อยค่ะ

ขอบคุณค่ะ

15. keeratiya

ตอบกระทู้ คุณปาลิตา

มักผิดหวังเรื่องความรัก ไม่ค่อยเป็นที่ประทับใจของตัวเอง หรือ แต่งงานช้า ต้องเลิกกัน ชีวิตอยู่ในสิ่งแวดล้อมไม่ดียุ่งยากในชีวิตอยู่เป็นประจำ เป็นคนที่ไว้วางใจได้ กล้าทำกล้ารับผิดชอบ ระวังโรคภัย กำพร้า การพลัดพราก มักมีแต่เรื่องเดือนร้อนใจ มีการเดินทางโยกย้ายบ่อย มีปัญหาและอุปสรรคมาก จำฝังใจทั้งเรื่องดีและไม่ดี ยึดความคิดเห็นของตนเองเป็นใหญ่ ดื้อเงียบ หวาดระแวง อดทนต่องานหนักได้ดี ไม่ค่อยไว้ใจใครง่ายๆ
    มีอุปสรรคในชีวิตมากมาย ต้องระวังให้ดี เป็นคนผิดหวังเรื่องความรัก ครอบครัวแตกร้าว ไม่มีสุข ไม่ราบรื่น ไม่มีความสุขในชีวิตสมรส บ้านแตกสาแหรกขาด มักจะเกิดความขัดแย้งกันอย่างรุนแรง ตกต่ำในบั้นปลายในชีวิต มีปัญหารักสามเส้า ชีวิตมีการเปลี่ยนแปลงรวดเร็ว ทั้งในด้านดีและด้านร้าย อมทุกข์ เครียดกดดัน เพราะมีอุปสรรคมาก ถูกกดขี่ ต้องชดใช้กรรม

ควรเปลี่ยนใหม่นะคะ ติดต่ออ.ได้ที่ 089-9792294

16. Putthachart

Putthachart เป็นที่รู้จักกันดี

30 พฤษภาคม 2012
    รบกวนทาง PM ไปแร้วนะคะ ยังไงรบกวนด้วยคนค่ะ....

17. Marx

Marx เป็นที่รู้จักกันดี

นนธวัฒ อัครกตัญญู รบกวนด้วยนะครับ

18. khanitthadeeying

khanitthadeeying สมาชิก

ขนิษฐา ดียิ่ง

รบกวนด้วยนะค่ะ

19. apichai704

apichai704 สมาชิกใหม่

อภิชัย เมืองโคตร เกิด 16/04/2532 วันอาทิตย์ เวลา 02.55 น. มะเส็ง
    ดูดวงครับ การงานเป็นอย่างไรครับจะมีปัญหาเรื่องเอกสารอะไรบ้างไหม อุปสรรค์/การเงินคล่องตัวเมื่อไรครับ

อนุโมทนาด้วยครับ

20. keeratiya

ตอบกระทู้ คุณนนธวัฒ

ไปเปลี่ยนมาหรือป่าวคะ ดีแค่ผลรวม แต่ตัวชื่อส่งผลเสียนะคะ
    มักมีความคิดเห็นเป็นของตัวเอง พบกับความกดดันอย่างรุนแรง มีความทุกข์ความผิดหวัง ได้อะไรมาก็เป็นทุกข์ลาภ ชีวิตมีแต่ความวุ่นวาย เก็บกด กำพร้าพ่อแม่หรือญาติพี่น้อง หรือไม่ได้อยู่กับพ่อหรือแม่ บุคคลที่ใช้ชื่อนี้ ไม่ส่งเสริมด้านความรัก พลัดพราก เมื่อได้ลาภมักต้องทุกข์ได้อย่างต้องเสียอีกอย่าง

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้