ตามล่าหาคนมีเพื่อนสวย

ในห้อง 'จักรวาลคู่ขนาน' ตั้งกระทู้โดย OralB, 9 พฤศจิกายน 2004.

1. phuang

phuang เป็นที่รู้จักกันดี

บ้าที่สุด....ม่ายช่าย ๆๆ ๆๆ
    แหม๋พี่เต๋าอ่ะ หนุเสียหมดเลยอ่ะ..
    ถ้างั้นหนูต้องเปิดรับสมัครกิ๊ก แบบ ปู่นายมั่งแระ ..อิอิ:cool:

2. NiNe

NiNe เป็นที่รู้จักกันดี

โห นี่เราจะแท๊กทีมเล่นบทบาทนักธรรม เลยหรือครับ แล้วพวกเราจะรอดมั๊ยเนี่ย?
    อืมม์ ดีเหมือนกันแหล่ะ เพราะตอนนี้สาวๆ แถวๆนี้คงยังไม่มีใครรู้ตัวเน๊อะ !!!

ขอให้เป็นเช่นนั้น ... เหอ เหอ เหอ

3. phuang

นี่ ๆๆ หนุ่ม ๆ ทั้ง 2 คะ :cool:

เด๋วหนูจะเป้นจอมแฉแหลกให้ ...อิอิ....

4. ไอ้ใบ้

ไอ้ใบ้ เป็นที่รู้จักกันดี

นี้ผมจะบอกอะไรให้ฟัง คนในเน็ตมี 4 ประเภท ประเภทที่1. ตัวจริงดี ในเน็ตบ้า อันนี้คือมาหาความสำราญ ระบาย สนุกสนานไปวันๆ ประเภทที่2. ตัวจริงดี ในเน็ตดี อันนี้มีสาระล้วนๆ ชอบช่วยเหลือคน ให้คำแนะนำคนในทางที่ดี ชอบโพสหรือตั้งกระทู้ที่เจริญๆ ประเภทที่3. ตัวจริงบ้า ในเน็ตดี อันนี้น่ากลัวครับ เข้ามาเพื่อหวังผลในทางไม่ดี มาหาเหยื่อว่างั้นเถอะ ประเภทที่ 4. ตัวจริงบ้า ในเน็ตบ้า อันนี้ถ้าเรารู้ว่าเค้าเป็นแบบนี้ต้องปล่อยวางครับ ห้ามโต้ตอบ ต่อล้อต่อเถียง เราจะมีแต่เสียกับเสีย....ฮืมผมอยู่ในประเภทที่ 4 ครับ ตอบแบบไม่อาย .....อืม ปู่นายระวังนะ ระหว่างที่เรากำลังหาเหยื่อ เราอาจจะตกเป็นเหยื่อเสียเองโดยไม่รู้ตัว ฮิๆๆ เรื่องจริง!!! ส่วนน้องผึ้ง ตายังปวมไม่หาย เมื่อวานร้องไห้ขี้มูกโปร่ง ฟูมฟายอยู่พักใหญ่ เฮ้ย เสียดายลีลายังไม่เท่ายาย ไม่งั้น ไม่อยากพูดต่อเลยอ่ะเดี๋ยวจะหาว่ารู้มาก ฮ่าๆๆๆๆๆ(ล้อเล่นนะน้อง):cool:

5. phuang

555555555 ฮ่า ๆๆๆ
    พี่เต๋านี่ เว่อร์ จิง หนุไม่ได้เปน อารัย ซะหน่อย น่า

6. ไอ้ใบ้

อืม อารมณ์ดีแล้วใช่ไหม ? แสดงว่าตกเป็นเหยื่อแล้ว ฮิๆๆ (เข้าใจยัง)

7. paang

paang เป็นที่รู้จักกันดี

กระทู้เรื่องเด่น:
    1
    บังเอิญผ่านมาแถวนี้พอดีเลย
    ขอคุยด้วยคนนะคะ ......พี่ ๆ จะเล่นบทบาทนักธรรมกันเลยเหรอ
    โชคดีนะที่เราไม่ชอบนักธรรม ชอบนักทำมากกว่าค่ะ ....[​IMG]....

