ทำนายดวงโดยไม่ใช้ วันเดือนปีเกิด และทำบุญกับ ผึ้งหลวง Royalbee

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย โยโย่, 5 ธันวาคม 2005.

1. โยโย่

โยโย่ เป็นที่รู้จักกันดี

siripade

เป็นคนไม่ชอบการดูดวง แต่ไม่ได้ลบหลู่นะคะ แต่กลัวว่าจะถูกทักไม่มีแล้วจะทำให้ตกอกตกใจ กังวลใจไปเปล่าๆ แต่ครั้งนี้อยากลองดูว่าจะเป็นอย่างไร เพราะช่วงนี้กำลังจะตัดสินใจลงทุนทำอะไรบางอย่างไม่ทราบว่าถ้าลงทุนไปแล้วจะได้ผลกลับมาเป็นอย่างไรบ้างค่ะ และถ้าตัดสินใจแต่งงานปีนี้จะไปรอดไหมค่ะ เกิดวันที่ 1 ธันวาคม พ.ศ.2526 รบกวนช่วยตอบคำถามหน่อยนะคะ ขอบพระคุณล่วงหน้าค่ะ

กรุณา บอกเวลาเกิดด้วยครับ
    และกรุณา เลือกลิงค์ทำบุญ ในเวบพลังจิตด้วยครับ ว่าคุณจะเลือกทำบุญกับลิงค์ไหนดี ขอบคุณครับ

2. atnarak

atnarak เป็นที่รู้จักกันดี

ผมเกิดวันจันทร์ที่ 22 มกราคม 2533 เวลา8.30 น.ที่กทมครับ
    อยากทราบว่าคนที่คบกันอยู่ตอนนี้จะไปด้วยกันได้ไหม
    คบกันได้นานไหมครับ เเล้วจะเจอเนื้อคู่ตอนไหนหรอครับ

3. โยโย่

kyomutho

ผมเกิดวันจันทร์ที่ 22 มกราคม 2533 เวลา8.30 น.ที่กทมครับ
    อยากทราบว่าคนที่คบกันอยู่ตอนนี้จะไปด้วยกันได้ไหม
    คบกันได้นานไหมครับ เเล้วจะเจอเนื้อคู่ตอนไหนหรอครับ

กรุณาเลือกลิงค์ทำบุญ ในเวบพลังจิตมา 1 อย่าง ที่คุณจะเลือกทำ เพื่อรับผลพยากรณ์ ขอบคุณ

4. คิดคิด

คิดคิด เป็นที่รู้จักกันดี

18 ธันวาคม 2005
    เกิดวันพฤที่ 26 กรกฎาคม 2522 เวลา 13.08 ที่กทม. ส่วนฝ่ายชายเกิดวันที่ 16 กพ. 2522 เวลาประมาณ 14.00 -14.15 ที่กทม.

เราสองคนเลิกกันแล้ว
    1. อยากทราบว่าจะมีโอกาสกลับมาคบกันมั๊ย ถ้าได้ประมาณช่วงไหนที่เค้าจะกลับมา แล้วถ้าไม่ได้มีทางแก้หรือไม่คะ
    2.ในปีนี้หนูจะมีใครเข้ามาใหม่มั๊ย มีโอกาสมีแฟนใหม่ที่ดีๆมั๊ย จะเจอช่วงไหนคะ
    3.จะได้เจอเนื่อคู่เมื่อไร มีลักษณะอย่างไร เนื้อคู่ดีมั๊ย
    ส่วนเรื่องทำบุญเดี๋ยวจะโอนเงินไปทำบุญกับวัดพระพุทธบาทน้ำพุคะไม่ต้องห่วง

5. โยโย่

คิดคิด

เกิดวันพฤที่ 26 กรกฎาคม 2522 เวลา 13.08 ที่กทม. ส่วนฝ่ายชายเกิดวันที่ 16 กพ. 2522 เวลาประมาณ 14.00 -14.15 ที่กทม.

เราสองคนเลิกกันแล้ว
    1. อยากทราบว่าจะมีโอกาสกลับมาคบกันมั๊ย ถ้าได้ประมาณช่วงไหนที่เค้าจะกลับมา แล้วถ้าไม่ได้มีทางแก้หรือไม่คะ
    2.ในปีนี้หนูจะมีใครเข้ามาใหม่มั๊ย มีโอกาสมีแฟนใหม่ที่ดีๆมั๊ย จะเจอช่วงไหนคะ
    3.จะได้เจอเนื่อคู่เมื่อไร มีลักษณะอย่างไร เนื้อคู่ดีมั๊ย
    ส่วนเรื่องทำบุญเดี๋ยวจะโอนเงินไปทำบุญกับวัดพระพุทธบาทน้ำพุคะไม่ต้องห่วง

