ดูดวงฟรี ฟรี

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย นิลขาว, 22 สิงหาคม 2011.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. นิลขาว

นิลขาว ผู้สนับสนุนเว็บพลังจิต ผู้สนับสนุนเว็บพลังจิต

22 สิงหาคม 2011
    รับตรวจดวงฟรีเป็นธรรมทานเฉพาะสมาชิกพลังจิตเท่านั้น ดูจากชื่อ นามสกุล และวันเดือนปีเกิด

ท่านที่สนใจ จะดูดวงฟรี กรุณา ลงชื่อ และ นามสกุล วันเดือนปีเกิด

ตามลำดับ

แล้ว จะเข้ามาตอบ ให้ เพื่อเป็นธรรมทาน ไม่รับตอบคำถามส่วนตัว

สำหรับผู้ที่มีปัญหา หรือ อยากจะถามคำถาม ให้เขียนคำถาม
    ที่ รัดคุม ได้ 3 ข้อ
    จะตอบ เพื่อ เป็น ธรรมทาน และ ไม่รับตอบส่วนตัว.....

*****บอกหมายเลขบัตรประชาชน 5หลักสุดท้าย สามารถบอกถึงวาระกรรมได้จ๊ะเช่น หมายเลขบัตรประชาขนมี13หลักแต่เขียนมา5ตัวสุดท้ายเท่านั้นนะเช่น 1 1111 11123 456 ก็เขียนมา 23 456 ก็สามารถบอกถึงวาระกรรมได้จ๊ะ พร้อมทั้ง ชื่อ นามสกุล ว ด ป เกิด ป้าก็จะทายให้จ๊ะ ลองดูมั้ย น่าสนใจนะขอบอก*****
    สามารถ ส่ง รายละเอียด ชื่อ-นามสกุล -วันเดือนปีเกิด ทาง pm
    แต่จะขอตอบ คำทำนาย ทางแว๊ป เพื่อเป็นวิทยาทาน

แก้ไขครั้งล่าสุด: 8 พฤษภาคม 2013
  2. Sonja

Sonja สมาชิกใหม่

6 กุมภาพันธ์ 2011
    ส่งPM ไปแล้วน่ะค่ะ

3. numtalsod

numtalsod เป็นที่รู้จักกันดี

25 กุมภาพันธ์ 2010
    ส่ง PM ไปแล้วค่ะ ขอบพระคุณค่ะ

4. aorsuay

aorsuay เป็นที่รู้จักกันดี

มีน้องที่รู้จักกันกำลังไม่สบาย หมอยังหาสาเหตุไม่เจอ
    ไม่ทราบว่า คุณนิลขาว ใช้ศาตร์ใดค่ะ พอจะช่วยได้รึเปล่าค่ะ

5. wasin796

wasin796 สมาชิก

16 กรกฎาคม 2010
    รบกวนด้วยครับ

วสินทร์ นาวานุเคราะห์
    00.07 น.

คำถาม
    1. เรื่องการงาน อยากหางานใหม่ครับ
    2. ความรัก คิดว่าจะแต่งงานปีหน้าจะได้ไหมครับ
    3. การเงิน มันติดๆขัดๆเรื่อยเลยครับ พอเก็บได้นิดหน่อยก็มีเหตุต้องจ่าย
    ขอบคุณครับ

6. Fluke_1977

Fluke_1977 สมาชิกใหม่

ต้องการให้ช่วยดูดวงให้หน่อยครับ

ขอบคุณล่วงหน้านะครับ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 4 ตุลาคม 2011
  7. น้องบุญน้อย

น้องบุญน้อย Active Member

28 กุมภาพันธ์ 2008
    ขอความอนุเคราะห์
    ชื่อ สุขไพศาล รัตตนิทัศน์
    เกิดวันพฤหัสบดีที่ 26 มกราคม พ.ศ. 2532
    1. ขอถามเรื่องการเรียน เครียดมาก กลัวไม่ได้เกรดดี
    2. ถามเรื่องเจ้ากรรมนายเวร ต้องแก้ไขยังไงชีวิตจะดีขึ้น
    3. ตอนนี้ว่างงาน อยากทำงานควบด้วย ทำงานเกี่ยวกับอะไรจึงเหมาะ แล้วมีสิทธิ์ได้งานเมื่อไร่
    กราบพระคุณเป็นอย่างสูง

8. Kimberry25

Kimberry25 สมาชิก

ขอความอนุเคราะห์คะ
    ชื่อชญานิศ อินใหม่
    เกิดวันศุกร์ที่ 23 เมษายน 2525
    1. ขอถามเรื่องโชคลาภ (ที่มีคนเคยดูให้ว่าจะได้โชคใหญ่ แต่ติดอะไรบางอย่างช่วยแนะนำด้วยนะคะ) จะได้นำเงินส่วนนั้นไปแก้ไขปัญหาให้ทางบ้านเพราะเกิดจากกระทำของดิฉันเอง
    2. เรื่องการงาน ในปีนี้ถึงประมาณกลางปี 2555 ดิฉันจะสอบติด ทหารอากาศหรือป่าวคะ
    3. ดิฉันต้องปฏิบัติอย่างไรถึงจะได้เจอหลวงปู่ฝั้่น เหมือนในฝัน (ท่านบอกขอให้โชคดี แล้วเจอกันใหม่) มีอะไรเกี่ยวข้องกับหลวงปู่หรือป่าวคะ มีกรรมอะไรที่ต้องแก้ไขให้ชีวิตดีขึ้นคะ
    ขอบพระคุณมากนะคะ

