ทำนายดวงโดยไม่ใช้ วันเดือนปีเกิด และทำบุญกับ ผึ้งหลวง Royalbee

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย โยโย่, 5 ธันวาคม 2005.

1. nongbuatong

nongbuatong สมาชิกใหม่

ขอบคุณค่ะคุณ royalbee วันนี้ดิฉันได้ไปโอนเงินทำบุญจำนวน 300 บาทมาเรียบร้อยแล้วค่ะ และขอบคุณสำหรับเวปธรรมะที่แนะนำนะคะ ทุกวันนี้ดิฉันก็สวดพาหุงฯ ของหลวงพ่อจรัญอยู่ค่ะ

2. nongbuatong

nongbuatong สมาชิกใหม่

ขอบคุณค่ะคุณ royalbee วันนี้ดิฉันได้ไปโอนเงินทำบุญจำนวน 300 บาทมาเรียบร้อยแล้วค่ะ และขอบคุณสำหรับเวปธรรมะที่แนะนำนะคะ ทุกวันนี้ดิฉันก็สวดพาหุงฯ ของหลวงพ่อจรัญอยู่ค่ะ

3. wolli

wolli Active Member

จาก bld542547@yahoo.com

ทำบุญบวชพระกับ มหาวิทยาลัยหอการค้า 1000 บาท เมื่อวานนี้ อนุโมทนาบุญด้วยครับ

[b-wai]

4. โยโย่

โยโย่ เป็นที่รู้จักกันดี

sabukee

สวัสดีครับ คุณ royalbee
    ขอบอนุโมทนากับคุณด้วยนะครับที่ช่วยให้คำชี้แนะและชี้ทางให้กับบุคคลอื่นๆที่ประสบปัญหาอยู่
    ผมขอรบกวนช่วยตอบข้อสงสัยของผมด้วยนะครับขอบคุณ
    ผมเกิด 20 พ.ค. 2523 เวลาประมาณตี2-3 ขอถามว่า
    1. กิจการที่บ้านที่ทำอยู่ตอนนี้เป็นอย่างไร จะกลับมาเจริญรุ่งเรืองเหมือนแต่ก่อนหรือไม่ครับ
    2.ผมจะสามารถดูแลกิจการของครอบครัวไปตลอดรอดฝั่งมั๊ยครับ
    3.ในชีวิตนี้ผมจะมีโอกาสได้เรียนต่อในระดับปริญญาโทหรือที่สูงกว่านี้อีกได้หรือไม่ครับ
    4.รวมๆแล้วดวงของผมจะดีที่สุดในช่วงไหนครับและเกี่ยวกับเรื่องอะไร

ขอถามแค่นี้แหล่ะครับ รบกวนด้วยนะครับ ขอบพระคุณอย่างสูง

ถึงคิวของคุณ แล้วนะครับ ช่วยเลือกลิงค์ที่คุณจะทำบุญมา ๑ ลิงค์ครับ
    ช่วยยืนยันด้วยครับว่าจะเลือกทำบุญแบบไหนดีครับ

5. mc

mc เป็นที่รู้จักกันดี

รบกวนช่วยดูดวงให้ด้วยครับ เกิดวันพุธที่ 30 พฤศจิกายน 2498
    1 เมื่อไหร่จะหมดหนี้สิน
    2 กิจการที่ทำอยู่ปัจจุบันจะดีขึ้นจนถึงรุ่งเรืองหรือไม่
    3 จะมีบ้านเป็นของตัวเองในต่างประเทศหรือไม่และจะได้ปลูกบ้านในเมือง
    ไทยหรือไม่
    4 จะมีลาภก้อนโตกับเขาบ้างไหม
    5 เมื่อไหร่จะได้ออกปฏิบัติธรรม
    สิ้นเดือนนี้จะส่งเงินทำบุญสร้างบันใดพยานาค ครับ
    อนุโมทนากับการดูดวงทำบุญในเวปต่างๆครับ สาธุ

