ทำนายดวงโดยไม่ใช้ วันเดือนปีเกิด และทำบุญกับ ผึ้งหลวง Royalbee

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย โยโย่, 5 ธันวาคม 2005.

1. sawasdeewow

sawasdeewow สมาชิกใหม่

14 สิงหาคม 2009
    กลุ้มใจค่ะ

sawatdeewow@hotmail.com รบกวนช่วยเหลือด้วยนะค่ะ ขอบพระคุณมากค่ะ

2. jojo0009

jojo0009 Active Member

เกิดวันพุธที่ 31 ตุลาคม 2527 เวลา 19.30

ขอสอบถามเรื่อง
    1.การศึกษา ณ ปัจจุบัน จะจบหรือไม่
    2.การงาน การเงิน ว่า ถ้าประกอษอาชีพเกี่ยวกับ ธุรกิจ เบเกอรี่ แล้วค่อยๆ ขยายสู่ โรงงานจะเหมาะหรือไม่
    3.ครอบครัว และ สุดท้าย จะจบกิจในพุทธศาสนาหรือไม่

ขออนุโมทนา บุญครับ ขอบคุณครับ

3. โยโย่

โยโย่ เป็นที่รู้จักกันดี

ช่วยบริจาคเงินตามจิตศรัทธา ครับ ลิงค์นี้ครับ
    ที่อยู่ มูลนิธิโรงพยาบาลสงฆ์ 445 ถ. ศรีอยุธยา แขวงทุ่งพญาไท
    เขตราชเทวี กทม. 10400
    โทร 02-354-4278 , 02-354-4293 FAX. 02-644-9779

สถานที่บริจาค
    อาคารคิลานเภสัช ชั้นล่าง ติดร้านค้าสวัสดิการ ร.พ. สงฆ์
    เวลาทำการ
    วันจันทร์ – วันศุกร์ เวลา 08.30-16.30 น.
    วันหยุดราชการและนักขัตฤกษ์ เวลา 08.00-13.00 น.

บริจาคผ่านธนาคาร
    ธนาคารทหารไทย บัญชีออมทรัพย์ สำนักพหลโยธิน
    เลขที่ 001-2-461-80-2 ชื่อบัญชีมูลนิธิโรงพยาบาลสงฆ์

จากนั้นมาโพสบอกเพื่อรับการพยากรณ์ครับผม

4. jojo0009

jojo0009 Active Member

เมื่อสักครู่ ได้ร่วมทำบุญ โดยการโอนผ่านทางธนาคาร จำนวน 50 บาท เรียบร้อยแล้วครับ

5. เดินไป

เดินไป สมาชิก

24 สิงหาคม 2009
    สวัสดีครับ(เกิดวันจันทร์ ที่ 22 มกราคม 2533 ประมาณเวลา 22.30 ขอรบกวนถามดังนี้ครับ
    1. ผมมีโอกาสได้เป็นแพทย์ไหมครับ แต่ตอนนี้ยังเรียนสาธารณสุขอยู่คับ
    2. เนื้อคู่ใช่คนนี้รึเปล่า อาทิตย์ 18 กุมภาพันธ์ 2533
    3. ผมในอนาคตจะรวยไหมครับ
    4. หลังจากเรียนจบแล้วจะทำงานในประเทศหรือต่างประเทศดีครับ
    5. ชะตาชีวิตผมไปในแนวไหนครับ

6. โยโย่

เรื่องการศึกษาปีนี้จะเรียนหรือจบค่อนข้างยากหน่อย
    ในดวงหลังจากปีหน้าไปแล้วเรื่องการศึกษาจะเด่นนะ และจะดีขึ้นเรื่อยๆ
    เรื่องการค้าคุณต้องเป็นแนวร้านอาหารไปเลย และมีแหล่งบันเทิงหรือเสียงเพลงไปด้วยนะ
    ถึงจะรุ่ง แล้วต่อไปจะมีโรงงานเป็นของตนเองและ ต้องหลายๆที่ด้วยนะ
    เรื่องศาสนา ยังคงต้องตามมาเกิดต่อไปครับ
    ยังมีความเชื่อหรือความสงสัยอยู่นะ ต้องปฎิบัติไปเรื่อยๆครับ

