ดูมานานเพิ่งเจอ...หมอดูแม่นจริง

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย มัลลิกมาศ, 30 พฤษภาคม 2018.

1. มัลลิกมาศ

มัลลิกมาศ สมาชิกใหม่

29 พฤษภาคม 2018
    วันนี้ขอรีวิวบ้างนะคะ หลังจากดูดวงมานาน จากประสบการณ์การดูดวงของเราจริงๆดูมาหลายหมอดูแล้ว 555 แต่ขอบอกก่อนเลยว่าไม่ได้อวยนะคะ ดีก้อบอกดี อยากให้คนที่ตามหาหมอดูแม่นๆได้รู้บ้างก้อเท่านั้นค่ะ บอกตรงๆ ค่ะเราดูดวงกับหลายเจ้า หมดเงินไปเพียบ ฮือๆ แต่ด้วยความที่เราอยากเช็คดวงปี 2561 เพราะเป็นปีชงของเราด้วย เผื่อมีเรื่องดีหรือไม่ดียังไงจะได้ตั้งรับทันค่ะ

ด้วยความที่ชอบดูดวง เมื่อต้นปีที่ผ่านมาเราได้ดูหมอมาหลายคนมากๆ จนถึงตอนนี้เกือบครึ่งปีหละเราเลยตัดสินใจมารีวิวค่ะ เพราะมีหมอดูท่านนึงที่เราว่าท่านทำนายเอาไว้ได้แม่นยำมากๆ ท่านชื่อ อ.ทัสดา นะคะ เราได้รู้จักท่านผ่านทางเว็บไซด์ www.shevadee.com เริ่มแรกที่เราเข้าเว็บไปศึกษาประวัติของอ.ก่อน ประวัติอ.ทัสดาท่านไม่ธรรมดานะคะ จบปริญญาโทแหนะ ด้านโหราศาสตร์ท่านก้อมี certificate การันตี อ่ะโอเคโทรนัดอ.เลยค่ะทีนี้ (อ.รับดูทางโทรศัพท์เท่านั้นนะคะ)

วันนัดเราโทรไปหาอ.ตามเวลา อ.น้ำเสียงสุภาพนุ่มนวล น่าฟังค่ะ พูดชัดเจน ไม่ช้าไม่เร็วจนเกินไป อันนี้เราว่าดีค่ะ อ.ดูถึงอดีตที่ผ่านมา (ตรงนี้เราให้ 9 คะแนนเลยค่ะ ไม่น่าเชื่อว่าจะรู้ลึกรู้จริง) อ.มีการทำนายไว้ว่าเราจะมีโอกาสได้ย้ายบ้าน ย้ายที่อยู่ ตอนแรกเราแอบไม่ค่อยจะเชื่อ ก้อแหม่ๆ เราไม่ได้มีแพลนในใจเลยค่ะเรื่องย้ายที่อยู่ แต่ไม่น่าเชื่อ ณ ปัจจุบันเราก้อได้ซื้อคอนโดใหม่จริงๆค่ะ แปลกดี อ.ทัสดาท่านทำนายเรื่องนิสัยใจคอ ข้อดี,ข้อเสียของเรา วิธีแก้ไขปรับปรุง ดึงข้อดีออกมาใช้อย่างไรให้ชีวิตดีขึ้น แถมยังทายเรื่องงานแม่นยำดีด้วยว่าช่วงเดือนเม.ย ปีนี้เราจะได้ทำธุรกิจสมใจ มีแนะนำเรื่องการดำเนินธุรกิจด้วยนะคะ ดีไปอีก 555 เราแอบสงสัยนะว่าเอ๊ะ!! ทำไมท่านเข้าใจคนทำงานแถมให้คำแนะนำด้านธุรกิจได้เยอะมากๆ ท่านเลยเล่าให้ฟังว่าท่านเคยมีประสบการณ์ด้านคดี,ด้านธุรกิจ และทำงานองค์กรใหญ่แห่งนึงมากว่า 20 ปี ส่วนด้านโหราศาสต์นี่มีมาเกือบ 10 ปีใครเน้นเรื่องการงาน,ธุรกิจ เราแนะนำว่ามาดูกับอ.ทัสดาแล้วไม่ผิดหวังแน่นอนค่ะ

จนครบเวลาเรารู้สึกคุ้มค้ามากๆค่ะ อาจเพราะเราชอบดูหมอที่ไม่ได้เป็นเชิงไสยศาสตร์เกินไป เพราะบางครั้งที่เคยดู หมอดูบางคนชอบบอกว่ามีวิญญาณไม่ดีติดตามบางหละ ควรสะเดาะเคราะห์บางหละ เราเลยจะไม่อินกับแนวนั้นเท่าไหร่ค่ะ แต่สำหรับอ.ทัสดา ท่านจะเป็นรูปแบบสมัยใหม่ เราโอเคค่ะ และจากที่ท่านทำนายเรื่องต่างๆไว้ตั้งแต่ต้นปี บางเรื่องได้เกิดขึ้นจริงๆแล้ว เราเลยถือว่าท่านแม่นยำเลยทีเดียวค่ะ ถ้าให้คะแนนก้อ 8.5/10 ขอเก็บคะแนนไว้ก่อน เพราะยังไม่ครบปีตามที่ท่านทำนาย ไว้ถ้ามีอะไรเกิดขึ้น เราจะมารีวิวให้อีกทีนะคะ อิอิ

สุดท้ายนี่เป็นประสบการณ์ที่เราได้เจอมาค่ะ อันนี้แล้วแต่ความชอบส่วนตัวนะคะ ใช้วิจารญาณกันเอาเองนะคะ หากใครสนใจดูดวงกับอ.ทัสดา ทั้งเรื่องส่วนตัวหรือธุรกิจ ติดต่อผ่าน line : @shevadee ได้เลยค่ะ หรือใครอยากรู้จักอ.ก่อนตัดสินใจ ลองเข้าเว็บไซด์ของอ.ดูนะคะ www.shevadee.com แนะนำมากๆเลยค่ะ