6. โยโย่

คุณ mc

ขอเวลาเกิดด้วยครับ

7. mc

ฃอโทษด้วยครับ ประมาณ ตีสาม (เช้ามืดของวันพฤห้สที่ 1 ธันวา)แต่เวลาดูหมอเขาบอกว่ายังเป็นวันพุธอยู่เพราะยังไม่สว่างครับ ตอนเกิดมามีรกพันคอ
    ขอบคุณครับ

8. mc

ขอดูแบบละเอียดด้วยครับ แต่ผมไม่มีอีเมล และไม่ถนัดคอม ส่วนมากลูกสอนให้ เดียวนี้มันเริ่มจะเป็นแบบคนมีอายุ(แก่)เลย ไม่ค่อยทันกับวิทยาการสมัยใหม่
    เพิ่งหัดมาเข้าเวปเมื่อไม่นานมานี้(เชยมากกกกกกกเลยลุง) พอดีมีปัญหาทางด้านธุรกิจ ไม่รู้จะหันหน้าไปพึ่งใคร ขอช่วยตอบในเวปนี้ ถ้ายาวหน่อยก็อออภัยท่านอื่นด้วยครับ (ลุงแก่แล้ว แต่ยังมีปัญหา )ผมจะโอนเงินให้ช่วงสิ้นเดือน ขอเบอร์บัญชีด้วย ขอบคุณครับ

9. โยโย่

คุณ mc

รบกวนช่วยดูดวงให้ด้วยครับ เกิดวันพุธที่ 30 พฤศจิกายน 2498
    1 เมื่อไหร่จะหมดหนี้สิน
    2 กิจการที่ทำอยู่ปัจจุบันจะดีขึ้นจนถึงรุ่งเรืองหรือไม่
    3 จะมีบ้านเป็นของตัวเองในต่างประเทศหรือไม่และจะได้ปลูกบ้านในเมือง
    ไทยหรือไม่
    4 จะมีลาภก้อนโตกับเขาบ้างไหม
    5 เมื่อไหร่จะได้ออกปฏิบัติธรรม
    สิ้นเดือนนี้จะส่งเงินทำบุญสร้างบันใดพยานาค ครับ
    อนุโมทนากับการดูดวงทำบุญในเวปต่างๆครับ สาธุ
    ฃอโทษด้วยครับ ประมาณ ตีสาม (เช้ามืดของวันพฤห้สที่ 1 ธันวา)แต่เวลาดูหมอเขาบอกว่ายังเป็นวันพุธอยู่เพราะยังไม่สว่างครับ ตอนเกิดมามีรกพันคอ
    ขอบคุณครับ

ขอโทษนะครับ ผมผูกดวงของคุณแล้วตามที่คุณบอกมา
    ตามเวลาวันเดือนปีเกิดของสากล
    คุณ เกิด วันที่ 1 ธันวาคม 2498 เวลาเกิด 3.00 น วันนั้นเป็นเช้าวันพฤหัสบดี
    ตามหมอดู เรียกว่า คุณยังเป็นคนวันพุธ อยุ่ครับ

ขอเวลาสักวันสองวันครับ จะเข้ามาตอบให้ครับ ช่วงนี้ผมเอาคอมมาซ่อมครับ

10. wolli

wolli Active Member

ทำบุญไปอีก 300 บาท เมื่อตอนเย็นก่อนกลับบ้านวันนี้ครับ
    http://www.palungjit.org/board/showthread.php?t=27115
    เสาร์อาทิตย์นี้มีโอกาสจะไปทำสังฆฐานอีก

11. gitti

gitti เป็นที่รู้จักกันดี

เรียนคุณ royalbee ค่ะดิฉันได้เคยส่งเงินไปร่วมทำบุญสร้างสมเด็จองค์ปฐมกับเวบนี้แล้วค่ะ ร่วมกันอนุโมทนานะคะ http://www.palungjit.org/board/showthread.php?t=2226&page=5
    แล้วก็เมื่อวันที่ 24 มี.ค.49 ที่ผ่านมาก็ไปทำบุญปิดทองฝังลูนิมิตที่วัดไผ่ล้อมมาด้วยอ่ะค่ะ มาบอกบุญนะคะ ร่วมกันอนุโมทนาเนอะ :)

