ดูดวง พร้อมแก้ดวงให้ ฟรี กับ หมอแซม

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย พธบ, 23 เมษายน 2010.

1. พธบ

พธบ เป็นที่รู้จักกันดี

ดูดวง พร้อม แก้ดวง ให้ท่าน ฟรี ไม่ต้องเสียเงินเพิ่ม ( หมายถึงดูเสียเงิน แต่ไม่ได้บอกค่าแก้ดวงครับ)

เพราะ เราไม่ชอบหลอกใคร เราเล่นกันแบบซื่อๆ

เพียงท่านดูกับเรา เราดูแล เรื่องต่างๆให้

- แก้ดวง
    - แก้กรรม
    - เสริมดวง
    - เสริมมงคล

หากท่านต้องการติดตามอ่าน ผลงานเด็ดๆจาก ทีมงาน หมอแซม สามารถติดตามได้จาก นามปากกา พธบ ครับ

สนใจดูข้อมูลเพิ่มเติมได้ที่ www.samsixthsense.comและรับชมผลงานได้ที่ YouTube - samthesixthsense's Channel

***หมอแซม ได้เปิดเว๊บใหม่แล้ว เป็นเว๊บดูหนัง ฟังเพลง และมีบอร์ดสนทนา มีวิดิโอ งานของหมอแซม ย้อนหลังให้ชมกัน มีเพลงใหม่แกรมมี่ มีกระทู้ต่างๆและวิดิโอ สอนการทำทรงผมและสีผม ตลอดจนวิดิโอ ฮาๆ จากทุกมุมโลก

**เราเปิดกว้างให้ท่านลงกระทู้ได้อย่างเสรี ครับ *** ที่ www.samthesixthsense.com
    บอร์ดที่ http://samthesixthsense.com/webboard

และหากสนใจรับการพยากรณ์ คลิกเข้าไปที่คำว่า ทีมงาน sam the sixth-sense ได้เลยครับ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 21 กรกฎาคม 2010
  2. พธบ

แถมให้..อีกนิด

ไหนๆ ก้อไหนๆ เอาผลงานให้ดู อีกนิด

[BIGVDO]<object width="480" height="385"><param name="movie" value="http://www.youtube.com/v/tLIGAKYX6FU&hl=en_US&fs=1&"></param><param name="allowFullScreen" value="true"></param><param name="allowscriptaccess" value="always"></param><embed src="http://www.youtube.com/v/tLIGAKYX6FU&hl=en_US&fs=1&" type="application/x-shockwave-flash" allowscriptaccess="always" allowfullscreen="true" width="480" height="385"></embed></object>[/BIGVDO]

[BIGVDO]<object width="480" height="385"><param name="movie" value="http://www.youtube.com/v/_gOIeBtYxBs&hl=en_US&fs=1&"></param><param name="allowFullScreen" value="true"></param><param name="allowscriptaccess" value="always"></param><embed src="http://www.youtube.com/v/_gOIeBtYxBs&hl=en_US&fs=1&" type="application/x-shockwave-flash" allowscriptaccess="always" allowfullscreen="true" width="480" height="385"></embed></object>[/BIGVDO]

[BIGVDO]<object width="480" height="385"><param name="movie" value="http://www.youtube.com/v/MEAOI9Iuyp4&hl=en_US&fs=1&"></param><param name="allowFullScreen" value="true"></param><param name="allowscriptaccess" value="always"></param><embed src="http://www.youtube.com/v/MEAOI9Iuyp4&hl=en_US&fs=1&" type="application/x-shockwave-flash" allowscriptaccess="always" allowfullscreen="true" width="480" height="385"></embed></object>[/BIGVDO]

3. พธบ

อย่างที่เห็นครับ

นั่นเป็นเพียง ผลงานบางส่วนนะครับ

อย่างรายการ เกมวัดดวง ที่พึ่งจะออกอากาศ ไปไม่เท่าไหร่

รายการ คลับ 7 ที่กว่าจะได้ออก ทดสอบกัน 3 ชั่วโมง จนพอใจ คุณพี่ ไตรภพ เขาล่ะครับ

ยังมีรายการ สี่แยกแปลกดี อีกครับ แต่ไม่ได้เอามาลง

ล่าสุด ก้อ รายการ เมจิกเมานส์ คู่กับ โก๋ ธีรศักดิ์ ( โก๋ หน้าเด้ง )

