ดูดวง ตรวจดวง และให้คำปรึกษาฟรี

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย ธีรนาฎ, 19 พฤศจิกายน 2018.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. ธีรนาฎ

ธีรนาฎ สิ่งใดหนอ ที่เฝ้าคอยตามหา...

ใครที่มีทุกข์ หรือผู้ประสบทุกข์ ต้องการตรวจดวงชะตาและแก้ไข ให้ดีขึ้น เรามาบอกต่อเพื่ออาจจะมีประโยชแก่ท่านใดท่านหนึ่งซึ่งกำลังมองหาทางออกและคำตอบ
    เราดูมากับตัวเองแล้วและเรารู้สึกศรัทธา
    #ใครที่กำลังเดือดร้อนจิงๆ
    #หรือหาไม่เจอคนที่จเให้คำชี้แนะแบบกระจ่างละเอียด
    ส่งข้อความมาขอไอดีไลน์กับเราส่วนตัวได้เลย
    #ดูฟรีค่ะ
    หวังแค่ว่าการบอกต่อนี้อาจเป็นประโยชต่อผู้อื่นบ้าง

2. arm1900

arm1900 สมาชิก

1 กุมภาพันธ์ 2009
    ผมตอบแทนนะครับ ผมได้ไอดีไลน์ จาก จขกท. แล้วติดต่อไปแล้วดูมาแล้ว ผมว่าไม่โอโคครับ
    ใครจะดูก็ใช้วิจารณญาณให้ดีๆครับ

3. นะ จัง งัง

นะ จัง งัง Active Member

ดีนะแอดไปแต่ไม่ได้คุย ไม่โอไงครับบอกหน่อย

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้