ดูดวงฟรี และ แจกใบขอขมากรรม

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย jedsada tumnum, 6 สิงหาคม 2016.

1. jedsada tumnum

jedsada tumnum สมาชิก

เนื่องด้วยวันที่ 29 สิงหาคม 59 นี้
    เป็นวันเกิดของกระผม ด้วยพระเมตตาแห่งฟ้าเบื้องบน
    และพระมหากรุณาธิคุณแห่งพระโพธิสัตว์อวโลกิเตศวรและพระโพธิสัตว์กษิติครรภ์
    พร้อมด้วยพระอาจารย์จี้กง ได้ทรงมีพระเมตตารับสั่งโปรดสรรพชีวิต
    ที่มีเวรกรรมติดค้างหนี้สินยากต่อการชดใช้ โดยทรงมีเมตตารับสั่งให้แจก
    ใบขอขมากรรม เพื่อชะล้างเวรกรรมหนี้สินที่ติดค้าง แต่นี่เป็นเพียงแค่การต่อรอง กับเจ้ากรรมนายเวร ทั้งนี้เพราะเพื่อจะได้ร่วมบำเพ็ญสร้างกุศลผลบุญ
    ในวันเกิดของกระผม
    ขอเรียนเชิญทุกท่าน ผู้มีปัญหาในชีวิตประจำวัน
    เป็นโรคที่ไม่สามารถบอกสาเหตุได้ หรือเชื่อว่าเกิดเหตุการณ์ผิดปกติ
    ต่างๆนาๆ สามารถขอใบขอขมากรรม ก่อนวันที่29 สิงหาคม นี้
    ได้ที่ เฟส เจษฎา ทุ่มนุ่มนะครับ

ส่วนคนไหนที่ต้องการดูดวงฟรี ขอความกรุณาแค่บางท่านนะครับ ส่งรายชื่อวันเดือนปีเกิดมาได้เลยนะครับ แต่ขอคนที่มีปัญหาจริงๆนะครับ

2. ใจมันไร้เรี่ยวเเรงจริงๆ

ใจมันไร้เรี่ยวเเรงจริงๆ สมาชิกใหม่

ค่ะพี่ ขอบคุณค่ะ ตอนนี้ไม่สบายใจมากๆเลย
    หรือใช้คำว่าเดือดร้อนก็ได้ หนูเกิด 9 มีนาคม 2526 ค่ะ หนูอยากรุ้ว่าชีวิตเเบบนี้อีกนานไหมกว่าจะผ่านไป ขอขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

3. ลูล่า

ลูล่า Active Member

ขอใบขอขมากรรมผ่านทางนี้ได้ไม็คะ หาเฟสไม่เจอคะ

4. Sunnymonk

Sunnymonk สมาชิกใหม่

20 พฤษภาคม 2017
    อยากได้ใบขอขมากรรม พร้อมดูดวงด้วยค่ะ ช่วงนี้ปัญหาต่างๆรุมเร้ามากเลยค่ะ เฟสหาไม่เจอค่ะ