ตำราทำนายฝันของรายะ ซิลค์

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย Toutou, 10 เมษายน 2005.

1. Toutou

Toutou เป็นที่รู้จักกันดี

ดิฉันเป็นคนที่นอนหลับแล้วฝันเป็นตุเป็นตะแทบทุกคืนค่ะ บางฝันสามารถเล่าได้เป็นเรื่องราวหลายตอนจบ อยากทราบความหมายก็เลยหาตำรามาวางไว้ข้างหัวนอน ไม่ได้จะตีเป็นหวยนะคะ แต่ต้องการทราบนัยยะ เผื่อจะเป็นการบอกเหตุการณ์ในอนาคตทำนองนี้ ตอนนี้ใช้ตำราของรายะ ซิลค์ค่ะ แปลจาก Kowaihodo Ataru Riekan ของญี่ปุ่น อ่านง่ายดี อธิบายค่อนข้างกระชับ แต่บางฝันลองเทียบดูก็ไม่ตรงกับตำราของไทยเท่าไหร่

ใครมีตำราเล่มอื่นแนะนำบ้างนะคะ