ทริปเป่ายันต์เกราะเพชรวัดท่าขนุน-ช่องเขาขาด-ปราสาทเมืองสิงห์ ๑๑ ธ.ค. (ชมภาพหน้า ๕)

ในห้อง 'ท่องเที่ยว - อาหารการกิน' ตั้งกระทู้โดย ญ.ผู้หญิง, 8 พฤศจิกายน 2010.

1. skaey

skaey Active Member

10 กรกฎาคม 2010
    Kaey one seat i will send money tomorrow ka.
    0807862155

2. boontar

boontar เป็นที่รู้จักกันดี

จัดทั้ง Trip ทั้งทำบุญ ได้เป็นที่นิยมและเชื่อถือของเพื่อนสมาชิกเสมอนะครับ
    ...........................................................................

.................................................................................

ไฟล์ที่แนบมา:

3. taweewattana

taweewattana เป็นที่รู้จักกันดี

21 สิงหาคม 2006
    ขอจองจำนวน ๒ ที่นั่งครับ โอนเงินแล้วจะรีปแจ้งให้ทราบ
    ขอบคุณครับ

4. พัชรกันย์

พัชรกันย์ เป็นที่รู้จักกันดี

19 กันยายน 2008
    ขอจองให้แม่เพิ่มอีก 1 ที่ค่ะ จะโอนเงินให้เย็นนี้นะคะ ขอบคุณมากค่ะ

5. ตาเถน

ตาเถน เป็นที่รู้จักกันดี

ขอจอง 2 ที่ครับ ไม่ทราบทันไหม

6. KittiWit.C

KittiWit.C เป็นที่รู้จักกันดี

ขอจองที่นั่งเพิ่มอีก ๒ นะครับพี่หญิง

7. ตาเถน

ตาเถน เป็นที่รู้จักกันดี

โอนแล้วครับ

โอนแล้วครับ
    รายละเอียด PM แจ้งครับ

ขนาดไฟล์:
      155.1 KB
      เปิดดู:
      317
    แก้ไขครั้งล่าสุด: 1 ธันวาคม 2010
  8. JitKrajang

JitKrajang เป็นที่รู้จักกันดี

โอนเงินแล้วค่ะวันนี้ จำนวน 900 บาท เมื่อเวลา 15:42

(ส่ง SMS แจ้งเตือนผู้รับโอนไปด้วยค่ะ)

9. masamunej

masamunej Active Member

โอนเงินแล้วคับ 01/12/10 20:15 A038B114
    โอนจาก ธ.กรุงเทพไปคับ 1,350.00 บาท

10. suwanee

suwanee Active Member

1/12/2553 ได้โอนค่าทริปเป่ายันต์เกราะเพชรวัดท่าขนุนจำนวน 2 ที่นั่ง
    โดยเข้าบัญชี KTB บัญชีเลขที่ 121-0-10545-4 จำนวน 900 บาทเรียบร้อยแล้ว ค่ะ

11. พัชรกันย์

พัชรกันย์ เป็นที่รู้จักกันดี

19 กันยายน 2008
    โอนเงินค่าเดินทางไปแล้วนะคะ จำนวน ๑,๘๐๐ บาท (๔ ที่นั่ง) วันที่ ๑/๑๒/๕๓ เวลา ๑๗:๓๔ น. ขอบคุณมากค่ะ ติดต่อพัชรกันย์ เบอร์โทร ๐๘๙-๑๒๐๐๓๑๙

12. KittiWit.C

KittiWit.C เป็นที่รู้จักกันดี

โอนเงินจ่ายสำหรับ ๒ ที่แล้วครับ

ขนาดไฟล์:
      176.6 KB
      เปิดดู:
      59
  13. taweewattana

taweewattana เป็นที่รู้จักกันดี

21 สิงหาคม 2006
    ขอยกเลิกรายการจองที่นั่ง ๒ ที่ครับ

ขอยกเลิกรายการจองที่นั่ง ๒ ที่ครับ เนื่องจากมีเพื่อนเพิ่งมาบอกว่าอยากไปด้วย จะจองเพิ่มก็ที่นั่งเต็มแล้ว เลยต้องวางแผนการเดินทางใหม่

ขอบคุณครับ

14. ญ.ผู้หญิง

ญ.ผู้หญิง ทีมผูัดูแลเว็บบอร์ด ทีมงาน ผู้ดูแลเว็บบอร์ด

กำหนดจุดขึ้นรถ

เพื่อเป็นการอำนวยความสะดวกให้กับสมาชิกที่ร่วมเดินทาง ขอกำหนดจุดขึ้นรถ ดังนี้

จุดที่ ๑ ปั๊มน้ำมัน ปตท. สนามเป้า เวลา ๒๔.๐๐ น. (คืนวันศุกร์)
    จุดที่ ๒ ป้ายโดยสารรถประจำทาง ขสมก. หน้าห้างสรรพสินค้าตั้งอั๋วเส็ง ธนบุรี เวลา ๐๐.๓๐ น.
    จุดที่ ๓ หน้า ๗/๑๑ (ตั้งอยู่ฝั่งตลาดพุทธมณฑลสาย ๓) เวลา ๐๐.๓๐ น.

