ดูดวง....ฟรี....ด้วยวิชาโหราศาสตร์...

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย พิชัยดารา, 18 กรกฎาคม 2010.

1. sonfromsk

sonfromsk สมาชิก

24 มิถุนายน 2010
    รบกวนด้วยนะครับ

เกิดวันพุธ 30 กันยายน 2530 เวลา 15.44 จ.สมุทรสาคร ครับ

อยากทราบเรื่องงานครับ ว่าจะได้ทำงานทำอะไรครับ เพราะว่าตอนนี้ผมก็สมัครไว้หลายงานอยุ่ แต่ที่ผมอยากทำมาก คือ ตำรวจ ทหาร นะครับ ซึ่งก็รอเปิดสอบอยุ่ครับ ก็เลยอยากจะรบกวนถามว่าจะมีโอกาสได้ทำตำรวจ ทหาร ไหมครับ หรือว่าผมควจะทำงานอย่างอื่น

ขอขอบคุณครับ

2. holytyrael

holytyrael สมาชิก

29 ธันวาคม 2005
    ส่งพีเอ็มไปหาแล้วน่ะ ดูด้วยคนนะ

3. พิชัยดารา

พิชัยดารา Active Member

12 กรกฎาคม 2010
    ดวงนี้เป็นชะตาที่แบกรับภาระหน้าที่ ใหญ่หลวง มีความรับผิดชอบรอบด้าน อดทนต่งานหนักๆได้สบายมาก
    จัดว่าเป็นคนทีมีคุณธรรมสูงคนหนึ่งทีเดียว

ถ้าเวลาเกิดไม่คลาดเคลื่อนมากเกินไป ดวงนี้ก็เหมาะรับ ราชการแหละครับ แต่ระหว่าง ตำรวจกับทหาร คิดว่าน่าจะเหมาะกับทหาร เพราะตรงกับบุคลิกที่กำยำ มากกว่า แต่จะไม่ใช่ในเร็ววันนี้นะครับ

เดือนนี้มีเกณฑ์เดินทาง ไม่งั้นก็ต้องห่างกันกับคนรักหรือความสัมพันธ์ในแง่ของความรู้สึก

4. ไร้ทุกข์

ไร้ทุกข์ Active Member

17 มิถุนายน 2010
    รบกวนด้วยนะค่ะ
    เกิดวันอาทิตย์ ที่ 9 กุมภาพันธ์ 2529 เวลา 03.17 น.

อยากถามเรื่องความรักค่ะ จะได้แต่งงานเมื่อไหร่ จะมีลูกไหมค่ะ คนที่คบอยู่ตอนนี้เขาจริงใจหรือป่าวค่ะ
    และเรื่องการงานค่ะ ในอนาคตข้างหน้าหนูจะได้ทำงานเกี่ยวกับอะไรค่ะ

ขอบคุณค่ะ

5. พิชัยดารา

การแต่งงานคงซัก 3-4 ปี จากนี้

ต่อมาเรื่องบุตร ดวงนี้อาจมีปัญหาไม่สามารถมีเองตามธรรมชาติได้ แนะนำให้ตรวจในเรื่องนี้และป้องกัน หรือรักษา หรือบำรุง หรืออะไรก็แล้วแต่ แต่เนิ่นๆครับ

ต่อมาเรื่องงาน น่าจะทำเกี่ยวกับต่างชาติ หรือเกี่ยวกับการใช้ภาษา การติดต่อ ไกด์ เซลล์ หรืออื่นๆที่เทียบเคียง

ส่วนคำถามเกี่ยวกับคนที่คบปัจจุบันเนี่ย ขอสงวนสิทธ์ไม่ตอบนะครับ

6. naomi544

naomi544 สมาชิก

16 พฤศจิกายน 2009
    เกิดวันเสาร์ที่30เมษายน2531 13.40 ที่ จ เลย ปัจจุบันอยู่ที่ กทม

อยากทราบว่าคนที่คุยอยู่ปัจจุบัน เราจะได้คบกันจริงๆจังๆมั้ยค่ะ คุยกันมาตั้ง5ปีแล้วค่ะ
    แล้วเค้าใช่คู่เรามั้ย เค้าเกิดวันเสาร์ที่17ธันวาคม2531เที่ยงคืนกว่าๆ ไม่แน่ใจว่าจะวันศุกร์รึป่าว

ขอบคุณค่ะ

7. kimloda

kimloda สมาชิก

11 กรกฎาคม 2007
    รบกวนด้วยนะคะ ^^ วันพฤหัสบดี 30 เมษายน 2535 เวลา 9.00 น. เช้า ปีวอก เกิดที่ จ.สุรินทร์ ปัจจุบัน อยู่ กทม ค่ะ อยากดูเรื่อง เนื้อคู่ค่ะ

8. 3d

3d เป็นที่รู้จักกันดี

2 กุมภาพันธ์ 2010
    20 พฤศจิกายน 2521 เกิดที่เชียงใหม่ อยากทราบเรื่องคู่ครองครอบครัว และการเงิน ค่ะ ขอบพระคุณค่ะ

9. พิชัยดารา

ในมุมมองเรื่องความรัก ดวงน้องมีจุดที่บอกถึงความกลัดกลุ้มกังวล และปัญหาเรื่องการปรับตัว เพราะตั้งเป้าของชีวิตไว้เยอะ และยังมีโลกที่กว้างกว่ารออยู่

