ดูดวง ดูกรรม แก้ไขทุกปัญหาชีวิตกับผม โชคพยากรณ์กรรมได้นะครับ

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย โชค025, 17 มิถุนายน 2014.

1. โชค025

โชค025 Active Member

สำหรับผู้ที่มีความทุกข์ หาทางออกไปเจอ มีแต่ปัญหารุมเร้า สามารถตั้งคำถามได้เลยนะครับ ขอเป็นเรื่องที่หนักใจที่สุด ที่สำคัญที่สุด และหาทางออกไม่ได้นะครับ
    โชคจะดูดวงให้ฟรี 1 คำถามผ่านหน้ากระทู้นี้ครับ
    แค่บอกวันเดือนปีเกิด และเลือกเลข 6 ตัวจากเลข 1-45
    ตัวอย่างเช่น
    เกิดวันที่13มกราคม2544เวลา07.34เลขที่เลือกคือ 9-15-11-4-45-34

2. โชค025

ตอบคุณเดโชว์
    ตามดวงของของคุณถ้าวันเดื่อนปีเกิดที่คุณบอกมานั้นตรง
    โชคขอทำนายว่าดวงของคุณปีนี้จนถึงวันเกิดของคุณ ดวงคุณอยู่ในเกรณ์ดี เรื่องความรักของคุณปีนี้ก็เจอคู่นะครับแต่คุณจะต้องรู้จักนอบน้อมสักหน่อยนะครับลดทิฐิบ้างนะครับ แล้วทุกอย่างก็จะดีขึ้น และสมหวังครับ
    สาเหตุเพราะ คุณเคยใช้เสน่ห์ของคุณหรือเคยเข้าไปพัวพันในเรื่องชู้สาว และเคยเป็นมือที่สามในความรักของคนอื่น มีความโลภในด้านความรักและสมบัติ การได้มาของคุณไม่สนใจว่าจะได้มาอย่างไรและใช้วิธีใด จึงเป็นเหตุให้ต้องเจอกับเหตุการณ์ที่เป็นอยู่นะครับ
    วิธีแก้ไขวิบากกรรม ให้ถือพรหมวิหาร๔ให้ได้และให้บริจาคหนังสือหรือทำบุญเกี่ยวกับการศึกษาให้กับบุคคลหรือพระภิษุกสงฆ์ครับ
    ผมโชค พยากรณ์ขอเป็นกำลังใจและเอาใจช่วยให้คุณเดโชว์สมหวังกับความรักนะครับ เพราะคุณดวงคุณดีอยู่แล้วครับ

3. linlinjang

linlinjang สมาชิก

19 พฤษภาคม 2014
    เกิด 11 สิงหาคม 2519 เวลา 00.07

เลือกเลข 5-9-16-24-32-42

ขอถามเกี่ยวกับทรัพย์มรดกที่อยู่เมืองนอก อาได้เบอร์เราจากเพื่อนอาแล้ว ทำไมอาถึงเงียบไป จะมีโอกาศติดต่อกันได้ไหม

4. วรินอลิสา

วรินอลิสา เป็นที่รู้จักกันดี

2 กุมภาพันธ์ 2011
    เกิด 30 มีนาคม 2506 เวลา 02.00 เลือกเลข 2-3-8-26-30-45
    อยากทราบ เรื่องคู่ครอง จะเกี่ยวกับภพชาติไหมครับ แล้วจะมีลักษณะอย่างไร จะพบกันหรือไม่น่ะครับ