12. โยโย่

คุณ MC

ยังสนใจรับคำพยากรณ์อยู่หรือไม่ครับ กรุณาโพสตอบด้วยครับ

13. mc

ผมฝากเงินทำบุญไปแล้วครับ ประมาณ 4800 บาทร่วมสร้างบันใดพญานาค ขอเบอร์บัญชี ด้วยครับผมจะโอนเงิน 300 บาทไปให้l ช่วยดูดวงให้ด้วยครับ
    รอเปิดดูทุกวัน ขอบคุณครับ

14. โยโย่

คุณ mc

ผมวางลัคนาเกิดของคุณที่ราศี กันย์ ราศีเดียวกับนายกทักษิณ
    คนเกิดราศีกันย์ ดาวประจำตัวหรือดาวเจ้าเรือนลัคนา คือดาวพุธ ๔ ไปอยู่เรือนสหัชชะ
    เป็นเรือนมรณะของลัคนาโลก ทำให้ชิวิตต้องต่อสู้หรือฝ่าฟันหรือบากบั่น ในการดำเนินชิวิต
    ดวงไปอยู่ต่างถิ่นหรือต่างแดนดี เป็นคนพูดตรงพูดจานักเลง ไม่ค่อยอ้อมค้อม คำไหนคำนั้น
    พูดจาออกหน้ากล้าอาสา และเป็นคนมีเสน่ห์ต่อเพศตรงข้ามทางด้านการพูดการจาของคุณเอง
    จิตใจของคุณชอบช่วยเหลือคนอื่น มีความเมตตากรุณา ต่อผู้อื่นได้ดี นิสัยค่อนข้างใจร้อน มีหลายอารม์ บางมุมหยิ่งทรนงไม่ยอมก้มหัวให้ใคร รักศักดิ์ศรีหรือรักชื่อเสียง เพื่อเพื่อนฝูงถึงไหนถึงกัน
    ดาวเจ้าเรือนลัคน์ มีดาว ๗ ๘ ๑ กุมกัน ที่เรือนสหัชชะ นิสัยปฎิภาณไหวพริบ แก้ไขปัญหาหรือต่อรองเก่ง ไม่ค่อยเสียเปรียบใคร และมีซิกเซ้นส์มีลางสังหรณ์แม่น พูดจริงทำจริงและมักปากหรือวาจาศักดิ์สิทธิ์ พูดแล้วจะเป็นจริง ดวงนี้ดาว มฤตยูโยคหลังลัคนาเกิด ทำให้ อริ ศัตรูเป็นลาภ
    ต้องหมั่นคอยทำบุญบ่อยๆ และจะได้ลาภหรือสิ่งของแบบไม่คาดฝันก็ได้
    การเงินของคุณ ดาวเจ้าเรือนการเงินของคุณคือดาวศุกร์ ได้ตำแหน่งมหาจักร อยุ่ในเรือนพันธุ ครอบครัว หมายถึงตัวคุณเองต้องต้อสู้และบากบั่นเกียวกับการหมุนเงินหมดไปกับเรื่องภาระบ้านช่อง
    อสังหาริมทรัพย์และ ครอบครัว ดาวศุกร์ ๖ ในนวางค์ เป็นนิจ ระวังการหมุนเงินจะหมดไปด้วยความคาดไม่ถึง หมุนเงินมากจนผ่อนจ่ายไม่ทันทำให้มีหนี้สิน ที่หมุนเวียนหรือจัดการไม่ดีได้
    ที่เรือนการเงิน มีดาว ฆาต อังคาร ๓ และ เนปจูน คอยก่อกวนอีกด้วย ช่วงหนึ่งของชิวิต คุณ
    ถึงแม้จะมีการได้เงินมามาก แต่ก็โดนเบียดเบีบนไปด้วย การลงทุนของคุณเอง
    หมดไปกับญาติพี่น้องหรือคนใกล้ชิด และการงานของคุณเอง ดาวบาปเคราะห์อยุ่เรือนการเงิน
    ทำให้ใช้จ่ายอย่างไม่ยั้งคิด การเงินที่ได้มาจะร้อนมือ ใช้เงินมือเติบหรือมีเหตุใช้จ่ายออกไปอย่างกระทันหันเป็นต้น ยิ่งคุณมีบุตรบริวารด้วยแล้ว ตำแหน่งของดาวเกตุ ที่กุมดาวศุกร์ ๖ ที่เรือนพันธุ เกตุอยู่นวางค์ ๗ ตัวคุณเมือมีลูกแล้ว ยอมทุ่มทุนสร้าง ยอมซื้อข้าวของหรือใช้จ่ายเงินเพื่อลูกๆอย่างมากมาย เพราะ ดาว เกตุ เกาะนวางค์ของเจ้าเรือนปุตตะ บุตรบริวารด้วย
    ก็เสียไปอย่างไม่คาดหรือเสียไปอย่างเต็มใจ
    นี่คือจุดอ่อนเรื่องการเก็บเงินไม่อยู่ของคุณ
    ส่วนทางด้านเพือนฝูงของคุณหรือคนใกล้ชิดนั้น
    ดวงนี้มีเพื่อนฝูงเยอะ ที่เรือนสหัชชะ มีดาวกุมกันหลายดวง ดาว ๑ วินาศน์ ดาว ๔ เจ้าเรือนลัคนาและเป็นเจ้าเรือนกัมมะการงานด้วย มีดาว ๗ ปุตตะ อริ และดาวราหู ๘ เจ้าเรือนอริอีกตัวนึง
    ทำให้ดวงนี้มีเพื่อนเหมือนไม่มี จะพึ่งพาเพื่อนฝูงหรือคนใกล้ตัวไม่ได้ มักเจอเพื่อนฝุงหรือมีมิตรไม่จริงใจ เพื่อนจะออกแนวผู้มีอิทธิพลหรือใจนักเลง เฮไหนเฮกัน แต่ม้กนำพาไปในแนวทางที่คุณต้องตัดสินใจเองว่าเชื่อเค้าดีหรือไม่เกี่ยวกับเรื่องความถูกผิดหรือความถูกต้อง
    และบุตรบริวาร มักนำพาความเดือนร้อนมาให้ แต่เค้าจะได้ดีด้วยตัวเค้าเอง ต้องผ่านความลำบากด้วยตัวของเค้าเองหรือต้องให้เค้าออกไปเผชิญโลกภายนอกหรือท่องโลกเพื่อแสวงหาประสบการณ์ของตนเอง ตอนเด็กหรือวัยรุ่นลูกจะใช้เงินเปลือง การงานของลูก เป็นงานที่ต้องเดินทางตัวคุณกับลูกๆเหมาะที่ จะอยุ่คนละที่จะถูกโฉลกกว่า การงานของลูกไม่ต่อเนื่อง แต่เมื่อวัยสามสิบของลุกต่อไปจะดีขึ้นและช่วยเหลือครอบครัวด้วยตัวของลูกคุณเอง
    ตัวของคุณต้องระวังครั้งนึงของชิวิต เกี่ยวกับเรื่องการหมุนเงินในธุรกิจ อสังหาริมทรัพย์ หรือลงทุนทางด้านทรัพย์สิน ระหว่างธุรกิจคุณเองและเพื่อนฝุง ทำให้เป็นภาระหรือเกิดหนี้สินที่ผ่อนจ่ายไม่ไหว
    ดวงคุณจริงๆแล้ว มันต้องทำเองอยากได้อะไรต้องด้วยตนเอง จะไปหวังพึ่งพาคนอื่นมากไม่ได้
    หลีกเลี่ยงการลงทุนร่วมกับเพื่อนฝูง มีลูกน้องทางด้านบริวาร ต้องหมั่นคอยควบคุมดูแลเอาใจใส่ให้ดี
    เพราะ ดวงบริวารหรือลูกน้องไว้ใจมากไม่ได้