แก้ไขครั้งล่าสุด: 29 เมษายน 2010
  4. bigbang001

bigbang001 Active Member

28 กันยายน 2009
    อยากดูมั่งค่ะจะดูได้อย่างไร

5. หมอแมว

หมอแมว Active Member

ขำคุณแซมแต่งหญิงอ่ะ ^^ แปลกดีจัง คุณแซมมีความมั่นใจในตัวเองสูงดีนะ ก็คนมันมีดีนี่เนอะ ไม่เหมือนเราเรยขาดความมั่นใจอยู่เรื่อย หุหุ

6. พธบ

ง่ายๆครับ มี 2 ช่องทาง

ช่องทางที่ 1 ไปที่ร้านอังเคิลแซม อาคาร 1 คอนโดถนอมมิตร ซอย รามอินทรา 55 (วัชรพล) รามอินทรา บางเขน กทม

ช่องทางที่ 2 ดูทางโทรศัพท์

ดูได้เช่นเดียวกันครับ โดยโอนเงิน เข้าบัญชี

ธนาคาร ไทยพาณิชย์ สาขา ซอยลาดพร้าว 101 ประเภท ออมทรัพย์

ชื่อบุญชี พิศิษฐ ไทยสมาน เลขที่บัญชี 233-2-03513-9

ค่าพยากรณ์ 1,000 บาทครับ

* อย่างที่บอกครับ เราแก้ดวงให้ด้วย คุณไม่ต้องเสียเงินเพิ่มครับ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 1 มิถุนายน 2010
  7. พธบ

ฮิๆๆๆ

มันเป็นบทบาทจำลองครับ เพราะ ต้องรับบทเป็น แม่มด แซม ครับ แต่ดู อ่ะดู จริงนะครับ

8. พธบ

เอาภาพบรรยายกาศงาน วันขึ้นปีใหม่ ให้ชมกันครับ

ไฟล์ที่แนบมา:

ขนาดไฟล์:
      1.3 MB
      เปิดดู:
      96
      ขนาดไฟล์:
      1.4 MB
      เปิดดู:
      94
      ขนาดไฟล์:
      1.3 MB
      เปิดดู:
      93
      ขนาดไฟล์:
      1.3 MB
      เปิดดู:
      102
      ขนาดไฟล์:
      1.3 MB
      เปิดดู:
      95
      ขนาดไฟล์:
      1.3 MB
      เปิดดู:
      99
      ขนาดไฟล์:
      1.2 MB
      เปิดดู:
      97
      ขนาดไฟล์:
      1.3 MB
      เปิดดู:
      107
      ขนาดไฟล์:
      1.1 MB
      เปิดดู:
      103
      ขนาดไฟล์:
      1.2 MB
      เปิดดู:
      91
  9. ทันจิต

ทันจิต Active Member

พี่ๆ ระวังตัวนิดนะ

พี่ๆ มีคนเขา เขียนกระทู้ บอกพี่ว่่า อ่านกระทู้ พี่ไม่ได้ และก้อเปิดทีไร วิสโดร์ เขาจะปิดตัวลงทุกที

แต่ทำไมผมดูได้อ่ะ แล้วคนอื่นอีก เป็น ร้อย เป็นพัน เขาดูได้

พี่มีปัญหาอะไร กับเขาหรือเปล่า หรือว่า เป็นพวกคู่แข่งทางธุรกิจ ที่กลั่นแกล้งกัน เพราะ สงสัยอยู่ว่า