8. phuang

ป่าวหรอกพี่เต๋า...หนูก้อต้องเข้มแข็งจิ(ping-love

9. tamsak

tamsak ผู้ดูแลเว็บบอร์ด ทีมงาน ผู้ดูแลเว็บบอร์ด

23 กันยายน 2004
    22

อ๊ะ..อ๊ะ...ได้ยินแว่วๆ ว่าใครจะชวนตั้งทีมทำอะไรหว่า.... ไอ้เรามันเฮไหนเฮนั่นอยู่แล้ว
    ว่าแต่จะมีสาวๆ หลวมตัวบ้างมั้ยเนี่ย.......

คุณหนุ่ม...ผมมีข่าวฝากจาก "ยาย" มาบอกว่าให้เร่งรีบปั๊มแบ็งค์ให้เยอะๆ (อันนี้ผมว่าเอง..หุ..หุ..) แล้วส่งไปให้ยายช๊อปเล่นในป่าสักแสนสองแสนนะครับ....

10. ไอ้ใบ้

หวัดดีคุณปล้ำศักดิ์ สบายดีนะครับ คือจะชวนตั้งทีมนักธรรม สร้างสรร ภาพพจน์ใสซื่อ บริสุทธิ์ หลอกล่อเหยื่ออ่ะครับ ไม่รู้จะมีสาวเหลือมาก สาวเหลือน้อย ตกเป็นเหยื่อหรือเปล่า ฮิๆๆๆ (ล้อเล่น) เราต้องให้เกียรติสุภาพสตรีหน่อย แต่...ผู้หญิงเห็นแก่เงินทุกคน (โดยไม่รู้ตัว) อันนี้เรื่องจริงขอบอก เอะอะอะไรหน่อย ขอแต่เงินๆๆๆ ไอ้เราทำงานหัวบานเบอะ วิเคราะห์เจาะลึกจนประสาทแล้วยังไม่วาย นี้เริ่มบ่นอีกแล้วเนี่ย !!! อืม...ได้ข่าวว่าคุณปล้ำ จะทัวร์วัดเหรอครับ เสียดายผมห่างจากเมียปัจจุบันได้ไม่เกินรัศมี 100 เมตร เลยอดร่วมทัวร์เลย ยังไงก็ฝากอนุโมทนาบุญที่จะทำด้วยนะครับ.... (bb-flower

11. NiNe

ใช่แร้วครับ เราต้องตั้งทีมงานนี้ ก่อนที่สาวๆ เขาจะไหวตัวรู้ทันแผนการณ์อันแยบยลนี้ ... เหอ เหอ เหอ (หัวเราะอย่างผู้ชนะ)