7. โยโย่

ช่วยบริจาคเงินตามจิตศรัทธา ครับ ลิงค์นี้ครับ
    ที่อยู่ มูลนิธิโรงพยาบาลสงฆ์ 445 ถ. ศรีอยุธยา แขวงทุ่งพญาไท
    โทร 02-354-4278 , 02-354-4293 FAX. 02-644-9779

อาคารคิลานเภสัช ชั้นล่าง ติดร้านค้าสวัสดิการ ร.พ. สงฆ์
    เวลาทำการ
    วันจันทร์ – วันศุกร์ เวลา 08.30-16.30 น.
    วันหยุดราชการและนักขัตฤกษ์ เวลา 08.00-13.00 น.

ธนาคารทหารไทย บัญชีออมทรัพย์ สำนักพหลโยธิน
    เลขที่ 001-2-461-80-2 ชื่อบัญชีมูลนิธิโรงพยาบาลสงฆ์

8. chakaktrai

chakaktrai เป็นที่รู้จักกันดี

5 พฤศจิกายน 2007
    ขออนุโมทนากับคุณ Royalbee ด้วยคะ
    ขอรบกวนถามเป็นข้อ ๆ ดังนี้นะคะ
    1.หน้าที่การงานในตอนนี้ที่ทำอยู่จะมีโอกาสก้าวหน้ามั้ยคะ
    2.โอกาสข้างหน้าจะมีเงินมีทองมากมั้ยคะ
    3.สุขภาพของแม่จะเป็นยังไง จะดีขึ้นหรือเปล่า
    4.เรื่องคดีความต่าง ๆ ที่มีอยู่จะเป็นอย่างไร
    5.อนาคตข้างหน้าจะเป็นไปในทิศทางใดจะดีจะร้าย ถ้าร้ายมีวิธีแก้ไขอย่างไรบ้างคะ
    เพราะว่าดวงค่อนข้างมีอุบัติเหตุบ่อย

ขอบพระคุณมากคะ ส่วนเรื่องทำบุญเดี๋ยวจะทำตามไปคะ

9. chakaktrai

chakaktrai เป็นที่รู้จักกันดี

5 พฤศจิกายน 2007
    ลืมบอกวันเดือนปีเกิดไป
    อาทิตย์ที่ 23 ก.ค. 21 เวลาไม่ทราบแน่ชัด
    แต่เห็นม่บอกว่าประมาณตี 5 กว่า ๆ คะ

10. Sunlife

Sunlife เป็นที่รู้จักกันดี

26 พฤศจิกายน 2005
    รบกวนช่วยดูให้ด้วยครับ

ผมเกิดวันอาทิตย์ที่ 21 เมษายน พ.ศ. 2517 เวลา 7.00 น

ผมรบกวนถามดังนี้ครับ
    1.ปัจจุบันผมทำงานบริษัทอยู่ครับ ถ้าผมจะออกจากงานไปทำธุรกิจส่วนตัวจะดีมั้ยครับ
    2.เรื่องความรักและชีวิตคู่ปัจจุบันของผม เป็นยังงัยบ้าง ดวงชะตาจะดีมั้ยครับ
    3.เรื่องสุขภาพของจะเป็นยังงัยบ้าง มีโรคอะไรที่ต้องระวังครับ
    4.ผมค่อนข้างคุยกับแม่แล้วไม่ชอบจะลงลอยกัน ทะเลาะกันบ่อย จะทำให้ชีวิตผมแย่มั้ยครับ