ดวงคุณต้องหาผู้ช่วยเช่นภรรยา หรือผู้หญิง ดวงผู้หญิงให้คุณ หรือขอความช่วยเหลือได้พอสมควร
    ดวงคุณจริงๆต้องได้ผู้หญิงเก่งหรือมากความสามารถมาช่วยให้คำปรึกษาหรือร่วมกันพุดคุยหาแนวทางในชิวิตหรือครอบครัว ดาวคุ่ครองหรือดาวปัตนิ อยู่เรือนวินาศน์ ดาวจันทร์ โยคหลัง ดาว ๕
    และมีดาว อังคารโยคหน้า ดาว ๕ อีกที และดาวศุกร์ ทำมุมร่วมธาตุกับดาว ๕
    ทำให้ภรรยาหรือคู่ครอง สนับสนุนอยู่เบื้องหลัง พึ่งพากันทางด้านเงินทองได้ดี และช่วยกันเก็บทรัพย์สินแบบร่วมด้วยช่วยกัน
    ทำนายในช่วงอายุของคุณ ตั้งแต่วัยห้าสิบปีจนถึง หาสิบปี ช่วงที่ดาว ๕ เสวยอายุ
    ดาว ๕ ในดวงราศีจักรของคุณ เป็นเจ้าเรือนพันธุ และ ปัตนิ ดาว ๕ อยู่ในเรือนวินาศน์
    ทายได้ว่าในช่วงอายุของคุณ ตอนนี้ถึงสิบปีข้างหน้า คุณกับแฟนต้องช่วยกันทำมาหากิน และ
    พยายามลดค่าใช้จ่ายทางด้านหนี้สินให้น้อยลง หมายถึง คอยกังวลหรือดูแลเรื่องการทำมาหากิน
    หรือการงานของลูกๆ การหมุนเงิน เพื่อนำมาใช้จ่ายเกี่ยวกับ ภาระในบ้าน อสังหาริมทรัพย์ใหม่หรือทำเลที่ตั้งที่คุณตั้งใจลงทุนไว้ ความคิดที่จะลงทุนร่วมกับเพื่อนฝุง
    ในระยะนี้จนถึง วัยหกสิบของคุณ ไม่เหมาะกับการลงทุนใหญ่ๆมากเท่าใด
    การลงทุน จะเหมาะกับการวางแผนให้กับแฟนของคุณโดยเป็นชื่อร่วมกัน
    เหมาะกับการเก็บตัวแล้วละครับ ไม่ควรลงทุนใหญ่ๆอะไรมากมาย เหมาะที่จะสร้างรากฐานเพื่อกันไว้ให้กับลูกๆหรือบริวารของคุณเอง
    ทำนายได้ว่า เมื่อคุณอายุเต็ม ๕๙ คุณจะปล่อยวางภาระลงทั้งหมด และชิวิตครอบครัวจะต้องหมดห่วงหรือสบายมากขึ้น และฐานะต่างๆก็จะค่อยๆดีขึ้นลูกๆหรือคนใกล้ตัวสามารถไปได้ด้วยตัวของเค้าเองแล้ว และยังหมายถึงการเดินทาง แสวงหาธรรมมะ สละทิ้งทางด้านสังคมโลกภายนอกเพื่อปฎิบัติธรรมตาม วัดหรือสถานที่ปฎิบัติธรรมหรือการเดินสายทำบุญอีกด้วยครับ

