ถามได้ 1 ข้อฟรี ตอบให้ ไม่ต้องใช้อะไร (ผมจะสร้างบารมีครับ)

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย ลองภูมิ, 8 พฤษภาคม 2015.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. ลองภูมิ

ลองภูมิ เป็นที่รู้จักกันดี

ท่านใดอยากถามอะไร ถามได้คนละ 1 ข้อ ทุกเรื่องจะตอบให้ ไม่ต้องใช้อะไรทั้งสิ้น ชื่อหรือเบอร์โทร วันเกิดไม่ต้องบอกครับ สั้นๆเพียงอยากรู้อะไรถามมา ตอบให้ทุกเรื่อง ฟรี แม่นไม่แม่น ต้องลองครับ

ปล. กระทู้นี้ผมเปิดมาเพื่อสร้างกุศล ขอกุศลนี้ยกถวายให้กับครูบาอาจารย์และสิ่งศักดิ์สิทธิ์ที่ผมนับถืออยู่

และท่านใดผมทายให้แล้วจะมาคอมเม้นว่าแม่นหรือไม่แม่น ก็ยินดีครับ

อ.พี ลองภูมิ
    https://www.facebook.com/longpoom ใครไปถามในเฟสบุ๊คผมคิดค่าครูนะครับ เข้าใจตรงกันนะ

ประกาศรอบที่ 1 ห้ามถามเกิน 1 ข้อครับ ใครถามเกิน 1 ข้อผมไม่ขอตอบนะ 9/5/58

ประกาศรอบที่ 2 ห้ามถามเกิน 1 ข้อคือ มีคำถามเดียว ไม่ใช่ถามว่า ผมจะทำงานอะไร เดือนไหน อาชีพอะไร นี้เรียกว่า 3 คำถามแล้วครับ

ประกาศรอบที่ 3 ผมของดตอบปัญหาเรื่องชู้สาวนะครับ เช่นผมจะเลิกกับคนนี้ตอนไหน หรือพวกเลิกกับคนนี้ไปมีความสัมพันธ์กับคนนั้น แล้วจะกลับมากหาคนเก่า หรือพวกการเรียน ผมจะสอบได้มั้ย พวกนี้ ผมจะไม่ตอบนะครับ 19/10/58

ประกาศ จะขอยุติการดูดวงฟรี ตั้งแต่สิ้นปีนี้เป็นต้นไปนะครับ ขอขอบคุณที่อยู่เป็นเพื่อนกันมา แต่ยังไงติดตามผลงานได้ในเพสบุ๊คของผมได้ตลอดเวลาครับ อ.พี ลองภูมิ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 26 ธันวาคม 2015
  2. red_reborn

red_reborn สมาชิก

15 กรกฎาคม 2014
    ความรัก เนื้อคู่ครับ

3. ลองภูมิ

ถามเรื่องความรัก ช่วงนี้ ยังจดๆจ้องๆ ประเภทเอาไงดี แต่ยังไม่ใช่เนื้อคู่ครับ

4. kuncy1555

kuncy1555 สมาชิก

ขอถามค่ะ คุณพ่อ มีเรื่องฟ้องร้อง จะสำเร็จไหมคะ?

5. red_reborn

red_reborn สมาชิก

15 กรกฎาคม 2014
    ขอถามเพิ่มเติมแล้วคู่แท้นี่เจอเมื่อไรครับ

6. aorsuay

aorsuay เป็นที่รู้จักกันดี

เดือนตุลาคมนี้คลินิกสาขาที่หนูอยู่จะถูกปิดตัวลง
    และจะถูกย้ายเข้าโรงบาลหลัก

การย้ายครั้งนี้ จะทำให้ชีวิตหนูผกผันไปในทางไม่ดีหรือไม่ เช่น ถูกย้ายไปแผนกที่ไม่พอใจ หรือ ถูกบีบให้ออกจนต้องตกงาน ต้องหางานใหม่ หรือ จริงๆแล้วไม่มีอะไรให้กังวล

ขอบคุณค่ะ

7. plawarnsai

plawarnsai สมาชิกใหม่

รบกวนถามครับ
    ผมเป็นพนักงานที่ร้านกาแฟแห่งหนึ่ง

อยากทราบว่า มีเกณฑ์ที่จะก้าวหน้ากว่านี้ เช่น มีร้านกาแฟเป็นของตัวเอง หรือ ไปทำงานที่ต่างประเทศ ได้หรือไม่