จรรยาบรรณที่ดี ผมคงไม่ดู ดวงสมพงษ์ให้คุณสองคนนะครับ
    ถึงอย่างไรก็ดี ถือว่าคุณทั้งสองคน เคยทำบุญร่วมกันมา ไม่อย่างนั้นคงไม่ได้มาเป็นแฟนกันในชาตินี้
    เกณฑ์ความรักช่วงนี้ อยู่ในวัยไม่สมหวังในเรื่องความรัก เพราะดาวกาลีจร ก่อกวน ดาวศุกร์ ๖
    ดาวแห่งความรัก และ เป็นดาวเจ้าเรือนลัคน์ของตนเองด้วย ตัวของคุณต้อง ได้แฟนอายุมากกว่า
    นิสัยเป็นผู้ใหญ่กว่าหรือได้ คนมีตำหนิ แก่กว่าหลายปีเป็นต้น
    ดาวปัตนิคู่ครอง อยุ่เรือนมรณะ มักพลัดพรากจากคุ่ของตนเองด้วย ภาระหน้าที่การงานหรือระยะทาง
    ตามดวงคุณจะต้องเป็นผู้นำในบ้านหรือเป็นฝ่ายนำพาแฟนมากกว่าความคิดเห็นของคุณเสมือนถือเป็นสำคัญ ในพื้นดวงเมื่อเวลาเลิกกันกับแฟน จะเลิกไม่ค่อยดีเท่าไหร่
    มีจุดก่อกวนอันเกิดจาก การหน้าที่การงานของแฟนเป็นอุปสรรคต่อการดำเนินชิวิตของคุณเอง
    รวมทั้ง ความรักสนุกของคู่ครอง หรือความเจ้าชู้ของแฟน ก็มีส่วนให้เกิดความไม่เข้าใจกันด้วย

เมื่อดูจากพื้นดวงของคุณแล้ว ยังไงดวงนี้ก็ยังมีสิทธิ์ได้คู่ครองที่ดีได้ แต่ทั้งนี้ทั้งนั้น
    ต้องเกิดจากการประคองรักกันการรอมชอม และการให้อภัยกันด้วย
    เพราะ เมื่อดาว ๓ ปัตนิ สถิตย์เรือนมรณะ แต่ความสามารถของคู่ครองยังไงก็เป็นคนเก่ง
    เพราะมีดาวศุกร์ ๖ ดาวคู่มิตร ขนาบหน้า ระยะห่าง ๓๐ องศา ของดาวทั้งคู่นี้ ก็ได้ทั้งคุณและแฟนช่วยกันนำพาความรักไป ดาว ๓ ยังมีดาว ๕ ดาว ๑ ดาว ๔ ดาวดีโยคหน้า
    ดาว ได้รับอิทธิพลจากดาวดีๆ โยคนำอย่างนี้ ต้องได้คุ่มีความสามารถ ช่วยเหลือพึ่งพากันได้ดีแน่นอน
    ส่วนจะเป็นเมื่อไหร่นั้น เมื่อมีใครเข้ามาก็ตาม คุณลองสังเกตุนิสัยและอายุ ของเค้า เข้าเกณฑ์ตามที่ผมบอกมาข้างต้น
    ความรักจะมีเข้ามาตั้งแต่ ช่วงนี้ และมาจากสายการงานหรือ เพื่อนแนะนำ และจะเด่นเรื่องความรัก
    เพราะมีคนเข้ามาเรื่อยๆ ไปตั้งแต่ตอนนี้ จนถึงปีหน้าเลย
    ยังไงขอให้โชคดีครับ

6. kwanmuangtt@yah

kwanmuangtt@yah สมาชิกใหม่

เกิดวันที่ 17ส.ค. 2514 เวลา 6.00 ที่กทม เธอเกิด 2 มี.ค 2520

เราสองคนเลิกกันแล้วเเต่ผมยังรักเธอครับ
    1. อยากทราบว่าจะมีโอกาสกลับมาคบกันมั๊ย ถ้าได้ประมาณช่วงไหนที่เค้าจะกลับมา แล้วถ้าไม่ได้มีทางแก้หรือไม่
    2. เเนวชีวิตคู่จะเป็นอยางไร
    3. เรื่องงาน
    4. ฝ่ายหญิง ในอนาคตจะได้มีครอบครัวไหม

ขอบคุณมากครับ<!-- / message -->

แก้ไขครั้งล่าสุด: 8 กันยายน 2006
  7. Nutchakul

Nutchakul เป็นที่รู้จักกันดี

ขอทราบดวง

เกิดวันเสาร์ที่ 3 มิถุนายน 2549 3.30 น.
    บ้านเกิด กรุงเทพ
    ต้องการทราบดวงชะตาเกี่ยวกับงาน ใหม่ที่กำลังไปทำว่าดีหรือไม่
    ขอบคุณครับ

