ดูดวงฟรี 2 คำถาม

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย หน้ากากเสือ, 4 มกราคม 2008.

แท็ก:
สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. หน้ากากเสือ

หน้ากากเสือ เป็นที่รู้จักกันดี

14 พฤศจิกายน 2006
    (f) (kiss) (||)ผมขอรายละเอียด ดังนี้ครับ

1.วันที่-เดือน-ปีพ.ศ.เกิด (ไม่ต้องบอกว่าปีนักษัตรอะไร)
    2.เวลาตกฟาก
    3.จังหวัดที่เกิด

ไม่ต้องแจ้งชื่อนามสกุลของท่าน

ดูตามวิชาโหราศาสตร์ไทย(good)

ขอความกรุณาแจ้งในกระทู้เท่านั้นครับ ;)และ ขอสงวนสิทธิไม่ตอบทางemail เพราะจะยุ่งยากในการเปิดการส่งemailครับ :(
    (smile) : bat: (*)

(*) ท่านที่เคยถามแล้วต้องการถามซ้ำกรุณาแจ้งวันเดือนปีเกิดเวลาเกิดจังหวัดที่เกิดอีกครั้งมาในคำถามด้วยครับ (*) เพราะผมจะได้ไม่ต้องไปไล่หาวันเวลาเกิด ซึ่งจะเสียเวลามากครับ
    (tm-love)
    อีกประการหนึ่ง ท่านที่ถามเรื่องงานในปัจจุบัน ระบุมาด้วยว่า ทำงานอะไร เป็นลูกจ้างหรือเจ้าของกิจการ กิจการอะไร
    ขอขอบคุณทุกท่านที่ถามด้วยความสุภาพและขอcommentกลับด้วยนะคร้าบ :555: (sing) (rose)

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล: 22 กรกฎาคม 2009
  2. pharris

pharris สมาชิก

waiting for ur answer

9 September 2523
    6 AM.
    Surin Province

would like to know
    1. get the new job ?
    2. Health

3. ก้อนเฆม

ก้อนเฆม Active Member

10 มิถุนายน 2007
    วันศุกร์ ที่ 1 มีนาคม 2506 ไม่ทราบเวลาตกฟาก อยากทราบทั่ว ๆ ไปเช่น การงาน การเงิน คู่ครอง ขอบคุณครับ

4. asimo_oak

asimo_oak Active Member

วัน พุธ ที่ 21 พฤศจิกายน พ.ศ. 2527
    13.30
    กรุงเทพ
    1. คู่ครอง
    2. ฐานะในอนาคต

5. tanakan2

tanakan2 เป็นที่รู้จักกันดี

28 ธันวาคม 2007
    เกิด 29 เม.ย.20 เวลา 23.01น. จังหวัด จันทบุรี
    ถาม 1. เมื่อไหร่จะหมดกรรมปรามาสพระรัตนตรัย (โดนติฉินนินทา ปรามาส ว่าร้าย ในทางเสียหาย)
    2.เนื้อคู่เป็นคนดีไหม
    <!-- / message -->

6. คำมั่น

คำมั่น Active Member

29 พฤศจิกายน 2007
    เกิดวันที่28 มิถุนายน 2503 เวลา05.15น.กรุงเทพฯ

1.เรื่องการเงินโชคลาภ
    2.เรื่องความรัก

7. momogo

momogo เป็นที่รู้จักกันดี

16 พฤศจิกายน 2007
    เกิด 13 กรกฎาคม 2523 เวลา 12.35 น. กรุงเทพฯ

1.เรื่องการงาน
    2.เรื่องการเงิน

8. onlyli

onlyli เป็นที่รู้จักกันดี

28 พฤศจิกายน 2007
    ผมขอดูด้วยคนครับ
    ผมเกิดวัน อาทิตย์ที่ 17 เมษายน 2526 เวลา 01.30 กทม.
    ขอดูเรื่องความรักครับว่าเนื้อคู่ผมเป็นยังไงตอนนี้ผมเจอเนื้อคู่ยังเเล้วคนที่ผมกำลังดูอยู่ใช่เนื้อคู่ไหม แล้วท่าคบกันจะไปกันรอดไหมครับ
    เธอเกิดวันพุธที่ 7 สิงหาคม 2528 เวลา 00.07 กทม.
    ขอบคุณครับ

