ทำนายดวงค่ะ

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย ริมน้ำไนล์, 19 พฤศจิกายน 2018.

1. ริมน้ำไนล์

ริมน้ำไนล์ ริมน้ำไนล์

11 กันยายน 2008
    แนวทางของคนทั้ง 7 วัน ในปีกุน 2562 เพื่อเป็นเข็มทิศชีวิตให้กับบุคคลทั้ง 7 วัน
    1.คนวันอาทิตย์ หมั่นสร้างกรรมดี เพราะทำดีได้ดี ทำชั่วได้ชั่ว ถ้าคุณทำดีช่องทางจะเปิดสำหรับคุณ
    2.คนวันจันทร์ ให้มุ่งมั่นเพียรพยายามในหน้าที่ของตนเอง เพื่อบรรลุสิ่งที่คุณได้ตั้งความหวังไว้
    3.คนวันอังคาร การมีเรื่องที่น่ายินดีสำหรับคนวันอังคาร หรือการได้แต่งงานอยู่กับคนที่คุณรักอย่างมีความสุข
    4.คนวันพุธ การประสบความสำเร็จได้รับชื่อเสียงและการยอมรับอย่างมากมายจากผลงานของคุณ
    5.คนวันพฤหัสบดี การเปิดเผยความสัมพันธ์ของคนรักให้ครอบครัวของคุณได้รู้และรับทราบ การปรึกษาปัญหาที่มีอยู่ของคุณให้คนใกล้ตัวได้รับทราบปัญหา ซึ่งเขาสามารถให้คำแนะนำกับคุณได้
    6.คนวันศุกร์ ให้มีสติพึงระวังในทุกการกระทำของคุณจะทำให้เผชิญหน้ากับปัญหาและอุปสรรคได้
    7.คนวันเสาร์ สิ่งที่รอคอยอาจจะไม่ได้ดังที่หวังไว้ ให้มีความสุขกับสิ่งที่มีอยู่ จงอยู่กับปัจจุบัน
    "รับทำนายดวงชะตาด้วยไพ่ออราเคิล"

2. Thepatt

Thepatt สมาชิกใหม่

สวัสดีปีใหม่ เช่นกันครับ หวังว่างานที่ผมกำลังจะไปทำนั้น จะเจริญรุ่งเรือง และเป็นไปด้วยดีนะครับ

3. NotingMe

NotingMe สมาชิกใหม่

25

ตอนนี้ทะเลาะกับแฟนค่ อยากทราบว่าต้องรอเขากลับมาปรับความเข้าใจนานแค่ไหนคะ

4. ริมน้ำไนล์

ตอนนี้ต่างคนก็ต่างอยู่กับตัวเอง ถามว่าจะมาปรับความเข้าใจนานแค่ไหน>>>2 เดือนนะคะ

5. tabung

tabung สมาชิกใหม่

7 จะได้เปลี่ยนงานมั้ยครับ

6. ริมน้ำไนล์

ช่วงนี้จะได้เปลี่ยนงานหรือไม่: ยังนะคะ ต้องรอโอกาส แนะนำให้คุณทำบุญนะคะ

7. tabung

tabung สมาชิกใหม่

ขอบคุณครับ