ดูดวงฟรี 1 คำถาม กับหมออั้ม ยืนยัน

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย จอมเทพลีลา, 12 ธันวาคม 2014.

แท็ก:
สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. จอมเทพลีลา

จอมเทพลีลา เป็นที่รู้จักกันดี

1. งานบริษัทต่างชาติ ไม่ได้ครับ ได้ไปคุณก็ทุกข์ไม่ดี ติดกรรมกับผู้หญิง คนรักครับ
    2. งาน MLM ไปได้สวย สำเร็จ ได้เงินก้อนโต
    3. งานประกัน คิดจะทำมานานแล้ว แต่ไม่ได้ทำสักที ทำไปก็เครียด กลุ้ม ปวดสมองครับ

เสริมดวงด้วยการปล่อยปลาดุก ทุกเดือนๆ ละ 5 กิโล
    สวดมนต์บท กรณียเมตตสูตร นั่งสมาธิเสริมดวงครับ

2. จอมเทพลีลา

คู่คุณมาช้าครับ คุณต้องเลยวัยกลางคนไปหน่อย ถึงจะได้พบใครสักคน
    คุณเป็นคนที่ได้แต่แอบรัก แอบมอง รอคอย ไม่กล้าเปิดใจ อดทน รอคอย ช่างมัน
    แต่ในใจกลัดกลุ้ม ร้อนรน อยากมีใครสักคน

แนะนำ เปิดใจ ลองคบดูได้เลยครับ ทีละคน กล้าๆหน่อยครับ

เสริมดวงด้วยการ ทำบุญกับคนแก่ เด็ก ที่ถูกทอดทิ้งบ่อยๆ
    สวดมนต์บท ชินบัญชร นั่งสมาธิทุกคืน จะช่วยเร่งได้ครับ

3. จอมเทพลีลา

ทำไมต้อง นั่งสมาธิ กรรมฐาน โดยหลวงพ่อจรัญ ครับ

4. จอมเทพลีลา

เข้ามาเป็นเพื่อนผม ที่

1. www.yantep.com
    2. เฟซบุ๊ค ค้นหา หมออั้ม ยืนยัน
    3. เฟซบุ๊ค ค้นหา เบอร์ดี เสริมดวง
    4. ไลน์ aumyantep2424

แล้วคุณจะพบหมอดูญาณเทพแม่นๆ อีก 20 คน
    พร้อมเบอร์ดีเสริมดวง และกิจกรรมทัวร์บุญทุกเดือนครับ

5. mild_seabreeze

mild_seabreeze สมาชิก

11 กรกฎาคม 2012
    อาจารย์อั้มคะขอถามว่าคนรักต่างชาติตอนนี้เค้าจริงใจกับหนูแค่ไหนคะ

6. armauan

armauan สมาชิกใหม่

2 พฤศจิกายน 2014
    หนูขายของในเน็ตมานานแล้วแต่ขายไม่ได้เลย ขายครีม ยาลดความอ้วน น้ำหอม หนูไม่มีทุนขายหน้าร้าน
    1.หนูควรขายอะไรที่ทำเปงอาชีพหลักได้
    2.ทำไงให้ขายได้และขายดี

7. PATSARA

PATSARA สมาชิกใหม่

15 ธันวาคม 2014
    การงาน

อยากจะกลับไปทำงานที่บ้านเกิด จะมีโอกาศกลับไปทำงานที่บ้านเกิดหรือไม่ค่ะ จะได้งานแบบไหน เกิด 9 กย 2514 พฤหัส ขอบคุณค่ะ

8. สูญตา

สูญตา เป็นที่รู้จักกันดี

11 มิถุนายน 2011
    ขอบคุณมากครับ
    วันนี้ ได้รับการติดต่อมา ว่าบริษัทต่างชาติเปลี่ยนนโยบาย ชะลอการเพิ่มคนจริงๆ ทั้งที่ตอนแรก อนุมัติเงินเดือน คุยหน้่าที่กันแล้ว เหลือแต่เซ็นสัญญา
    คิดไว้ตลอดว่าถ้าไม่ได้งานนี้จะไปทำMLMครับ แต่ต้องย้ายไปทำในกทม. ต้องทำใจนิดนึงที่ต้องจากลูกเมียไป ถ้าสำเร็จดังอาจารย์ว่า คงได้รับลูกเมียไปอยู่พร้อมหน้าครับ

9. kuncy1555

kuncy1555 สมาชิก

ปีหน้า ดวงเป็นอย่างไรบ้างค่ะ จะมีความรักเข้ามาไหมค่ะ?