9. Enfa

Enfa Active Member

9 พฤศจิกายน 2007
    เรียนคุณกันนะ ที่เคารพอย่างสูง
    รบกวนสอบถามเรื่องดวงของแฟนกับดิฉันอีกครั้งได้ไหมค่ะ อ้างอิ่งข้อมูลเดิม (เขาเกิดวันที่ 18 ธันวาคม 2518 เวลาเกิด 05.00 (ตีห้านาฬิกา) ที่เขาบอกว่าประมาณช่วงเวลานี้ค่ะ สถานที่เกิด หาดใหญ่ สงขลา)
    ดิฉันเกิด 2 กรกฏาคม 2522 เวลา 04.20 (ตีสี่นาฬิกายี่สิบนาที) สถานที่เกิดกรุงเทพฯ
    รบกวนเรียนถามนะค่ะพอดีคุณกันนะเคยแจ้งว่า (ถ้าคิดว่ามีงานอื่นที่สนใจก็ลองถามมาดูได้)
    1.พอดีมีเพื่อนแฟนเปิดทำร้านตัดสติกเกอร์ เขาชวนลงทุุนเปิดร้านทำที่หาดใหญ่ค่ะ (เขาจะลงโปรแกรมให้หมดเลย ก็ใช้แค่เวลาในการพัฒนาฝีมือ เพราะดิฉันกับแฟนน่าจะพอทำได้นะค่ะ ) แต่ส่วนตัวดิฉันยัีงไม่แน่ใจในอนาคตกับธุรกิจนี้สำหรับเราสองคน รบกวนสอบถามหน่อยค่ะ เพราะว่าถ้าเกิดลงทุนต้องใช้เงินก้อนค่อนข้างสูง ไม่ทราบว่าอาชีพนี้พอไปไหวไม่ค่ะ

10. wayamo

wayamo เป็นที่รู้จักกันดี

20 พฤศจิกายน 2006
    เกิด 3 มิถุนายน 2502 เวลาประมาณ 19.00 น.เศษ ที่ จ.นครสวรรค์
    1.อาชีพที่เหมาะที่สุดกับดวงนี้
    2.ความรักทำไมมีมากจังปีที่ผ่านมาก็ยุ่ง ตั้งใจจะเลิกทั้งหมดแล้วในปีใหม่นี้(จะหมดไหม)

11. gegi_narak

gegi_narak สมาชิก

รบกวนด้วยนะคะ

ดิฉันเกิด วันอาทิตย์ที่ 17 เมษายน 2526
    เวลา02.03 น. ขึ้น6ค่ำเดือน 6 ที่กทม.ค่ะ
    ..............................................
    ส่วนแฟนเกิด วันจันทร์ ที่ 16 กุมภาพันธ์ 2513
    เวลา 00.37 น. ขึ้น11ค่ำเดือน 3 ที่กทม.เหมือนกัน
    ..............................................
    1.เรื่องเนื้อคู่......อยากถามว่าผู้ชายคนนี้เป็นเนื่อคู่ของดิฉันรึป่าว ถ้าไม่ใช่จะเจอเนื้อคู่เมื่อไร
    2.เรื่องลูก.....อยากทราบว่าชีวิตนี้ดิฉันจะมีลูกมั้ยค่ะ เพราะสุขภาพไม่ค่อยดี ถ้ามีลูกจะเป็นหญิงหรือชาย จะมีตอนประมาณอายุเท่าไรค่ะ
    ...............................................
    ช่วยหน่อยนะค่ะ จะเป็นพระคุณอย่างยิ่ง.....(kiss)