5. Fuangfah

Fuangfah เป็นที่รู้จักกันดี

เกิด 25 มิถุนายน 2516 เวลา 04.45

เลข 3-9-11-16-25-41

ลงทุนค้าขายด้านไหนที่จะประสบความสำเร็จค่ะ

ขอบคุณมากค่ะ

6. โชค025

ตอบดวงคุณAlikoonchon

เกิดสิบสอง 12มิถุนายน2529 เวลา 11.20

เลือกเลข 1-2-4-8-23-35
    อยากถามเรื่องความรักต่อจากนี้จะเป็นอย่างไร

ขอบคุณค่ะ

ตอบดวงคุณAlikoonchon
    ตามที่คุณถามเรื่องความรักต่อจากนี้จะเป็นอย่างไรนะครับ ถ้าวันเดื่อนปีเกิดที่คุณให้มาตรงตามนี้นะครับ ดวงของคุณอยู่ในเกรณ์ปานกลางครับ คุณเป็นคนมีเสน่ห์เป็นที่ชอบพอของเพศตรงข้าม ผู้หลักผู้ใหญ่ และคนทั่วไป แต่ค่อนข้างจะเป็นคนเจ้าชู้ ใจน้อย และเจ้าอารมณ์บ้าง คุณเป็นคนที่มีคนมาชอบตลอดเวลาคู่ของคุณส่วนมากจะเป็นคู่เวรคู่กรรมครับ ปัญหาต่างที่เกิดขึ้นจะเริ่มดีขึ้นนะครับ
    แต่ก็จะมีปัญหามากะทบบ้างแต่ไม่มากครับให้คุณมีสติ อย่าใช้อารมณ์ในการแก้ไขปัญหานะครับ จะทำให้ทุกอย่างดีขึ้น ถ้าคุณมีปัญหาอยู่ในขณะนี้ให้คุณใจเย็นๆและค่อยๆประคับประคองสถานการณ์ต่างๆกุศลและคุณงามความดีที่คุณเคยทำไว้จะช่วยให้คุณผ่านพ้นอุปสรรค์ปัญหาไปได้นะครับ ปัญหาที่เกิดขึ้นทั้งหมดเพราะคุณมีวิบากกรรมกับเด็กครับ หากคุณเคยตกเลืดหรือทำแท้งหรือมีส่วนรู้เห็นการทำแท้งหรือเลี้ยงกุมารทองแล้วปล่อยทิ้งไม่ดูแล หาคุณไม่มีตามข้อนี้ผมขอบอกว่าคุณมีวิญาณเด็กตามอยู่จึงทำให้คุณมีปัญหาเรื่องความรัก
    วิธีแก้วิบากกรรม ให้คุณทำบุญถวายสัฆทานให้กับวิญาณเด็กที่ตามทวงคุณอยู่นะครับ จะทำให้ดวงชะตาของคุณดีขึ้นความรักก็จะดีขึ้นครับและปล่อยสัตว์ที่กำลังถูกฆ่าหรือถูกกักขัง ทำบุญด้วยความเต็มใจ อุทิศส่วนบุญกุศลให้เจ้ากรรมนายเวรและขอพรให้พ้นจากอุปสรรค์ทั้งปวง และอย่าลืมอุทิศบุญให้กับวิญาณเด็กที่ตามคุณด้วยนะครับ
    ผมโชค พยากรณ์ขอเป็นกำลังใจและเอาใจช่วยให้ความรักของคุณดีขึ้นนะครับ

7. poonaa

poonaa Active Member

8 กุมภาพันธ์ 2012
    เกิดวันพุธที่ 7 มิย 2515 เวลา 07.30 นตอนเช้า

2-7-8-22-36-42

เดือนใดจะได้งานทำ ทำงานได้ ไปทำทุกวัน ได้เงินจากการทำงาน ไม่นับรวมไปสัมภาษณ์อย่างเดียวหรือไปทำได้แค่วันสองวัน

ขอบคุณค่ะ

8. โชค025

ตอบดวงคุณlinlinjang

เกิด 11 สิงหาคม 2519 เวลา 00.07

เลือกเลข 5-9-16-24-32-42

ขอถามเกี่ยวกับทรัพย์มรดกที่อยู่เมืองนอก อาได้เบอร์เราจากเพื่อนอาแล้ว ทำไมอาถึงเงียบไป จะมีโอกาศติดต่อกันได้ไหม

ตอบดวงของคุณ linlinjang ครับ
    หากวันเดื่อนปีเกิดที่คุณให้มาตรงตามนี้นะครับ ปีนี้ดวงคุณถือว่าดีมากเหมือนคำพังเพยที่ว่า"ราชรถมาเกย"หรือว่าส้มหล่นก็ว่าได้นะครับ
    ตามดวงชะตานี้ขอตอบว่าคุณจะมีการติดต่อกับคุณอาและจะได้รับข่าวดีเกี่ยวกับทรัพย์มรดกด้วยครับ เรื่องที่คุณถามหากมีปัญหาเกิดขึ้นเพราะผู้ใหญ่ข้างแม่หรือผู้หญิงที่อายุมากกว่าจะนำปัญหามาให้แต่ก็ไม่มีปัญหาอะไรมากครับไม่ต้องวิตกกังวลครับ ดวงของคุณจะมีเรื่องเสียแค่30%และเรื่องดีและได้70%เลยทีเดียว
    สาเหตุเพราะ ปัญหาที่คุณเจออยู่ขณะนี้เพราะว่าคุณมีเจ้ากรรมนายเวรมาทวงคุณอยู่ครับ หากคุณจะคิดทำอะไรใครอยู่ขอให้งดความคิดนั้นชะนะครับ เพราะอาจจะสนองกลับคุณได้
    วิธีแก้ไขวิบากกรรม ให้ทำใจให้มีความเมตตาพยายามยกระดับจิตให้สูงขึ้น มีความอภัยให้ผู้อื่นอย่างสม่ำเสมอทั้งกับคนและสัตว์ ถ้า ณ.ตอนนี้มีใจผูกพยาบาทผู้ใดอยู่ให้อภัยให้ผู้นั้น ปฎิบัติธรรม ทำบุญ กรวดน้ำและอโหสิกรรมนะครับ
    ผม โชคพยากรณ์ขอให้กำลังใจและเอาใจช่วยให้ปัญหาของคุณสำเร็จสมความปราถนานะครับ