10. parichatkreepat

parichatkreepat เป็นที่รู้จักกันดี

รบกวนดูให้ทีนะค่ะ ตอนนี้กำลังตัดสินใจย้ายงานค่ะ ย้ายไปหาทำที่ใหม่มันจะดีกว่านี้ไหมค่ะ

ทำที่กรุงเทพหรือต่างจังหวัดดีค่ะ ตอนนี้มี สองทางเลือกค่ะ แต่ยังไม่ได้ตัดสินใจ

รบกวนช่วยดูทีนะค่ะ

11. Nanaa24

Nanaa24 สมาชิกใหม่

สวัสดีค่ะอ.อั้ม ขอความเมตตาด้วยนะคะ อยากทราบเรื่องความรัก ความสัมพันธ์คนที่คบกันอยู่ ไปกันได้ดีไหม ไม่ค่อยสบายใจเลยค่ะ ขอบพระคุณมากนะคะ

12. รุ่งปัญญา

รุ่งปัญญา สมาชิก

เรียนคุณอั้ม
    ขอความเมตตาจากคุณอั้มค่ะ ตอนนี้มีปัญหาด้านการเงินและหนี้สิน จะขายบ้านพร้อมที่ดิน ประกาศขายมาหลายเดือนแล้วค่ะ ยังขายไม่ได้ เกิด 27 มีนาคม 2518 แต่บ้านและที่ดินเป็นชื่อสามีค่ะ สามีเกิด 5 พฤศจิกายน 2509 อยากให้ คุณอั้มช่วยดูให้ด้วยค่ะว่าจะขายได้เร็วสุดเมื่อไหร่ หรือต้องทำพิธีกรรมอะไรคะที่จะ ทำให้ขายได้เร็วๆ ขอความกรุณาด้วยค่ะ ตอนนี้ทุกข์ใจมากๆ ค่ะๆ

13. ubon_2555

ubon_2555 Active Member

25 กันยายน 2014
    รบกวนดูดวงการเงินปี2558 ให้ด้วยค่ะ

14. จอมเทพลีลา

พุธ 5 ทุ่มมาตอบให้นะครับ
    พอดีไปตรวจโรงงานที่ลพบุรีกลับมาดึกครับ

15. lifeismcall

lifeismcall สมาชิก

15 ธันวาคม 2014
    อ.อั้มครับ อยากถามเรื่องงานครับว่าทำเกี่ยวกับอะไร ด้านไหนจะรุ่งแค่ไหน ต้องรออีกนานรึเปล่าครับ และจะได้เดินทางรึเปล่าครับ การเงินจะดีไหม และความรักจะได้แต่งไหมครับ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 23 ธันวาคม 2014
  16. สูญตา

สูญตา เป็นที่รู้จักกันดี

11 มิถุนายน 2011
    รบกวนอีกนิดครับ พอดีแฟนกำลังทำธุรกิจนำเข้าขนตาปลอม ถ้าต้องเลือกระหว่างช่วยแฟนทำอยู่บ้าน กับ ไปทำMLM ในเมืองกรุง แบบไหนดีกว่ากันครับ

17. จอมเทพลีลา

จริงใจดีครับ คบต่อได้
    ปล่อยปลา เดือนละ 2 กิโล
    สวดมนต์บท อิติปิโส พาหุง มหากา นั่งสมาธิ ทุกคืน ช่วยเสริมบุญบารมีครับ

18. จอมเทพลีลา

1. หาผลิตภัณฑ์ใหม่ ขายประกันชีวิต ประกันรถยนต์ รุ่งครับ
    2. ติดกรรมทำแท้งค์ มีวิญญาณเด็กหญิงตาม ให้ทำบุญสร้างพระ สวดมนต์บท อิติปิโสเท่าอายุ บวก 1 นั่งสมาธิทุกคืน แล้วอุทิศบุญให้ดวงวิญญาณ แล้วขออโหสิกรรมครับ

เอาใจช่วยครับ

19. จอมเทพลีลา

ได้กลับไปทำงานบ้านเกิดแน่ครับ
    เร็วสุด มิย 58
    ช้าสุด พค 59
    เป็นงานเดิมๆ ที่ไม่ชอบ ที่เคยทำ แต่ต้องทำ
    งานเหมาะกับดวง คือ ทำงานด้านการเงิน ปล่อยกู้ ลีสซิ่ง โรงจำนำ
    และลงทุนทำธุรกิจเองครับ ขายชากาแฟโบราณก็ได้ครับ รุ่ง

เสริมดวงด้วยการ สวดบทจักรพรรดิ นั่งสมาธิทุกคืน

20. จอมเทพลีลา

ขอให้สมปารถนาครับ

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้