12. aungp

aungp สมาชิกใหม่

เกิด วันอังคารที่ 1 กรกฎาคม 2518 เวลา 8.08 น. จ.มุกดาหาร
    1. เรื่องการเงิน โชคลาภ
    2. เรื่องความรัก

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล: 4 มกราคม 2008
  13. หน้ากากเสือ

หน้ากากเสือ เป็นที่รู้จักกันดี

น่าจะไปกันได้นาครับ แต่รบกวนถามท่านอื่นๆด้วย ผู้เห็นว่าลัคนาเหมือนว่าจะร้อนๆกันทั้งคู่ อาจเป็นกรณีไม่ค่อยยอมกัน คู่ครองของคุณตามพื้นดวงจะเป็นคนอ่อนโยน ไม่ใจร้อน มีลักษณะนุ่มนวล

14. หน้ากากเสือ

1.ก็ต้องมีปัญหากันบ้าง แม้ว่าดุเหมือนว่าตัวเขาจะสนับสนุนคุณ แต่คุณเองก็ไปมีความขัดแย้งอาจถึงแตกหักได้ เรื่องเนื้อคู่นีตอบให้ไม่ได้เพราะคุณคบกันอยู่แล้ว จะผิดจรรยาบรรณ
    2.ถ้าดูตามพื้นดวงแล้วมีได้แน่ แล้วจะดีมากด้วย ต้องปรึกษาแพทย์ด้วยครับ
    ลองดูตอนอายุ 27 น่าจะมีโอกาสสูงมากครับ จะมีลูก 2 คน คนแรกน่าจะเป็นหญิง ลูกดีมากทั้งคู่

15. k.sampaothong

k.sampaothong สมาชิกใหม่

21 พฤษภาคม 2006
    26 สิงหาคม 2503 เวลาตกฟาก 18.03 น.เกิดจ.นครสวรรค์
    1. ครอบครัว
    2. การเงิน

16. dhanvas

dhanvas เป็นที่รู้จักกันดี

22 กันยายน 2005
    april 17, 1937, 2480
    dhonburi 19:55 pm
    no jobs now, broken, can I get any job or money this year?
    dhanvas@hotmail.com

17. หน้ากากเสือ

ดูจากทั้งสองดวงพื้นฐานก็ทำได้ครับ อย่าลงทุนมากนัก ค่อยๆเป็นค่อยไป อาจมีปัญหาอุปสรรคบ้าง แต่เชื่อว่าไปได้ดีแน่ๆครับ

18. หน้ากากเสือ

1.อายุ 34 ไปแล้วดีขึ้นครับ แต่ปัญหาคือเคยขอขมาพระรัตนตรัยในสมาธิมามั่งหรือยัง ถ้ายังเวลานั่งสมาธิเข้าไปให้ลึกแล้วถอนมาที่อุปจาร แล้วอธิษฐานช่วงนั้น ทำทุกครั้งที่นั่งสมาธิ หรือทำเป็นมโนยิทธิ ยกธุปเทียนแพขอขมาต่อพระพุทธเจ้า พระธรรม และ พระสงฆ์ ทุกครั้ง
    2.เนื้อคู่เป็นคนพูดเก่ง ชอบธุรกิจมีหัวค้าขาย นักขาย นักวิชาการ เป็นคนดี

19. ใบชะพลู

ใบชะพลู สมาชิกใหม่

17 ก.พ.2524 เกิดเวลา23.09 น. ค่ะ อยากทราบสุขภาพค่ะ จะมีโอกาสได้เปลี่ยนไตมั้ย ทราบมั้ยค่ะว่าประมาณเมื่อไหร่ และดวงนี้ถ้าฝึกสมาธิจะทําได้ดีมั้ยค่ะ (นครพนมค่ะ)

20. griztt

griztt เป็นที่รู้จักกันดี

Thx Khun Kanna 4 ur kindness ka
    pls check it out 4 me also

เกิด :อังคาร 31 มกราคม 2527 กรุงเทพฯ 12.24 น.

1.การงาน
    2.ฐานะการเงินความมั่งคั่ง รวมถึงในอนาคตด้วยนะคะ

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้