สมาชิกท่านใดต้องการขึ้นรถที่จุดไหน ขอให้แจ้งความประสงค์เข้ามา เพื่อที่จะได้รับทราบและเตรียมการได้ถูก

อนึ่ง! สำหรับสมาชิกท่านใดที่โอนชำระค่าเดินทางแล้วแต่ยังไม่ได้โพสต์แจ้งหรือส่งรายละเอียดตามที่ระบุไว้ ขอให้รักษาผลประโยชน์ของท่านโดยการแจ้งวันเวลาและจำนวนเงินที่โอนให้ทราบด้วย เนื่องจากมียอดเท่ากันหลายรายการ และที่สำคัญ ชื่อสกุล พร้อมด้วยเบอร์โทรศัพท์ที่ใช้ในการติดต่อเป็นสิ่งที่ห้ามลืม เหตุผลเพื่อคุ้มครองสิทธิ์ในส่วนของประกันอุบัติเหตุและเพื่อใช้ในการติดต่อประสานงานกับทุกท่าน มิฉะนั้น วันเดินทางถ้าเกิดกรณีผิดพลาดใด ๆ เรื่องเวลาอาจจะทำให้ท่านเสียสิทธิ์ของการเดินทางไป

จึงเรียนมาเพื่อทราบ และขอขอบคุณสมาชิกทุกท่านในความร่วมมือด้วยดีตลอดมา

โมทนาค่ะ

15. Ninana

Ninana เป็นที่รู้จักกันดี

กระทู้เรื่องเด่น:
    1
    คุณหญิงค่ะ ที่จองชื่อ Ninana 2 ที่ โอนเงินให้เรียบร้อยแล้วค่ะ เมื่อวันที่ 2/12/2553 จำนวนเงิน 900 บาทค่ะ รายละเอียดเงินโอนดูจากไฟล์แนบนะคะ เบอร์ติดต่อ 084-751-1236 ค่ะ

16. Mr.tom

Mr.tom เป็นที่รู้จักกันดี

18 กันยายน 2005
    กระทู้เรื่องเด่น:
    1
    - ลำดับที่ ๒๒
    - โอนเงินจำนวน ๔๕๐ บาท วันที่ ๓ ธันวาคม ๒๕๕๓ เวลา ๐๙.๕๗ น.
    - เบอร์โทรศัพท์ ๐๘๕ - ๔๑๕๔๗๙๐

:cool:

17. itipizo

itipizo Active Member

13 พฤศจิกายน 2010
    ใกล้เข้ามาแล้ว วันแห่งมหามงคล ขอให้เพื่อนๆ กัลยาณมิตร
    เตรียมตัว เตรียมกาย เตรียมใจให้พร้อม รับสิ่งอันเป็นมงคลเข้าตัวครับ

18. HeartofDragon

HeartofDragon เป็นที่รู้จักกันดี

* เรียนคุณ ญ.ผู้หญิง
    - HeartofDragon ขอยกเลิก 1 ที่นั่งในวันที่ 11-12-2553 ต้องอยู่ดูแลแม่ แต่จะไปบวชเนกขัมมะทีวัดท่าขนุนช่วงปีไหม่ค่ะ

19. สิงหนวัติ

สิงหนวัติ เป็นที่รู้จักกันดี

นับถอยหลังอีก ๕ วัน

กับงานเป่ายันต์เกราะเพชร วัดท่าขนุน

20. clearlove

clearlove เป็นที่รู้จักกันดี

22 สิงหาคม 2008
    ขอร่วมทำบุญจาคะกับน้องญ.ผู้หญิงและทุกคนด้วย ที่จะไปทำบุญกุศลกันนะ วันที่7ธค53ได้โอนไป60บาท แบ่งไปร่วมกับทำบุญวัดท่าขนุน 30 บาท และวัดท่าซุง 30 บาท คงยังทันนะขอความเมตตาอย่างสูงวานให้น้องญ.ผู้หญิงช่วยเป็นธุระในการนี้ให้ด้วยครับ ขออนุโมทนาสาธุพระนิพพาน