ถ้าเขาปราถนาดี ทำไม ไม่ส่งข้อความส่วนตัวถึงพี่

เจตนา เขาไม่ต้องการให้คน มาอ่าน กระทู้พี่

ที่เขาบอกไม่ให้แนบไฟล์ คงจะเป็น อันที่เป็นผลงานของ หมอแซม มั้งครับ

เพราะ ส่วนใหญ่ คนพวกนี้ เขาไม่มี ผลงาน อย่างหมอแซม มันแพ้กันตรงนี้ไง มิน่า เขาถึงไม่ให้นำผลงานมาลง ร้ายจริงๆ ทำไมเป็นกันถึง ขนาดนี้

กิเลส ทำให้คนเป็ฯได้ถึงขนาดนี้เลย ระวังตัวหน่อยนะครับ ขบาวนการพวกนี้ คงไม่หยุดเพียง แค่นี้แน่้

10. chakaktrai

chakaktrai เป็นที่รู้จักกันดี

5 พฤศจิกายน 2007
    หนูดูรูปข้างบนไม่ได้อ่ะ ทำไงดี..

11. พธบ

ลองปรับ...ดูครับ

ลองปรับที่คอมพิวเตอร์ดูนะครับ ที่โปรแกรมที่คุณใช้ดู อินเตอร์เน็ต อ่ะน่ะครับ ลองเข้าไปดู บ้างที่อาจจะล็อกอะไรไว้ครับ

เพราะ ถ้าทางเว๊บ พลังจิต เขามีให้ลง รูป มีให้ลง วิดีโอ ได้ ก็แสดงว่า ต้องดูได้ครับ

12. พธบ

แจ้งผลการรับชม

จากการที่หลายท่าน แจ้งมาว่า ไม่สามารถรับชม vdo ได้นั้น สาเหตุน่าจะมาจากการเปิดอินเตอร์เน็ต โดยใช้ปรแกรมที่ไม่มี พลั๊กอิน ในการแสดงผลหรือมีแต่ไม่ได้อัพเกรด

แนะนำครับว่า ให้หาโหลด โปรแกรม Google Chrome ของ google มาใช้ เพราะ มันจะรวดเร็วและทันสมัย ซึ่งจะไม่ทำให้ท่านมีอุปสรรค์ ในการรับชมครับ

อัพเกรด โปรแกรมสักนิด เพื่อความสะดวกในการใช้อินเตอร์เน็ต ในวันข้างหน้าครับ

หรือไม่ก้อ อัพเกรด Internet Explorer จาก 6 หรือ 7 เป็น 8 ครับ ทันจะได้ทันสมัยนิดนึงครับ

หรือหากท่านรับชมไม่ได้ ก็รบกวนเข้าทางช่องทางที่ได้บอกไปแล้วนั่นแหละครับ

ขอบคุณครับ

13. ทันจิต

ทันจิต Active Member

ขอบคุณครับ ที่บอก

ผมถึงว่า พอเข้าในบางอัน บางโปรแกรมถึงเข้าไม่ได้

14. ซน

ซน Active Member

อนุโมทนาครับ ผมชอบดูของพี่ ก็ตรงที่ มีหนังให้ดูนี่แหละ มั่นใจได้หน่อยว่า ของจริง แม่นจริง ไม่งั้น มันครางแครงใจครับ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 2 พฤษภาคม 2010
  15. ซน

พี่ครับ ถ้าผมจะดู.....ต้องทำไงบ้างครับ แล้วที่ว่า โอนเงิน เข้าแล้ว นานไหมครับ กว่าจะได้ดู

ช่วยตอบทีครับ วันนี้เลยได้ไหมครับ ผมกำลังมีเรื่อง ด่วน....ผมถามไม่เยอะครับ 3-4 คำถามเอง ช่วยตอบหน่อยครับ

16. lissent

lissent เป็นที่รู้จักกันดี

เราก็ดูไม่ได้เลย แต่ก็ได้เข้าไปดูในเวปของแล้วท้าทายดีจังเลย และสนใจเสื้อ และภาพแก้ฮวงจุ้ยด้วย ไม่ทราบว่าโทรยากหรือเปล่าจ้ะ

