ดูดวง จากชื่อเล่น ฟรี และรับตั้งชื่อเล่น มงคล

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย ต้องดี, 21 มีนาคม 2012.

แท็ก:
สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. ต้องดี

ต้องดี Active Member

29 มิถุนายน 2009
    เรียนพี่น้องชาวพลังจิต

ผมเอก เลขศาสตร์ รับพยากรณ์ชื่อเล่น ให้ทุกท่านฟรี เพียงแจ้งชื่อเล่นที่ใช้ประจำตั้งแต่เกิด มาและสะกดให้ด้วยว่าเขียนอย่างไร เพราะบางคนบอกว่าชื่อแนต อาจสะกดไม่เหมือนกัน เช่น แนท แน็ต แนต แน็ท แน๊ด ก็แล้วคนคนนั้นจะใช้แต่ก็มีความแตกต่างกันไปตามพลังของดวงดาวที่กำหนดในชื่อ

ดังนั้นชื่อเล่นจึงบอกอะไรได้มากกว่าที่คุณคิด เพียงแต่เราอาจไม่รู้ นอกจากนี้ก็ยังมีการดูดวงจากเบอร์มือถือ ซึ่งก็แม่นพอสมควร เพราะมือถือเป็นปัจจัยที่ห้าที่สำคัญกับชีวิตคนเราในยุคนี้เช่นกัน

สนใจดูชื่อเล่น หรือเบอร์มือถือก็แจ้งไว้ในกระทู้นะครับ ว่าง ๆ จะเข้ามาตอบให้ทุกคน ช้าเร็วไม่ว่ากันนะครับ

เอก เลขศาสตร์

ไฟล์ที่แนบมา:

ขนาดไฟล์:
      10.4 KB
      เปิดดู:
      1,421
สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้