ดูดวงฟรี 2 คำถาม ที่นี่ !!!

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย sinpet, 31 พฤษภาคม 2007.

1. sinpet

sinpet เป็นที่รู้จักกันดี

22 สิงหาคม 2006
    รับดูดวงฟรี 2 คำถาม บอกวัน เดือน ปีพศ. เกิด และเวลาเกิดถ้ามี
    จะเข้ามาตอบคำถามให้ที่นี่ หรือ จะติดต่อทาง e-mail โดยส่งมาที่
    ppongpol@hotmail.com

ศิษย์แพร่ง

2. นานาจ

นานาจ เป็นที่รู้จักกันดี

ขอส่งเป็นทาง e-mail.นะคะ

3. sinpet

ศิษย์แพร่ง ตอบคำถาม

ผมจะพยายามตอบคำถามให้ครบทุกท่าน ถ้าจะต้องรอบ้างก็ต้องขอประทานโทษ e-mail ของทุกท่านผมตอบไปแล้วบางส่วนครับ

ศิษย์แพร่ง
    นะตันโต นะโมตันติ ตันติตันโต นะโมตันตัน

4. นานาจ

เข้ามาขอบคุณไว้ล่วงหน้าค่ะ

5. Dong141112

Dong141112 สมาชิกใหม่

29 พฤษภาคม 2007
    ขอขอบคุณล่วงหน้าจะส่งไปทาง อีเมล์
    ขอบพระคุณมากครับ

6. sinpet

ศิษย์แพร่ง

ท่านที่ผมได้พยากรณ์ไปแล้วหากผลเป็นประการใด จะกรุณา feedback ให้ทราบทาง e-mail ก็จะเป็นประโยชน์กับผม และท่านที่จะมีคำถามคนต่อไป

หลักการทำนาย ผมใช้เลขฐาน 12 ตัว ซึ่งสมัยนี้จะหาตำราที่ไหนดูก็ยากจริงๆ ครับ อาจารย์ของผม ท่านหนึ่งที่ประสิทธิประศาสน์วิชาให้ ตอนนี้ก็อายุมากกว่า 90 ปี แล้วครับ ส่วนอีกท่านหนึ่ง ก็สอนให้ใครไม่ได้แม้แต่คนในครอบครัวท่าน ( แล้วประสาอะไรกับผมคนไกล ห่างท่านมากกว่า 200 กม. ) ผมก็เลยได้แค่ศีกษาจากการตั้งสมมติฐานจากเอกสารทำนาย 2-3 ใบ ของท่าน แล้วนำมาประกอบกันป็นวิชาที่ผมนำเข้ามาทำนายใน web นี้แหละครับ

สืบไว้ไม่ให้หายสูญ...
    ศิษย์แพร่ง

7. นานาจ

ขอบคุณสำหรับสำหรับคำพยากรณ์ค่ะ รู้สึกว่าดวงไม่ค่อยจะดีเท่าไหร่
    ไม่ทราบว่าพอจะแนะนำ ให้แก้ไขอะไรบ้างคะ

8. รัก+ยม

รัก+ยม เป็นที่รู้จักกันดี

คุณออนตอนไหนมั้งอะครับ

9. sinpet

คุยกับศิษย์แพร่ง

คุยกับศิษย์แพร่ง โทร. 081-666-3037
    เวลาที่สะดวก คือ ตั้งแต่ 10.00 - 15.00 น
    การพูดคุย สอบถามอาจจะขลุกขลัก และต้องรอเวลาที่สะดวก เพราะไม่ได้ทำงานด้านนี้ประจำ ก็ต้องเรียนให้ท่านทราบไว้ก่อนครับ

ศิษย์แพร่ง

10. West Wind

West Wind เป็นที่รู้จักกันดี

11 พฤศจิกายน 2005
    ส่งคำถามไปทางเมล์แล้วค่ะ
    รบกวนเวลาดูให้หน่อยนะคะ

ขอขอบคุณล่วงหน้าค่ะ :):);)

11. sinpet

วิธีการสะเดาะเคราะห์ท่านที่เจ็บป่วย/มีเคราะห์ แบบง่ายๆ และได้ผล

ศิษย์แพร่งก็รับฟังมาอีกที สำหรับท่านที่เจ็บป่วย หรือมีเคราะห์ถึงชีวิต สามารถสะเดาะห์เคราะห์ด้วยตนเอง ง่ายๆ ดังนี้

