ดูดวงฟรี ฟรี กับ ชัช คน ดู ดวง

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย chach, 13 มีนาคม 2014.

1. khanitthadeeying

khanitthadeeying สมาชิก

เรียนอาจารย์ชัชค่ะ อยากทราบว่า
    1.จะได้ทำงานในลักษณะอย่างไร ดีไหม
    2.เนื้อคู่ พบเมื่อใด ลักษณะอย่างไรค่ะ
    3.สุขภาพค่ะ
    ขอบคุณมากนะค่ะ

2. gipsy

gipsy สมาชิก

20 สิงหาคม 2009
    ส่งทางPMแล้วนะคะ

3. Anutt

Anutt สมาชิกใหม่

15 กันยายน 2011
    เรียนอาจารย์ชัช

อยากรบกวนสอบถาม ว่า
    อาชีพที่ทำอยู่จะมีโอกาส ก้าวหน้าขึ้นอีกไหม จะมีโอกาสเปลี่ยนแปลงโยกย้ายที่หรือไม่ และควรจะเรียนต่อเพิ่มเติม หรือไม่

4. Long Live The King

Long Live The King สมาชิกใหม่

8 มิถุนายน 2013
    เกิด 7 มิ.ย. 2527
    คำถาม
    1.ตอนนี้ตกงานเมื่อไหร่จะได้งานทำครับ
    2.งานที่เหมาะกับผมควรเป็นงานลักษณะแบบไหนครับ
    3.อนาคตการเงินจะเป็นอย่างไรครับ

ขอบคุณอาจารย์มากๆครับ

5. hopeful

hopeful Active Member

11 กุมภาพันธ์ 2009
    สวัสดีค่ะ อาจารย์ชัช ขอสอบถามดังนี้

1. อาการเกี่ยวกับมดลูกที่เป็นอยู่ในขณะนี้ จะเป็นปกติไหมคะ แพลนมีบุตรปีหรือสองปีข้างหน้า อยากได้อภิชาติบุตรีเป็นคนแรก ส่วนคนที่สองอยากได้เป็นอภิชาติบุตร จะต้องทำอย่างไร อธิษฐานอย่างไร แล้วจะมีลูกได้หรือไม่
    2. งานที่ทำในขณะนี้โอเคหรือยัง หรือว่ายังสามารถเปลี่ยนงานได้อีก
    3. ทุกวันนี้มีอาชีพเสริมขายสินค้าทั้งเว็ปในและต่างประเทศ ขอคำแนะนำว่าจะขายสินค้าอะไรดี ถึงจะเหมาะกับดวงชะตา มีลูกค้าเยอะๆ ขอบคุณอาจารย์ล่วงหน้าค่ะ

6. fonnurse

fonnurse สมาชิก

ขอบคุณมากค่า อาจารย์

7. pikaqiuu

pikaqiuu สมาชิกใหม่

28 กันยายน 2007
    เกิดวันศุกร์ที่ 2 พฤศจิกายน 2527 ปีชวด เวลา 22.18 น.

1. เรื่องความรักค่ะ (มีเนื้อคู่มั้ย จะมาเมื่อไหร่ ลักษณะเป็นอย่างไร)
    2. เรื่องการงานค่ะ จะมีเกณฑ์ได้โยกย้ายอีกหรือไม่

ขอบคุณอาจารย์ล่วงหน้าน่ะค่ะ

8. nana_jung

nana_jung สมาชิกใหม่

สวัสดีค่ะ อยากถามเรื่องความรักค่ะ
    เกิด พฤหัส 28 พฤศจิกา 2528 12.21ค่ะ
    ขอถามว่า 1.คนที่เลิกรากันไปจะกลับมาคืนดีกันได้ไหมคะ
    2.แล้วต้องทำอย่างไร ตอนไหน ถึงจะกลับมาคะ ตอนนี้ทำทุกทางแล้วค่ะ

9. au_shi

au_shi สมาชิก

19 พฤษภาคม 2014
    ส่งทาง PM นะค่ะ รบกวนอาจารย์ชัชตอบกลับทาง PM ด้วยค่ะ
    ขอบคุณมากค่ะ อาจารย์

10. jerajajen

jerajajen เป็นที่รู้จักกันดี

นายเจรจา เจนจบเขตต์ เกิด 24 เมษายน 2523 พฤหัส วอก
    รบกวนดูดวงชะตาให้ผมทีว่าควรทำอย่างไรบ้าง ต่อไปจากนี้ ขอบคุณครับ