12. phuang

จุ๊ ๆๆๆ

แอบคุยไรกันอ่ะ ขอหนุฟังด้วยจิ

13. ไอ้ใบ้

ฮิๆๆ สนุกสนานไปตามเรื่อง แต่ก็ดีนะ ถ้ามีทีมนักทำ ใสซื่อ บริสุทธิ์ ฮืม...เมื่อวานซืน ฝันแล้วเป็นจริง 100 เปอร์เซ็นต์เลยอ่ะ จะเล่าให้ฟัง ผมนอนบนเตียง ติดกับกำแพงด้านขวา ส่วนเมีย นอนติดกับผมด้านซ้าย ( ลักษณะการนอนจะนอนหันหน้าหากำแพง หันตูดให้เมีย เพราะกินเจ ) ผมฝันว่า เดินตามหลังผู้หญิงใครก็ไม่รู้ในตอนกลางคืน แล้วไปสะดุดเข้ากับ รากไม้อย่างแรก ในฝันรู้สึกว่าเจ็บมากตรงนิ้วชี้เท้าข้างซ้าย ตกใจตื่นแต่ยังนอนต่อ ประมาณตี 5 ตื่น เข้าห้องน้ำ บังเอิญไปลาดน้ำถูกเท้าซ้าย รู้สึกแสบจึงก้มดู ปรากฎว่าเป็นแผล เนื้อหลุดเลยอ่ะ เลือดซิบๆ เลยแซบ.....อืม ผมคิดในใจ นี้เราฝันแต่ทำไมเป็นจริงว่ะ ? รีบวิ่งไปที่กำแพงดูว่ามีรอยเลือดมั้ย ปรากฎว่า มี ครับ นี่เราฝัน แล้วไปเตะกำแพงจริงหรือ ? น่าจะใช่หลักฐานชัดมาก ....... มานึกย้อนf^ ถ้าเกิดเรานอนหันตรงกันข้ามกับกำแพง แล้วฝันแบบเมื่อคืน ไม่รู้ว่าอะไรจะเกิดน่ะ ไม่อยากจะคิดเลย ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆ

14. NiNe

สงสัยว่าถ้าเกิดศีรภรรยาฝันก่อนล่ะครับ .. เฮ้อ คุณหนุ่มฯ อาจจะเจ็บขาทั้งสองข้าง จนเดินบ่ได้

ปล. กินเจ แล้วทำไมต้องนอนหันหลังให้กันครับ?

15. ไอ้ใบ้

นอนหันหลังให้ถือว่าดีแล้ว โดยปกติจะนอนนอกห้องครับ เพราะลำพังลูกสาว กับ คุณเมีย ท่านอนก็ กังฟู มดเอ็ก มดแดง แล้วครับ ที่นอนไม่ค่อยจะพอ นี้ยังไม่รวมน้องจุกอีก วันไหนน้องจุกไม่มีที่นอน เค้านอนทับลูกสาวผมอ่ะครับ เรื่องจริง...อืม เรื่องเมีย จะไม่เล่าต่อนะครับ ของสูง / อีกอย่าง เดี๋ยวรุ่นน้องปู่นาย จะงอนอ่ะครับ

16. paang

paang เป็นที่รู้จักกันดี

1
    ตามข่าวอยู่จ้า พี่ปู่ไนน์ไหงยอมแพ้ง่าย ๆ ละเนี่ย

17. เจ้าโก้

เจ้าโก้ เป็นที่รู้จักกันดี

ยังไม่หมดเขตประกวดใช่ไหม?

18. A~MING

A~MING เป็นที่รู้จักกันดี

29 กันยายน 2004
    อ่ะนะ

19. wong3210

wong3210 เป็นที่รู้จักกันดี

9 พฤศจิกายน 2005
    1
    กระผมก็พอมีนะ ไม่รู้ว่าจะสวยถูกใจกรรมการอ่ะป่าว มีหลายคนนะแต่ขอคนเดียวก่อน เด๋วเหล่า เทพ พรหม จะน้ำลายไหลซะก่อง แหะๆ....
    (ยังไม่ได้ขอเขาเลย ถ้ารู้ล่ะ ตูซวยแน่เยย.... โดนเชือด (b-oneeye) )

เพื่อน Jane (ยังไม่มีแฟนอ่ะนะ ) สนใจติดต่อกระผม เด๋วเป็นพ่อสื่อให้เอาป่าวๆ (คิดไม่แพงหรอกนะ เอิ๊กๆๆๆ)

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล: 24 มิถุนายน 2006
  20. A~MING

A~MING เป็นที่รู้จักกันดี

29 กันยายน 2004
    มี 3 เบอร์ให้เลือก

พี่สาวเบอร์ 1

พี่สาวเบอร์ 2

และน้องเบอร์ 3

ไม่รับเป็นแม่สื่อให้นะ