9. โชค025

ตอบดวงตาแว่น1726

เกิด 30 มีนาคม 2506 เวลา 02.00 เลือกเลข 2-3-8-26-30-45
    อยากทราบ เรื่องคู่ครอง จะเกี่ยวกับภพชาติไหมครับ แล้วจะมีลักษณะอย่างไร จะพบกันหรือไม่น่ะครับ

ตอบดวงตาแว่น1726 หากวันเดื่อนปีเกิดที่คุณได้ให้ไวตรงตามนี้นะครับ
    เรื่องคู่ครองนะครับไม่เกี่ยวกับภพชาตินะครับ จะพบกันหรือไม่ ช่วงนี้ยังครับ
    คุณจะรู้สึกเหมือนโดนทอดทิ้งมากกว่า ทุกอย่างที่รักมักมีอันเป็นไปแม้กระทั่งสิ่งของที่รักหรือมีค่าทางจิตใจก็มักจะมีเหตุให้เสียหายหรือสูญหายไปและคุณอาจต้องจากไกลหรือห่างไกลจากคนรักอีกด้วย ปัจุบันมักมีปัญหาเข้ามาอยู่เนื่องๆเรื่องนี้ไป เรื่องนั้นมาไม่จบสิ้น
    สาเหตุเพราะ คุณอาจเข้าไปยุ่งเกี่ยวกับเรื่องเร้นลับ เรื่องพิธีกรรมต่างๆ ความยุ่งยากทั้งหลายเกิดเพราะตัวคุณเองทั้งสิ้นครับ คุณมีวิบากกรรมติดสินบนทวงคืนด้วยครับ คุณอาจบนบานสานกล่าวแล้วยังไม่ได้แก้ไข จึงเป็นสาเหตุและปัญหาของเรื่องต่างๆที่คุณเจออยู่ครับ
    วิธีแก้ไขวิบากกรรม ให้คุณแก้บนในสิ่งที่บนบานสานกล่าวไว้หากจำไม่ได้ให้ตั้งจิตอธิฐานว่าหากข้าพเจ้าเคยบนบานสานกล่าวกับผู้ใดไว้ทั้งจำได้ก็ดีจำไม่ได้ก็ดีข้าพเจ้าขอแก้บนด้วยการปฎิบัติธรรมให้แทนเป็นจำนวน.......วันและขอพรให้ปัญหาของข้าพเจ้าต่างๆนั้นเบาบางหายไปเจอแต่สิ่งที่ดีๆในชีวิตด้วยเทอ...และบริจาคทานกับผู้ยากไร้ด้วยนะครับ
    ผม โชคพยากรณ์ขอเป็นกำลังใจและเอาใจช่วย ให้คุณสมหวังนะครับ

10. โชค025

ตอบดวงคุณณคอนสะหวัน

เกิด 25 มิถุนายน 2516 เวลา 04.45

เลข 3-9-11-16-25-41

ลงทุนค้าขายด้านไหนที่จะประสบความสำเร็จค่ะ

ตอบดวงคุณณคอนสะหวันครับ
    สิ่งที่คุณถามเรื่องการลงทุนค้าขายด้านไหนดีที่จะประสบความสำเหร็จ ถ้าวันเดือนปีเกิดที่คุณได้ให้มานั้นถูกต้องนะครับ ผมขอพยากรณ์ว่าดาวที่ดีที่สุดเกี่ยวกับอาชีพนะครับคือเครื่องสัฆภัณพฑ์การบุญกุศลทุกประเภท หนังสือวิชาการ รองลงมาเสื้อผ้าอาภรณ์ เครื่องประดับ อาหารการกิน บริการที่พักแรม เครื่องใช้ไฟฟ้า แว่นตา วัตถุมีแสง มีพลังงาน ตามนี้ครับให้คุณเลือกครับ
    สาเหตุที่คุณมีปัญหาอุปสรรคเพราะ คุณมีเจ้ากรรมนายเวรทวงอยู่ครับจึงทำให้มีปัญหาเกิดขึ้นบ่อยครับทำให้คุณอึออัดจิตใจรวมทั้งจะทำให้คุณมีปัญหาสุขภาพของคุณขณะนี้ด้วยครับสู้ สู้นะครับความสำเร็จรอคุณอยู่
    วิธีแก้ไขวิบากกรรม ปฎิบัติธรรม ทำบุญด้วยการถวายของที่เป็นคู่ๆหรือออกค่ายานพาหนะให้กับคนที่ต้องการกลับบ้านไปหาคนรัก และอุทิศบุญให้กับเจ้ากรรมนายเวรของคุณด้วยนะครับ แล้วทุกอย่างจะดีขึ้นครับ
    ผม โชคพยากรณ์ขอเป็นกำลังใจและเอาใจช่วยให้ธุรกิจการงานของคุณประสบความสำเหร็จนะครับ