8. Forest_Sa

Forest_Sa เป็นที่รู้จักกันดี

3 พฤศจิกายน 2005
    ไม่ทราบว่าท่านพิมพ์ตรงไหนผิดไปมั้ย ครับ

9. ZyTon

ZyTon เป็นที่รู้จักกันดี

(555) (555) (555) (555) (555) ผมว่าตรง พศ.อ่ะ คุณNutchakul เพิ่งเกิดมาได้ 2 เดือนกว่าๆเองหรอคับ (555) (555) (555)

10. Nutchakul

Nutchakul เป็นที่รู้จักกันดี

แก้ไขข้อมูล ปีเกิดครับ ขออภัย

แก้ไขข้อมูลปีเกิดครับ เป็น

11. saia

saia สมาชิกใหม่

17 มิถุนายน 2006
    รบกวนด้วยนะครับ
    เกิด วันจันทร์ที่ 2 พฤษภาคม 2520 ปี มะเส็ง เวลาเกิด 21.00น โรงพยาบาล หัวเฉียว
    อยากรู้ว่า การงานจะเป็นอย่างไรบ้าง คนาคต ครอบครัว การเงิน รบกวนด้วยครับ

12. saia

saia สมาชิกใหม่

17 มิถุนายน 2006
  13. โยโย่

คุณ kwanmuangtt

เกิดวันที่ 17ส.ค. 2514 เวลา 6.00 ที่กทม เธอเกิด 2 มี.ค 2520

เราสองคนเลิกกันแล้วเเต่ผมยังรักเธอครับ
    1. อยากทราบว่าจะมีโอกาสกลับมาคบกันมั๊ย ถ้าได้ประมาณช่วงไหนที่เค้าจะกลับมา แล้วถ้าไม่ได้มีทางแก้หรือไม่
    4. ฝ่ายหญิง ในอนาคตจะได้มีครอบครัวไหม

ขอบคุณมากครับ

กรุณาเลือกลิงค์ทำบุญ ที่คุณต้องการทำมา หนึ่งลิงค์ ในเวบพล้งจิตนี้ครับ
    เมื่อแจ้งมาว่า จะเลือกทำบุญอะไร โดยโพสมาอีกครั้งนึง จากนั้นผมจะตอบคำถามของคุณครับ

14. โยโย่

Nutchakul

เกิดวันเสาร์ที่ 3 มิถุนายน 2515** 3.30 น.
    บ้านเกิด กรุงเทพ
    ต้องการทราบดวงชะตาเกี่ยวกับงาน ใหม่ที่กำลังไปทำว่าดีหรือไม่
    ขอบคุณครับ

กรุณาเลือกทำบุญ กับเพื่อนๆในเวบพลังจิตมา 1 อย่าง โดยโพสมาอีกครั้งนึงว่าจะเลือกทำบุญอะไร
    เพื่อ แลกการพยากรณ์ จากนั้นผมจะทำการตอบคำถามของคุณครับ

15. โยโย่

saia

รบกวนด้วยนะครับ
    เกิด วันจันทร์ที่ 2 พฤษภาคม 2520 ปี มะเส็ง เวลาเกิด 21.00น โรงพยาบาล หัวเฉียว
    อยากรู้ว่า การงานจะเป็นอย่างไรบ้าง คนาคต ครอบครัว การเงิน รบกวนด้วยครับ

คุณ saia ผมไม่ตอบทางเมล์นะครับ สะดวกตอบทางเวบมากกว่า
    ส่วนอีกข้อนึง กรุณาเลือกคำถาม เพียงสองคำถามเท่านั้น ส่วนคำถามที่ว่า อย่างไรมันกว้างมาก ช่วยระบุคำถามที่เดือดร้อนจริงๆ เท่านั้น

กรุณาเลือกลิงค์ทำบุญกับเพื่อนๆในเวบพลังจิต มา 1 อย่าง เพื่อแลกการพยากรณ์นะครับ
    เมื่อ โดยโพสบอกผมในนี้เท่านั้น จากนั้นผมจะตอบคำถามคุณครับ ขอบคุณ

16. kwanmuangtt@yah

kwanmuangtt@yah สมาชิกใหม่

ผมร่วมทําบุญกับวัดพระบาทน้ำพุ

http://www.palungjit.org/board/showthread.php?t=14617 วัดพระบาทน้ำพุ..อ่อนแรง รายจ่าย 3.5 ล้าน/เดือน