9. พิมพ์แพร

พิมพ์แพร เป็นที่รู้จักกันดี

พลับพลึง กุลเกตุ
    12/2/2512
    -ความก้าวหน้าในการปฎิบัติธรรม
    -อยากทำธุระกิจส่วนตัว
    -เรื่องโชคลาภ
    ขอบคุณ

10. คนเสียลูก

คนเสียลูก Active Member

20 กรกฎาคม 2010
    รบกวนด้วยค่ะ

ขวัญใจ เนตรแจ้ง 5 มิ.ย. 2509 วันอาทิตย์
    1.อนาคตจะมีบ้านเป็นของตัวเองมั๊ย
    2.อยากมีลูกจะมีได้มั๊ย
    3.ชีวิตต้องแก้ไขสิ่งใด

11. onglee

onglee เป็นที่รู้จักกันดี

ขอบคุณค่ะที่สละเวลา

แก้ไขครั้งล่าสุด: 22 กันยายน 2011
  12. ขนิต

ขนิต สมาชิกใหม่

25 มิถุนายน 2008
    ขนิต ฐิติวีรกร
    พุธ 19 มค.2509
    1.การงาน
    2.สุขภาพ
    3.การเงิน

13. ข้าวจ้าว

ข้าวจ้าว สมาชิกใหม่

วราพร พุ่มพวง เกิดวันพฤหัสบดี ที่ 15 กันยายน 2520 ปีมะเส็ง
    1.โชคลาภ
    2.อยากมีบ้านจะมีโอกาสได้ซื้อบ้านหรือเปล่า
    3.อยากรู้ว่าตอนนี้ชีวิตติดขัดสิ่งใดอยู่หนี้สิ้นจึงไม่หมดสักที

ขอบคุณนะค่ะ

14. แสนโชค

แสนโชค เป็นที่รู้จักกันดี

28 กันยายน 2009
    พัชรี แพร่หลาย เกิด 6 กค 2511 วันเสาร์
    1 ปีนี้มีโอกาสโยกย้ายกลับไปบ้านเกิดไหม คือว่าจะได้งานใหม่แถวบ้านไหม
    2 มีภาระรับผิดชอบครอบครัวมาตลอด10กว่าปี เหนื่อยจังไม่มีเงินเก็บเลย เมื่อไหร่จะหมดภาระซะทีคะ
    3 มีเนื้อคู่ไหม เมื่อไหร่เจอ

ขอบคุณค่ะ

15. นิลขาว

นิลขาว ผู้สนับสนุนเว็บพลังจิต ผู้สนับสนุนเว็บพลังจิต

สวัสดีค่ะ ขอบคุณมากสำหรับ ข้อมุลส่วนตัว ที่บางท่าน ได้ส่งทาง pm ส่วนตัว
    วันนี้ วันพระ (ทุกวันพุธ และ ทุกวันพระ จะงด ตรวจดวงชะตา)
    วันนี้ เป็นวันพระ จะขอ เช็ค-ตรวจดวง ให้พรุ่งนี้ค่ะ และจะ ขอ ตอบ คำถามและคำทำนายเป็นวิทยาทาน โดยขอ ตอบในแว๊ป เพื่อ ให้ เป็นวิทยาทาน เท่านั้น

16. moochup

moochup สมาชิกใหม่

15 สิงหาคม 2011
    ธนวัต ชุนห์ไกรพิชญ์
    เกิด 21 มิ.ย. 2525
    รบกวนช่วยดูให้เป็นแนวทางในการใช้ชีวิตด้วยครับ
    1.เรื่องงาน
    2.เรื่องโชคลาภ
    3.เรื่องเจ้ากรรมนายเวร

ขอบคุณมากครับ

17. yokinory

yokinory สมาชิกใหม่

หนูอยากรู้ ^___^

ชื่อ นางสาวจักวัน แก้วจันดา อายุ 21 ปี

เกิด วันจันทร์ที่ 11 กันยายน 2532 ปีมะเส็ง
    เวลา 10.21 น.

คำถามที่ต้องการ
    1.จะมีเรื่องใดที่ควรแก้ไข ปรับปรุง เพื่อไม่ให้เป็นปัญหาอุปสรรคไปสู่มรรคผลนิพพานมั๊ยค่ะ

ขอบคุณค่ะ สาธุ ^w^(f)

18. Fluke_1977

Fluke_1977 สมาชิกใหม่

ขอบคุณครับ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 4 ตุลาคม 2011
  19. kit14

kit14 เป็นที่รู้จักกันดี

กฤตธนา พันธุ์เพ็ชร์
    14พ.ย.2508 18.00น.
    การเงินโชคลาภ
    การงาน
    ความรัก

20. chanayut

chanayut เป็นที่รู้จักกันดี

26 สิงหาคม 2007
    ชื่อ วีรวิทย์ ศศิภีมพล เกิดวันเสาร์ที่ ๑๘ เมษายน พ.ศ.๒๕๑๓ เวลาเกิด ๒๐.๔๕ น.
    ๑. สอบถามเรื่องเจ้ากรรมนายเวร ผมต้องทำการแก้ไขยังอย่างไรชีวิตถึงจะดีขึ้น
    ๒. เรื่องงานตกงานมานานพอจะมีช่องทางทำมาหากิน เพื่อให้ตั้งตัวได้หรือดีกว่าที่เป็นอยู่
    ๓. เรื่องเงินทองโชคลาภ พอมีบ้างไหมให้บรรเทาความลำบาก

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้