17. พธบ

โทรมาสอบถามได้ครับ

โทรมาที่เบอร์ 081-357-9102 ได้เลยครับ ปกติเวลาโทรมา จะรับสายตลอดครับ

หากมีลูกค้า เราก็จะแจ้งให้ทราบครับ หรือ หากไม่สามารถรับได้ เราก็จะ รีบโทรกลับไปครับ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 1 มิถุนายน 2010
  18. พธบ

แจ้งข่าว.........เสื้อเสริมดวง..ครับ

เนื่องจาก.....เสื้อเสริมดวง ตอนนี้ใกล้หมดแล้วครับ.... เหลือเพียงไม่กี่ตัว หลังจากชุดนี้หมดลง ราคาคงต้องปรับขึ้นนะครับ เพราะ เนื้อผ้าและสีสกีนนั้น มีราคาแพงขึ้นครับ

จึงแจ้ง....ให้ทราบ......ล่วงหน้า.........ครับ และหาก สินค้า....หมดเมื่อใด เราจะแจ้งราคาใหม่ให้ทราบครับ

19. พธบ

แจ้งข่าว.........เสื้อเสริมดวง..ครับ

การแก้ดวง เสริมดวง ของเรานั้น มีด้วยกันหลากหลายวิธีการครับ ไม่ว่าจะเป็นการแก้ดวงแบบธรรมดา อย่างที่เขาทำกันในปัจจุบัน (น้องโบ....มาก)เราไดคิดสิ่งที่ดีกว่า ง่ายกว่า เรียกว่า เสียเงินแก้ดวง เสริมดวงทั้งที ยังได้ของกลับไปใช้ไม่ได้เสียไปเปล่า......เช่น

1. เสื้อเสริมดวง (ใกล้หมดแล้ว ยังที่แจ้งไป)
    2. ภาพนิมิต ที่วสมารถใช้ได้ทั้งเสริมดวง แก้ดวง เสริมฮวงจุ้ย ฯลฯ
    3. การทำทรงผมและสีผม เสริมราศี ต้องอธิบายว่า ไม่ใช่ว่า ท่านจะต้องทำสีผม แล้วมันจะขัดหรือเป็นอุปสรรค์กับงานที่คุณทำ เพราะ เราย่อมรู้ว่า อะไรพอเหมาะกับคนอาชีพไหน อะไรคือ ความพอดี ครับ
    การแก้ดวง เสริมดวง ของเรานั้น มีด้วยกันหลากหลายวิธีการครับ ไม่ว่าจะเป็นการแก้ดวงแบบธรรมดา อย่างที่เขาทำกันในปัจจุบัน (น้องโบ....มาก)เราไดคิดสิ่งที่ดีกว่า ง่ายกว่า เรียกว่า เสียเงินแก้ดวง เสริมดวงทั้งที ยังได้ของกลับไปใช้ไม่ได้เสียไปเปล่า......เช่น

1. เสื้อเสริมดวง (ใกล้หมดแล้ว ยังที่แจ้งไป)​
    2. ภาพนิมิต ที่วสมารถใช้ได้ทั้งเสริมดวง แก้ดวง เสริมฮวงจุ้ย ฯลฯ​
    3. การทำทรงผมและสีผม เสริมราศี ต้องอธิบายว่า ไม่ใช่ว่า ท่านจะต้องทำสีผม แล้วมันจะขัดหรือเป็นอุปสรรค์กับงานที่คุณทำ เพราะ เราย่อมรู้ว่า อะไรพอเหมาะกับคนอาชีพไหน อะไรคือ ความพอดี ครับ​
    [BIGVDO]<object height="364" width="445">

<embed src="http://www.youtube-nocookie.com/v/Y1o3G1f_i6Q&hl=en_US&fs=1&border=1" type="application/x-shockwave-flash" allowscriptaccess="always" allowfullscreen="true" height="364" width="445"></object>[/BIGVDO]​

ไฟล์ที่แนบมา:

แก้ไขครั้งล่าสุด: 7 พฤษภาคม 2010
  20. ซน

ราคาขึ้นเยอะไหมครับ

ราคาใหม่้จะแพงขึ้นกว่าเดิมเยอะไหมครับ........แล้วอีกนานไหมครับ กว่าจะขึ้น