ดูดวง ตรวจกรรม ศาสตร์ลายเส้นจิตผัส ไพ่พุทธญาณพยากรณ์...

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย คนสามตา, 22 มิถุนายน 2008.

แท็ก:
สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. aces

aces เป็นที่รู้จักกันดี

19 มิถุนายน 2010
    รบกวนขอสอบถามอาจารย์ครับ
    เป็นเรื่องเกี่ยวกับญาติฝ่ายทางพ่อผมครับ

เห็นทะเลาะกันมานานเป็นสิบกว่าปี
    ตั้งแต่ผมยังเด็กๆ อยู่ประถมอยู่เลย
    ผมอยากทราบครับว่าจะทำอย่างไรให้เขาหายบาดหมางกันอ่ะครับ
    ผมพยายามมา 10 กว่าปีแล้วครับ แต่ไม่สำเร็จซักที

ขอบพระคุณอาจารย์อย่างสูงครับ

2. Penjun_c

Penjun_c สมาชิกใหม่

๑.วันเกิด --- จันทร์
    ๒.วันที่ ---- 7
    ๓.เดือน-----ธันวาคม
    ๔.พ.ศ.-----2530
    ๕.ปี --------เถาะ
    ๖.เวลา --------09:07 รบกวนสอบถามอาจารย์ 2 เรื่องค่ะ 1.การเงิน 2. การงาน ขอบคุณค่ะ

3. basmut

basmut สมาชิกใหม่

สวัสดีครับ อาจารย์ผมขอรบกวนอาจารย์ช่วยตรวจดวงให้ทีครับ
    1. เรื่องการงาน จะได้งานตามที่ตกลงกันไหมครับ แล้วอนาคต งานตรงไหนผมถึงจะเจริญก้าวหน้าครับ
    2.เรื่องปัญหาในครอบครัวผมตอนนี้ ไม่ทราบว่าปัญหาต่างๆ จะหมดไป แล้วจะดีขึ้นมาบางไหมครับ
    รบกวนอาจารย์ทีครับโปรดชี้แนะผมทีครับ
    วันเดือนปีเกิดผมนะครับ พฤหัสบดี 14 พฤศจิกายน 2534 เวลา 10.15น. เช้า

4. palungjai12

palungjai12 Active Member

13 มิถุนายน 2012
    ขอรบกวนอาจารย์นะคะ

1.เราควรเลิกคบกับเพื่อนที่เคยสนิทกันดีมั้ย จะสำเร็จหรือมีปัญหามั้ยคะเพราะกลัวใจอ่อนอีก เค้าเป็นคนยังไงและคิดอย่างไรกับเราคะ
    2.เรื่องการเงินและการงานคะ

ขอบพระคุณล่วงหน้าคะ

5. ฟูจิ0007

ฟูจิ0007 เป็นที่รู้จักกันดี

13 พฤษภาคม 2010
    หนูขอเรียนถามอ.สามตาด้วยคะ ตอนนี้หนูเป็นแม่บ้านเลี้ยงลูกอยู่บ้าน มีโอกาสจะได้ทำงานไหมคะ จะมีใครชวนหนูไปทำงานบ้างไหมคะ
    2.สามีที่คบอยู่ ทำไมมีแต่หนี้แต่สิน เค้าจะดีขึ้นไหมคะ รู้สึกเพลียกะที่บ้านเค้ามาก หนูขยันเก็บ เค้าก็ขยันยืม
    3.จะมีโอกาสได้ซื้อบ้านเมื่อไรคะ ขอบคุนมากคะ

6. lovelucky

lovelucky สมาชิก

9 พฤศจิกายน 2012
    รบกวนบ้างนะคะ
    มีปัญหาหนี้สินติดขัดเรื่องเงิน พอจะมีทางออกบ้างไหมคะ ขอบคุณค่ะ

7. mamboo

mamboo เป็นที่รู้จักกันดี

30 สิงหาคม 2007
    เกรงใจคุณลุงสามตามากเลยค่ะ ถ้าลุงมีตาที่สามจริงก็อยากถามคำถามที่ทำให้เกิดประโยชน์สูงสุด

แต่ชีวิตจริงยังไม่มีปัญหาอะไรร้ายแรงเลยค่ะ จึงอยากบอกคุณลุงว่าจะข้ามคำถามของหนูเลยก็ได้นะคะ เพราะอาจจะเป็นคำถามไร้สาระหน่อยๆ

1. กำลังจะทำกิจการขนาดเล็กเกี่ยวกับเวบไซต์ ตั้งชื่อกิจการว่า SS มันมงคลหรือเปล่าคะ?
    แล้วกิจการจะรุ่งเรืองไหมคะ? หรือจะล้มเหลว?

2.จะทำงานประจำไปด้วย แต่ลังเล กลัวตัดสินใจพลาด หนูควรจะมุ่งไปทางไหนดีคะ? งานราชการ งานเอกชน หรือไปต่างประเทศดี?