1. หาซื้อปลา หรือสัตว์น้ำ ที่ยังมีชีวิตที่เขาจะฆ่าจากตลาด นับจำนวนให้ได้มากกว่าอายุ 1 ตัว เช่น ท่านอายุ 25 ปี ก็หาซื้อสัตว์ จำนวน 26 ตัว ฯลฯ เสร็จแล้วนำไปปล่อยลงน้ำ ที่คิดว่าปลอดภัย พร้อมกับอธิษฐานต่อแม่พระคงคาให้มาเป็นสักขีพยานในการให้ชีวิตใหม่แก่สัตว์ ขณะเดียวกัน ตัวเราเอง ก็ตั้งจิตขออโหสิกรรมต่อเจ้ากรรมนายเวร ทั้งหลาย ขอให้มีชีวิตใหม่เหมือนกับสัตว์ได้ปลดปล่อยลงน้ำในครั้งนี้ด้วย ฯลฯ

2. แจกทานให้กับพวกขอทาน หรือผู้ยากไร้ อาจจะเป็นเงิน 5 บาท, 10 บาท พร้อมกับอธิษฐานขออายุจากเขาเหล่านั้นอยู่ในใจ จะกี่ปีก็ขอไป พยายามทำให้บ่อยๆ หรือเมื่อสบโอกาสก็ให้ทำทันที ซึ่งจะเป็นวิธีการเพิ่มอายุให้เราได้ทางหนึ่ง

3. ถวายสังฆทานแบบประหยัด ตามแนวหลวงพ่อฤาษีลิงดำ ( รายละเอียดใน web นี้น่าจะมี )

ศิษย์แพร่ง

ต้องขอประทานโทษ ไม่ค่อยได้เข้ามา online เลยครับ..

12. Nina

Nina สมาชิกใหม่

28 กันยายน 2005
    ส่งรายละเอียดไปทางเมล์แล้วนะคะ รบกวนดูให้ด้วยนะคะ ขอบคุณค่ะ

13. ngarmrat

ngarmrat สมาชิกใหม่

ขอขอบคุณล่วงหน้าเลยนะค่ะ

14. Aung CapA

Aung CapA เป็นที่รู้จักกันดี

เปิดโอกาสให้อย่างนี้ก็จะรีบคว้าเลย ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ แล้วจะติดต่อไปทางอีเมลนะค่ะ ส่วน feedback ก็จะลงกระทู้ตรงนี้

15. Lek435

Lek435 เป็นที่รู้จักกันดี

ช่วยทำนายดวงให้ดิฉันด้วยนะคะ เกิดวันที่ 10 กุมภาพันธ์ 2508 เวลา 04.20 น. เช้ามาเป็นวันพุธค่ะ
    1.วาสนาจะรำรวยมั่งไหมคะ อายุมากแล้วยังเป็นลูกจ้างอยู่เลย
    2.จะมีคู่อีกหรือไม่ค่ะ
    ขอขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

16. อภัย

อภัย Active Member

17 กรกฎาคม 2007
    สวัสดีค่ะ ถ้าต้องการถามมากกว่า 2 คำถาม ต้องทำอย่างไรบ้างค่ะ

17. sinpet

ดวงคุณ Lek 435

ดวงคุณเล็ก ปี 2550 ตั้งแต่หลังวันเกิด มานี้ก็ไม่ดี เป็นปีที่จะมีปัญหาอุปสรรคเข้ามาในชีวิต โดยเฉพาะเรื่องงานอาจจะถึงขั้นออกจากงานไม่ว่ากรณีใดๆ ถือเป็นการออกด้วยความเครียด ทุกข์ใจ และเดือนที่จะทำให้มีปัญหา คือ กค. ,กย. - ตค. - พย. ปีนี้

เรื่องคนรักใหม่ ปี 2553 คุณจะได้พบรักอีกครั้ง และถ้าแต่งงานกันในปีนั้น ก็จะอยู่กันยืนนานได้

เรื่องฐานะครอบครัว ดวงคุณเป็นคนมีน้ำใจ ไม่ใช่เป็นคนฟุมเฟือยอะไร แม้จะเป็นดวงหาเงินให้คนอื่นใช้ แต่คุณก็จะมีกินมีใช้ไปชั่วชีวิตครับ

ผมไม่สะดวกที่จะเข้ามาตอบใน web เพราะถ้าตอบ หรือมีการ update บ่อย กระทู้ก็จะวิ่งขึ้นบนเบียดกระทู้สำคัญอื่นๆ ไป

18. สงบสุข1

สงบสุข1 สมาชิกใหม่

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

ขอขอบคุณล่วงหน้าที่จะทำนายดวงให้ครับ

19. พลังใจ9458

พลังใจ9458 สมาชิกใหม่

ส่งคำถามทาง Mail นะรบกวนช่วยตอบด้วย

20. nardal

nardal Active Member

11 สิงหาคม 2007
    ส่งไปทางอีเมลล์เเล้วนะคะ ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ ^^"