มาดูการงานของคุณบ้าง ดาว ๐ มฤตยู อยู่เรือนลาภะ เจ้าเรือนลาภะจันทร์ ๒ อยู่เรือนการงาน
    ทำให้ดวงคุณมีการเปลี่ยนแปลงงานบ่อย เหมาะกับงานทางด้านผู้ช่วย งานบริการ งานค้าขาย
    เป็นนายหน้า ค้าขายของกินหรือของใช้ก็ได้
    ดวงของคุณมี ดาวจันทร์ ลอยอยุ่เหนือศรีษะขณะเกิด ดาวจันทร์ ตรีโกณ ร่วมธาตุกับดาว อังคาร ๓
    ดาว ๓ โยคหลัง ดาวศุกร์ ๖ คู่มิตร ผมมองๆแล้วสุดท้าย ที่คุณทำมาได้อีกทางนึง แฟนของคุณหรือผู้หญิงของคุณจะช่วยคุณเก็บเงินได้ เก่งๆจริงๆ หรือตัวของคุณทำงานหรือค้าขานดีมีเสน่ห์
    ทำงานใกล้ผู้หญิงดีเช่นกัน ในช่วงชิวิตของวัยรุ่นจนถึงวัยดึก ของคุณคงเปลี่ยนงานมาแล้วเยอะมาก
    จนกระทั่งผมมองว่าเหมาะกับการออกมาทำเองมากกว่า
    งานที่เหมาะ ของคุณเช่นงานค้าขาย เสื้อผ้า ของกินของใช้ ผู้หญิงๆ ร้านอาหาร เครื่องดื่ม
    ของนำเข้าจากต่างประเทศ นายหน้าติดต่อเกี่ยวกับเรื่องที่ดิน บ้านอสังหาริมทรัพย์
    หรือ นายหน้าค้ารถยนต์ หรือเกี่ยวกับแหล่งท่องเที่ยวหรือการเดินทาง