11. Kontumtang

Kontumtang เป็นที่รู้จักกันดี

16 พฤษภาคม 2011
    PM ไปแล้วครับ

12. nuupoona

nuupoona สมาชิก

28 ธันวาคม 2012
    เกิด 14 ธันวาคม 2532 ค่ะ
    อยากทราบเรื่องงานค่ะ จะไปสัมภาษณ์อาทิตย์นี้ค่ะ มีโอกาศได้งานไหมคะ
    ส่วนอีกเรื่องอยากทราบเรื่องความรักค่ะ

13. dwatt26

dwatt26 Active Member

19 พฤษภาคม 2009
    เกิด 26 ก.พ. 2523 เวลา 8.30 น. จ.นครราชสีมา
    สอบถามเรื่องงานครับ มีเกณท์จะได้เปลี่ยนงานในช่วงนี้หรือเปล่า

ขอบคุณครับ

14. veer

veer เป็นที่รู้จักกันดี

5 มิถุนายน 2011
    เกิด 20 กรกฎาคม 2512 ปัจจุบันรับราชการครับ ขอถาม 2 ข้อ
    - จะสอบเลื่อนตำแหน่ง ต้นเดือนสิงหาคม 2557 จะสอบได้มั้ยครับ
    - ปีนี้มีโอกาสได้เงินก้อนใหญ่มั้ยครับ
    ขอขอบคุณครับ

15. daorabbit

daorabbit Active Member

สวัสดีค่ะ ขอรบกวนอาจารย์ช่วยดูดวงให้ด้วยคนนะคะ
    อยากจะขอทราบเรื่อง
    1. ความรักเนื้อคู่ค่ะ จะเจอเมื่อไหร่ อย่างไร แล้วลักษณะอย่างไรค่ะ (โสด ยังไม่เคยมีแฟนเลยค่ะ)
    2. การเรียน จะสามารถจบภายใน 2 ปีไหมคะ แล้วจะมีปัญหาหรืออุปสรรคอะไรไหมคะ
    3. คนชื่อย่อ อ เค้าคิดอย่างไรกับเราคะ
    ขอความกรุณาด้วยนะคะ
    ขอบคุณมากค่ะ

16. lynnicky

lynnicky สมาชิก

22 สิงหาคม 2008
    1) ถามเรื่องงานค่ะ ไม่รู้ว่าจะเริ่มต้นตรงไหน อยากทำงานที่มั่นคงและเป็นไปในแนวทางที่เจริญน่ะค่ะ แต่ว่าช่วงหนึ่งปีที่ผ่านมา (มิ.ย.56 - ปัจจุบัน) มีปัญหาที่ทำงานตลอด เปลี่ยนมา 3 งานแล้วค่ะ ตอนนี้ว่างงานค่ะ หางานทำอยู่ แบบว่าสับสนมาก จับต้นชนปลายไม่ถูก

2) อยากถามเรื่องความโสดค่ะ ว่าจะอยู่ด้วยกันไปอีกนานไหม :boo: อยากสละโสดเต็มที แต่ว่าก็อกหักเรื่อยมา จะมีแววได้สละโสดเหมือนกับคนอื่นเขาบ้างไหมคะ เพื่อนๆก็แต่งงานกันไปหมดแล้ว อิจฉามาก ถ้าได้แต่งงานก็อยากจะเป็นแม่บ้านเลี้ยงลูก T^T ชีวิตสาวโสดพร่ำเพ้อ

ขอบคุณค่ะ

17. Oilchill

Oilchill สมาชิกใหม่

28 มิถุนายน 2014
    สวัสดีค่ะ
    หนูชื่อ ชมพูนุช ศรีสวัสดิ์
    เกิดวันศุกร์ที่ 16 พฤศจิกายน 2533
    อายุ 23 ปี ปีมะเมียค่ะ
    อยากทราบเรื่องงานค่ะ
    อยากมีงานที่ดีและมั่นคง
    เมื่อไหร่จะได้งานหรอค่ะ แล้วจะได้ทำเกี่ยวกับงานประเภทไหนค่ะ

18. รัชนีพร

รัชนีพร เป็นที่รู้จักกันดี

13 สิงหาคม 2012
    รัชนีวรรณ ปุจฉาการ17ก.ค.2509(ตามบัตร7ก.ค.2509)เกิดที่นครราชสีมาคำถามการสร้างสถานธรรมอุปสรรคเยอะจังทำอย่างไรดีอยากได้ผู้ร่วมสร้างจะได้สำเร็จเร็ววันต้องทำอย่างไรคะ

19. tan4444

tan4444 สมาชิกใหม่

สวัสดีค่ะ อยากถามว่าที่ไปสอบชิงทุนมาจะประกาศผลวันศุกร์ จะสอบติดมั้ยคะ?