11. linlinjang

linlinjang สมาชิก

19 พฤษภาคม 2014
    ขอบคุณมากนะคะ ทุกวันนี้พยายามสวดมนต์ภาวนาขออโหสิกรรมอยู่คะ คือเรามีเรื่องกับพี่เขย เค้ามาลามปามถึงพ่อแม่เรา เราเลยมีความเกลียดชัง ถ้าเราไปขอขมาเค้าจะดีไหมคะ อย่างน้อยจิตใจเราจะรู้สึกร่มเย็นบ้าง คือเค้าจะรับไม่รับไม่เป็นไร แต่เรากำลังจะเตรียมตัวไปปฏิธรรมในเดือนหน้า เราอยากไปแบบจิตใจผ่องใสและสงบอ่ะคะ ขอบคุณมากนะคะ ที่ชี้แนะ ขอบุญกุศลผลบุญที่คุณพยากรณ์ให้เรา จงส่งผลให้คุณโชคพยากรณ์ มีความสุขความเจริญทั้งทางโลกและทางธรรมนะคะ

12. blue pooh

blue pooh เป็นที่รู้จักกันดี

30 พฤษภาคม 2010
    เกิด16 มีนาคม2524 เวลา7.17
    เลือก. 9 - 12- 24- 36 -38 - 44
    เรื่องงานจะหางานใหม่ได้ภายใน2 เดือนไหม (กะลังตกงาน)
    ขอบคุณคับ

13. เนตรบพิตร

เนตรบพิตร Active Member

29 มิถุนายน 2012
    เกิด 3 มีนาคม 2533 เวลา 03.23 น.
    เลข 3,5,9,15,22,27
    อยากทราบว่า ความรักที่มีปัญหามีโอกาสกลับมาคืนดีกันหรือไม่
    ขอบคุณค่ะ

14. Fuangfah

Fuangfah เป็นที่รู้จักกันดี

ขอขอบพระคุณและโมทนาบุญค่ะ ขอบุญกุศลที่อาจารย์ได้ช่วยชี้แนะดิฉันในครั้งนี้ จงเป็นปัจจัยให้ท่านได้พบแต่ความสุข ความเจริญรุ่งเรืองในชีวิต ทั้งในทางโลกและทางธรรมค่ะ

15. lovelucky

lovelucky สมาชิก

9 พฤศจิกายน 2012
    เกิด 23 มิถุนายน 2520 เวลา 12.00
    เลข 5,8,9,39,44

ปัญหาการเงินที่เป็นอยู่ จะมีทางแก้ไขไหมคะ

16. shela

shela เป็นที่รู้จักกันดี

เกิด 5 พย. 2522 เวลาเช้า

เลือกเลข 9-17-20-41-42-32
    อยากถามเรื่องตัวเองกับสามีต่อจากนี้จะเป็นอย่างไร

ขอบคุณค่ะ

17. carvalry

carvalry สมาชิกใหม่

ส่งผ่าน PM ครับ ขอบคุณครับ

18. mekfa

mekfa Active Member

แก้ไขครั้งล่าสุด: 8 เมษายน 2019
  19. sasin_wp

sasin_wp สมาชิก

24 พฤศจิกายน 2013
    เกิดเสาร์ที่ 23 ต.ค.2508 เวลา 02.00 น.
    ขอถามเรื่อง ความรักค่ะ ว่าจะมีคู่ที่แท้จริงมั้ย หรือมีแต่คู่รัก ที่รักไม่จริงค่ะ
    (บางคนก็ว่า มีแต่เด็กกว่า บางคนก็ว่า มีแต่ แก่กว่าไม่เกิน 5 ปี) ไม่รู้จะเชื่อใครดี
    23-10-22-2-08-09

20. coconut13

coconut13 สมาชิก

ขอบคุณค่ะ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 8 กรกฎาคม 2017