สุดท้ายนี้ก็ขออนุโมทนาบุญในกาลนี้ด้วยครับ

ขอบคุณมากครับ

11. โยโย่

ดวงคุณเรื่องงานนั้น ในปีนี้ และปีหน้า
    จะมีคนย้ายเข้าและย้ายออกไปหลายคนเช่นกัน ปีนี้ที่จะเด่นๆก็คือผู้หญิงหรือเพื่อนผู้หญิงที่จะออกไปหลายๆคนเป็นต้น ดวงเรา เรื่องการงานปีนี้จะยังไม่ดีเท่าไหร่นะ
    และปีหน้าจะมีเรื่องการย้ายหรืออยากย้ายงานไปสู่การเงินที่ดีกว่า
    ดวงการเงินเรา นั้นเก็บไม่อยู่เลยเพราะ ได้เงินหรือทรัพย์สินมักจะเสียหรือต้องนำไปใช้จ่าบสำหรับสุขภาพของพ่อแม่ ต่อไปเกี่ยวกับเรื่องสุขภาพ
    ดวงพี่น้องหรือพ่อ จะมีวิบากกรรมต่อกัน จะเดือดร้อนเกี่ยวกับหน้าที่การงานของตนเอง พี่น้องหรือพ่อนั้นจะเป็นคนที่ลำบากมาก่อนแล้วจะยังไม่ค่อยสบายจนถึงตอนแก่ตัวนะ
    และปีหน้าหลังเมษายนไปแล้ว ระวังสุขภาพของแม่ หรือญาติผู้หญิง มารดา จะไม่สบายหรือเจ็บป่วยด้วยเช่นกัน แม่กับเรา จะมีวิบากกรรมต่อกันในเรื่องของการใช้เงินในอดีต นะ
    คดีความที่เกี่ยวกับคนใกล้ตัวหรือคนใกล้ชิดนั้นมีผลต่อตัวเรานะ จะมีโอกาสได้เปรียบในปีนี้ ส่วนปีหน้าระวังจะเสียเปรียบความคดีได้เช่นกัน
    ดวงเราให้ระวัง ช่องท้องหรือลำไส้ไม่ดี ดวงจะมีปัญหาเกี่ยวกับมดลูก
    ดวงเรากับพี่น้องนั้นมีกรรมที่ทำกับพ่อแม่ไว้ ต่อไปควร กล่าวขอโทษหรือขออโหสิกรรม นะจะได้ดีขึ้น นะ

12. numwhan29

numwhan29 สมาชิกใหม่

27 สิงหาคม 2009
    สอบถามคะ

สวัสดีคะ คุณผึ้งหลวง ชื่อปอคะ เป็นสมาชิกใหม่นะคะ
    ขอร่วมทำบุญด้วยคนเดี๋ยวจะส่งไปให้นะคะ
    มีเรื่องอยากจะถามดังนี้คะ
    1. งานที่ทำอยู่เป็นอย่างไรบ้างคะ มีโอกาสได้เปลี่ยนตำแหน่งไหมคะ
    2. ดวงชะตาตอนนี้เป็นอย่างไรบ้างคะ ถ้าไม่ดีจะต้องแก้ไขอย่างไรคะ
    3.มีโชคเข้ามาบ้างหรือไม่
    4. การเรียนจะเป็นอย่างไรบ้าง (ตอนนี้กำลังเรียนปริญญาใบที่สองคะ)
    เกิดวันพุธ ที่ 4 มิถุนายน 2523 อายุ 29 ปีวอกคะ
    แล้วจะรอคำตอบนะคะ ขอบคุณคะ

13. โยโย่

เวลาทำการ

ทำบุญตามรายการนี้เลยครับ ขอบคุณครับ
    จากนั้นมารับการพยากรณ์นะครับ

14. โยโย่

เวลาทำการ

ทำบุญตามลิงค์นี้เลยครับ
    เพื่อรับกรพยากรณ์

15. Sunlife

สวัสดีครับคุณ Royalbee
    ผมได้ทำบุญโดยการบริจาคเงินเข้าบัญชีโรงพยาบาลสงฆ์ เป็นจำนวนเงิน 200 บาท เมื่อเช้านี้ และก็อุทิศส่วนกุศลให้กับเจ้ากับนายเวรแล้วครับ

ขออนุโมทนาบุญด้วยครับ

ขอบคุณมากครับ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 29 สิงหาคม 2009
  16. มะโนสม