8. deares

deares เป็นที่รู้จักกันดี

12 พฤศจิกายน 2011
    อายุ 36 แล้วค่ะ ยังโสด จะมีคู่ครองเรือนมั้ยคะ เมื่อไหร่ ขอบพระคุณมากค่ะ

9. ลองภูมิ

ยังต้องคุยและเจราจา ปัญหาค่อนข้างยืดเยื้อครับ สำเร็จแต่ยืดเยื้อ

10. ลองภูมิ

ลิ้นกับฟัน เจอกันนะเรื่องใหญ่ เนื้อคู่แท้ชาตินี้เหมือนวิ่งตามฝันครับ

11. Phin112

Phin112 สมาชิกใหม่

10 ธันวาคม 2013
    รบกวนถาม อ.พี คะ
    คุยกับหนุ่มรุ่นน้องมาสักพักคะ อยากทราบว่าจะ
    ไม่ชัดเจนอย่างนี้ หรือเราเลิกคุยดีกว่าคะ
    ขอบคุณนะคะ

12. pla0043

pla0043 สมาชิก

23 ธันวาคม 2008
    ความรัก กับ ชาวต่างชาติคนที่แอบชอบ ใช่เนื้อคู่กันมั้ย มีโอกาสสานสัมพันธ์ ลงเอยกันได้มั้ย เพราะเค้าดูไม่สนใจเราเลย ทุกข์มากค่ะ

13. ลองภูมิ

การทำงานที่ว่างเปล่า ผลตอบรับกลับมา มันว่างเปล่า ตอบยังไงดี คือผลที่คุณทำงานมาเหนื่อยมาทั้งหมด มีค่าเป็นศูนย์ ผู้ใหญ่ไม่ได้เห็นประโยชน์ในตัวเราเท่าไร คราวนี้ก็อยุ่ที่เราแล้วละว่าจะเดินหน้าต่อไปยังไง ทั้นี้ทั้งนั้น รอให้เกิดเรื่องก่อนค่อยมาถามอีกนะครับ ผมจะจับความรู้สึกได้เฉพาะเหตุที่กำลังจะเกิดเท่านั้น

14. aorsuay

aorsuay เป็นที่รู้จักกันดี

ขอบคุณค่ะอาจารย์ งั้นช่วงปลายเดือนกันยายน หนูขอรบกวนอาจารย์
    ขอถามคำถามเดิมซ้ำอีกรอบนะคะ :'(

15. Meesri

Meesri สมาชิกใหม่

สวัสดีค่ะ
    ขอถาม อ.พี เรื่องความรักค่ะ มีโอกาสที่แฟนเก่าจะกลับมาคืนดีด้วยไหมค่ะ
    ขอบคุณค่ะ

16. changthai

changthai เป็นที่รู้จักกันดี

อยากถามเรื่องการเงินครับ

17. kwanzy

kwanzy เป็นที่รู้จักกันดี

5 กุมภาพันธ์ 2013
    ปัจจุบันเป็นนักเขียนอิสระค่ะ เพิ่งได้ไปคุยงานกับลูกค้าที่เป็นผู้ชาย
    และเสนอราคาไปเรียบร้อยแล้ว จะมีโอกาสได้งานนี้ไหมคะ

18. ศิลาน้ำ

ศิลาน้ำ สมาชิก

13 พฤษภาคม 2011
    ผมจะมีโอกาสได้ทำหน้าที่ใดหน้าที่หนึ่งในทางโลกทิพย์ ไหมครับอาจารย์พี
    ขอบพระคุณครับ

19. นทีบุญ

นทีบุญ เป็นที่รู้จักกันดี

23 กรกฎาคม 2009
    กระทู้เรื่องเด่น:
    1
    ความรักค่ะ คนนี้ที่เราชอบอยู่ใช่หรือไม่อย่างไรบ้างคะ เขาคิดไรกับเรามั่งป่าว มีโอกาสจะพัฒนาป่าวคะ

ขอบคุณค่ะ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 8 พฤษภาคม 2015
  20. sheep555

sheep555 สมาชิก

25 กุมภาพันธ์ 2012
    ผู้หญิงคนที่เราชอบเค้าอยู่ตอนนี้ใช่เนื้อคู่เราหรือเปล่าครับ

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้