3.หนูไม่เคยมีแฟนเลยในชีวิต แต่ตอนนี้หนูกำลังคุยกับคนๆหนึ่ง หนูสงสัยว่า พี่เขามีกรรมอะไรถึงป่วย? เป็นเพราะหนูหรือเปล่า? แล้วเราสองคนใช่เนื้อคู่กันไหมคะ?

ขอบคุณคุณลุงสามตามากค่ะ _/\_ ^^

แก้ไขครั้งล่าสุด: 8 พฤศจิกายน 2014
  8. iris_florentina

iris_florentina สมาชิกใหม่

4 พฤศจิกายน 2014
    พฤหัสบดี 5 ตุลาคม 2532 ปีมะเส็ง
    ขอรบกวนถามเรื่อง
    1.ความรัก
    2.การเงิน
    3.การงาน
    ขอบคุณมากค่ะ

9. wan-wan

wan-wan Active Member

วันจันทร์ 22 เมษายน 2517 ปีขาล
    ขอรบกวนลุงสามตาด้วยค่ะ
    1.มีกิจการแต่ลูกค้าไม่ค่อยซื้อเลย ปิดดีหรือเปล่าค่ะ
    2.ปัญหาเรื่องการเงิน (มีหนี้สินมาก)ไม่รู้ติดขัดอะไร

รบกวนด้วยค่ะ

10. bamboo89

bamboo89 Active Member

เกิด อาทิตย์ 13/05/22 มะแมครับ ประมาณ 9 โมงเช้า
    รบกวนลุงด้วยครบ
    1 ปัญหาสุขภาพ ที่มีผลกระทบในทุกๆด้น มาเป็นปีแล้วครับ
    2 เรื่องงานครับ ผลพวงมาจากปัญหาสุขภาพ งานอะไรที่เหมาะครับ
    3 มีเจ้ากรรมนายเวร หรืออะไรที่มาทำให้เป็นแบบนี้ครับ
    รบกวน ด้วยครับ ขอบคุณครับ

11. คนสามตา

คนสามตา เป็นที่รู้จักกันดี

22 มิถุนายน 2008
    ติดต่อทาง เฟจนี้ครับ...ปรึกษาฟรีเช่นเดิม กับลุงสามตา
    https://www.facebook.com/tammaonline?ref=tn_tnmn

12. คนสามตา

ติดต่อทาง เฟจนี้ครับ...ปรึกษาฟรีเช่นเดิม กับลุงสามตา
    https://www.facebook.com/tammaonline?ref=tn_tnmn

13. คนสามตา

คิดไม่ออกบอกใครไม่ได้ ท่านสามารถปรึกษาลุงสามตาได้ที่นี่...ฟรีเช่นเดิม
    1.Facebook : หมอดูพลังจิต ลุงสามตา
    https://www.facebook.com/tammaonline

2.Fanpage : หมอดูลายเส้นจิตสัมผัส
    https://www.facebook.com/thesixthsensepayakorn

14. phung_1206

phung_1206 สมาชิกใหม่

6 กุมภาพันธ์ 2015
    พอดีการเงินฝืดเคืองมากเลยค่ะ หนูจะต้องปฎิบัติอย่างไรค่ะ ชีวิตถึงจะดีขึ้น และชีวิตครอบครัวของหนูจะมีความก้าวหน้าบ้างไหมค่ะ ขอบคุณค่ะ

15. carvalry

carvalry สมาชิกใหม่

อสังหาริมทรัพย์ที่มีข้อมูลอยู่ในมือมีแนวโน้มจะขายได้ด้วยตนเองหรือไม่ ประมาณเดือนไหน ขอบคุณครับ

16. Bonsaiza

Bonsaiza เป็นที่รู้จักกันดี

รบกวนด้วยค่ะเหมือจะข้ามไป

17. phung_1206

phung_1206 สมาชิกใหม่

6 กุมภาพันธ์ 2015
    1. วันเสาร์
    2. ที่ 12
    3. เดือนมิถุนายน
    4. พ.ศ. 2525
    5. ปีจอ
    6. เวลา 08.29 น.

18. mild_seabreeze

mild_seabreeze สมาชิก

11 กรกฎาคม 2012
    เกิดวันพุธกลางวันที่11พฤศจิกายน 2535ปีวอก 13.28 น. อยากสอบภามเรื่อง การงาน การเงิน ความรัก และสิ่งที่ต้องแก้กรรมคะลุง รบกวนหน่อยนะคะ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 19 กุมภาพันธ์ 2015
  19. love_song_music

love_song_music เป็นที่รู้จักกันดี

ขอถามลุงสามตาครับ
    1 การเงิน จะปลดหนี้ จบในปีนี้ไหมครับ
    2 การงาน จะมีโอกาสเลื่อนตำแหน่ง บ้างไหม

20. ongdai

ongdai เป็นที่รู้จักกันดี

15 สิงหาคม 2010
    รบกวนช่วยดูให้ด้วยครับ

1. จะขายที่ดินได้เมื่อไรและติดขัดอะไร
    2. ทำไมทำอาชีพอะไรมักจะดีแค่ช่วงแรกเสมอ

ขอบคุณครับ

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้