ปัจจุบัน ดาว ๕ เจ้าเรือนปัตนิ และเจ้าเรือนพันธุ จรเข้าเรือนกดุมภะ การเงินของคุณเอง
    ทำให้เกิดสภาพวะ ติดขัดเกี่ยวกับเรื่องการหมุนเงิน หาเงินมาบำรุงครอบครัว หาเลี้ยงครอบครัว
    การลงทุนใหญ่ๆ ต้องระมัดระวังเงินจมไป เช่นการซื้อบ้านหรือการซื้อรถยนต์ ตามดวงบ่งบอกว่าคิดด้วยเหมือนกัน พยายามเก็บหอมรอมริบละครับ อย่างไหนประหยัดได้ก็ประหยัดไป ยังต้องเหนื่อยอีกในปีสองปีนี้ก่อนครับ
    ดาว ๗ จร เข้าเรือนลาภะ ลูกๆของคุณเอง พยายามจะช่วยเหลือทางด้านการหาเงินช่วยเหลือแบ่งเบาทางด้านครอบครัว แต่ยังจะได้ไม่มากเท่าไหร่ แต่ในระยะยาว จะส่งผลดีต่อทุกๆคนครับ
    ประกอบกับ ชิวิตของคุณในช่วงนี้ ที่คอยวิตกกังวล และกลัวคุณจะเครียด ก็ต้องระวังหมั่นทำบุญเข้าวัด นังสมาธิ ฟังธรรมและปล่อยวางไปบ้าง
    ราหู ๘ จร เล็งลัคนา ท่านว่ายุ่งยากหลายเรื่อง ทั้งเบื่องานที่ทำอยุ่อยากเปลี่ยนอยากออกกังวลกับชิวิตของตนเอง การเงินใช้จ่ายออกไปอย่างไม่คาดคิด เพื่อนฝูงช่วงปีนี้ เจอแต่คนไม่จริงใจ
    เรื่องครอบครัวจะมีผิดใจกันบ้าง พยายามปรับความเข้าใจกันให้ดีๆครับ
    ชะตาชิวิต จะค่อยๆคลายขึ้นทีละเปลาะ และ ราหูยกออก ช่วงเดือนตุลาคม ปลายๆปีนี้ คงจะดีขึ้นเป็นลำดับ
    แต่ยังไง การเงินยังจะมีเข้ามามากกว่าเสียอยุ่ ในรอบปีนี้ คุณพยายามทำบัญชีและควบคุมค่าใช้จ่ายให้ดี จะได้เงินเก็บ ตัวของคุณปีนี้ จะมีโชคลาภจากการเดินทาง การเดินสายทำบุญ
    ได้ ความคิดเกี่ยวกับการซื้อบ้าน ผ่อนบ้าน และ จะมีคนมาให้คุณเป็นนายหน้าพวกอสังหาริมทรัพย์หรือข้างของเครื่องใช้ให้ในปีนี้ ซึ่งเกิดเหตุการณ์นี้ขึ้นมา คุณรับมาทำได้เลย
    ส่วนปี ๒๕๕๒ จะค่อยๆดีขึ้นตามลำดับครับ และช่วงกรกฎาคม เป็นต้นไป จะมีเงินก้อนขึ้นมาจำนวนนึง ส่วนเดือนหน้าคุณจะวุ่นวายเรื่องบุตรบริวารลูกน้องอีกเดือนนึง
    เจ้าเรือนอริ เล็งลัคนาเกิดอย่างนี้ เหมือนดวงท่านทักษิณละครับ ระวังเรื่องคำพูด ความคิดความอ่าน
    ระวังการเซ้นสัญญาทางด้านเอกสาร อย่าไปค้ำประกันใครซี้ซั้ว
    ช่วงนี้ ดาว บาปเคราะห์ หลายดวงเล็งลัคนาเกิดอยู่ ต้องพยายามข่มใจ เอาไว้ กับคนรอบข้าง
    และถนอมน้ำใจกันละกันไว้ครับ ปีนี้ถึงปีหน้า การลงทุนใหญ่ๆยังไม่ดีมากครับ เคยถนัดอย่างไหนก็ทำอย่างนั้นไป อีกสองปีต่อจากนี้ค่อยมีโอกาสขยับขยาย ในด้านอาชีพที่ผมแนะนำไป สามารถทำได้ครับ ขอให้คุณโชคดีครับ