มะโนสม สมาชิกใหม่

29 สิงหาคม 2009
    ดูดวง

อยากรู้อนาคตใน1ปีข้างหน้า

17. โยโย่

ดวงคุณเป็นคนนิสัยชอบคิดในเรื่องที่เกี่ยวกับตำแหน่งหน้าที่การงานหรือความก้าวหน้าของตนเอง ชอบคิดกังวลในเรื่องของเกียรติตำแหน่ง เป็นคนที่มีนิสัย หยิ่ง ทรนงไม่ยอมก้มหัวให้ใครนะ ชิวิตคุณมักชอบไว้ใจเพื่อนรักศักดิ์ศรีชื่อเสียง เป็นคนที่ยอมหักไม่ยอมงอ คิดหรือจะทำอะไรมักจะคิดในแง่ลบไปหน่อยคือจะคิดแต่เรื่องอุปสรรคมาก่อน ระวังความขัดแย้งหรือทำการขัดใจกับผู้ใหญ่ เอาไว้ด้วยนะ ดวงคุณจะมีกรรมกับแม่หน่อย ตอนเด็กๆเลี้ยงยากหรือดื้อนะ ตอนอายุ ๒ ขวบ ไม่สบายทำให้แม่กังวลหรือทุกข์ใจกลุ้มใจมาก และดวงคุณระวังการแท้งบุตรหรือมีลูกยาก มีลูกจะดื้อ เหมือนคุณกับแม่ยังไงอย่างนั้น
    ดวงคุณเวลามีเงินมักจะทุ่มหรือซือหรือทำการสร้างสัญญาหรือนิติกรรม เรื่องบ้านหรือต่อไปจะมีที่ดิน หรือทำสัญญาเรื่องซื้อที่หรืออสังหา แต่ะจะเก็บไว้ไม่อยู่นะครับจะต้องขายทิ้งเป็นต้น
    จริงๆงานประจำของคุณยังทำได้อยู่เพียงแต่มันจะเบื่อๆอยากๆ ถ้าจะลงทุนนั้น อย่าไปร่วมกับใครครับ มันจะไม่ถูกกัน จะมีปัญหากันในภายหลังได้
    หลังจากนี้ไปอีกปีสองปีนี้ ดวงจะต้องห่างจากครอบครัวหรือพี่น้อง แม่จะเครีดยหรือไม่สบายใจในเรื่องหน้าที่การงานของลูกๆ ระวังญาติผู้ใหญ่เพศหญิงไม่สบายได้เช่นกัน
    ดวงเรื่องคู่ครอง เวลามีคู่มักจะเป็นคนเกรงใจคู่หรือกลัวเมียนะ
    ดวงความรักในช่วงปีนี้เค้าบอกว่าให้เอาใจใส่หรือดูแล ให้ความรักกันมากน้อยนะ เพราะรู้สึกว่าจะห่างความหวานกัน ไปเยอะแล้วนะ
    ดวงคุณระวังเรื่องการขับรถเร็วจะเกิดอุบัติเหตุนะ จะมีเกณฑ์เปลี่ยนแปลงรถหรือซ่อมรถยนต์เอาด้วยนะ สุขภาพตนเองหรือพี่น้องระวัง พวกของร้อนหรือของมีคม การผ่าตัดจากการประมาทเอาได้เช่นกันนะ เรื่องแม่ยังไงก็ต้องขออโหสิกรรมนะ จะได้ดีขึ้นนะ

18. TRU

TRU สมาชิกใหม่

11 มิถุนายน 2009
    สวัสดีครับ คุณ Royalbee
    ผมได้สมทบทุนเข้ามูลนิธิร.พ.สงฆ์ วันนี้เป็นจำนวนเงิน 100 บาทโอนเมื่อเวลา 12.13 วันที่ 29 ส.ค.ครับ
    ผมเกิดวันที่ 30 เม.ย. 18 เวลา 23.45
    ตอนนี้ทำงานเป็นเซลล์ครับพอมีโอกาสคล่องตัวมากกว่านี้หรือไม่ หรือมีโอกาสเปลี่ยนงานที่ดีกว่านี้หรือไม่ ครับ ขอคำแนะนำด้วยครับ
    ขอบคุณครับ โมทนาบุญครับ

19. Sunlife

ขอขอบคุณ คุณ Royalbee มากครับ สำหรับคำพยากรณ์

20. Sunlife

ขอขอบคุณ คุณ Royalbee มากครับ สำหรับคำพยากรณ์