ทริบรวมพลคนปีขาล ไหว้พระธาตุช่อแฮ

ในห้อง 'ท่องเที่ยว - อาหารการกิน' ตั้งกระทู้โดย ภัทรอังคาร, 15 มีนาคม 2010.

1. ภัทรอังคาร

ภัทรอังคาร เป็นที่รู้จักกันดี

เหงาแล้วจะทำไงได้ละจ๊ะ ก็ถ้าไม่มีเสือตัวอื่นไปด้วยก็ต้องไปคนเดียว ไปหาพรรคพวกเสือเอาข้างหน้า

2. ภัทรอังคาร

ภัทรอังคาร เป็นที่รู้จักกันดี

คิดถึงกระทู้นี้เข้ามาอ่านแล้วเอาลิงค์ไปโพสในเฟสบุ๊ก ใครที่ตามอ่านก็มาช่วยดันกระทู้ให้มันขึ้นอีกสักครั้ง ที่มาดันกระทู้เพราะจริงๆแล้ว ทริปที่ 2 ยังไม่เกิดเลย แต่ปีนี้คิดว่าจะให้มันเกิดให้ได้แต่ก็ยังไม่รู้เลยค่ะ ว่าฝันจะเป็นจริงๆไหม ใครยังรักและคิดถึงภัทรอังคารก็เข้ามากันอีกนะค่ะ

ห่างหายไปจากเว็บนี้ไปนานมากแต่ก็ยังไม่เคยลืม

3. homesmile

homesmile เป็นที่รู้จักกันดี

ผมขอแชร์ภาพสวยๆ พระธาตุช่อแฮที่จังหวัดแพร่ นะครับ