ของน้องผู้ชายคร่าวๆ (ข้อมูลไม่ครบ) เป็นคนมุ่งมั่น กว้างขวาง แต่อาจมีความกดดันในใจ จากปัญหาส่วนตัวมาก

ส่วนคบดีหรือไม่คบดี คิดว่าใช้วิจารณญาณส่วนบุคคลจะดีกว่า ให้วิชาโหราศาสตร์ เป็นผู้บอกนะครับ

10. พิชัยดารา

เนื้อคู่ไม่ขาว ตามดวงควรแต่งงานให้ช้าๆ เข้าไว้เป็นการแก้ดวงไปในตัว เพราะมีหลายจุดที่บอกถึงปัญหา

ช่วงปีหน้ากลางปีเป็นต้นไป มีเกณฑ์ชุ่มชื่นหัวใจ บ้าง...นิดหน่อย

ตอนนี้ก็ตั้งใจเรียนก่อนละกัน อนาคตน่ะ...มันเปลี่ยนได้...

11. พิชัยดารา

แจ้งเวลาเกิด หน่อย + แจกแจงปัญหาด้วยก็ดีนะ

12. 3d

3d เป็นที่รู้จักกันดี

2 กุมภาพันธ์ 2010
    เกิด 6.30 น
    เรื่องคู่ครอง คนที่กำลังคบด้วยในปัจจุบันจะได้จะได้แต่งงานด้วยกัน กลับมาอยู่ใกล้กันอีกหรือเปล่า หรือว่าควรอยู่คนเดียวจะดีกว่า
    การเงิน จะมีโชคลาภไหมคะ
    ขอบคุณค่ะ

13. พิชัยดารา

อาจมีโอกาสได้พูดคุยใกล้ชิดอีกครั้ง แต่เป็นเพียงช่วงหนึ่งเท่านั้น

การเงินคล่องตัว หลังอายุ 35 ขึ้นไป

ตามพื้นดวงเป็นคนรักใครแล้วจะรักมั่นคง แต่อยากให้มองปัญหาตามความเป็นจริง อย่าใช้ความรู้สึกเป็นตัวตั้ง และหากไม่เป็นดังหวัง ก็จงเข้มแข็งหนักแน่นเข้าไว้

14. บีน99

บีน99 ผู้สนับสนุนเว็บพลังจิต ผู้สนับสนุนเว็บพลังจิต

ส่งข้อมูลทางPMไปแล้วค่ะ

15. jubujubu159

jubujubu159 สมาชิกใหม่

24 สิงหาคม 2010
    เพศชาย เกิดวันที่ 21 สิงหารคม 2517 ปีขาล วันพุธ(กลางคืน) เวลาจำไม่ได้ ประมาณตี 5 เกิดที่โรงพยาบาลเด็ก กรุงเทพ
    อยากทราบว่าปัญหาและอุปสรรคในชีวิตที่กำลังเผชิญอยู่ขณะนี้ เมื่อไหร่จะเบาบางลงบ้าง ทั้งเรื่องเงิน เรื่องงาน เรื่องครอบครัว และเรื่องอื่นอีกหลายๆเรื่อง ซึ่งรู้สึกว่าจะมาเกิดขึ้นพร้อมๆกันในตอนนี้
    ตอนนี้เครียดมากเลยครับ
    ขอบคุณมากๆเลยครับ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 24 สิงหาคม 2010
  16. พิชัยดารา

เนื่องจากผมต้องเดินทางไปทำธุระที่ต่างจังหวัดหลายวัน ดังนั้นสำหรับคำถามต่างๆ ที่โพสมา ทั้งในกระทู้และ PM จะกลับมาตอบให้ ประมาณกลาง สัปดาห์หน้านะครับ

ขออภัยในความไม่สะดวก

17. PhuKan~*

PhuKan~* Active Member

รบกวนผ่านทางPMด้วยค่ะ
    ขอบคุณค่ะ

18. boradcard186

boradcard186 เป็นที่รู้จักกันดี

10 กรกฎาคม 2009
    รบกวนดูดวงให้ด้วยนะครับ

สุรินทร์ เกิด วันศุกร์ ที่ 29 สิงหาคม 2518 ปีเถาะ วลา 15.00 น. จ.สุราษฏร์ธานี โสด

ขอถามเรื่องเนื้อคู่ครับ จะได้เจอกันเมื่อไหร่

19. หญิงนิด

หญิงนิด Active Member

18 สิงหาคม 2010
    ส่งข้อความทาง pm ไปแล้วค่ะ

ตอบทางกะทู้ก็ได้ค่ะ :cool:

20. พิชัยดารา

ดวงนี้มีจุดที่บอกถึงเรื่องราวของความไม่สมหวังในรักหลายจุดมาก ซึ่งเจ้าของดวงคงรับรู้ได้ดีอยู่แล้ว เดาว่าเมื่อต้น 30 น่าจะมีการรักร้าวเกิดขึ้นมาแล้ว

ส่วนความรักครั้งใหม่น่าจะมาตอนสูงวัยหน่อย ซึ่งจะดีสำหรับเจ้าชะตาครับ