17. โยโย่

kwanmuangtt

ขอบคุณมากครับ

พื้นดวงเรื่องความรักของคุณเป็นแบบนี้ครับ ในช่วงปีสองปีที่ผ่านมา
    มีดาวบาปเคราะห์ เสาร์ ๗ มาทับดาวแห่งความศุกร์เดิมของ คุณ ความรักมันเลยทุกข์ระทมขมขื่น
    เสียใจเศร้าผิดหวัง ดวงของคุณต้องได้คู่อายุมากกว่า หรือได้คนมีตำหนิหรือผ่านการแต่งงานมาแล้ว
    ได้แบบแม่หม้ายไปเลยจะดีกว่า ส่วนแนวโน้มเรื่องคุ่ของคุณนั้น เนื้อคู่ หรือผู้หญิงที่เข้ามาไม่รุ้เป็นอะไร ต้องมีนิสัยเจ้าชู้ นิสัยกล้าได้กล้าเสีย มุทะลุ ดึงดันเอาแต่ใจ ชอบให้ยกยอ
    และไม่จริงใจต่อคุณ ดวงคุณคบกับใครแล้ว อาจได้เสียกันก่อนแต่งงาน
    และ แนะนำว่าดวงนี้ไม่นิยมแต่งงานครับ จะอยุ่กันได้ยืดมากกว่า
    ในพื้นดวงของคุณ มีดาวบาปเคราะห์เล็งลัคน์ เข้าทำนอง ดวงแตกเกี่ยวกับเรื่องคู่ และต้องระวังเรื่องรักซ้อน ที่มาจากคู่และมาจากตัวเราด้วย เป็นเรื่องของกรรมในอดีตครับ
    เรื่องผู้หญิงคนนั้น ก็ อาจจะได้เจอ แต่เรื่องจะกลับมารักกันเหมือนเดิมหรือไม่ คงคุยกันในระดับเพื่อน
    หลังจากนี้ ปี สอง ปี ทั้งคุณและเค้า อยุ่ในช่วงที่มีคนเข้ามาให้เลือกทั้งคู่นะ
    ดังนั้น เมื่อคุณจะเจอใครก็ตามแนวโน้ม ก็จะเป็นไปอย่างพื้นดวงที่ผมบอกมา ของใครของมันไม่เหมือนกันครับ
    ส่วนเรื่องงานของคุณนั้น ควรลดเรื่องการดึงดัน มีการโอนอ่อนผ่อนตาม ต่อผู้ใหญ่และคนในสังคม
    พื้นดวงเรื่องงานของคุณนั้น มีศัตรูหรืออุปสรรค ในสายการงานอยุ่มาก
    แต่หลังจากปีนี้ไปแล้ว แนวโน้มดีขึ้นแต่ก่อน ครับ ยังไงขอให้โชคดีครับ
    เมื่อทำบุญแล้ว ช่วยมาบอกบุญผมด้วยละกัน

18. A-hingsa

A-hingsa สมาชิก

29 กรกฎาคม 2006
    เกิด วันพุธ 24 กุมภาพันธ์ 2531เวลา 9.00น
    1อยากทราบว่าสิ้นปีนี้จะมีอะไรดีๆป่ะคับ
    2เมื่อไหร่จะมีแฟนคับ
    ขอกราบขอบคุณอย่างยิ่งคับ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 14 กันยายน 2006
  19. โยโย่

A-hingsa

เกิด วันพุธ 24 กุมภาพันธ์ 2531เวลา 9.00น
    1อยากทราบว่าสิ้นปีนี้จะมีอะไรดีๆป่ะคับ
    2เมื่อไหร่จะมีแฟนคับ
    ขอกราบขอบคุณอย่างยิ่งคับ

กรุณาเลือกลิงค์ทำบุญกับเพื่อนๆมา 1 ลิงค์ ครับ ว่าคุณจะทำบุญแบบไหน จากนั้น ผมจะมาตอบ
    เมื่อได้รับการพยากรณ์ไปแล้ว กลับมาบอกบุญด้วยครับ

20. monterraz

monterraz เป็นที่รู้จักกันดี

เลือกทำบุญกับวัดพระบาทน้ำพุครับ
    เกิด 5เมย 2524 เวลาประมาณ19:00-20:00 ที่หาดใหญ่ สงขลาครับ
    1.ข้องใจเรื่องคู่ครองครับ ผูกพันกับเขามาก เคยรักกันแล้วกลับมาคุยกันใหม่ แต่ยังขาดๆเกิน ไม่ทราบว่าจะมีโอกาสรักกันไหม เป็นคู่กันหรือไม่ครับ
    เขาเกิด 4มิย2524เวลาประมาณ7:30