ถอดจิต ผีอำ หรือ ทั้งหมดผมฝันไป ?

ในห้อง 'วิทยาศาสตร์ทางจิต - ลึกลับ' ตั้งกระทู้โดย penheerrai, 12 มีนาคม 2008.

แท็ก: แก้ไข
  1. penheerrai

penheerrai สมาชิกใหม่

เมือวันก่อน ผมนอนยุ่แล้ว ฝัน แล้ว รุ้สึกว่า ฝันนั้นมันมีมิติ ก้คือว่าา ผมบังคับตัวเองได้ แระผมก้รุ้ว่า นั้น คือผมฝันอยุ่
    คิดว่าอยากไปไหนก้ได้ไป อยากไปอยุ่ตรงไหนก้ได้ไป ที่นี้ ผมก้ คิดว่าา อยากไปหาแฟนดูว่าแฟนทำไรยุ่ แล้วว จู่ๆ ก้ รุ้สึก เหมือนโดนผีอำ ไม่ได้รุ้สึกในฝันนะ รุ้สึกกับตัวเอง
    มันอึดอัด พยายาม จะตื่นก้ตื่นไม่ได้ ตะโกนก้เหมือนเสียงไม่มี เหมือนเสียงยุ่ในฝัน ไม่ยอมออกมาข้ามนอก พอ พยายามลืมตา ก้ เบลอๆ เหมือนเห้นเป้นหน้าคน จ้องยุ่ ก้เลยหลับตาแระลืมตาอีก ก้เป้นภาพเดิม เหมือนมีไค จ้องยุ่ พอผมตื่นได้ผมก้วิ่งไปนอนห้องแม่ีเลยย

พออีกวันนึง ผมกำลังจะนอน เรืองผีอำผมก้ไม่ได้ ติดใจอะไร แต่เรือง ฝันแล้วไปไดุ้ทุกที่ นี้มันสงสัย
    ผมก้เลย นอน แล้ว คิดให้ร่างมันหลุดจากตัวแระไปที่ิิอืน พอคิดได้แปปนึง ก้เหมือนจะโดนผีอำ ผมก้เลิกคิด ถอดร่าง ที่เหมือนโดนอำก้หายไป พอจะถอดอีก ความรุ้สึกอึดอัด ก้มาอีก เหมือนจะโดนผีอำ ผมก้เลิกคิดถึงอย่างเลยยย นอนธรรมดา ก้ หลับสบายไม่ฝันอะไร ยันเช้า

ทั้งหมดที่ผมเล่ามา ผมเป้นไรกัลแน่อะ ถอดจิตได้้หรออ แล้วผีมาอำผมหรออ หรือทั้งหมดมันคืนฝัน หรือ ผมคิดไปเอง อ้าา ไครุ้เรืองพวกนี้ ช่วยชี้ชัดที่คับ

2. wisarn

wisarn เป็นที่รู้จักกันดี

27 มิถุนายน 2005
    กระทู้เรื่องเด่น:
    2