ทำนายดวงฟรีวันละ10ท่านคะ

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย กบ0007, 27 กันยายน 2021.

1. Phinida.j

Phinida.j สมาชิกใหม่

16 กรกฎาคม 2021
    พินิดา กมลภพ เพศหญิง อายุ 37 ควรเปิดทำกิจการอะไรจึงจะดีคะ และสิ่งศักดิ์สิทธิ์ที่คุ้มครองรักษาอยู่ค่ะ

2. lovelucky

lovelucky สมาชิก

9 พฤศจิกายน 2012
    กมลพรรณ คงฤทธิ์ อายุ44ค่่ะ รบกวนถามค่ะ เมื่อไหร่ชีวิตจะดีขึ้น หมดหนี้คะ

3. Shoo-2561

Shoo-2561 Active Member

11 มิถุนายน 2018
    วีระชัย รุ่งโรจน์โกญจนาท อายุ 60 ปี สอบถามอาจารย์ เรื่องสิ่งศักดิ์สิทธิ์ที่เกี่ยวข้อง และอนาคตควรจะทำอย่างไรดี ...

4. กบ0007

กบ0007 สมาชิก

21 กุมภาพันธ์ 2017
    ดวงชะตาคุณควรเปิดกิจการที่ใช้ความรู้ความสามารถพิเศษเฉพาะตัวค่ะ เช่นหมอดู ช่างฝีมือ ทำงานเบื้องหลังแนะนำ ช่วงนี้มีดวงลงคอสเรียนรู้งาน รอเมษาปี65ไปแล้ว ค่อยเปิดร้านเริ่มงาน ทางสะดวกค่ะ
    สิ่งศักดิ์สิทธิ์ที่คุ้มครอง พระแม่อุมาเทวี ศาลเจ้าพ่อหลักเมือง เจ้าที่เจ้าทางที่คุณอาศัยอยู่ พระประจำวันอังคารหรือพระปางไสยาสน์ ทำบุญอุทิศให้ท่านบ่อยๆ ขออะไรก็สำเร็จค่ะ
    สนใจดูดวงส่วนตัว line google246

5. กบ0007

เมษายนปี65 ดวงเปิดค่ะ จะเริ่มมีคนอุปถัมช่วยเหลือ เจอมิตรดี แต่ระวังความคิดลบจิตตกคิดมากของคุณจะบันทอนเสน่ห์ในตัวตนค่ะ เดือนตค.มีดวงได่เงินก้อน หรือขายทรัพย์สินชิ่นใหญ่ได้ ดวงชะตาจะพลิกมีการเปลี่ยนแปลงจากลำบากสู่ความร่ำรวยค่ะ ช่วงนี้ใจเย็น พยายามคิดบวก สวดคาถาจักรพรรดิ์ทุกวัน สวดบทสอนเจ้ากรรมนายเวร ทำใจให้ผ่องใสเข้าไว้ เมษาปี65ดวงเปิดแล้วค่ะ
    สนใจดูดวงส่วนตัว line google246

6. กบ0007

สิ่งศักดิ์สิทธิ์ที่คุ้าครอง ศาลหลักเมือง พระภูมิเทวาเจ้าที่เจ้าทาง พระแม่ธรณี พระราหู การนั่งสมาธิอุทิศบุญให้ท่าน ขออะไรสมหวังทุกเรื่องค่ะ
    การงานในอนาคตที่เสริมดวง เป็นนายหน้ารับฝากเกี่ยวกับบ้านที่ดินดีค่ะ หรือจะขายรถมือสอง สามารถทำได้ค่ะ ถ้าสามารถสอนเป็นครูอาจารย์ก็ทำได้ดีค่ะ

7. Phinida.j

Phinida.j สมาชิกใหม่

16 กรกฎาคม 2021
    ขอบคุณค่ะ