15. โยโย่

เบอร์บัญชีครับ

โอนเงินมาที่ ธนาคารกรุงศรีอยุธยา สาขาสวนพลู 300 บาทต่อหนึ่งดวง ครับ
    บัญชี นายวีระ เชิดชูบุพการี เลขที่บัญชี 040-1-27981-2 ออมทรัพย์
    เสร็จแล้ว โทรมาบอกว่าโอนเงินแล้วครับ ที่เบอร์ 05-1715986 วีระ ครับ

16. mc

ขอบคุณมากครับ ทำนายได้แม่นมากครับ บางเรื่องอย่างกับตาเห็น สรุปว่าแม่นกว่าหมอดูต่างๆที่เคยดูมา (เรื่องจริงครับไม่ได้แล้งชม ) ขออนุญาติแนะนำเพื่อนฝูงให้มาดู รับรองไม่ผิดหวัง นี่ถ้าอยู่เมืองไทยต้องไปหาแน่นอน แล้วถ้าหากมีเรื่องต้องลงทุนอีก ขอปรึกษานะครับ พราะท่านนายกยังมีหมอดูประจำตัวเลย เผื่อผมจะได้รวย(ซักเศษหนึ่งในร้อยของท่าน ก็พอ แต่วาสนาคงไม่พอแน่)กับเขาบ้าง ขอบคุณมากครับ ส่วนเรื่องเงินคงจะเข้าบัญชีประมาณวันที่ 2 เมษานะครับ ฝากเพื่อนส่ง มีอะไรจะแนะนำเพิ่มเติม ยินดีครับเพราะเปิดอ่านประจำ

17. mc

สวัสดี ครับคุณ Royalbee ได้อ่านคำทำนายของ คุณพ่อ mc แล้วรู้สึกว่าตรงมาก อยากจะ ให้ช่วยทำนายให้ด้วยครับ ผมเกิดวันพฤหัสบดี ที่ 19 กรกฎาคม 2522 ปีมะแม เวลา 1.12 น. ตีหนึ่งสิบสองนาทีครับ อยาก จะถามเกี่ยวกับเรื่อง
    1. การงาน อาชีพในอนาคต
    2. เรื่อง ความรัก คู่ครอง
    3. เรื่อง การเงิน ฐานะในอนาคต

ได้ร่วมทำบุญบันได้พญานาคมากับคุณ แล้วนะครับ เรื่องการโอนเงิน ขอส่งให้ทางเมลได้ ไหมครับ ขออนุโมธนาบุญกับทุกคนที่ร่วมกันทำบุญจากเวปนี้ด้วยครับ สาธุ
    Carlos Sydney

18. โยโย่

คุณ mc ผู้เป็นลูก

ต้องการดูแบบไหนครับ ดูฟรีพร้อมทำบุญกับเพือนๆ เวบพลังจิต
    หรือดูแบบละเอียดครับ

19. mc

ผมฝากทำบุญกับคุณพ่อไปแล้ว ประมาณ 1350 บาทสร้างบันใดพญานาคครับ
    ขอดูแค่สามข้อครับ ขอบคุณครับ

20. mc

ผมฝากทำบุญกับคุณพ่อไปแล้ว ประมาณ 1350 บาทสร้างบันใดพญานาคครับ
    ขอดูแค่สามข้อครับ ขอบคุณครับ